ทีเด็ดบอล Guingamp vs Pau FC
‹ คู่ก่อนหน้าGrenoble vs Boulogne · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 84 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stade Lavallois MFC vs Clermont · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 01:00 น.
Guingampเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 84 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล64.0พลังทีม65.2GuingampPau FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0740% @3.12สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🎯
Tom PouillyMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🎯
Jessy BenetMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.13🎯
Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3⚽
✓ ชนะ
Bilal BrahimiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1Guingamp ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.3พลังที่แท้จริง64.0พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.2Pau FC นำ 1.2 · ตลาดให้เต็ง 29%พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง65.2พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGuingampต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Guingampดาวเด่น 1
£3MHemiaดาวเด่น 2
£1MLouiserreการ์ดยิงดุ🔥9.0Guingampการ์ดรับหลวม🕳️8.4Pau FCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPau FCรอง 0/0.5 @1.98แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Pau FCดาวเด่น 3
£1MBrahimiการ์ดรับหลวม🕳️10.8Guingampการ์ดยิงดุ🔥6.0Pau FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Guingampเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 84 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล64.0พลังทีม65.2
GuingampPau FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0740% @3.12
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.41🎯
Tom PouillyMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1

Tom PouillyMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
Jessy BenetMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1

Jessy BenetMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.13🎯
Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Bilal BrahimiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Bilal BrahimiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1Guingamp ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.3
พลังที่แท้จริง64.0
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.2
Pau FC นำ 1.2 · ตลาดให้เต็ง 29%
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง65.2
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGuingamp
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Guingamp
ดาวเด่น 1
£3MHemia
£3MHemiaดาวเด่น 2
£1MLouiserre
£1MLouiserreการ์ดยิงดุ🔥9.0Guingamp
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Pau FC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPau FC
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Pau FC
ดาวเด่น 3
£1MBrahimi
£1MBrahimiการ์ดรับหลวม🕳️10.8Guingamp
การ์ดยิงดุ🔥6.0Pau FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Guingamp = วงกลม · Pau FC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Guingampประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Pau FCประมาณการจากมูลค่านักเตะAO16Adrian Ortola5.8
2Erwin Koffi6.0
7Donatien Gomis5.9
5Tuomas Ollila5.8
36Albin Demouchy5.8
10Amine Hemia6.4
4Dylan Louiserre6.1
25Tom Ducrocq6.0GO24Gautier Ott5.9
BB22Brandon Bokangu5.9
SK18Stanislas Kielt5.8
30Esteban Salles5.7
97Abdel Hakim Abdallah5.9
39Mathys Tourraine5.9
88Axel Bamba5.9
23Anthony Briancon5.8
2Tom Pouilly6.1
21Jessy Benet6.1LG27Luan Gadegbeku6.0
10Bilal Brahimi6.1AM56Abdoulaye Mbaye6.0
18Jeremy Sebas5.9Guingamp4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Pau FC4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Guingamp vs แนวรุก Pau FC
4vs323.5 – 17.9 คะแนน
Guingamp คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.5 – 18.1 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Guingamp vs แนวรับ Pau FC
3vs417.5 – 23.5 คะแนน
Pau FC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Guingamp vs Pau FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGuingamp ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงPau FC +1.264.0 vs 65.2
🃏ศึกดาวเด่นGuingamp ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGuingampโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Guingamp · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Guingamp ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.01 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Guingamp 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Guingamp ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Guingamp · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Guingamp ชนะ 1 ลูก22%
Guingamp ชนะ 2 ลูก13%
Guingamp ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Pau FC ชนะ 1 ลูก16%
Pau FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Guingamp ชนะ44%
Guingamp ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Guingamp คลีนชีท26%
Pau FC ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Guingamp ไม่แพ้71%
Pau FC ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Guingamp)
- โอกาส Guingamp ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- เจอกันล่าสุด Guingamp ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Pau FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pau FC เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Pau FC ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Guingamp
ส3-3ส2-2ช2-1พ1-3ช2-1พ0-1
Pau FC
ส2-2ส1-1พ0-1ช2-0ช3-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Guingampยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Pau FCยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Guingamp
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
Pau FC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Guingamp
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Pau FC
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Guingamp
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Pau FC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Guingamp ชนะ 4เสมอ 1Pau FC ชนะ 3
- 18-04-2026Pau FC2 - 1Guingamp
- 08-11-2025Guingamp2 - 2Pau FC
- 10-05-2025Pau FC1 - 3Guingamp
- 19-10-2024Guingamp0 - 1Pau FC
- 28-04-2024Pau FC1 - 2Guingamp
- 27-08-2023Guingamp4 - 0Pau FC
- 23-04-2023Pau FC2 - 1Guingamp
- 31-07-2022Guingamp4 - 0Pau FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Guingamp@1.98 → @2.07▲ 4.4%
เสมอ@3.32 → @3.23▼ 2.5%
ทีมเยือน Pau FC@3.32 → @3.12▼ 6.1%
คู่อื่นใน Ligue 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.95 | 3.27 | 2.77 | 1.75 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 2.77 | 1.75 | 2.5 | 1.87 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Crown | Initial | 2.04 | 3.50 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.04 | 3.50 | 3.10 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.20 | 3.70 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.20 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.07 | 3.20 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.97 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.30 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.10 | 3.40 | 3.13 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.17 | 3.35 | 3.10 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 2.01 | 3.40 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.17 | 3.35 | 3.10 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 2.01 | 3.25 | 3.16 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.17 | 3.10 | 2.95 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 3.65 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.13 | 3.63 | 3.27 | 1.88 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.45 | 2.80 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.10 | 3.45 | 3.35 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 2.31 | 3.50 | 2.88 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 2.01 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.15 | 3.63 | 3.29 | 1.87 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| hkjc | Initial | 2.03 | 3.25 | 3.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.03 | 3.25 | 3.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.10 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.45 | 3.30 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.30 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.60 | 3.29 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.07 | 3.52 | 3.31 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-11] Guingamp | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 13 | 8 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 7 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 5 | 9 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| [FRA D2-8] Pau FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 8 | 11 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 5 | 1 | 4 | 3 | 11 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Guingamp Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 18-04-2026 | Pau FC | 2-1 (0-1) | Guingamp | 7-1 (4-1) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 08-11-2025 | Guingamp | 2-2 (2-1) | Pau FC | 6-2 (1-0) | 2.10 | 3.50 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2025 | Pau FC | 1-3 (1-1) | Guingamp | 5-5 (4-1) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 19-10-2024 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Pau FC | 6-4 (1-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 28-04-2024 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Guingamp | 8-3 (2-3) | 3.00 | 3.20 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | O |
| FRA D2 | 27-08-2023 | Guingamp | 4-0 (2-0) | Pau FC | 6-2 (2-1) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D2 | 23-04-2023 | Pau FC | 2-1 (1-1) | Guingamp | 6-2 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.75 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 31-07-2022 | Guingamp | 4-0 (3-0) | Pau FC | 2-3 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FRA D2 | 20-04-2022 | Guingamp | 3-0 (2-0) | Pau FC | 4-7 (4-2) | 1.91 | 3.20 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D2 | 21-11-2021 | Pau FC | 2-0 (1-0) | Guingamp | 4-5 (1-3) | 1.91 | 3.25 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 31-01-2021 | Guingamp | 2-3 (0-2) | Pau FC | 7-5 (4-1) | 1.95 | 3.40 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 20-09-2020 | Pau FC | 0-1 (0-0) | Guingamp | 5-8 (2-3) | 2.75 | 2.87 | 2.62 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Guingamp Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Guingamp | 2-1 (2-0) | Le Mans | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Guingamp | 1-3 (0-2) | Red Star FC 93 | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Guingamp | 2-1 (0-1) | FC Annecy | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Reims | 2-2 (0-1) | Guingamp | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 30-08-2026 | Guingamp | 3-3 (2-1) | Nantes | 1-5 (0-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Guingamp | 2-8 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-3) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Metz | 2-1 (0-0) | Guingamp | 5-3 (5-0) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Stade Brestois | 3-3 (1-2) | Guingamp | 5-3 (1-3) | 1.61 | 4.10 | 5.75 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Guingamp | 0-2 (0-1) | Lorient | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Concarneau | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Rennes | 3-1 (2-1) | Guingamp | 8-1 (2-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-1 (1-1) | Stade Lavallois MFC | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Clermont | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-3 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Bastia | 2-5 (0-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Red Star FC 93 | 3-2 (3-1) | Guingamp | 0-8 (0-4) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Pau FC | 2-1 (0-1) | Guingamp | 7-1 (4-1) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Guingamp | 1-1 (0-1) | Grenoble | 5-1 (2-0) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Pau FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Pau FC | 3-2 (1-1) | Stade Lavallois MFC | 3-5 (3-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Toulouse | 2-3 (0-0) | Pau FC | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Pau FC | 2-0 (0-0) | USL Dunkerque | 6-2 (5-0) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Montpellier | 1-0 (0-0) | Pau FC | 6-3 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Pau FC | 1-1 (1-0) | Sochaux | 8-1 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Rodez Aveyron | 2-2 (1-2) | Pau FC | 5-3 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-0) | Nancy | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Dijon | 0-1 (0-0) | Pau FC | 6-2 (3-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 6-4 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-5 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Real Sociedad B | 4-0 (1-0) | Pau FC | 4-2 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | RCD Espanyol | 4-0 (2-0) | Pau FC | 3-3 (0-2) | 1.38 | 4.33 | 6.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Pau FC | 3-0 (1-0) | Tarbes Pyrenees | 4-3 (4-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Real Sociedad | 0-1 (0-0) | Pau FC | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Reims | 5-3 (2-2) | Pau FC | 4-3 (3-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Pau FC | 1-3 (1-0) | Nancy | 5-6 (2-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | FC Annecy | 5-1 (3-0) | Pau FC | 1-3 | 1.91 | 3.40 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Pau FC | 2-1 (0-1) | Guingamp | 7-1 (4-1) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Amiens | 0-1 (0-1) | Pau FC | 7-4 (0-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D2 | 07-04-2026 | Le Mans | 4-0 (2-0) | Pau FC | 6-3 (5-2) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | Clermont | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Saint Etienne | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | USL Dunkerque | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | Grenoble | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Metz | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Nantes | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.23 | 3.60 | 2.54 | 2.23 | 3.60 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.68 | 1 | 2.08 | 2.12 | 0/0.5 | 1.71 | 2.08 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.04 | 3.50 | 3.10 | 2.04 | 3.50 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.25 | 4.33 | 2.63 | 2.25 | 3.75 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 1.90 | 3.20 | 3.70 | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.52 | 2.14 | 3.58 | 2.51 | 2.17 | 3.51 | 1.84 | 1 | 2.02 | 1.78 | 1 | 2.08 | 2.16 | 0/0.5 | 1.72 | 2.16 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.01 | 3.25 | 3.16 | 2.17 | 3.10 | 2.95 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.4 |
| 16.5 | Shot(OT) | 9.5 | 13.4 | Shot(OT) | 10.4 |
| 4.5 | Corner | 4.5 | 3.8 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 2.5 | 1.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 10 | Fouls | 16.5 | 11.1 | Fouls | 15.3 |
| 47.5% | Possession | 46.5% | 51.8% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Guingamp ( 41 Matches) | Pau FC ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 3 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 6 | 4 |
FC Annecy
Nancy
Grenoble
Boulogne
Stade Lavallois MFC
Clermont
Reims
Dijon