ทีเด็ดบอล VVV Venlo vs AZ Alkmaar (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าHelmond Sport vs NAC Breda · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 102 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Rapperswil-Jona vs St. Gallen · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 17-10-2026 01:00 น.
VVV Venloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 102 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★75⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSVVV VenloAZ Alkmaar (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1343% @2.76สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.94AZ Alkmaar (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านVVV Venloต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥15.0VVV Venloการ์ดรับหลวม🕳️10.8AZ Alkmaar (Youth)การ์ดได้ราคา💰7/10VVV Venloการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAZ Alkmaar (Youth)รอง 0/0.5 @1.94พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 15.0AZ Alkmaar (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️10.2VVV Venloการ์ดยิงดุ🔥17.4AZ Alkmaar (Youth)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AZ Alkmaar (Youth)การ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.88JOKERบอลสูง
71สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 17.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.5เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 13 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
VVV Venloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ15.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 102 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★75⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
VVV VenloAZ Alkmaar (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1343% @2.76
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.94
AZ Alkmaar (Youth)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านVVV Venlo
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥15.0VVV Venlo
การ์ดรับหลวม🕳️10.8AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดได้ราคา💰7/10VVV Venlo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAZ Alkmaar (Youth)
รอง 0/0.5 @1.94
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 15.0AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️10.2VVV Venlo
การ์ดยิงดุ🔥17.4AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6AZ Alkmaar (Youth)
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.88
JOKERบอลสูง
71สูง 3.5
71สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 17.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.5เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·2.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 13 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์VVV Venlo vs AZ Alkmaar (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAZ Alkmaar (Youth) รอง 0/0.5 @1.94การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.88การ์ด 13 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVVV Venloโอกาสชนะ 43%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 3.575/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: VVV Venlo · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา VVV Venlo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @2.07 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง VVV Venlo 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป VVV Venlo ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 23%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง VVV Venlo · คาดสกอร์ 2.3 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
VVV Venlo ชนะ 1 ลูก18%
VVV Venlo ชนะ 2 ลูก13%
VVV Venlo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 1 ลูก15%
AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
VVV Venlo ชนะ44%
VVV Venlo ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
VVV Venlo คลีนชีท11%
AZ Alkmaar (Youth) ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
VVV Venlo ไม่แพ้67%
AZ Alkmaar (Youth) ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)66%
ยิงได้ทั้งคู่80%
ต่ำ 2.517%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%2-16%1-26%1-16%3-25%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง VVV Venlo)
- โอกาส VVV Venlo ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- VVV Venlo ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- AZ Alkmaar (Youth) เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- VVV Venlo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- AZ Alkmaar (Youth) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด AZ Alkmaar (Youth) เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
VVV Venlo
พ2-4ช3-1ช3-1พ2-3ช2-0ช3-0
AZ Alkmaar (Youth)
ช2-1ช6-3พ2-3ส1-1ช4-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
VVV Venloยิง 2.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
AZ Alkmaar (Youth)ยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
VVV Venlo
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 19
AZ Alkmaar (Youth)
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VVV Venlo
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
AZ Alkmaar (Youth)
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VVV Venlo
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
AZ Alkmaar (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
VVV Venlo ชนะ 2เสมอ 1AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 5
- 17-01-2026VVV Venlo1 - 3AZ Alkmaar (Youth)
- 08-11-2025AZ Alkmaar (Youth)0 - 2VVV Venlo
- 04-02-2025AZ Alkmaar (Youth)3 - 0VVV Venlo
- 09-11-2024VVV Venlo0 - 1AZ Alkmaar (Youth)
- 10-07-2024VVV Venlo2 - 1AZ Alkmaar (Youth)
- 23-04-2024AZ Alkmaar (Youth)2 - 1VVV Venlo
- 04-11-2023VVV Venlo2 - 2AZ Alkmaar (Youth)
- 12-07-2023VVV Venlo1 - 2AZ Alkmaar (Youth)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน VVV Venlo@2.05 → @2.13▲ 3.6%
เสมอ@3.89 → @3.841.3%
ทีมเยือน AZ Alkmaar (Youth)@2.77 → @2.760.4%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.09 | 4.10 | 2.50 | 1.92 | 3.5/4 | 1.80 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.08 | 4.10 | 2.51 | 1.93 | 3.5/4 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 2.09 | 4.05 | 2.66 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.07 | 4.10 | 2.68 | 1.81 | 3.5 | 1.99 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 1.96 | 3.90 | 3.00 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.10 | 4.00 | 2.85 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.16 | 3.90 | 2.80 | 1.78 | 3.5 | 1.96 | 1.91 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.17 | 3.90 | 2.80 | 1.80 | 3.5 | 2.01 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 4.00 | 2.75 | 1.83 | 3.5 | 1.97 | 1.91 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 4.00 | 2.80 | 1.97 | 3.5/4 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.65 | 2.68 | 1.82 | 3.5 | 2.00 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.13 | 3.95 | 2.65 | 1.79 | 3.5 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.65 | 2.68 | 1.82 | 3.5 | 2.00 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.13 | 3.95 | 2.65 | 1.79 | 3.5 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 2.11 | 3.71 | 2.64 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.21 | 3.51 | 2.59 | 1.86 | 3.5 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.93 | 2.71 | 1.85 | 3.5 | 2.01 | 1.91 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.12 | 4.10 | 2.78 | 2.02 | 3.5/4 | 1.84 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.80 | 2.75 | 1.82 | 3.5 | 1.90 | 1.91 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.05 | 3.90 | 2.95 | 1.91 | 3.5/4 | 1.81 | 1.84 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.83 | 2.80 | 1.84 | 3.5 | 1.92 | 1.93 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.14 | 4.06 | 2.92 | 1.94 | 3.5/4 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.75 | 2.80 | 1.80 | 3.5 | 1.95 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.80 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.70 | 3.10 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.15 | 3.80 | 2.80 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.80 | 3.14 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.07 | 4.10 | 2.85 | 1.92 | 3.5/4 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-3] VVV Venlo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 0 | 3 | 26 | 14 | 21 | 3 | 70.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 6 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 8 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 9 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 11 | 10 | 19 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 6 | 9 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 7 | 10 | 50.0% |
| [HOL D2-11] AZ Alkmaar (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 22 | 18 | 13 | 11 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 6 | 6 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 15 | 12 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 9 | 8 | 13 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| VVV Venlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 17-01-2026 | VVV Venlo | 1-3 (0-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-3 (3-3) | 1.80 | 3.90 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 08-11-2025 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-2 (0-1) | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | 1.81 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 04-02-2025 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-0 (1-0) | VVV Venlo | 6-7 (5-2) | 1.91 | 3.80 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | D |
| HOL D2 | 09-11-2024 | VVV Venlo | 0-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 | 2.05 | 3.50 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 10-07-2024 | VVV Venlo | 2-1 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 3-5 (1-4) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 23-04-2024 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-1 (0-1) | VVV Venlo | 4-5 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D2 | 04-11-2023 | VVV Venlo | 2-2 (0-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-5 (2-4) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 12-07-2023 | VVV Venlo | 1-2 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 6-1 (4-1) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.70 | 0 | 2.10 | L | D |
| HOL D2 | 04-02-2023 | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 (2-1) | VVV Venlo | 3-2 (1-1) | 2.63 | 3.60 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 29-10-2022 | VVV Venlo | 1-2 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-7 (1-3) | 1.80 | 3.75 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 20-07-2022 | VVV Venlo | 2-3 (2-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-10 (2-8) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 22-01-2022 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-0 (1-0) | VVV Venlo | 10-3 (4-1) | 2.20 | 3.60 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 28-08-2021 | VVV Venlo | 0-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-6 (3-0) | 1.67 | 4.00 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| VVV Venlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-3 (0-1) | VVV Venlo | 5-10 (3-4) | 2.82 | 3.90 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | VVV Venlo | 2-0 (0-0) | Roda JC | 6-3 (3-2) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Volendam | 3-2 (3-1) | VVV Venlo | 4-7 (1-5) | 1.61 | 4.33 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-2) | VVV Venlo | 5-4 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | FC Oss | 7-3 (4-1) | 1.76 | 3.80 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Helmond Sport | 4-2 (2-0) | VVV Venlo | 2-8 (1-7) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | VVV Venlo | 4-0 (2-0) | Emmen | 3-9 (2-5) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 23-08-2026 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | De Graafschap | 4-5 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| HOL D2 | 15-08-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-1) | VVV Venlo | 10-1 (2-1) | 1.42 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 08-08-2026 | VVV Venlo | 3-4 (0-2) | Heracles Almelo | 5-5 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | VVV Venlo | 2-3 (0-2) | KAS Eupen | 6-6 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | VVV Venlo | 0-1 (0-1) | Fortuna Koln | 4-9 (2-1) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | FC Viktoria koln | 5-3 (2-1) | VVV Venlo | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | VVV Venlo | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 8-2 (0-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | De Treffers | 2-2 (1-2) | VVV Venlo | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | VVV Venlo | 3-2 (1-2) | Monchengladbach AM. | 2-4 (2-0) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | VVV Venlo | 3-1 (3-0) | Almere City FC | 2-7 (1-1) | 2.45 | 3.75 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Helmond Sport | 2-0 (0-0) | VVV Venlo | 6-0 (4-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 11-04-2026 | VVV Venlo | 3-3 (0-1) | De Graafschap | 9-4 (4-1) | 2.75 | 4.00 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
| AZ Alkmaar (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-1) | Den Bosch | 10-7 (3-1) | 1.71 | 4.33 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 4-1 (2-0) | Volendam | 5-3 (3-0) | 2.70 | 3.80 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 15-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-4 (3-0) | 2.65 | 3.80 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-1 (4-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Dordrecht | 3-6 (2-3) | AZ Alkmaar (Youth) | 2-6 (1-3) | 2.05 | 3.70 | 2.85 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 01-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-1 (1-1) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-5) | 1.49 | 4.33 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 1-2 (0-1) | MVV Maastricht | 5-4 (3-3) | 1.73 | 3.90 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Emmen | 3-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 (2-2) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | De Graafschap | 2-5 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-3 (4-1) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-0) | FC Eindhoven | 5-3 (2-0) | 2.35 | 3.75 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | IJsselmeervogels | 1-7 (0-2) | AZ Alkmaar (Youth) | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Quick Boys | 1-4 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 3-6 (2-2) | 2.35 | 4.50 | 2.15 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 2-3 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-9 (1-8) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-0 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 11-3 (6-3) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-1 (1-1) | Volendam | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | - | D | ||||||||
| HOL D2 | 25-04-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-0 (1-0) | Roda JC | 12-4 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Willem II | 3-0 (2-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-8 (5-4) | 1.61 | 4.20 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-8 (3-4) | 1.66 | 4.33 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 06-04-2026 | De Graafschap | 5-0 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 9-2 (5-1) | 1.61 | 4.33 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Away | Dordrecht | 8 Days |
| HOLC | 29-10 | Home | Vitesse Arnhem | 12 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | MVV Maastricht | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | Helmond Sport | 7 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | Roda JC | 14 Days |
| HOL D2 | 07-11 | Home | Almere City FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.47 | 2.60 | 3.00 | 2.45 | 2.63 | 3.00 | 1.91 | 1.5 | 1.89 | 1.88 | 1.5 | 1.92 | 1.72 | 0 | 2.11 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.09 | 4.05 | 2.66 | 2.07 | 4.10 | 2.68 | 1.86 | 3.5 | 1.94 | 1.81 | 3.5 | 1.99 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.75 | 3.25 | 2.50 | 2.75 | 3.10 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.96 | 3.90 | 3.00 | 2.10 | 3.90 | 3.00 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.41 | 2.55 | 2.99 | 2.41 | 2.55 | 2.99 | 1.96 | 1.5 | 1.90 | 1.96 | 1.5 | 1.90 | 1.71 | 0 | 2.17 | 1.71 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.11 | 3.71 | 2.64 | 2.21 | 3.51 | 2.59 | 1.88 | 3.5 | 1.98 | 1.86 | 3.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 2.5 | Goal | 2.9 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.8 |
| 11.3 | Shot(OT) | 18 | 16.5 | Shot(OT) | 14.8 |
| 5.7 | Corner | 3.3 | 5.1 | Corner | 4.3 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.5 | Yellow Card | 1.3 |
| 15 | Fouls | 11.7 | 12.1 | Fouls | 11.7 |
| 52% | Possession | 43% | 47.2% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| VVV Venlo ( 47 Matches) | AZ Alkmaar (Youth) ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 12 | 7 |