ทีเด็ดบอล AC Horsens vs Randers FC
‹ คู่ก่อนหน้าStade Ouchy vs Etoile Carouge · ส. 17 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 77 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aarhus Fremad vs Esbjerg · ส. 17 ต.ค. 00:00 น.
Denmark Superliga
🕒 17-10-2026 00:00 น.
AC Horsensเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 77 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSAC HorsensRanders FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.7353% @2.36สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90Randers FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAC Horsensรอง 0/-0.5 @1.96แนวรุก🔥13.2 vs 10.2AC Horsensการ์ดยิงดุ🔥13.2AC Horsensการ์ดรับหลวม🕳️8.4Randers FCการ์ดได้ราคา💰6/10AC Horsensการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRanders FCต่อ 0/-0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Randers FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6AC Horsensการ์ดยิงดุ🔥10.2Randers FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.03พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
AC Horsensเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 77 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
AC HorsensRanders FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.7353% @2.36
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Randers FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAC Horsens
รอง 0/-0.5 @1.96
แนวรุก🔥13.2 vs 10.2AC Horsens
การ์ดยิงดุ🔥13.2AC Horsens
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Randers FC
การ์ดได้ราคา💰6/10AC Horsens
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRanders FC
ต่อ 0/-0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Randers FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6AC Horsens
การ์ดยิงดุ🔥10.2Randers FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.03
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์AC Horsens vs Randers FC
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.03การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRanders FCโอกาสชนะ 39%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.5/373/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Randers FC · บิลหลัก 1X2 @2.36
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Randers FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.36 · ควรเป็น @2.42 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Randers FC 5 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Randers FC ต่อ 0/-0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Randers FC · คาดสกอร์ 1.9 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Randers FC ชนะ 1 ลูก20%
Randers FC ชนะ 2 ลูก11%
Randers FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
AC Horsens ชนะ 1 ลูก16%
AC Horsens ชนะ 2 ลูกขึ้นไป21%
สรุป
Randers FC ชนะ38%
Randers FC ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Randers FC คลีนชีท14%
AC Horsens ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
AC Horsens ไม่แพ้62%
Randers FC ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Randers FC)
- โอกาส Randers FC ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- AC Horsens เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Randers FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- AC Horsens ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด AC Horsens เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส AC Horsens ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
AC Horsens
ช5-2พ0-2ช3-2ส2-2ช2-1ส3-3
Randers FC
ช2-1ช3-0พ1-2ช3-1พ2-4พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
AC Horsensยิง 2.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Randers FCยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
AC Horsens
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 27
Randers FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AC Horsens
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
Randers FC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AC Horsens
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Randers FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
AC Horsens ชนะ 2เสมอ 1Randers FC ชนะ 5
- 29-01-2025AC Horsens1 - 3Randers FC
- 15-07-2023Randers FC1 - 0AC Horsens
- 05-11-2022AC Horsens5 - 1Randers FC
- 05-08-2022Randers FC1 - 0AC Horsens
- 21-01-2022AC Horsens2 - 1Randers FC
- 26-06-2021AC Horsens1 - 1Randers FC
- 03-02-2021Randers FC3 - 0AC Horsens
- 13-09-2020AC Horsens0 - 3Randers FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน AC Horsens@2.64 → @2.73▲ 3.5%
เสมอ@3.41 → @3.471.8%
ทีมเยือน Randers FC@2.35 → @2.360.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.58 | 3.52 | 2.21 | 1.76 | 2.5 | 1.96 | 2.03 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.53 | 3.48 | 2.25 | 1.96 | 2.5/3 | 1.76 | 2.03 | 0 | 1.75 | ||
| Crown | Initial | 2.68 | 3.55 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 2.68 | 3.55 | 2.35 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.40 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.38 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.38 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.38 | 2.02 | 2.5/3 | 1.82 | 2.07 | 0 | 1.77 | ||
| Vcbet | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.45 | 1.99 | 2.5/3 | 1.84 | 1.98 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.70 | 3.40 | 2.30 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 2.07 | 0 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.68 | 3.45 | 2.33 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.09 | |
| Live | 2.90 | 3.45 | 2.40 | 1.81 | 2.5 | 2.06 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.12 | ||
| 12BET | Initial | 2.68 | 3.45 | 2.33 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.09 | |
| Live | 2.90 | 3.45 | 2.40 | 1.81 | 2.5 | 2.06 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 2.69 | 3.17 | 2.30 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 2.67 | 3.18 | 2.31 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.08 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.58 | 3.28 | 2.36 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.07 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.74 | 3.40 | 2.36 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.09 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 2.02 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.40 | 1.80 | 2.5 | 1.99 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| pinnacle | Initial | 2.94 | 3.49 | 2.30 | 1.99 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.87 | 3.61 | 2.42 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.45 | 2.45 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.45 | 2.40 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.60 | 2.45 | 1.93 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.77 | 3.48 | 2.37 | 1.76 | 2.5 | 1.99 | 2.02 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN SASL-6] AC Horsens | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 18 | 19 | 12 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 5 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 10 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 13 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 7 | 9 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
| [DEN SASL-8] Randers FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 11 | 16 | 10 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 6 | 3 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 6 | 9 | 11 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 5 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| AC Horsens Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 29-01-2025 | AC Horsens | 1-3 (0-0) | Randers FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2023 | Randers FC | 1-0 (1-0) | AC Horsens | - | L | ||||||||
| DEN SASL | 05-11-2022 | AC Horsens | 5-1 (2-1) | Randers FC | 8-4 (5-3) | 2.80 | 3.50 | 2.38 | W | 2.13 | 0 | 1.78 | W | O |
| DEN SASL | 05-08-2022 | Randers FC | 1-0 (1-0) | AC Horsens | 2-6 (1-3) | 1.70 | 3.80 | 4.50 | L | 1.97 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 21-01-2022 | AC Horsens | 2-1 (2-0) | Randers FC | 3-7 (2-6) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 26-06-2021 | AC Horsens | 1-1 (1-1) | Randers FC | 3-4 (3-2) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 03-02-2021 | Randers FC | 3-0 (2-0) | AC Horsens | 4-2 (2-1) | 1.53 | 4.33 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.92 | L | O |
| DEN SASL | 13-09-2020 | AC Horsens | 0-3 (0-0) | Randers FC | 4-4 (2-1) | 2.70 | 3.25 | 2.60 | L | 2.04 | 0 | 1.86 | L | O |
| DEN SASL | 28-06-2020 | Randers FC | 0-3 (0-1) | AC Horsens | 7-4 (4-2) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| DEN SASL | 20-06-2020 | AC Horsens | 0-0 (0-0) | Randers FC | 5-6 (2-3) | 2.90 | 3.30 | 2.40 | D | 2.05 | 0 | 1.85 | D | U |
| DEN SASL | 01-03-2020 | AC Horsens | 1-2 (1-1) | Randers FC | 8-11 (7-5) | 2.70 | 3.25 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.92 | L | O |
| DEN SASL | 24-09-2019 | Randers FC | 2-1 (2-1) | AC Horsens | 3-3 (2-2) | 1.95 | 3.25 | 4.10 | L | 2.01 | 0.5 | 1.89 | L | O |
| DEN SASL | 10-03-2019 | Randers FC | 2-0 (0-0) | AC Horsens | 4-5 (1-4) | 1.90 | 3.40 | 4.20 | L | 1.96 | 0.5 | 1.94 | L | U |
| DEN SASL | 22-07-2018 | AC Horsens | 1-1 (0-1) | Randers FC | 8-4 (3-2) | 2.37 | 3.10 | 3.10 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.82 | L | U |
| DEN SASL | 24-02-2018 | AC Horsens | 1-1 (1-1) | Randers FC | 4-2 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | D | 2.06 | 0/0.5 | 1.84 | L | U |
| DEN SASL | 30-09-2017 | Randers FC | 0-1 (0-0) | AC Horsens | 8-2 (5-2) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 1.81 | 0.5 | 2.09 | W | U |
| INT CF | 05-07-2017 | Randers FC | 5-0 (2-0) | AC Horsens | 5-7 (3-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 09-05-2017 | AC Horsens | 2-1 (0-1) | Randers FC | 4-7 (3-4) | 3.60 | 3.00 | 2.20 | W | 1.92 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 08-04-2017 | Randers FC | 2-0 (1-0) | AC Horsens | 2-2 (2-1) | 1.75 | 3.40 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.10 | L | U |
| INT CF | 21-01-2017 | AC Horsens | 1-1 (0-0) | Randers FC | 3-3 (3-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 1.72 | 0/-0.5 | 2.08 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| AC Horsens Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 11-10-2026 | Silkeborg IF | 3-3 (0-2) | AC Horsens | 6-4 (4-3) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | AC Horsens | 2-1 (0-1) | Vejle | - | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| DEN SASL | 20-09-2026 | AC Horsens | 2-2 (0-0) | Aarhus AGF | 3-2 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| DAN Cup | 16-09-2026 | Naesby | 2-3 (0-2) | AC Horsens | 7-4 (2-1) | 7.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| DEN SASL | 12-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (1-0) | AC Horsens | 7-4 (4-3) | 1.25 | 5.75 | 8.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| DEN SASL | 06-09-2026 | Sonderjyske | 2-5 (1-2) | AC Horsens | 1-1 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| DAN Cup | 01-09-2026 | IF Lyseng | 0-4 (0-1) | AC Horsens | - | W | ||||||||
| DEN SASL | 29-08-2026 | AC Horsens | 2-3 (0-2) | Viborg | 3-6 (1-6) | 4.50 | 3.80 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | AC Horsens | 2-1 (1-0) | Lyngby | 2-9 (2-6) | 2.55 | 3.40 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Odense BK | 1-2 (1-1) | AC Horsens | 9-3 (4-1) | 1.65 | 3.80 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| DEN SASL | 09-08-2026 | AC Horsens | 0-2 (0-1) | Brondby IF | 3-6 (2-2) | 4.50 | 3.80 | 1.62 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Midtjylland | 2-1 (2-0) | AC Horsens | 7-3 (2-2) | 1.36 | 4.75 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| DEN SASL | 26-07-2026 | AC Horsens | 1-1 (1-1) | Nordsjaelland | 4-13 (2-7) | 3.80 | 3.60 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vendsyssel | 1-0 (1-0) | AC Horsens | 1-5 (0-3) | 5.75 | 4.50 | 1.38 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Aarhus AGF | 2-0 (0-0) | AC Horsens | 1-8 (1-4) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Copenhagen | 3-2 (3-1) | AC Horsens | 1-3 (0-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | AC Horsens | 2-0 (1-0) | Hobro | 2-1 (1-0) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Nordsjaelland | 1-1 (0-1) | AC Horsens | 5-4 (3-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| DEN D1 | 31-05-2026 | AC Horsens | 1-0 (0-0) | Kolding IF | 9-1 (4-1) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| DEN D1 | 25-05-2026 | Lyngby | 0-2 (0-1) | AC Horsens | 7-5 (5-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Randers FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 11-10-2026 | Randers FC | 0-2 (0-1) | Viborg | 4-7 (4-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| DEN SASL | 20-09-2026 | Sonderjyske | 4-2 (2-1) | Randers FC | 5-4 (2-3) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| DAN Cup | 17-09-2026 | Vendsyssel | 1-3 (1-0) | Randers FC | 5-5 (2-3) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN SASL | 13-09-2026 | Randers FC | 1-2 (0-1) | Odense BK | 3-11 (3-6) | 2.40 | 3.40 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 06-09-2026 | Brondby IF | 0-3 (0-1) | Randers FC | 8-5 (2-3) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | D |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Randers FC | 2-1 (2-0) | Aarhus AGF | 1-5 (0-2) | 3.25 | 3.60 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Midtjylland | 1-0 (1-0) | Randers FC | 10-5 (5-4) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| DAN Cup | 19-08-2026 | ASA Aarhus | 0-4 (0-0) | Randers FC | 1-7 (1-5) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Randers FC | 0-4 (0-3) | FC Copenhagen | 6-4 (2-3) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| DEN SASL | 28-07-2026 | Randers FC | 1-1 (1-1) | Silkeborg IF | 5-7 (3-5) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lechia Gdansk | 2-2 (2-1) | Randers FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | 6-8 (2-6) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Aalborg | 2-2 (1-2) | Randers FC | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Vejle | 2-2 (0-0) | Randers FC | 4-13 (0-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Randers FC | 2-4 (1-2) | Sonderjyske | 8-2 (6-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 17-05-2026 | FC Copenhagen | 5-0 (3-0) | Randers FC | 6-5 (4-3) | 1.46 | 4.33 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| DEN SASL | 12-05-2026 | Randers FC | 2-2 (0-1) | Odense BK | 8-3 (3-2) | 2.25 | 3.50 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| DEN SASL | 03-05-2026 | Randers FC | 1-0 (0-0) | Vejle | 3-6 (2-3) | 1.70 | 3.75 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 25-10 | Home | Sonderjyske | 9 Days |
| DAN Cup | 29-10 | Away | Brabrand | 12 Days |
| DEN SASL | 02-11 | Away | Viborg | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 24-10 | Home | Brondby IF | 7 Days |
| DAN Cup | 29-10 | Away | Lyngby | 12 Days |
| DEN SASL | 02-11 | Away | Lyngby | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.31 | 2.84 | 3.20 | 2.31 | 2.84 | 2.12 | 1/1.5 | 1.75 | 2.20 | 1/1.5 | 1.70 | 2.05 | 0 | 1.83 | 2.05 | 0 | 1.83 | |
| Initial | 2.68 | 3.55 | 2.35 | 2.68 | 3.55 | 2.35 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.25 | 3.10 | 3.25 | 2.25 | 3.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.95 | 0 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.40 | 2.80 | 3.60 | 2.38 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.14 | 2.17 | 2.75 | 3.22 | 2.19 | 2.82 | 1.76 | 1 | 2.11 | 1.76 | 1 | 2.11 | 2.07 | 0 | 1.79 | 2.07 | 0 | 1.79 | |
| Initial | 2.69 | 3.17 | 2.30 | 2.72 | 3.25 | 2.34 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | 2.08 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 12.5 | Shot(OT) | 13.3 | 13 | Shot(OT) | 15.1 |
| 3.5 | Corner | 4 | 2.9 | Corner | 4.3 |
| 3 | Yellow Card | 1.3 | 2.6 | Yellow Card | 1.5 |
| 17 | Fouls | 10.5 | 17.1 | Fouls | 12.2 |
| 54% | Possession | 66.3% | 50.4% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| AC Horsens ( 9 Matches) | Randers FC ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 6 | 8 |