ทีเด็ดบอล FC Eindhoven vs Vitesse Arnhem
‹ คู่ก่อนหน้าDen Bosch vs FC Oss · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 100 / 151เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Helmond Sport vs NAC Breda · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 17-10-2026 01:00 น.
FC Eindhovenเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 100 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSFC EindhovenVitesse Arnhemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.3063% @1.93สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.92Vitesse Arnhemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Eindhovenรอง 0.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Eindhovenการ์ดรับหลวม🕳️9.0Vitesse Arnhemการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนVitesse Arnhemต่อ 0.5 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Vitesse Arnhemการ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Eindhovenการ์ดยิงดุ🔥9.6Vitesse Arnhemการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Eindhovenเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 100 / 15101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
FC EindhovenVitesse Arnhem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.3063% @1.93
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.92
Vitesse Arnhemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Eindhoven
รอง 0.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Eindhoven
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Vitesse Arnhem
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนVitesse Arnhem
ต่อ 0.5 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Vitesse Arnhem
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Eindhoven
การ์ดยิงดุ🔥9.6Vitesse Arnhem
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Eindhoven vs Vitesse Arnhem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนVitesse Arnhem ต่อ 0.5 @1.92การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVitesse Arnhemโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vitesse Arnhem · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vitesse Arnhem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.97 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vitesse Arnhem 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vitesse Arnhem ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vitesse Arnhem · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vitesse Arnhem ชนะ 1 ลูก23%
Vitesse Arnhem ชนะ 2 ลูก14%
Vitesse Arnhem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
FC Eindhoven ชนะ 1 ลูก15%
FC Eindhoven ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Vitesse Arnhem ชนะ47%
Vitesse Arnhem ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Vitesse Arnhem คลีนชีท20%
FC Eindhoven ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Eindhoven ไม่แพ้53%
Vitesse Arnhem ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vitesse Arnhem)
- โอกาส Vitesse Arnhem ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FC Eindhoven เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Eindhoven ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Eindhoven
ส0-0ช2-1ช3-1พ2-4ส2-2พ0-3
Vitesse Arnhem
ช2-1พ0-1ช3-1พ0-2ส2-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Eindhovenยิง 1.5 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Vitesse Arnhemยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Eindhoven
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 23
Vitesse Arnhem
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Eindhoven
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Vitesse Arnhem
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Eindhoven
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Vitesse Arnhem
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
FC Eindhoven ชนะ 1เสมอ 3Vitesse Arnhem ชนะ 2
- 03-02-2026Vitesse Arnhem1 - 1FC Eindhoven
- 18-10-2025FC Eindhoven0 - 4Vitesse Arnhem
- 08-03-2025FC Eindhoven3 - 3Vitesse Arnhem
- 31-08-2024Vitesse Arnhem1 - 1FC Eindhoven
- 23-12-2011FC Eindhoven1 - 2Vitesse Arnhem
- 26-09-2007FC Eindhoven4 - 2Vitesse Arnhem
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Eindhoven@3.20 → @3.30▲ 3.3%
เสมอ@3.64 → @3.72▲ 2.1%
ทีมเยือน Vitesse Arnhem@1.95 → @1.931.0%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.93 | 3.68 | 1.95 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.97 | 3.71 | 1.93 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.86 | -0.5 | 1.92 | ||
| Crown | Initial | 3.10 | 3.80 | 1.94 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.15 | 3.85 | 1.91 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.91 | -0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.75 | 1.86 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.60 | 3.90 | 1.91 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.91 | 1.81 | 3 | 1.94 | 1.85 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.50 | 3.70 | 1.90 | 1.82 | 3 | 1.99 | 1.91 | -0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.75 | 1.93 | 1.84 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.50 | 3.80 | 1.87 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.90 | -0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.00 | 3.50 | 1.99 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.25 | 3.75 | 1.91 | 1.81 | 3 | 2.01 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.00 | 3.50 | 1.99 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.25 | 3.75 | 1.91 | 1.81 | 3 | 2.01 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.99 | 3.37 | 2.04 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.84 | -0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.16 | 3.40 | 1.96 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.92 | -0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 3.18 | 3.65 | 1.97 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.91 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.38 | 3.82 | 1.93 | 1.84 | 3 | 2.02 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.90 | 1.80 | 3 | 1.93 | 1.83 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.50 | 3.90 | 1.88 | 1.78 | 3 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.42 | 3.79 | 1.91 | 1.81 | 3 | 1.94 | 1.85 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.53 | 4.05 | 1.89 | 1.80 | 3 | 2.03 | 1.93 | -0.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.91 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.25 | 3.60 | 1.95 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.35 | 3.65 | 1.95 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.95 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.44 | 3.70 | 1.89 | 1.62 | 2.5/3 | 2.16 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.66 | |
| Live | 3.36 | 3.80 | 1.93 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-15] FC Eindhoven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 15 | 22 | 11 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 10 | 7 | 15 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 12 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 9 | 10 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [HOL D2-10] Vitesse Arnhem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 15 | 15 | 14 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 8 | 8 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 7 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 10 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 5 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| FC Eindhoven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 3 (50%) Lose 2 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-02-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-1) | FC Eindhoven | 6-5 (1-3) | 1.80 | 3.75 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 18-10-2025 | FC Eindhoven | 0-4 (0-1) | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-1) | 1.83 | 3.90 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 08-03-2025 | FC Eindhoven | 3-3 (1-2) | Vitesse Arnhem | 3-6 (3-3) | 2.00 | 3.60 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 31-08-2024 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-0) | FC Eindhoven | 13-2 (6-2) | 2.10 | 3.75 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOLC | 23-12-2011 | FC Eindhoven | 1-2 (0-0) | Vitesse Arnhem | - | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| HOLC | 26-09-2007 | FC Eindhoven | 4-2 (0-1) | Vitesse Arnhem | - | 10.00 | 5.00 | 1.22 | W | 2.05 | -1.5 | 1.80 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Eindhoven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Almere City FC | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-0) | 1.39 | 4.60 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | FC Eindhoven | 2-2 (1-0) | De Graafschap | 8-8 (4-2) | 2.40 | 3.70 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | NAC Breda | 4-2 (1-0) | FC Eindhoven | 13-2 (7-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Eindhoven | 3-1 (1-0) | Emmen | 3-2 (1-1) | 2.57 | 3.70 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | FC Eindhoven | 2-1 (1-1) | Dordrecht | 1-5 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 08-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 0-0 (0-0) | FC Eindhoven | 7-2 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HOL D2 | 30-08-2026 | FC Eindhoven | 1-3 (0-1) | Heracles Almelo | 6-10 (3-6) | 3.80 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Den Bosch | 5-2 (3-1) | FC Eindhoven | 6-1 (1-0) | 1.86 | 3.75 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | FC Eindhoven | 2-3 (1-1) | MVV Maastricht | 6-2 (1-2) | 1.76 | 4.00 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-0) | FC Eindhoven | 5-3 (2-0) | 2.35 | 3.75 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | FC Eindhoven | 3-0 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | PSV Eindhoven | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Genk II | 4-2 (0-1) | FC Eindhoven | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Eindhoven | 0-0 (0-0) | Den Bosch | 5-6 (3-6) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Willem II | 2-2 (1-2) | FC Eindhoven | 8-5 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-2) | FC Eindhoven | 8-12 (2-7) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | De Treffers | 1-1 (0-1) | FC Eindhoven | 5-8 (4-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Eindhoven | 3-1 (0-1) | UNA | 11-0 (7-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | FC Eindhoven | 1-0 (0-0) | Helmond Sport | 3-3 (1-1) | 1.76 | 3.60 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Utrecht (Youth) | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 3-11 (2-7) | 2.20 | 3.70 | 2.57 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Vitesse Arnhem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Volendam | 2-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 3-8 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | Vitesse Arnhem | 2-2 (1-2) | NAC Breda | 8-2 (4-2) | 3.10 | 3.70 | 2.01 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Vitesse Arnhem | 8-4 (6-1) | 1.49 | 4.33 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Vitesse Arnhem | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-3 (1-0) | 1.66 | 4.00 | 4.10 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 4-5 (1-5) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-0) | FC Oss | 9-1 (2-0) | 1.51 | 4.20 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Den Bosch | 1-4 (0-3) | Vitesse Arnhem | 16-0 (6-0) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Vitesse Arnhem | 0-3 (0-0) | Almere City FC | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| HOL D2 | 18-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-1) | Vitesse Arnhem | 3-3 (3-0) | 3.50 | 3.80 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-2 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-2 (1-0) | Al-Jazira(UAE) | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Vitesse Arnhem | 0-0 (0-0) | AEK Athens | 5-6 (3-5) | 6.00 | 5.75 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-0 (1-0) | Borussia Dortmund (Youth) | 2-4 (1-4) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-1) | Roda JC | 1-4 (0-3) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| HOL D2 | 25-04-2026 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 9-2 (3-1) | 1.66 | 3.80 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Vitesse Arnhem | 0-0 (0-0) | MVV Maastricht | 9-1 (5-0) | 1.35 | 5.25 | 7.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | FC Utrecht (Youth) | 0-3 (0-2) | Vitesse Arnhem | 5-4 (1-1) | 2.20 | 3.75 | 2.65 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| HOL D2 | 06-04-2026 | Vitesse Arnhem | 6-1 (2-0) | Jong Ajax (Youth) | 5-2 (3-1) | 1.56 | 4.10 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 04-04-2026 | Vitesse Arnhem | 3-3 (3-1) | Emmen | 9-2 (2-2) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 21-03-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-2 (0-1) | Vitesse Arnhem | 5-3 (1-2) | 2.82 | 3.80 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7 Days |
| HOLC | 28-10 | Home | Volendam | 11 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | Helmond Sport | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | Emmen | 7 Days |
| HOLC | 29-10 | Away | VVV Venlo | 12 Days |
| HOL D2 | 03-11 | Away | Jong Ajax (Youth) | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.41 | 2.43 | 3.55 | 2.42 | 2.34 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Initial | 3.10 | 3.80 | 1.94 | 3.15 | 3.85 | 1.91 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | 1.91 | -0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 2.50 | 2.40 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.50 | 3.75 | 1.86 | 3.60 | 3.90 | 1.91 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.37 | 2.34 | 2.40 | 3.74 | 2.33 | 2.24 | 1.96 | 1/1.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.86 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.09 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Initial | 2.99 | 3.37 | 2.04 | 3.16 | 3.40 | 1.96 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.84 | -0.5 | 2.04 | 1.92 | -0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 2 | Loss | 1.5 |
| 17 | Shot(OT) | 16.3 | 14.8 | Shot(OT) | 14.7 |
| 4.3 | Corner | 6 | 3.2 | Corner | 5.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 4 | 1.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 13.7 | Fouls | 13 | 13.8 | Fouls | 12.9 |
| 43% | Possession | 42.7% | 45.4% | Possession | 48.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Eindhoven ( 47 Matches) | Vitesse Arnhem ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 6 | 8 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 9 | 3 | 7 |