ทีเด็ดบอล Den Bosch vs FC Oss
‹ คู่ก่อนหน้าSC Heerenveen vs Excelsior SBV · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 89 / 138เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Eindhoven vs Vitesse Arnhem · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 17-10-2026 01:00 น.
Den Boschเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 89 / 13801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSDen BoschFC Ossใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7031% @3.82สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93FC Ossทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล37%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านDen Boschต่อ 0.5/1 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Den Boschกองกลาง🎯50% vs 37%Den Boschการ์ดยิงดุ🔥9.0Den Boschการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Ossการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Den Boschการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Ossรอง 0.5/1 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️10.8Den Boschการ์ดยิงดุ🔥7.8FC Ossการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.86แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.91การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Den Boschเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 89 / 13801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Den BoschFC Oss
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7031% @3.82
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.93
FC Ossทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล37%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านDen Bosch
ต่อ 0.5/1 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Den Bosch
กองกลาง🎯50% vs 37%Den Bosch
การ์ดยิงดุ🔥9.0Den Bosch
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Oss
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Den Bosch
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Oss
รอง 0.5/1 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Den Bosch
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Oss
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.86
แนวรุก🔥9.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.91
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Den Bosch vs FC Oss
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านDen Bosch ต่อ 0.5/1 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDen Boschโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Den Bosch · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Den Bosch ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.76 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Den Bosch 30 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Den Bosch ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 25%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Den Bosch · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Den Bosch ชนะ 1 ลูก25%
Den Bosch ชนะ 2 ลูก16%
Den Bosch ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ22%
FC Oss ชนะ 1 ลูก14%
FC Oss ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Den Bosch ชนะ52%
Den Bosch ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Den Bosch คลีนชีท23%
FC Oss ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Den Bosch ไม่แพ้75%
FC Oss ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Den Bosch)
- โอกาส Den Bosch ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- FC Oss เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Den Bosch ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Oss ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Oss เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส FC Oss ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Den Bosch
พ1-3พ0-2ช2-1พ0-1ส1-1ช1-0
FC Oss
พ1-2พ1-3ช3-0พ0-1ช4-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Den Boschยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
FC Ossยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Den Bosch
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
FC Oss
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Den Bosch
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FC Oss
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Den Bosch
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
FC Oss
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Den Bosch ชนะ 5เสมอ 0FC Oss ชนะ 3
- 18-04-2026FC Oss4 - 2Den Bosch
- 24-08-2025Den Bosch5 - 2FC Oss
- 25-01-2025Den Bosch1 - 0FC Oss
- 09-11-2024FC Oss1 - 0Den Bosch
- 09-03-2024FC Oss1 - 2Den Bosch
- 12-08-2023Den Bosch1 - 0FC Oss
- 04-02-2023FC Oss3 - 0Den Bosch
- 17-09-2022Den Bosch4 - 1FC Oss
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Den Bosch@1.71 → @1.700.6%
เสมอ@3.98 → @4.15▲ 4.4%
ทีมเยือน FC Oss@3.69 → @3.82▲ 3.6%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.55 | 4.45 | 3.88 | 1.88 | 3.5 | 1.84 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.65 | 4.10 | 3.65 | 1.87 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 1.71 | 4.10 | 3.70 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.71 | 4.20 | 3.60 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.76 | 3.90 | 3.60 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.66 | 4.33 | 4.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 4.10 | 4.20 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.87 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.69 | 4.20 | 4.00 | 1.76 | 3/3.5 | 2.05 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 4.20 | 4.10 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.67 | 4.20 | 4.10 | 1.93 | 3.5 | 1.86 | 1.86 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.69 | 3.85 | 3.75 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.71 | 4.15 | 3.65 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.69 | 3.85 | 3.75 | 1.90 | 3.5 | 1.92 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.71 | 4.15 | 3.65 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.66 | 3.93 | 3.76 | 1.81 | 3/3.5 | 2.05 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 3.94 | 3.80 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.95 | 3.77 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.71 | 4.22 | 3.91 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.68 | 4.00 | 4.10 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.68 | 4.20 | 4.10 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.84 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 4.05 | 4.13 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.87 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 4.34 | 4.25 | 1.95 | 3.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| hkjc | Initial | 1.57 | 4.10 | 3.95 | 1.97 | 3.5 | 1.74 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.57 | 4.10 | 3.95 | 1.97 | 3.5 | 1.74 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.00 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.90 | 4.00 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.83 | 3.95 | 3.60 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.70 | 3.95 | 4.10 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 4.00 | 4.13 | 1.84 | 3/3.5 | 1.86 | 1.81 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 4.25 | 4.04 | 1.87 | 3.5 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-14] Den Bosch | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 14 | 18 | 11 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 9 | 8 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 9 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 7 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 8 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [HOL D2-13] FC Oss | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 0 | 6 | 15 | 15 | 12 | 13 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 10 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 8 | 7 | 14 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 5 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Den Bosch Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Oss | 4-2 (0-1) | Den Bosch | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.96 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 24-08-2025 | Den Bosch | 5-2 (4-1) | FC Oss | 8-6 (5-1) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 25-01-2025 | Den Bosch | 1-0 (0-0) | FC Oss | 1-6 (1-4) | 1.70 | 3.80 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 09-11-2024 | FC Oss | 1-0 (1-0) | Den Bosch | 2-3 (2-2) | 3.00 | 3.50 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 09-03-2024 | FC Oss | 1-2 (0-0) | Den Bosch | 3-4 (3-1) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 12-08-2023 | Den Bosch | 1-0 (0-0) | FC Oss | 8-2 (2-0) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 04-02-2023 | FC Oss | 3-0 (1-0) | Den Bosch | 8-2 (5-2) | 2.38 | 3.50 | 2.88 | L | 1.75 | 0 | 2.13 | L | O |
| HOL D2 | 17-09-2022 | Den Bosch | 4-1 (2-1) | FC Oss | 3-2 (1-1) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 29-01-2022 | FC Oss | 2-1 (1-0) | Den Bosch | 3-11 (2-4) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| HOL D2 | 20-11-2021 | Den Bosch | 1-0 (1-0) | FC Oss | 0-8 (0-5) | 2.05 | 3.80 | 2.88 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 03-04-2021 | Den Bosch | 1-0 (0-0) | FC Oss | 4-0 (3-0) | 2.75 | 3.30 | 2.30 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 21-10-2020 | FC Oss | 2-0 (1-0) | Den Bosch | 3-3 (2-0) | 2.30 | 3.75 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 05-10-2019 | Den Bosch | 4-0 (1-0) | FC Oss | 7-2 (3-1) | 2.15 | 3.50 | 3.20 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | W | O |
| HOL D2 | 19-01-2019 | Den Bosch | 3-0 (0-0) | FC Oss | 3-4 (1-0) | 1.61 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 20-10-2018 | FC Oss | 0-1 (0-1) | Den Bosch | 5-6 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | W | 2.10 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 10-03-2018 | Den Bosch | 0-0 (0-0) | FC Oss | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.75 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 21-10-2017 | FC Oss | 1-1 (1-1) | Den Bosch | 0-4 (0-1) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 18-02-2017 | FC Oss | 1-1 (1-1) | Den Bosch | 2-5 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| HOL D2 | 10-09-2016 | Den Bosch | 2-1 (0-1) | FC Oss | 8-7 (2-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| HOL D2 | 15-03-2016 | FC Oss | 3-1 (1-0) | Den Bosch | 1-4 (1-1) | 3.40 | 3.40 | 2.10 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Den Bosch Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-1) | Den Bosch | 10-7 (3-1) | 1.71 | 4.33 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | Dordrecht | 6-3 (3-1) | 1.76 | 3.90 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | De Graafschap | 1-0 (1-0) | Den Bosch | 3-9 (1-4) | 1.86 | 4.00 | 3.25 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Den Bosch | 2-1 (2-1) | Helmond Sport | 5-1 (2-1) | 1.76 | 3.90 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 13-09-2026 | Volendam | 2-0 (0-0) | Den Bosch | 3-8 (1-4) | 1.76 | 3.90 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 08-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-1 (0-0) | Den Bosch | 5-10 (4-6) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Den Bosch | 1-4 (0-3) | Vitesse Arnhem | 16-0 (6-0) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Den Bosch | 5-2 (3-1) | FC Eindhoven | 6-1 (1-0) | 1.86 | 3.75 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-0) | Den Bosch | 11-6 (7-3) | 1.53 | 4.50 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | Almere City FC | 7-5 (4-3) | 2.55 | 3.80 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Den Bosch | 2-0 (0-0) | Al-Feiha | 7-3 (4-3) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Den Bosch | 2-2 (1-0) | VVCS | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Den Bosch | 1-2 (0-2) | Lusail Russell City | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Eindhoven | 0-0 (0-0) | Den Bosch | 5-6 (3-6) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Den Bosch | 3-1 (1-1) | Quick Boys | - | W | ||||||||
| HOL D2 | 02-05-2026 | Almere City FC | 3-0 (1-0) | Den Bosch | 6-7 (2-1) | 1.68 | 4.00 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 29-04-2026 | Den Bosch | 2-3 (2-0) | Almere City FC | 3-8 (2-3) | 2.15 | 3.60 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | Den Bosch | 1-3 (0-1) | ADO Den Haag | 3-8 (0-1) | 8.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 21-04-2026 | Den Bosch | 1-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 5-10 (1-4) | 1.95 | 3.70 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Oss | 4-2 (0-1) | Den Bosch | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.96 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| FC Oss Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | FC Oss | 3-1 (2-1) | Helmond Sport | 6-7 (2-1) | 1.96 | 3.60 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 03-10-2026 | FC Oss | 4-1 (1-1) | MVV Maastricht | 3-7 (2-5) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Emmen | 1-0 (1-0) | FC Oss | 11-4 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Oss | 3-0 (2-0) | Dordrecht | 1-6 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 12-09-2026 | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | FC Oss | 7-3 (4-1) | 1.76 | 3.80 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-0) | FC Oss | 9-1 (2-0) | 1.51 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | FC Oss | 2-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 25-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Oss | 6-5 (3-2) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Volendam | 3-0 (1-0) | FC Oss | 6-10 (3-9) | 1.37 | 5.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D2 | 08-08-2026 | FC Oss | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 3-8 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.68 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Racing Genk | 3-1 (3-1) | FC Oss | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Oss | 3-1 (0-1) | Wattenscheid 09 | - | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 12-07-2026 | FC Oss | 0-1 (0-1) | MSV Duisburg | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Go Ahead Eagles | 4-1 (4-1) | FC Oss | 4-9 (1-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | MVV Maastricht | 0-2 (0-0) | FC Oss | 8-3 (4-1) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Oss | 4-2 (0-1) | Den Bosch | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.96 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 14-04-2026 | Jong Ajax (Youth) | 1-2 (0-0) | FC Oss | 9-7 (4-2) | 2.20 | 3.75 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 06-04-2026 | FC Oss | 3-1 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-4 (2-3) | 2.65 | 3.70 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 04-04-2026 | Almere City FC | 3-2 (1-1) | FC Oss | 7-3 (2-1) | 1.41 | 4.75 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 21-03-2026 | FC Oss | 2-1 (0-1) | FC Eindhoven | 9-8 (6-2) | 2.75 | 3.80 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | MVV Maastricht | 7 Days |
| HOLC | 28-10 | Away | Rijnsburgse Boys | 11 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | Emmen | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | Jong Ajax (Youth) | 7 Days |
| HOLC | 29-10 | Away | PEC Zwolle | 12 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | Heracles Almelo | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.13 | 2.51 | 3.95 | 2.12 | 2.57 | 3.85 | 2.05 | 1.5 | 1.75 | 1.96 | 1.5 | 1.84 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.71 | 4.10 | 3.70 | 1.71 | 4.20 | 3.60 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.92 | 1.90 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.63 | 3.75 | 2.20 | 2.63 | 4.00 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.76 | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 4.33 | 4.10 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.49 | 3.84 | 2.06 | 2.60 | 3.68 | 2.12 | 1.5 | 1.75 | 1.97 | 1.5 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.66 | 3.93 | 3.76 | 1.66 | 3.93 | 3.76 | 1.81 | 3/3.5 | 2.05 | 1.81 | 3/3.5 | 2.05 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 12.3 | Shot(OT) | 17.7 | 13.8 | Shot(OT) | 18.1 |
| 6.7 | Corner | 2.7 | 8 | Corner | 4.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 11.3 | Fouls | 13 | 10.2 | Fouls | 11.6 |
| 48.7% | Possession | 32.7% | 50.3% | Possession | 36.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Den Bosch ( 49 Matches) | FC Oss ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 11 | 5 | 7 |