tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 14:45 น. FC Kababile vs Hapoel Daliyat Al Karmel
LIVEอัปเดต 08:11 น. 08:12:06 ศ. 16 ต.ค. 2569
124คู่ติดแผนพิศดาร 8คู่คอมโบ 1+7+10 7คู่น่าเล่นไม่แพ้ 6คู่คอมโบชนะขาด 0คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 6คู่คอมโบสูงเด่น 26คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Chateauroux vs GFA Rumilly Vallieres

‹ คู่ก่อนหน้าRapid Wien vs TSV Hartberg · ส. 17 ต.ค. 00:30 น. คู่ที่ 80 / 138เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›IFK Stocksund vs Enkoping · ส. 17 ต.ค. 00:30 น.
French Championnat National 2 🕒 17-10-2026 00:30 น.
Chateaurouxเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 80 / 13800:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น
0
⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
ChateaurouxGFA Rumilly Vallieres
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.3045% @2.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.05 · เยือน 1.75
GFA Rumilly Vallieresทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านChateauroux
ต่อ 0/0.5 @2.05
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4Chateauroux
การ์ดยิงดุ🔥6.6Chateauroux
การ์ดรับหลวม🕳️8.4GFA Rumilly Vallieres
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGFA Rumilly Vallieres
รอง 0/0.5 @1.75
แนวรุก🔥12.6 vs 6.6GFA Rumilly Vallieres
การ์ดยิงดุ🔥12.6GFA Rumilly Vallieres
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Chateauroux vs GFA Rumilly Vallieres

🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านChateauroux ต่อ 0/0.5 @2.05การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChateaurouxโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chateauroux · บิลหลัก 1X2 @2.30

ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Chateauroux ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.29 (+0%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
39%29%32%
ระบบ
39%28%33%
ตลาดเอนไปทาง Chateauroux 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Chateauroux ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chateauroux · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Chateauroux ชนะ 1 ลูก22%
Chateauroux ชนะ 2 ลูก11%
Chateauroux ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
GFA Rumilly Vallieres ชนะ 1 ลูก17%
GFA Rumilly Vallieres ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Chateauroux ชนะ39%
Chateauroux ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Chateauroux คลีนชีท24%
GFA Rumilly Vallieres ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chateauroux ไม่แพ้67%
GFA Rumilly Vallieres ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chateauroux)
  • โอกาส Chateauroux ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
  • Chateauroux ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
  • GFA Rumilly Vallieres ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
  • โอกาส GFA Rumilly Vallieres ชนะ 33%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Chateauroux
ช3-1ส0-0พ0-1ส1-1พ0-1ส0-0
6/18 แต้ม
GFA Rumilly Vallieres
ช7-1ช3-0พ1-2พ0-3พ0-1ช4-1
9/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Chateaurouxยิง 1.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
2122131311111
GFA Rumilly Vallieresยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
1232211713123141
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Chateauroux
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 15
GFA Rumilly Vallieres
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Chateauroux
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
GFA Rumilly Vallieres
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Chateauroux
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 5
GFA Rumilly Vallieres
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2

คู่อื่นใน Championnat National 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Bet365 Initial 2.30 3.10 2.80 1.93 2.5 1.88 2.05 0/0.5 1.75
Live 2.30 3.10 2.80 1.93 2.5 1.88 2.05 0/0.5 1.75
18Bet Initial 2.35 3.15 2.85 1.90 2.5 1.81 2.00 0/0.5 1.73
Live 2.35 3.20 2.80 1.92 2.5 1.81 1.73 0 2.01
1xBet Initial 2.33 3.14 2.70 1.88 2.5 1.79 1.71 0 1.96
Live 2.33 3.14 2.70 1.88 2.5 1.79 1.71 0 1.96
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[FRA N1-15]   Chateauroux
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 5 0 3 2 1 3 3 15 0.0%
Home Field 2 0 0 2 0 2 0 17 0.0%
Away Field 3 0 3 0 1 1 3 9 0.0%
Last 6 5 0 3 2 1 3 3 0.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 5 0 4 1 0 1 4 14 0.0%
Home Field 2 0 1 1 0 1 1 15 0.0%
Away Field 3 0 3 0 0 0 3 8 0.0%
Last 6 5 0 4 1 0 1 4 0.0%
[FRA N1-3]   GFA Rumilly Vallieres
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 3 0 3 15 8 9 3 50.0%
Home Field 3 2 0 1 7 4 6 6 66.7%
Away Field 3 1 0 2 8 4 3 8 33.3%
Last 6 6 3 0 3 15 8 9 50.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 6 2 2 2 5 5 8 4 33.3%
Home Field 3 1 1 1 2 2 4 9 33.3%
Away Field 3 1 1 1 3 3 4 6 33.3%
Last 6 6 2 2 2 5 5 8 33.3%

Head to Head Statistics

Chateauroux Home Same League HT
Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
No Data

Previous Scores Statistics

Chateauroux Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
FRA N1 03-10-2026 Istres 0-0 (0-0) Chateauroux - D
FRA N1 12-09-2026 Chateauroux 0-1 (0-1) FC Limonest 2-6 (0-3) 1.70 3.50 4.10 L 2.00 0.5/1 1.80 L U
FRA N1 06-09-2026 Touraine 1-1 (0-0) Chateauroux - D
FRA N1 29-08-2026 Chateauroux 0-1 (0-0) Hyeres 6-7 (1-2) 1.91 3.20 3.60 L 1.98 0.5 1.83 L U
FRA N1 22-08-2026 Hauts Lyonnais 0-0 (0-0) Chateauroux 4-5 (2-1) 3.75 3.60 1.75 D 2.00 -0.5 1.80 L U
INT CF 14-08-2026 Chateauroux 3-1 (1-0) AS Montlouis - W
INT CF 08-08-2026 Vierzon 1-3 (0-1) Chateauroux - W
INT CF 01-08-2026 Chateauroux 0-1 (0-1) Bourges 5-4 (1-2) 2.10 3.30 3.00 L 1.88 0/0.5 1.93 L U
FRA D3 16-05-2026 Valenciennes 2-2 (1-0) Chateauroux 5-4 (4-1) 1.95 3.20 3.40 D 1.85 -0.5/1 1.95 L O
FRA D3 10-05-2026 Chateauroux 2-1 (0-0) Sochaux 6-9 (3-6) 4.00 3.40 1.75 W 2.00 -0.5 1.80 W O
FRA D3 01-05-2026 Dijon 1-2 (1-2) Chateauroux 4-2 1.42 3.90 6.00 W 2.00 1/1.5 1.80 W O
FRA D3 25-04-2026 Chateauroux 0-2 (0-1) Fleury Merogis U.S. 3-7 (1-2) 2.80 3.10 2.25 L 1.78 0/-0.5 2.03 L U
FRA D3 18-04-2026 Versailles 78 4-0 (3-0) Chateauroux 6-0 (2-0) 1.91 3.10 4.00 L 2.03 0.5/1 1.78 L O
FRA D3 11-04-2026 Chateauroux 3-5 (2-3) Quevilly 7-4 (2-3) 1.95 3.10 3.60 L 2.03 0.5 1.78 L O
FRA D3 04-04-2026 Aubagne 1-1 (0-1) Chateauroux 5-6 (2-2) 2.45 3.10 2.60 D 1.83 0 1.98 D U
FRA D3 28-03-2026 Chateauroux 3-1 (2-1) Concarneau 5-3 (3-1) 2.40 3.10 2.63 W 1.80 0 2.00 W O
FRA D3 18-03-2026 Stade Briochin 2-0 (1-0) Chateauroux 3-6 (1-4) 2.55 3.20 2.45 L 1.95 0 1.85 L U
FRA D3 14-03-2026 Chateauroux 0-1 (0-0) Villefranche 6-0 (2-0) 2.10 3.20 3.30 L 1.83 0/0.5 1.98 L U
FRA D3 07-03-2026 Caen 2-2 (1-0) Chateauroux 6-2 (4-1) 1.85 3.40 3.70 D 1.95 0.5 1.85 W O
FRA D3 28-02-2026 Chateauroux 0-1 (0-0) Paris 13 Atletico 8-3 (5-1) 2.10 3.25 3.10 L 1.85 0/0.5 1.95 L U
No Data
GFA Rumilly Vallieres Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 100% Over 0% Draw 0% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
FRA N1 03-10-2026 GFA Rumilly Vallieres 4-1 (2-1) FC Limonest 5-5 (3-3) 2.25 3.00 3.00 W 2.03 0/0.5 1.78 W O
FRA N1 20-09-2026 Touraine 1-0 (1-0) GFA Rumilly Vallieres - L
FRA N1 12-09-2026 GFA Rumilly Vallieres 0-3 (0-1) Hyeres 3-13 (2-6) 2.20 3.00 3.10 L 1.95 0/0.5 1.85 L O
FRA N1 05-09-2026 Hauts Lyonnais 2-1 (1-1) GFA Rumilly Vallieres - L
FRA N1 29-08-2026 GFA Rumilly Vallieres 3-0 (0-0) ES Troyes AC B 3-6 (3-2) 1.80 3.25 4.00 W 1.85 0.5 1.95 W O
FRA N1 22-08-2026 Lyon Duchere 1-7 (1-2) GFA Rumilly Vallieres 4-6 (3-3) 3.25 3.25 2.00 W 2.03 0/-0.5 1.78 W O
FRA N1 16-05-2026 GFA Rumilly Vallieres 0-1 (0-1) Creteil - L
FRA N1 09-05-2026 GRACES 1-2 (0-1) GFA Rumilly Vallieres 8-1 (6-1) 2.50 3.00 2.60 W 1.85 0 1.95 W O
FRA N1 02-05-2026 GFA Rumilly Vallieres 3-2 (1-1) Bobigny A.C. - W
FRA N1 25-04-2026 Toulon 2-1 (1-0) GFA Rumilly Vallieres 5-1 (1-0) 2.60 3.25 2.35 L 2.00 0 1.80 L O
FRA N1 18-04-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-3 (0-2) Frejus St-Raphael 10-6 (4-3) 1.57 3.60 5.00 L 2.00 1 1.80 L O
FRA N1 11-04-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-1 (1-0) Saint-Priest 3-5 (2-1) 1.57 3.60 5.00 D 1.78 0.5/1 2.03 L U
FRA N1 04-04-2026 FC Limonest 0-5 (0-1) GFA Rumilly Vallieres 10-2 (7-1) 3.80 3.40 1.80 W 2.00 -0.5 1.80 W O
FRA N1 29-03-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-1 (0-0) Istres 5-8 (4-3) 1.91 3.30 3.50 D 1.95 0.5 1.85 L U
FRA N1 21-03-2026 Andrezieux 2-1 (1-0) GFA Rumilly Vallieres 5-6 (4-1) 2.20 3.30 2.80 L 1.98 0/0.5 1.83 L O
FRA N1 15-03-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-1 (1-1) Cannes AS 5-4 (1-2) 2.63 3.30 2.30 D 2.03 0 1.78 D U
FRA N1 08-03-2026 Hyeres 1-0 (0-0) GFA Rumilly Vallieres - L
FRA N1 22-02-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-0 (0-0) St. Maur Lusi 6-3 (3-2) 1.80 3.25 4.00 W 1.85 0.5 1.95 W U
FRA N1 15-02-2026 Rousset-Ste Victoire 2-1 (1-0) GFA Rumilly Vallieres - L
FRA N1 08-02-2026 GFA Rumilly Vallieres 1-1 (0-0) GOAL FC - 1.80 3.60 3.50 D 1.80 0.5 2.00 L U
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
FRA N1 01-11 Away Saint-Priest 15 Days
FRA N1 08-11 Home Nimes 22 Days
FRA N1 12-11 Away Andrezieux 26 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
FRA N1 01-11 Home Istres 15 Days
FRA N1 12-11 Away Saint-Priest 26 Days
FRA N1 22-11 Home Nimes 36 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 2.30 3.10 2.80 2.30 3.10 2.80 1.93 2.5 1.88 1.93 2.5 1.88 2.05 0/0.5 1.75 2.05 0/0.5 1.75

ข้อมูลชุดที่ 2

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
0.3 Goal 1.3 1.1 Goal 2.1
0.7 Loss 1.7 0.9 Loss 1.4
20 Shot(OT) 11.5 14.8 Shot(OT) 10.3
2 Corner 4 4.7 Corner 3.2
2 Yellow Card 1.5 1.8 Yellow Card 0.8
52% Fouls 44.5% 49.8% Fouls 47.2%

ข้อมูลชุดที่ 3

Chateauroux ( 5 Matches) GFA Rumilly Vallieres ( 36 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 0 0 2 4
HT-D / FT-W 0 0 6 3
HT-L / FT-W 0 0 0 1
HT-W / FT-D 0 0 1 0
HT-D / FT-D 0 3 4 2
HT-L / FT-D 0 0 1 0
HT-W / FT-L 0 0 0 0
HT-D / FT-L 1 0 1 2
HT-L / FT-L 1 0 3 6