Cup
Switzerland · 3 แมตช์Cup
Switzerland3
Switzerland3
VS📜 คัมภีร์คู่นี้
VS
📜 คัมภีร์คู่นี้
VS
📜 คัมภีร์คู่นี้
69BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1 @2.00Stade Ouchy ได้ราคาแฮนดิแคป 9/10 นัด (90%)66BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Stade Ouchy ชนะ @1.57เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Stade Ouchy ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1Stade Ouchyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 1 / 300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVSStade OuchyEtoile Carougeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.5727% @4.33สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80Etoile Carougeทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStade Ouchyต่อ 1 @2.00JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1JOKERเจอกันทีไรชนะ
66Stade Ouchy ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Stade Ouchyแนวรับ🛡️3.0 vs 8.4Stade Ouchyการ์ดยิงดุ🔥16.2Stade Ouchyการ์ดรับเหนียว🧱3.0Stade Ouchyการ์ดรับหลวม🕳️8.4Etoile Carougeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stade Ouchyการ์ดได้ราคา💰9/10Stade Ouchyการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carougeรอง 1 @1.80กองกลาง🎯58% vs 49%Etoile Carougeการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉18/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1 @2.00Stade Ouchy ได้ราคาแฮนดิแคป 9/10 นัด (90%)66BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Stade Ouchy ชนะ @1.57เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Stade Ouchy ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1Stade Ouchyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 1 / 300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVS
Stade OuchyEtoile Carouge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.5727% @4.33
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Etoile Carougeทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStade Ouchy
ต่อ 1 @2.00
JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1
69เจ้าบ้าน Stade Ouchy แฮนดิแคป 1JOKERเจอกันทีไรชนะ
66Stade Ouchy ชนะ
66Stade Ouchy ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Stade Ouchy
แนวรับ🛡️3.0 vs 8.4Stade Ouchy
การ์ดยิงดุ🔥16.2Stade Ouchy
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Stade Ouchy
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Etoile Carouge
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchy
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Stade Ouchy
การ์ดได้ราคา💰9/10Stade Ouchy
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carouge
รอง 1 @1.80
กองกลาง🎯58% vs 49%Etoile Carouge
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉18/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 คัมภีร์คู่นี้FC Rapperswil-Jonaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 2 / 301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 68% ★แพงเกินจริงVSFC Rapperswil-JonaSt. Gallenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.5081% @1.33สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
St. Gallenทีมเยือน · อันดับ #4 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rapperswil-Jonaรอง 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0FC Rapperswil-Jonaแนวรับ🛡️9.0 vs 12.6FC Rapperswil-Jonaการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Rapperswil-Jonaการ์ดรับหลวม🕳️12.6St. Gallenการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSt. Gallenต่อ 1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Rapperswil-Jonaการ์ดยิงดุ🔥9.0St. Gallenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.1ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Rapperswil-Jonaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 2 / 301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 68% ★แพงเกินจริงVS
FC Rapperswil-JonaSt. Gallen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.5081% @1.33
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
St. Gallenทีมเยือน · อันดับ #4 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Rapperswil-Jona
รอง 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0FC Rapperswil-Jona
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.6FC Rapperswil-Jona
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Rapperswil-Jona
การ์ดรับหลวม🕳️12.6St. Gallen
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Gallen
ต่อ 1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Rapperswil-Jona
การ์ดยิงดุ🔥9.0St. Gallen
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.1ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 คัมภีร์คู่นี้Stade Nyonnaisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 3 / 301:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 75% ★แพงเกินจริงVSStade NyonnaisBaselใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ8% @13.0092% @1.10สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Baselทีมเยือน · อันดับ #7 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0🏠เต็งเจ้าบ้านStade Nyonnaisรอง 2.5 @1.90แนวรับ🛡️13.8 vs 18.0Stade Nyonnaisการ์ดยิงดุ🔥6.6Stade Nyonnaisการ์ดรับหลวม🕳️18.0Baselการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBaselต่อ 2.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Baselกองกลาง🎯52% vs 44%Baselการ์ดรับหลวม🕳️13.8Stade Nyonnaisการ์ดยิงดุ🔥13.8Baselการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.83พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 18.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·3.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.83พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Stade Nyonnaisเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 3 / 301:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน26พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ617bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 75% ★แพงเกินจริงVS
Stade NyonnaisBasel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
8% @13.0092% @1.10
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Baselทีมเยือน · อันดับ #7 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0
🏠เต็งเจ้าบ้านStade Nyonnais
รอง 2.5 @1.90
แนวรับ🛡️13.8 vs 18.0Stade Nyonnais
การ์ดยิงดุ🔥6.6Stade Nyonnais
การ์ดรับหลวม🕳️18.0Basel
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBasel
ต่อ 2.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Basel
กองกลาง🎯52% vs 44%Basel
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Stade Nyonnais
การ์ดยิงดุ🔥13.8Basel
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.83
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 18.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.4เส้น 3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·3.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.83
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ