ทีเด็ดบอล Rapid Wien vs TSV Hartberg
‹ คู่ก่อนหน้าVasas Kubala Akademia(W) vs Budaorsi SC (W) · ส. 17 ต.ค. 00:15 น. คู่ที่ 78 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chateauroux vs GFA Rumilly Vallieres · ส. 17 ต.ค. 00:30 น.
Austrian Bundesliga
🕒 17-10-2026 00:30 น.
Rapid Wienเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 78 / 13700:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Rapid Wien 88%★★ · 9 ข้อ71.9พลังทีม64.6Rapid WienTSV Hartbergใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ87% @1.2713% @8.40สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.88🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1🎯
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🎯
Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5VS3⚽
Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0Rapid Wien ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)69.8พลังที่แท้จริง71.9พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+7.3Rapid Wien นำ 7.3 · ตลาดให้เต็ง 73%พลังทีม (ประมาณการ)65.3พลังที่แท้จริง64.6พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Wienต่อ 1.5/2 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.2Rapid Wienกองกลาง🎯62% vs 47%Rapid Wienแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Rapid Wienดาวเด่น 1
£5MWurmbrandดาวเด่น 2
£4MYaoดาวเด่น 3
£3MBollaการ์ดยิงดุ🔥18.0Rapid Wienการ์ดรับหลวม🕳️9.6TSV Hartbergการ์ดได้ราคา💰6/10Rapid Wienการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTSV Hartbergรอง 1.5/2 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️7.2Rapid Wienการ์ดยิงดุ🔥10.2TSV Hartbergการ์ดได้ราคา💰8/10TSV Hartbergการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Rapid Wienเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 78 / 13700:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบชนะ🏆 ★68⚖️ เสี่ยง 39% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Rapid Wien 88%★★ · 9 ข้อ71.9พลังทีม64.6
Rapid WienTSV Hartberg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
87% @1.2713% @8.40
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.88
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.81🎯
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1

Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.53⚽
Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0

Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0Rapid Wien ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)69.8
พลังที่แท้จริง71.9
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+7.3
Rapid Wien นำ 7.3 · ตลาดให้เต็ง 73%
พลังทีม (ประมาณการ)65.3
พลังที่แท้จริง64.6
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Wien
ต่อ 1.5/2 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.2Rapid Wien
กองกลาง🎯62% vs 47%Rapid Wien
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Rapid Wien
ดาวเด่น 1
£5MWurmbrand
£5MWurmbrandดาวเด่น 2
£4MYao
£4MYaoดาวเด่น 3
£3MBolla
£3MBollaการ์ดยิงดุ🔥18.0Rapid Wien
การ์ดรับหลวม🕳️9.6TSV Hartberg
การ์ดได้ราคา💰6/10Rapid Wien
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTSV Hartberg
รอง 1.5/2 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Rapid Wien
การ์ดยิงดุ🔥10.2TSV Hartberg
การ์ดได้ราคา💰8/10TSV Hartberg
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥18.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.0·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Rapid Wien = วงกลม · TSV Hartberg = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Rapid Wienประมาณการจากมูลค่านักเตะ
TSV Hartbergประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Niklas Hedl6.1
6Serge Raux Yao6.7
77Bendeguz Bolla6.5
20Ange Ahoussou6.4
4Jakob Maximilian Scholler6.3
18Matthias Seidl6.4
14Martin Atemengue6.1
30Nicolas Bajlicz6.0
15Nikolaus Wurmbrand6.8
10Petter Nosa Dahl6.4
8Tonni Adamsen6.2
91Armin Pecsi6.0FW18Fabian Wilfinger6.0
PK14Paul Komposch5.9
27Konstantin Schopp5.9
2Luca Pazourek5.9BM4Benjamin Markus6.1
10Oliver Lukic6.1
5Youba Diarra5.8
49Andrija Radulovic6.0
7Angelo Gattermayer5.9MH22Marco Hoffmann5.8
Rapid Wien4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
TSV Hartberg4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Rapid Wien vs แนวรุก TSV Hartberg
4vs325.9 – 17.8 คะแนน
Rapid Wien คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.5 – 17.9 คะแนน
Rapid Wien คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Rapid Wien vs แนวรับ TSV Hartberg
3vs419.4 – 23.7 คะแนน
TSV Hartberg คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Rapid Wien คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Rapid Wien vs TSV Hartberg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRapid Wien ต่อ 1.5/2 @1.97การ์ด 10 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 12 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRapid Wien +7.371.9 vs 64.6
🃏ศึกดาวเด่นRapid Wien ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งRapid Wienโอกาสชนะ 73%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Rapid Wien @1.2768/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Rapid Wien ★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rapid Wien · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Rapid Wien ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.27 · ควรเป็น @1.31 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rapid Wien 62 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rapid Wien ต่อ 1.5/2
ได้ 34%ได้ครึ่ง 27%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 61% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rapid Wien · คาดสกอร์ 2.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rapid Wien ชนะ 1 ลูก10%
Rapid Wien ชนะ 2 ลูก27%
Rapid Wien ชนะ 3 ลูกขึ้นไป34%
เสมอ17%
TSV Hartberg ชนะ 1 ลูก7%
TSV Hartberg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Rapid Wien ชนะ71%
Rapid Wien ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป61%
Rapid Wien คลีนชีท25%
TSV Hartberg ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rapid Wien ไม่แพ้88%
TSV Hartberg ไม่แพ้29%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Rapid Wien ★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-06%2-26%3-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rapid Wien)
- โอกาส Rapid Wien ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 61%
- Rapid Wien ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- TSV Hartberg เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Rapid Wien ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 61%
- TSV Hartberg ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด TSV Hartberg เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rapid Wien
ช3-1พ1-5ช5-2ช3-0ช3-0ช2-0
TSV Hartberg
ช3-2ช4-0ส2-2ส3-3ช5-0ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rapid Wienยิง 3.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
TSV Hartbergยิง 2.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rapid Wien
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 21
TSV Hartberg
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Wien
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
TSV Hartberg
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Wien
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
TSV Hartberg
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Rapid Wien ชนะ 3เสมอ 2TSV Hartberg ชนะ 3
- 22-04-2026Rapid Wien0 - 2TSV Hartberg
- 19-04-2026TSV Hartberg2 - 2Rapid Wien
- 07-02-2026Rapid Wien1 - 1TSV Hartberg
- 31-08-2025TSV Hartberg0 - 1Rapid Wien
- 09-03-2025TSV Hartberg2 - 1Rapid Wien
- 20-10-2024Rapid Wien2 - 1TSV Hartberg
- 19-05-2024Rapid Wien0 - 3TSV Hartberg
- 31-03-2024TSV Hartberg0 - 3Rapid Wien
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rapid Wien@1.33 → @1.27▼ 4.3%
เสมอ@5.23 → @5.63▲ 7.6%
ทีมเยือน TSV Hartberg@7.17 → @8.40▲ 17.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.20 | 5.70 | 8.40 | 1.78 | 3/3.5 | 1.94 | 1.80 | 1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.17 | 6.20 | 9.30 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.91 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 1.35 | 5.20 | 6.70 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.27 | 5.90 | 8.20 | 1.95 | 3.5 | 1.91 | 2.00 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 5.50 | 8.50 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.29 | 5.75 | 10.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.31 | 5.30 | 7.40 | 1.85 | 3/3.5 | 1.97 | 1.95 | 1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.28 | 5.70 | 8.80 | 1.75 | 3/3.5 | 2.07 | 1.93 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.25 | 5.75 | 9.50 | 1.83 | 3/3.5 | 2.01 | 2.00 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.25 | 5.75 | 9.50 | 1.96 | 3.5 | 1.87 | 1.94 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.30 | 5.50 | 7.70 | 1.84 | 3/3.5 | 2.00 | 1.82 | 1.5 | 2.04 | |
| Live | 1.27 | 5.80 | 8.20 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.96 | 1.5/2 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.30 | 5.50 | 7.70 | 1.84 | 3/3.5 | 2.00 | 1.82 | 1.5 | 2.04 | |
| Live | 1.27 | 5.80 | 8.20 | 2.00 | 3.5 | 1.87 | 1.96 | 1.5/2 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 1.34 | 5.00 | 6.30 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.98 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.50 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.97 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.26 | 4.97 | 8.15 | 1.85 | 3/3.5 | 1.99 | 2.01 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.27 | 5.50 | 9.05 | 1.99 | 3.5 | 1.89 | 1.99 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.27 | 5.50 | 8.75 | 1.81 | 3/3.5 | 1.91 | 1.90 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.26 | 5.75 | 9.00 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.89 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.29 | 5.93 | 7.89 | 1.89 | 3.5 | 1.91 | 1.82 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.27 | 6.46 | 9.24 | 1.97 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | 1.5/2 | 1.94 | ||
| hkjc | Initial | 1.12 | 6.60 | 10.50 | 1.87 | 3.5/4 | 1.83 | 1.96 | 2 | 1.81 | |
| Live | 1.16 | 6.10 | 9.25 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.85 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 1.25 | 5.50 | 9.00 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 8.50 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.89 | 1.5/2 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.30 | 6.00 | 9.00 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.75 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.30 | 6.00 | 8.50 | 1.90 | 3.5 | 1.83 | 1.75 | 1.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.27 | 5.80 | 8.75 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.71 | 1.5 | 2.01 | |
| Live | 1.26 | 5.90 | 9.35 | 1.95 | 3.5 | 1.79 | 1.90 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D1-1] Rapid Wien | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 7 | 0 | 1 | 23 | 7 | 21 | 1 | 87.5% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 15 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 6 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 20 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 12 | 4 | 19 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 1 | 12 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 66.7% |
| [AUT D1-6] TSV Hartberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 16 | 11 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 12 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 11 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Rapid Wien Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 22-04-2026 | Rapid Wien | 0-2 (0-1) | TSV Hartberg | 11-1 (2-1) | 1.62 | 3.60 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| AUT D1 | 19-04-2026 | TSV Hartberg | 2-2 (1-0) | Rapid Wien | 4-4 (1-4) | 3.60 | 3.30 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| AUT D1 | 07-02-2026 | Rapid Wien | 1-1 (0-1) | TSV Hartberg | 9-2 (5-1) | 1.75 | 3.50 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| AUT D1 | 31-08-2025 | TSV Hartberg | 0-1 (0-0) | Rapid Wien | 0-5 (0-2) | 3.75 | 3.40 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D1 | 09-03-2025 | TSV Hartberg | 2-1 (0-0) | Rapid Wien | 6-3 (2-1) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D1 | 20-10-2024 | Rapid Wien | 2-1 (1-1) | TSV Hartberg | 7-1 (6-0) | 1.73 | 4.20 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | D |
| AUT D1 | 19-05-2024 | Rapid Wien | 0-3 (0-1) | TSV Hartberg | 8-1 (4-1) | 1.70 | 4.00 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| AUT D1 | 31-03-2024 | TSV Hartberg | 0-3 (0-2) | Rapid Wien | 1-7 (1-2) | 3.00 | 3.75 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| AUT D1 | 11-11-2023 | TSV Hartberg | 1-0 (1-0) | Rapid Wien | 2-12 (0-7) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 13-08-2023 | Rapid Wien | 0-1 (0-0) | TSV Hartberg | 6-6 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | L | U |
| AUT D1 | 12-11-2022 | TSV Hartberg | 1-2 (1-1) | Rapid Wien | 6-5 (2-1) | 3.60 | 4.00 | 1.85 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| AUT D1 | 26-10-2022 | Rapid Wien | 5-1 (1-1) | TSV Hartberg | 7-5 (3-4) | 1.65 | 4.00 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| AUT CUP | 05-02-2022 | Rapid Wien | 1-2 (1-2) | TSV Hartberg | 12-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 6.00 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | D |
| AUT D1 | 24-10-2021 | TSV Hartberg | 1-1 (0-1) | Rapid Wien | 5-3 (2-2) | 3.20 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 24-07-2021 | Rapid Wien | 0-2 (0-1) | TSV Hartberg | 10-4 (6-2) | 1.44 | 4.75 | 6.00 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D1 | 14-03-2021 | Rapid Wien | 4-0 (1-0) | TSV Hartberg | 6-5 (3-2) | 1.36 | 5.00 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 06-12-2020 | TSV Hartberg | 1-3 (0-2) | Rapid Wien | 3-3 (2-2) | 5.25 | 4.75 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 21-06-2020 | Rapid Wien | 0-1 (0-1) | TSV Hartberg | 7-2 (3-1) | 1.50 | 4.75 | 5.75 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D1 | 17-06-2020 | TSV Hartberg | 0-1 (0-1) | Rapid Wien | 3-7 (1-4) | 4.33 | 4.20 | 1.66 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| AUT D1 | 23-02-2020 | TSV Hartberg | 2-2 (1-1) | Rapid Wien | 5-4 (2-2) | 4.33 | 4.20 | 1.66 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rapid Wien Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 11-10-2026 | LASK Linz | 0-2 (0-0) | Rapid Wien | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D1 | 19-09-2026 | Rapid Wien | 3-0 (1-0) | WSG Swarovski Tirol | 6-3 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Wolfsberger AC | 0-3 (0-2) | Rapid Wien | 1-6 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | SK Austria Klagenfurt | 2-5 (1-2) | Rapid Wien | 0-4 (0-2) | 17.00 | 11.00 | 1.06 | W | 1.85 | -3 | 1.95 | D | O |
| AUT D1 | 03-09-2026 | Red Bull Salzburg | 5-1 (3-0) | Rapid Wien | 2-6 (1-3) | 1.73 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | Rapid Wien | 3-1 (2-1) | Sturm Graz | 6-4 (3-2) | 2.05 | 3.50 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 26-08-2026 | Rapid Wien | 1-1 (1-0) | Heart of Midlothian | 8-6 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Heart of Midlothian | 2-2 (0-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 17-08-2026 | Rapid Wien | 8-0 (5-0) | Grazer AK | 8-1 (1-1) | 2.15 | 3.25 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | Rapid Wien | 2-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 5-1 (3-1) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D1 | 09-08-2026 | SV Ried | 1-2 (0-1) | Rapid Wien | 3-4 (2-3) | 2.75 | 3.25 | 2.32 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-4 (1-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-0) | 5.25 | 4.20 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| AUT D1 | 03-08-2026 | Rapid Wien | 1-0 (1-0) | Rheindorf Altach | 6-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Rapid Wien | 6-2 (3-1) | FC Santa Coloma | 2-3 (1-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| AUT CUP | 27-07-2026 | SV Wienerberger | 0-3 (0-1) | Rapid Wien | 0-7 (0-4) | 11.00 | 7.50 | 1.14 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | FC Santa Coloma | 1-3 (0-0) | Rapid Wien | 2-7 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Rapid Wien | 3-2 (3-2) | Hamburger SV | 4-4 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Rapid Wien | 4-1 (3-0) | Panathinaikos | 3-7 (1-3) | 2.55 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 12-07-2026 | WSC Hertha Wels | 1-2 (0-0) | Rapid Wien | 2-11 (1-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | D |
| INT CF | 05-07-2026 | Rapid Wien | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 5-4 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| TSV Hartberg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 11-10-2026 | TSV Hartberg | 4-3 (1-2) | Austria Lustenau | 4-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-09-2026 | TSV Hartberg | 5-0 (2-0) | Kapfenberg | 5-4 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D1 | 20-09-2026 | TSV Hartberg | 3-3 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (0-4) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 13-09-2026 | WSG Swarovski Tirol | 2-2 (0-2) | TSV Hartberg | 14-5 (4-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | SK Vorwarts Steyr | 0-4 (0-4) | TSV Hartberg | 2-9 (0-3) | 23.00 | 13.00 | 1.06 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | TSV Hartberg | 3-2 (2-1) | SV Ried | 4-4 (3-0) | 2.85 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D1 | 22-08-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | TSV Hartberg | 11-2 (5-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 16-08-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | Austria Wien | 8-4 (6-0) | 3.25 | 3.30 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUT D1 | 09-08-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-0) | Sturm Graz | 3-9 (1-1) | 4.00 | 3.70 | 1.71 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | U |
| AUT D1 | 02-08-2026 | Red Bull Salzburg | 1-0 (0-0) | TSV Hartberg | 19-2 (11-1) | 1.38 | 4.75 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| AUT CUP | 26-07-2026 | SC Imst | 1-3 (1-2) | TSV Hartberg | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | ASK Voitsberg | 3-3 (0-2) | 1.30 | 6.00 | 5.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | 6-5 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | TSV Hartberg | 3-0 (2-0) | Marila Pribram | 6-2 (1-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (1-0) | Brno | 1-2 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | TSV Hartberg | 1-1 (0-1) | Ujpesti | 0-2 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | SC Weiz | 3-2 (2-2) | TSV Hartberg | 1-16 (0-4) | 10.00 | 8.00 | 1.14 | L | 1.83 | -3/3.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | TSV Hartberg | 3-1 (1-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 1-5 (1-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D1 | 17-05-2026 | Red Bull Salzburg | 1-3 (0-2) | TSV Hartberg | 13-2 (7-1) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 10-05-2026 | TSV Hartberg | 2-4 (1-3) | Sturm Graz | 2-7 (1-5) | 4.00 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 25-10 | Home | Austria Lustenau | 8 Days |
| AUT D1 | 31-10 | Away | Austria Wien | 15 Days |
| AUT D1 | 07-11 | Home | Wolfsberger AC | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 24-10 | Home | Wolfsberger AC | 8 Days |
| AUT D1 | 31-10 | Away | Grazer AK | 15 Days |
| AUT D1 | 07-11 | Home | Rheindorf Altach | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.80 | 2.69 | 5.80 | 1.68 | 2.85 | 6.40 | 2.06 | 1.5 | 1.80 | 2.06 | 1.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.08 | 1.95 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Initial | 1.35 | 5.20 | 6.70 | 1.27 | 5.90 | 8.20 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 3.5 | 1.91 | 1.98 | 1.5 | 1.90 | 2.00 | 1.5/2 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 2.88 | 7.50 | 1.67 | 3.00 | 7.50 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.29 | 5.50 | 8.50 | 1.27 | 5.50 | 9.50 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.71 | 2.70 | 5.90 | 1.62 | 2.81 | 6.60 | 2.16 | 1.5 | 1.72 | 2.11 | 1.5 | 1.76 | 2.08 | 0.5/1 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Initial | 1.34 | 5.00 | 6.30 | 1.27 | 5.50 | 7.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.99 | 3.5 | 1.87 | 1.98 | 1.5 | 1.90 | 1.97 | 1.5/2 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 3 | 3 | Goal | 1.7 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 1.6 |
| 7.3 | Shot(OT) | 11.3 | 11.6 | Shot(OT) | 16.8 |
| 5.3 | Corner | 5 | 5.8 | Corner | 4.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.5 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 8.7 | Fouls | 14.5 | 9.7 | Fouls | 12.6 |
| 65% | Possession | 53.7% | 61.5% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Rapid Wien ( 41 Matches) | TSV Hartberg ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 3 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 5 | 0 |