ทีเด็ดบอล Stade Ouchy vs Etoile Carouge
‹ คู่ก่อนหน้าLunds BK vs Trelleborgs FF · ส. 17 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 76 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AC Horsens vs Randers FC · ส. 17 ต.ค. 00:00 น.
Switzerland Cup
🕒 17-10-2026 00:00 น.
69BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1 @2.00Stade Ouchy ได้ราคาแฮนดิแคป 9/10 นัด (90%)66BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Stade Ouchy ชนะ @1.57เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Stade Ouchy ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1 Stade Ouchyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 76 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVSStade OuchyEtoile Carougeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5727% @4.33สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Etoile Carougeทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStade Ouchyต่อ 1 @2.00JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1JOKERเจอกันทีไรชนะ
66Stade Ouchy ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Stade Ouchyแนวรับ🛡️3.0 vs 8.4Stade Ouchyการ์ดยิงดุ🔥16.2Stade Ouchyการ์ดรับเหนียว🧱3.0Stade Ouchyการ์ดรับหลวม🕳️8.4Etoile Carougeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stade Ouchyการ์ดได้ราคา💰9/10Stade Ouchyการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carougeรอง 1 @1.80กองกลาง🎯58% vs 49%Etoile Carougeการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉18/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1 @2.00Stade Ouchy ได้ราคาแฮนดิแคป 9/10 นัด (90%)66BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Stade Ouchy ชนะ @1.57เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Stade Ouchy ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1Stade Ouchyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 76 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVS
Stade OuchyEtoile Carouge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5727% @4.33
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Etoile Carougeทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStade Ouchy
ต่อ 1 @2.00
JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1JOKERเจอกันทีไรชนะ
66Stade Ouchy ชนะ
66Stade Ouchy ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Stade Ouchy
แนวรับ🛡️3.0 vs 8.4Stade Ouchy
การ์ดยิงดุ🔥16.2Stade Ouchy
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Stade Ouchy
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Etoile Carouge
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchy
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stade Ouchy
การ์ดได้ราคา💰9/10Stade Ouchy
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carouge
รอง 1 @1.80
กองกลาง🎯58% vs 49%Etoile Carouge
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉18/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stade Ouchy vs Etoile Carouge
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStade Ouchy ต่อ 1 @2.00การ์ด 12 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.90การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStade Ouchyโอกาสชนะ 57%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 355/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stade Ouchy · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Stade Ouchy ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.41 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stade Ouchy 36 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stade Ouchy ต่อ 1
ได้ 56%คืนทุน 8%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 56% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stade Ouchy · คาดสกอร์ 2.2 - 0.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stade Ouchy ชนะ 1 ลูก8%
Stade Ouchy ชนะ 2 ลูก25%
Stade Ouchy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ20%
Etoile Carouge ชนะ 1 ลูก12%
Etoile Carouge ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Stade Ouchy ชนะ64%
Stade Ouchy ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป56%
Stade Ouchy คลีนชีท57%
Etoile Carouge ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stade Ouchy ไม่แพ้84%
Etoile Carouge ไม่แพ้36%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-015%1-014%3-011%2-19%1-18%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stade Ouchy)
- โอกาส Stade Ouchy ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 56%
- Stade Ouchy คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 57%
- ราคา @1.57 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.41 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 64% มากกว่าตลาด (57%)
- Stade Ouchy ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Stade Ouchy ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Stade Ouchy ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 56%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stade Ouchy
ช2-0ช4-0ส0-0ช4-2ส0-0ช3-0
Etoile Carouge
ช2-1พ0-3ส1-1พ0-1พ1-4พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stade Ouchyยิง 2.7 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Etoile Carougeยิง 0.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stade Ouchy
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Etoile Carouge
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stade Ouchy
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Etoile Carouge
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stade Ouchy
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
Etoile Carouge
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stade Ouchy ชนะ 5เสมอ 2Etoile Carouge ชนะ 1
- 02-09-2026Stade Ouchy3 - 0Etoile Carouge
- 11-04-2026Etoile Carouge1 - 1Stade Ouchy
- 01-03-2026Stade Ouchy0 - 1Etoile Carouge
- 20-12-2025Etoile Carouge1 - 2Stade Ouchy
- 30-08-2025Stade Ouchy2 - 0Etoile Carouge
- 03-05-2025Etoile Carouge1 - 2Stade Ouchy
- 01-02-2025Stade Ouchy1 - 0Etoile Carouge
- 26-10-2024Etoile Carouge1 - 1Stade Ouchy
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stade Ouchy@1.53 → @1.57▲ 2.6%
เสมอ@4.00 → @4.000.0%
ทีมเยือน Etoile Carouge@4.33 → @4.330.0%
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.00 | 4.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.60 | 4.10 | 4.60 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.98 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.60 | 4.10 | 4.60 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.98 | 1 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 4.03 | 4.50 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.02 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.60 | 4.03 | 4.50 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.02 | 1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 4.10 | 4.40 | 1.75 | 2.5/3 | 1.97 | 1.74 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.61 | 4.10 | 4.50 | 1.90 | 3 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.57 | 3.80 | 4.60 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.73 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.58 | 4.20 | 4.53 | 1.56 | 2.5 | 2.33 | 1.72 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.59 | 4.10 | 4.87 | 1.70 | 2.5/3 | 2.06 | 1.69 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-1] Stade Ouchy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 3 | 0 | 20 | 3 | 24 | 1 | 70.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 1 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 11 | 1 | 25 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 0 | 16 | 83.3% |
| [SUI CL-9] Etoile Carouge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 8 | 14 | 9 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 8 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 4 | 6 | 9 | 8 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Stade Ouchy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (1-0) | Etoile Carouge | 0-5 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 11-04-2026 | Etoile Carouge | 1-1 (0-0) | Stade Ouchy | 6-3 (1-2) | 2.80 | 3.75 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 01-03-2026 | Stade Ouchy | 0-1 (0-0) | Etoile Carouge | 7-4 (2-4) | 1.60 | 3.75 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SUI CL | 20-12-2025 | Etoile Carouge | 1-2 (0-0) | Stade Ouchy | 2-4 | 3.60 | 3.50 | 1.91 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI CL | 30-08-2025 | Stade Ouchy | 2-0 (0-0) | Etoile Carouge | 5-2 (2-1) | 1.75 | 3.80 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SUI CL | 03-05-2025 | Etoile Carouge | 1-2 (1-0) | Stade Ouchy | 5-2 (3-1) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SUI CL | 01-02-2025 | Stade Ouchy | 1-0 (1-0) | Etoile Carouge | 7-3 (2-1) | 2.45 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 26-10-2024 | Etoile Carouge | 1-1 (0-0) | Stade Ouchy | 7-2 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SUI CL | 28-09-2024 | Stade Ouchy | 5-1 (2-0) | Etoile Carouge | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 29-06-2024 | Stade Ouchy | 2-3 (2-1) | Etoile Carouge | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | |||||
| INT CF | 09-07-2022 | Stade Ouchy | 7-0 (4-0) | Etoile Carouge | - | W | ||||||||
| SUI LC | 08-04-2017 | Etoile Carouge | 1-4 (0-0) | Stade Ouchy | - | W | ||||||||
| SUI LC | 18-09-2016 | Stade Ouchy | 4-0 (0-0) | Etoile Carouge | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stade Ouchy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 0% Draw 88% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Stade Ouchy | 5-7 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.05 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Stade Ouchy | 4-2 (0-1) | FC Sion | - | W | ||||||||
| SUI CL | 20-09-2026 | Yverdon | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 6-1 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | Stade Ouchy | 4-0 (2-0) | FC Wil 1900 | 5-6 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Kriens | 0-2 (0-2) | Stade Ouchy | 5-4 (4-2) | 2.88 | 3.70 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (1-0) | Etoile Carouge | 0-5 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Winterthur | 1-1 (0-1) | Stade Ouchy | 8-5 (2-3) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 22-08-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-2) | Stade Ouchy | 7-4 (3-3) | 3.10 | 3.70 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | CS Italien | 1-8 (0-5) | Stade Ouchy | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 3-4 (3-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | 3-3 (2-1) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-4 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Stade Ouchy | 3-1 (0-0) | Servette U21 | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Stade Ouchy | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Servette | 2-0 (0-0) | Stade Ouchy | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | 2-1 (2-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| SUI Cup | 24-05-2026 | Stade Ouchy | 0-3 (0-1) | St. Gallen | 1-2 (0-2) | 5.25 | 4.33 | 1.41 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| SUI CL | 16-05-2026 | Stade Ouchy | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | 10-5 (2-1) | 1.95 | 3.80 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SUI CL | 12-05-2026 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-1) | Stade Ouchy | 3-7 (1-1) | 3.25 | 3.70 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Etoile Carouge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Etoile Carouge | 0-2 (0-0) | Yverdon | 4-1 (0-1) | 2.90 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | Kriens | 4-1 (2-1) | Etoile Carouge | 3-5 (1-2) | 2.40 | 3.75 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SUI CL | 12-09-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-0) | Winterthur | 10-8 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Etoile Carouge | 1-1 (1-0) | FC Wil 1900 | 5-7 (1-2) | 1.70 | 3.80 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (1-0) | Etoile Carouge | 0-5 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Etoile Carouge | 2-1 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 8-4 (6-0) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | Stade Nyonnais | 0-0 (0-0) | Etoile Carouge | 3-11 (2-10) | 3.40 | 3.70 | 1.90 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | FC Collex Bossy | 0-2 (0-0) | Etoile Carouge | 0-10 (0-8) | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Neuchatel Xamax | 3-7 (1-3) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Yverdon | 1-1 (1-1) | Etoile Carouge | 5-4 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Etoile Carouge | 3-0 (0-0) | Aarau | 1-1 (1-0) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (1-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (2-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Servette | 1-2 (0-0) | Etoile Carouge | - | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Lausanne Sports | 1-0 (0-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Grand Saconnex | 0-4 (0-4) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Sion | 7-0 (3-0) | Etoile Carouge | 10-2 (5-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 16-05-2026 | Etoile Carouge | 2-2 (0-1) | Bellinzona | 10-3 (5-2) | 1.67 | 3.90 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 12-05-2026 | Neuchatel Xamax | 3-0 (2-0) | Etoile Carouge | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| SUI CL | 09-05-2026 | Etoile Carouge | 1-2 (1-2) | Vaduz | 6-6 (2-6) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 24-10 | Home | Neuchatel Xamax | 8 Days |
| SUI CL | 31-10 | Home | Yverdon | 15 Days |
| SUI CL | 07-11 | Away | Stade Nyonnais | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 24-10 | Away | Aarau | 8 Days |
| SUI CL | 31-10 | Home | Kriens | 15 Days |
| SUI CL | 07-11 | Away | Winterthur | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 4.33 | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 2.7 | Goal | 0.7 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 0.5 | Loss | 1.4 |
| 7.5 | Shot(OT) | 14.7 | 12.1 | Shot(OT) | 12.6 |
| 5.5 | Corner | 6.3 | 3.8 | Corner | 6.5 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 2.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 11 | Fouls | 12.3 | 13 | Fouls | 11.8 |
| 48% | Possession | 58.7% | 49.1% | Possession | 58.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Stade Ouchy ( 7 Matches) | Etoile Carouge ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
St. Gallen
Basel