ทีเด็ดบอล FC Rapperswil-Jona vs St. Gallen
‹ คู่ก่อนหน้าVVV Venlo vs AZ Alkmaar (Youth) · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 103 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dinamo Bucuresti vs FC Botosani · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Switzerland Cup
🕒 17-10-2026 01:00 น.
FC Rapperswil-Jonaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 103 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 68% ★แพงเกินจริงVSFC Rapperswil-JonaSt. Gallenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.5081% @1.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
St. Gallenทีมเยือน · อันดับ #4 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rapperswil-Jonaรอง 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0FC Rapperswil-Jonaแนวรับ🛡️9.0 vs 12.6FC Rapperswil-Jonaการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Rapperswil-Jonaการ์ดรับหลวม🕳️12.6St. Gallenการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSt. Gallenต่อ 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Rapperswil-Jonaการ์ดยิงดุ🔥9.0St. Gallenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.1ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Rapperswil-Jonaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 103 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 68% ★แพงเกินจริงVS
FC Rapperswil-JonaSt. Gallen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.5081% @1.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
St. Gallenทีมเยือน · อันดับ #4 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rapperswil-Jona
รอง 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0FC Rapperswil-Jona
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.6FC Rapperswil-Jona
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Rapperswil-Jona
การ์ดรับหลวม🕳️12.6St. Gallen
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Gallen
ต่อ 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Rapperswil-Jona
การ์ดยิงดุ🔥9.0St. Gallen
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.1ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Rapperswil-Jona = วงกลม · St. Gallen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Rapperswil-Jonaไม่มีข้อมูลตัวจริง
St. Gallenประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Lawrence Ati Zigi6.2CM2Cyrill May6.7
4Jozo Stanic6.3
26Tom Gaal6.3
28Hugo Vandermersch6.1
11Carlo Boukhalfa6.6
7Christian Witzig6.5
63Corsin Konietzke6.2
14Aliou Balde6.3
9Andrin Hunziker6.1DB31Diego Besio6.0
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Rapperswil-Jona vs St. Gallen
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Rapperswil-Jona รอง 1.5 @1.90การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt. Gallenโอกาสชนะ 67%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St. Gallen · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล68%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา St. Gallen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.59 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St. Gallen 51 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป St. Gallen ต่อ 1.5
ได้ 32%เสีย 68%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St. Gallen · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St. Gallen ชนะ 1 ลูก24%
St. Gallen ชนะ 2 ลูก21%
St. Gallen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ18%
FC Rapperswil-Jona ชนะ 1 ลูก11%
FC Rapperswil-Jona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
St. Gallen ชนะ56%
St. Gallen ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
St. Gallen คลีนชีท13%
FC Rapperswil-Jona ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Rapperswil-Jona ไม่แพ้44%
St. Gallen ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%2-07%1-26%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St. Gallen)
- โอกาส St. Gallen ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- FC Rapperswil-Jona เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.33 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.59 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- ระบบให้ St. Gallen ชนะ 56% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (67%)
- โอกาส FC Rapperswil-Jona ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Rapperswil-Jona
พ1-2ส1-1พ2-3ช2-0ช3-0พ0-3
St. Gallen
ช2-0พ0-3พ1-4ช3-1ส3-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Rapperswil-Jonaยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
St. Gallenยิง 1.5 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Rapperswil-Jona
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
St. Gallen
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rapperswil-Jona
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
St. Gallen
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Rapperswil-Jona
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
St. Gallen
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FC Rapperswil-Jona ชนะ 1เสมอ 1St. Gallen ชนะ 2
- 04-12-2025FC Rapperswil-Jona0 - 0St. Gallen
- 06-07-2024FC Rapperswil-Jona3 - 1St. Gallen
- 26-06-2021St. Gallen5 - 0FC Rapperswil-Jona
- 06-07-2011St. Gallen5 - 1FC Rapperswil-Jona
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Rapperswil-Jona@5.50 → @5.500.0%
เสมอ@5.50 → @5.500.0%
ทีมเยือน St. Gallen@1.30 → @1.33▲ 2.3%
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 5.50 | 1.30 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 6.80 | 5.50 | 1.31 | 1.78 | 3/3.5 | 1.98 | 1.88 | -1.5 | 1.88 | |
| Live | 6.80 | 5.50 | 1.31 | 1.78 | 3/3.5 | 1.98 | 1.88 | -1.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 7.15 | 4.90 | 1.32 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.90 | -1.5 | 1.92 | |
| Live | 7.00 | 4.89 | 1.33 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.89 | -1.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 6.25 | 5.25 | 1.35 | 1.73 | 3/3.5 | 1.99 | 1.91 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 6.50 | 5.25 | 1.35 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.81 | -1.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.30 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.91 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 7.00 | 4.80 | 1.30 | 2.00 | 3.5 | 1.73 | 1.80 | -1.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 6.13 | 5.80 | 1.32 | 2.02 | 3.5 | 1.74 | 1.93 | -1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.45 | 5.35 | 1.32 | 1.80 | 3/3.5 | 1.93 | 1.82 | -1.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-7] FC Rapperswil-Jona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 15 | 19 | 10 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 11 | 4 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 7 | 7 | 12 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SUI SL-4] St. Gallen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 17 | 19 | 16 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 10 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 9 | 9 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 5 | 10 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Rapperswil-Jona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 1 (25%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI Cup | 04-12-2025 | FC Rapperswil-Jona | 0-0 (0-0) | St. Gallen | 7-6 (4-3) | 4.75 | 4.20 | 1.56 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 06-07-2024 | FC Rapperswil-Jona | 3-1 (3-0) | St. Gallen | 2-4 (2-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 26-06-2021 | St. Gallen | 5-0 (3-0) | FC Rapperswil-Jona | 9-9 (4-4) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-07-2011 | St. Gallen | 5-1 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Rapperswil-Jona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Stade Ouchy | 5-7 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | Neuchatel Xamax | 0-3 (0-2) | FC Rapperswil-Jona | 8-1 (3-0) | 1.85 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-0 (0-0) | Yverdon | 3-8 (2-2) | 3.20 | 3.80 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Aarau | 3-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 10-3 (5-1) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-1 (0-0) | Kriens | 8-6 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Etoile Carouge | 2-1 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 8-4 (6-0) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | 2-7 (1-4) | 2.88 | 3.70 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | YF Juventus Zurich | 1-6 (0-4) | FC Rapperswil-Jona | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 3-4 (3-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Stade Nyonnais | 1-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 2-7 (0-3) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (2-3) | FC Wil 1900 | 7-4 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Rapperswil-Jona | 3-1 (2-0) | SC Cham | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lugano | 1-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | 4-3 (3-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-06-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Basel | 3-4 (1-2) | 9.50 | 5.75 | 1.22 | L | 1.85 | -2 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | Freienbach | 1-3 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 4-2 (3-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SUI CL | 16-05-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Stade Nyonnais | 3-0 | 1.95 | 3.70 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 12-05-2026 | Yverdon | 3-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | 8-7 (5-3) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SUI CL | 09-05-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-3 (2-0) | Neuchatel Xamax | 2-8 (2-5) | 2.63 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SUI CL | 03-05-2026 | Bellinzona | 2-4 (1-3) | FC Rapperswil-Jona | 7-3 (5-3) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SUI CL | 25-04-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Etoile Carouge | 8-4 (4-0) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| St. Gallen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 11-10-2026 | St. Gallen | 1-0 (1-0) | Lausanne Sports | 6-8 (3-3) | 1.48 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Bruhl SG | 3-3 (1-1) | St. Gallen | - | D | ||||||||
| SUI SL | 20-09-2026 | Basel | 1-3 (1-1) | St. Gallen | 5-7 (2-2) | 2.20 | 4.00 | 2.63 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SUI SL | 17-09-2026 | Lugano | 4-1 (4-0) | St. Gallen | 2-8 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 12-09-2026 | St. Gallen | 0-3 (0-2) | FC Sion | 10-2 (5-0) | 2.05 | 3.70 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | Servette | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 2-4 (1-3) | 2.15 | 3.70 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI SL | 03-09-2026 | Grasshopper | 2-0 (1-0) | St. Gallen | 7-14 (3-3) | 4.10 | 3.90 | 1.66 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | St. Gallen | 3-4 (0-1) | Thun | 6-1 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | St. Gallen | 2-3 (2-2) | Nordsjaelland | 2-5 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Thalwil | 0-3 (0-1) | St. Gallen | - | W | ||||||||
| UEFA ECL | 14-08-2026 | St. Gallen | 5-1 (2-1) | Sheriff Tiraspol | 6-3 (3-2) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | St. Gallen | 2-2 (1-0) | Luzern | 6-9 (3-5) | 1.91 | 3.90 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Sheriff Tiraspol | 1-3 (0-0) | St. Gallen | 6-8 (3-6) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | Vaduz | 2-3 (1-1) | St. Gallen | 3-9 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Benfica | 5-0 (1-0) | St. Gallen | 9-2 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (0-0) | FC Zurich | 4-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| UEFA EL | 24-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (1-1) | Benfica | 6-5 (3-1) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | St. Gallen | 0-3 (0-3) | Norwich City | 2-4 (1-4) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Lyon | 6-3 (4-2) | St. Gallen | 6-3 (0-1) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 24-10 | Away | FC Wil 1900 | 8 Days |
| SUI CL | 31-10 | Home | Stade Nyonnais | 15 Days |
| SUI CL | 07-11 | Away | Kriens | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 25-10 | Away | Young Boys | 8 Days |
| SUI SL | 01-11 | Home | Servette | 15 Days |
| SUI SL | 07-11 | Home | Lugano | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 2.88 | 1.73 | 6.50 | 2.88 | 1.73 | 2.03 | 1.5 | 1.78 | 2.03 | 1.5 | 1.78 | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 5.50 | 5.50 | 1.30 | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -1.5 | 1.90 | 1.90 | -1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 2.1 |
| 18.3 | Shot(OT) | 9.5 | 19.1 | Shot(OT) | 12.3 |
| 3 | Corner | 6.5 | 4.1 | Corner | 6.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.7 |
| 10.7 | Fouls | 20 | 11 | Fouls | 16.8 |
| 40.7% | Possession | 36.5% | 46.5% | Possession | 47.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Rapperswil-Jona ( 4 Matches) | St. Gallen ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 3 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
Basel