ทีเด็ดบอล Grenoble vs Boulogne
‹ คู่ก่อนหน้าFC Annecy vs Nancy · ส. 17 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 83 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Guingamp vs Pau FC · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
France Ligue 2
🕒 17-10-2026 01:00 น.
Grenobleเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 83 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุล62.6พลังทีม62.0GrenobleBoulogneใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.6251% @2.51สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.89
Boulogneทีมเยือน · อันดับ #16 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🎯
NBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🧤
Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
✓ ชนะ
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Grenoble ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง62.6พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.5Grenoble นำ 0.5 · ตลาดให้เต็ง 34%พลังทีม (ประมาณการ)64.6พลังที่แท้จริง62.0พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGrenobleรอง 0 @1.93แนวรุก🔥6.6 vs 3.0Grenobleดาวเด่น 2
£1MKouassiดาวเด่น 3
£1MMagninการ์ดยิงดุ🔥6.6Grenobleการ์ดรุกทื่อ💧3.0Boulogneการ์ดรับหลวม🕳️7.8Boulogneการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBoulogneต่อ 0 @1.89แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Boulogneการ์ดรับหลวม🕳️9.0Grenobleการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.03แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Grenobleเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 83 / 13701:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุล
62.6พลังทีม62.0
GrenobleBoulogne
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.6251% @2.51
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.89
Boulogneทีมเยือน · อันดับ #16 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.11🎯
NBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
NBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0

Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
✓ ชนะ
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9

Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9Grenoble ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง62.6
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.5
Grenoble นำ 0.5 · ตลาดให้เต็ง 34%
พลังทีม (ประมาณการ)64.6
พลังที่แท้จริง62.0
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGrenoble
รอง 0 @1.93
แนวรุก🔥6.6 vs 3.0Grenoble
ดาวเด่น 2
£1MKouassi
£1MKouassiดาวเด่น 3
£1MMagnin
£1MMagninการ์ดยิงดุ🔥6.6Grenoble
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Boulogne
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Boulogne
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBoulogne
ต่อ 0 @1.89
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Boulogne
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Grenoble
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.03
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Grenoble = วงกลม · Boulogne = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Grenobleประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Boulogneประมาณการจากมูลค่านักเตะ
25Theo Borne5.7
27Mattheo Xantippe6.1
21Christ-Owen Kouassi6.1
5Clement Vidal6.1
97Yvann Macon6.0
6Yohann Magnin6.1LB8Lucas Bernadou5.9
14Mael Corboz5.8
17Leonardo Cerri5.9MD2Moussa Kalilou Djitte5.8
23Dillon Hoogewerf5.8
99Blondy Nna Noukeu6.0
12Julien Boyer5.9AP15Adrien Pinot5.9
ZM97Zoran Moco5.8
MM29Mathieu Mion5.8
NB19Nolan Binet6.1
21Aurelien Platret5.9AH10Abdel Hbouch5.8
11Noah Fatar5.9
64Theo Epailly5.8BB17Benjamin Besic5.8
Grenoble4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Boulogne4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Grenoble vs แนวรุก Boulogne
4vs324.3 – 17.5 คะแนน
Grenoble คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 17.8 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Grenoble vs แนวรับ Boulogne
3vs417.5 – 23.4 คะแนน
Boulogne คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Grenoble vs Boulogne
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGrenoble รอง 0 @1.93การ์ด 6 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGrenoble +0.562.6 vs 62.0
🃏ศึกดาวเด่นGrenoble ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBoulogneโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.559/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Boulogne · บิลหลัก 1X2 @2.51
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Boulogne ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.51 · ควรเป็น @2.62 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Boulogne 2 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Boulogne ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 29%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 12%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Boulogne · คาดสกอร์ 1.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Boulogne ชนะ 1 ลูก22%
Boulogne ชนะ 2 ลูก9%
Boulogne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ29%
Grenoble ชนะ 1 ลูก19%
Grenoble ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Boulogne ชนะ35%
Boulogne ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป12%
Boulogne คลีนชีท27%
Grenoble ยิงไม่ได้39%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Grenoble ไม่แพ้65%
Boulogne ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)39%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.561%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-011%0-110%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Boulogne)
- โอกาส Boulogne ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Grenoble ยิงไม่ได้เลย 39%
- Grenoble เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Boulogne ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Boulogne ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Grenoble ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Grenoble
ช3-0พ1-2ช1-0ส1-1ส0-0พ0-2
Boulogne
ส0-0ส1-1ส0-0พ1-2พ1-6ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Grenobleยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Boulogneยิง 0.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Grenoble
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
Boulogne
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grenoble
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Boulogne
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grenoble
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Boulogne
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Grenoble ชนะ 2เสมอ 2Boulogne ชนะ 4
- 28-02-2026Grenoble0 - 0Boulogne
- 22-11-2025Boulogne3 - 1Grenoble
- 20-01-2018Grenoble1 - 2Boulogne
- 19-08-2017Boulogne0 - 1Grenoble
- 22-01-2015Boulogne1 - 0Grenoble
- 11-05-2011Grenoble2 - 2Boulogne
- 04-12-2010Boulogne2 - 0Grenoble
- 09-05-2010Grenoble2 - 0Boulogne
คู่อื่นใน Ligue 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.35 | 2.97 | 2.41 | 1.93 | 2/2.5 | 1.69 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.33 | 3.00 | 2.41 | 1.89 | 2/2.5 | 1.73 | 1.82 | 0 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.69 | 3.15 | 2.43 | 2.03 | 2/2.5 | 1.77 | 2.01 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.69 | 3.15 | 2.43 | 2.01 | 2/2.5 | 1.75 | 1.91 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 2.88 | 2.55 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 2.90 | 2.55 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.70 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.94 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.60 | 3.00 | 2.60 | 2.05 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 0 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 3.00 | 2.60 | 1.80 | 2 | 2.04 | 1.96 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.63 | 3.00 | 2.63 | 2.05 | 2/2.5 | 1.79 | 1.89 | 0 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.54 | 3.05 | 2.62 | 2.05 | 2/2.5 | 1.79 | 1.91 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.71 | 2.99 | 2.66 | 2.07 | 2/2.5 | 1.80 | 1.96 | 0 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.56 | 3.05 | 2.61 | 2.05 | 2/2.5 | 1.79 | 1.91 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.71 | 2.99 | 2.66 | 2.07 | 2/2.5 | 1.80 | 1.96 | 0 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.52 | 2.95 | 2.59 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 1.91 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.56 | 2.94 | 2.56 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 1.94 | 0 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.86 | 3.20 | 2.60 | 2.06 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.74 | 3.18 | 2.72 | 1.79 | 2 | 2.09 | 1.97 | 0 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.00 | 2.50 | 2.02 | 2/2.5 | 1.74 | 1.98 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.70 | 3.10 | 2.70 | 2.04 | 2/2.5 | 1.76 | 1.90 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.86 | 3.08 | 2.56 | 2.04 | 2/2.5 | 1.76 | 2.02 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.77 | 3.13 | 2.75 | 2.08 | 2/2.5 | 1.79 | 1.94 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.80 | 2.90 | 2.50 | 2.30 | 2.5 | 1.57 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.63 | 2.90 | 2.63 | 2.25 | 2.5 | 1.57 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 2.90 | 2.60 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.60 | 2.95 | 2.70 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.85 | 3.10 | 2.55 | 2.01 | 2/2.5 | 1.74 | 1.98 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.65 | 3.13 | 2.66 | 2.02 | 2/2.5 | 1.74 | 1.86 | 0 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-14] Grenoble | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 13 | 8 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 10 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
| [FRA D2-16] Boulogne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 6 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 4 | 5 | 5 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 13 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Grenoble Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 28-02-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Boulogne | 4-4 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D2 | 22-11-2025 | Boulogne | 3-1 (0-1) | Grenoble | 7-6 (2-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 20-01-2018 | Grenoble | 1-2 (0-2) | Boulogne | 5-4 (2-3) | 1.90 | 3.10 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.82 | L | O |
| FRA D3 | 19-08-2017 | Boulogne | 0-1 (0-0) | Grenoble | 4-1 (2-1) | 2.10 | 3.00 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRAC | 22-01-2015 | Boulogne | 1-0 (1-0) | Grenoble | 5-0 | 1.61 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 11-05-2011 | Grenoble | 2-2 (1-0) | Boulogne | - | 2.37 | 3.00 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D2 | 04-12-2010 | Boulogne | 2-0 (1-0) | Grenoble | - | 1.80 | 3.10 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | D |
| FRA D1 | 09-05-2010 | Grenoble | 2-0 (1-0) | Boulogne | - | 2.20 | 3.20 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D1 | 16-08-2009 | Boulogne | 2-1 (2-0) | Grenoble | - | 2.37 | 3.00 | 3.25 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 06-05-2008 | Boulogne | 0-1 (0-1) | Grenoble | - | 2.80 | 2.80 | 2.50 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.10 | W | |
| FRA D2 | 08-12-2007 | Grenoble | 1-2 (1-0) | Boulogne | - | 1.62 | 3.25 | 5.25 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Grenoble Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Grenoble | 7-7 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.05 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Grenoble | 1-1 (1-0) | Clermont | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-1) | Grenoble | 10-1 (6-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Grenoble | 1-2 (0-0) | FC Annecy | 5-6 (1-4) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Stade Lavallois MFC | 0-3 (0-2) | Grenoble | 8-0 (3-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 23-08-2026 | Saint Etienne | 4-0 (3-0) | Grenoble | 6-2 (1-1) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Metz | 1-5 (0-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | USL Dunkerque | 4-2 (1-1) | Grenoble | 10-2 (5-2) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Andrezieux | 3-2 (2-0) | Grenoble | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-1) | Grenoble | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Grenoble | 0-3 (0-3) | Troyes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | 7-5 (6-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Grenoble | 1-0 (0-0) | Troyes | 2-10 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Grenoble | 8-0 (4-0) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Grenoble | 1-1 (1-1) | Le Mans | 1-4 (0-2) | 3.75 | 3.30 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Montpellier | 2-1 (1-0) | Grenoble | 4-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | Guingamp | 1-1 (0-1) | Grenoble | 5-1 (2-0) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Boulogne Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 7 (70%) Lose 3 (30%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 22% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Boulogne | 8-4 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Le Havre | 6-1 (3-0) | Boulogne | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Boulogne | 1-2 (0-0) | Nantes | 1-6 (0-5) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-2) | 2.15 | 2.90 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Dijon | 10-5 (6-4) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | D |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Montpellier | 0-0 (0-0) | Boulogne | 7-1 (2-0) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Boulogne | 1-1 (0-1) | Red Star FC 93 | 3-3 (2-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-3) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Nancy | 1-6 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Valenciennes | 1-1 (0-0) | Boulogne | 2-4 | 5.00 | 3.60 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0-5 (0-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Amiens | 0-1 (0-0) | Boulogne | 4-2 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lens | 4-1 (1-1) | Boulogne | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-0) | Boulogne | 2-4 (0-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | UNFP | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Quevilly | 1-1 (0-0) | Boulogne | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-1) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Boulogne | - | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Stade Lavallois MFC | 2-1 (2-0) | Boulogne | 11-3 (9-2) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Boulogne | 1-2 (0-1) | FC Annecy | 4-4 (3-3) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | Pau FC | 7 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | Dijon | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Reims | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 27-10 | Home | Reims | 10 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | Stade Lavallois MFC | 14 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | FC Annecy | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.01 | 3.10 | 3.35 | 2.01 | 3.10 | 2.16 | 1 | 1.66 | 2.13 | 1 | 1.64 | 1.99 | 0 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Initial | 2.69 | 3.15 | 2.43 | 2.69 | 3.15 | 2.43 | 2.03 | 2/2.5 | 1.77 | 2.01 | 2/2.5 | 1.75 | 2.01 | 0 | 1.81 | 1.91 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 1.95 | 3.40 | 3.40 | 2.00 | 3.40 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.63 | 2.88 | 2.55 | 2.60 | 2.90 | 2.55 | 1.83 | 2 | 1.98 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.13 | 1.95 | 3.21 | 3.13 | 1.95 | 3.21 | 1.74 | 0.5/1 | 2.13 | 1.74 | 0.5/1 | 2.13 | 1.90 | 0 | 1.96 | 1.90 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.52 | 2.95 | 2.59 | 2.56 | 2.94 | 2.56 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 2.06 | 2/2.5 | 1.80 | 1.91 | 0 | 1.97 | 1.94 | 0 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.1 | Goal | 0.5 |
| 0.3 | Loss | 2.7 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 13.7 | Shot(OT) | 8.5 | 13.9 | Shot(OT) | 9.7 |
| 3 | Corner | 2.5 | 2.7 | Corner | 3.1 |
| 2 | Yellow Card | 3.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.4 |
| 14 | Fouls | 16.5 | 13.6 | Fouls | 16.3 |
| 45.3% | Possession | 44.5% | 42.6% | Possession | 45% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Grenoble ( 41 Matches) | Boulogne ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 10 | 1 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 6 | 4 |
FC Annecy
Nancy
Guingamp
Pau FC
Stade Lavallois MFC
Clermont
Reims
Dijon