ทีเด็ดบอล Bourgoin Jallieu vs FC Annecy B
‹ คู่ก่อนหน้าIFK Stocksund vs Enkoping · ส. 17 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 82 / 138เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Annecy vs Nancy · ส. 17 ต.ค. 01:00 น.
French Championnat National 2
🕒 17-10-2026 00:30 น.
Bourgoin Jallieuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 82 / 13800:30 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSBourgoin JallieuFC Annecy Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0540% @3.10สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98FC Annecy Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBourgoin Jallieuต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Bourgoin Jallieuการ์ดยิงดุ🔥10.2Bourgoin Jallieuการ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Annecy Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Annecy Bรอง 0/0.5 @1.98แนวรุก🔥13.8 vs 10.2FC Annecy Bการ์ดยิงดุ🔥13.8FC Annecy Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bourgoin Jallieuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 82 / 13800:30 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Bourgoin JallieuFC Annecy B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0540% @3.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
FC Annecy Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBourgoin Jallieu
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Bourgoin Jallieu
การ์ดยิงดุ🔥10.2Bourgoin Jallieu
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Annecy B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Annecy B
รอง 0/0.5 @1.98
แนวรุก🔥13.8 vs 10.2FC Annecy B
การ์ดยิงดุ🔥13.8FC Annecy B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bourgoin Jallieu vs FC Annecy B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBourgoin Jallieu ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBourgoin Jallieuโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bourgoin Jallieu · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bourgoin Jallieu ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.93 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bourgoin Jallieu 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bourgoin Jallieu ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bourgoin Jallieu · คาดสกอร์ 2.0 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bourgoin Jallieu ชนะ 1 ลูก20%
Bourgoin Jallieu ชนะ 2 ลูก14%
Bourgoin Jallieu ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
FC Annecy B ชนะ 1 ลูก15%
FC Annecy B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Bourgoin Jallieu ชนะ47%
Bourgoin Jallieu ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Bourgoin Jallieu คลีนชีท22%
FC Annecy B ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bourgoin Jallieu ไม่แพ้72%
FC Annecy B ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%3-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bourgoin Jallieu)
- โอกาส Bourgoin Jallieu ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.93 (คุ้มกว่า 6%)
- FC Annecy B เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Bourgoin Jallieu ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Annecy B ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bourgoin Jallieu
ช3-2ส1-1ส0-0ช1-0ช3-1ช5-1
FC Annecy B
ช4-3ส1-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bourgoin Jallieuยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Annecy Bยิง 2.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bourgoin Jallieu
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 21
FC Annecy B
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 3ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourgoin Jallieu
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
FC Annecy B
100%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bourgoin Jallieu
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Annecy B
100%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 0
คู่อื่นใน Championnat National 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.42 | 3.12 | 1.76 | 2.5/3 | 1.91 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.02 | 3.42 | 3.12 | 1.76 | 2.5/3 | 1.91 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N2-1] Bourgoin Jallieu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 2 | 10 | 75.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 9 | 0.0% |
| Home Field | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 4 | 0.0% |
| Last 6 | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 0.0% |
| [FRA N2-7] FC Annecy B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 6 | 5 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 3 | 3 | 5 | 100.0% |
| Last 6 | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 6 | 5 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% |
| Away Field | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Bourgoin Jallieu Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bourgoin Jallieu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 0% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 14% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | Macon | 1-5 (0-0) | Bourgoin Jallieu | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 19-09-2026 | Bourgoin Jallieu | 3-1 (0-0) | Dijon II | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 05-09-2026 | Evian Thonon Gaillard | 0-1 (0-0) | Bourgoin Jallieu | - | W | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | Lyonnais II | 0-0 (0-0) | Bourgoin Jallieu | 3-6 (3-5) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D5 | 18-04-2026 | So Cassis Carnou | 1-1 (1-0) | Bourgoin Jallieu | 1-10 (0-7) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D5 | 11-04-2026 | Bourgoin Jallieu | 3-2 (0-0) | Stade Beaucairois | 5-1 (3-0) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 22-03-2026 | Bourgoin Jallieu | 2-0 (0-0) | Gallia Lucciana | 6-5 (3-5) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| FRA D5 | 14-03-2026 | MOS-3 RIVIERES FC | 1-0 (1-0) | Bourgoin Jallieu | 6-4 (5-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| FRA D5 | 08-03-2026 | Bourgoin Jallieu | 2-1 (1-1) | Seyssinet | 6-3 (4-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | D |
| FRA D5 | 28-02-2026 | Montpellier B | 2-0 (1-0) | Bourgoin Jallieu | 4-7 (2-5) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D5 | 15-02-2026 | Lyon Duchere | 1-0 (0-0) | Bourgoin Jallieu | 8-4 (6-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| FRA D5 | 23-11-2025 | Bourgoin Jallieu | 1-0 (1-0) | Cannet Rocheville | 9-7 (1-5) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| FRA D5 | 11-11-2025 | Seyssinet | 1-2 (0-0) | Bourgoin Jallieu | 4-5 (3-3) | 3.80 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D5 | 02-11-2025 | Bourgoin Jallieu | 1-1 (1-0) | MOS-3 RIVIERES FC | 3-4 (2-2) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | D | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 30-07-2025 | GFA Rumilly Vallieres | 5-0 (2-0) | Bourgoin Jallieu | - | L | ||||||||
| FRA D5 | 17-05-2025 | Bourgoin Jallieu | 1-2 (0-0) | Seyssinet | - | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D5 | 10-05-2025 | Chambery SO | 1-2 (1-1) | Bourgoin Jallieu | 5-5 (2-2) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D5 | 20-04-2025 | Saint-Etienne B | 3-1 (0-0) | Bourgoin Jallieu | 2-8 (1-5) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D5 | 12-04-2025 | Bourgoin Jallieu | 1-2 (0-1) | Clermont Foot II | 4-5 (2-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRAC | 07-02-2025 | Bourgoin Jallieu | 0-0 (0-0) | Reims | 2-8 (0-5) | 21.00 | 7.50 | 1.11 | D | 1.85 | -2.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| FC Annecy B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 2 (67%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N2 | 03-10-2026 | FC Annecy B | 2-2 (0-0) | Racing Besancon | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 05-09-2026 | FC Annecy B | 1-1 (0-0) | Pontarlier | - | D | ||||||||
| FRA N2 | 29-08-2026 | ASPTT Dijon | 3-4 (2-1) | FC Annecy B | 5-2 (1-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Away | Vesoul | 15 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Home | Selongey | 22 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Away | Feurs | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N2 | 01-11 | Home | Evian Thonon Gaillard | 15 Days |
| FRA N2 | 08-11 | Away | Dijon II | 22 Days |
| FRA N2 | 22-11 | Home | Macon | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 2 |
| 0 | Shot(OT) | 14 | 8 | Shot(OT) | 14 |
| 0 | Corner | 2 | 6.3 | Corner | 2 |
| 0 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2 |
| 0% | Fouls | 48% | 51.1% | Fouls | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bourgoin Jallieu ( 4 Matches) | FC Annecy B ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |