ทีเด็ดบอล USV Gnas vs Grossklein
‹ คู่ก่อนหน้าCorum Belediyespor vs Caykur Rizespor · ส. 17 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 76 / 138เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Wildon vs SV Pachern · ส. 17 ต.ค. 00:00 น.
Austria Landesliga
🕒 17-10-2026 00:00 น.
USV Gnasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 76 / 13800:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSUSV GnasGrosskleinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ92% @1.178% @13.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95Grosskleinทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUSV Gnasต่อ 2/2.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 18.0USV Gnasการ์ดยิงดุ🔥10.2USV Gnasการ์ดรับหลวม🕳️18.0Grosskleinการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGrosskleinรอง 2/2.5 @1.95แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Grosskleinการ์ดรับหลวม🕳️8.4USV Gnasการ์ดยิงดุ🔥11.4Grosskleinการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 18.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
USV Gnasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 76 / 13800:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
USV GnasGrossklein
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
92% @1.178% @13.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Grosskleinทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUSV Gnas
ต่อ 2/2.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️8.4 vs 18.0USV Gnas
การ์ดยิงดุ🔥10.2USV Gnas
การ์ดรับหลวม🕳️18.0Grossklein
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGrossklein
รอง 2/2.5 @1.95
แนวรุก🔥11.4 vs 10.2Grossklein
การ์ดรับหลวม🕳️8.4USV Gnas
การ์ดยิงดุ🔥11.4Grossklein
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 18.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์USV Gnas vs Grossklein
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUSV Gnas ต่อ 2/2.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUSV Gnasโอกาสชนะ 79%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: USV Gnas · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา USV Gnas ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.17 · ควรเป็น @1.25 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง USV Gnas 72 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป USV Gnas ต่อ 2/2.5
ได้ 35%เสียครึ่ง 28%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 63% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง USV Gnas · คาดสกอร์ 2.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
USV Gnas ชนะ 1 ลูก11%
USV Gnas ชนะ 2 ลูก28%
USV Gnas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป35%
เสมอ15%
Grossklein ชนะ 1 ลูก6%
Grossklein ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
USV Gnas ชนะ74%
USV Gnas ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป63%
USV Gnas คลีนชีท21%
Grossklein ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
USV Gnas ไม่แพ้89%
Grossklein ไม่แพ้26%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)59%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.522%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-17%1-17%2-27%3-26%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง USV Gnas)
- โอกาส USV Gnas ชนะ 74% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 63%
- Grossklein เสียเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.17 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.25 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 63%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
USV Gnas
ช3-0พ1-3พ1-2ส1-1พ0-1พ2-3
Grossklein
พ0-2ช3-1พ0-2ช3-2พ0-5พ2-6
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
USV Gnasยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Grosskleinยิง 1.9 · เสีย 3.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
USV Gnas
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
Grossklein
4.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 30
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
USV Gnas
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Grossklein
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
USV Gnas
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Grossklein
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
คู่อื่นใน Landesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.17 | 5.50 | 12.30 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.89 | 2 | 1.81 | |
| Live | 1.16 | 5.40 | 12.90 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.85 | 2 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.90 | 3.90 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.71 | 2 | 1.82 | |
| Live | 1.15 | 6.00 | 12.00 | 1.80 | 3.5 | 1.77 | 1.72 | 2 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.13 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 2.50 | 1.5 | 1.46 | |
| Live | 1.14 | 5.75 | 14.20 | 1.85 | 3.5 | 1.82 | 1.60 | 1.5/2 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| USV Gnas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Grossklein | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| USV Gnas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| USV Gnas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 03-10-2026 | USV Gnas | 2-3 (1-1) | SK Furstenfeld | - | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| AUS L | 25-09-2026 | SV Schermann Rohrbach | 1-0 (0-0) | USV Gnas | 6-6 (2-5) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 19-09-2026 | USV Gnas | 1-1 (1-1) | SV Wildon | 4-11 (3-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 15-08-2026 | USV Gnas | 1-2 (0-1) | SV Ilz | 5-10 (0-6) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Kalsdorf | 3-1 (1-0) | USV Gnas | 9-4 (3-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | USV Gnas | 3-0 (2-0) | SC Gleisdorf | 5-5 (1-2) | 3.60 | 4.50 | 1.61 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 06-06-2026 | USV Gnas | 5-2 (4-0) | Leoben | 9-2 (4-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 22-05-2026 | SV Ilz | 1-2 (0-0) | USV Gnas | 10-1 (6-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 09-05-2026 | SK Furstenfeld | 1-0 (1-0) | USV Gnas | 11-3 (4-1) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 06-05-2026 | USV Gnas | 2-0 (0-0) | SV Lebring | 4-7 (0-2) | 2.80 | 4.00 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 25-04-2026 | USV Gnas | 1-5 (1-2) | Allerheiligen | 9-8 (3-5) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| AUS L | 04-04-2026 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-0 (0-0) | USV Gnas | 2-4 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 28-03-2026 | USV Gnas | 2-1 (1-0) | Weinland Gamlitz | 7-12 (4-5) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Wildon | 3-1 (1-0) | USV Gnas | 3-2 (2-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 01-11-2025 | USV Gnas | 3-3 (1-1) | ASK Mochart Koflach | 7-6 (4-1) | 2.40 | 3.75 | 2.30 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| AUS L | 11-10-2025 | USV Gnas | 2-2 (1-0) | SK Furstenfeld | 1-16 (1-9) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 04-10-2025 | SV Lebring | 3-0 (1-0) | USV Gnas | 8-2 (2-0) | 1.57 | 4.75 | 3.80 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| AUS L | 27-09-2025 | USV Gnas | 6-0 (3-0) | SC Bruck An Der Mur | 10-9 (4-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 20-09-2025 | Allerheiligen | 2-1 (0-1) | USV Gnas | 8-0 (5-0) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 06-09-2025 | SV Pachern | 3-2 (0-1) | USV Gnas | 7-6 (6-2) | 1.62 | 4.33 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Grossklein Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 14-10-2026 | Grossklein | 2-6 (1-2) | SV Schermann Rohrbach | 5-11 (3-6) | 2.90 | 3.80 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 10-10-2026 | SV Wildon | 5-0 (2-0) | Grossklein | 6-3 (2-1) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| AUS L | 03-10-2026 | Grossklein | 3-2 (2-0) | Leoben | 4-4 (1-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 16-09-2026 | UFC Fehring | 2-0 (0-0) | Grossklein | 3-6 (1-2) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Pachern | 1-3 (1-1) | Grossklein | 4-6 (2-5) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| AUS L | 14-08-2026 | Grossklein | 0-2 (0-2) | TUS Bad Waltersdorf | 6-5 (1-2) | 2.88 | 4.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 16-07-2025 | Grossklein | 1-6 (0-3) | SV Wildon | - | 2.20 | 3.30 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 01-05-2025 | Grossklein | 5-2 (1-2) | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 0-2 | 2.30 | 4.00 | 2.38 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 09-04-2025 | Grossklein | 2-0 (1-0) | 1. FC Leibnitz | 6-4 (4-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 15-10-2024 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 4-3 (1-0) | Grossklein | 8-5 (4-3) | 1.30 | 5.75 | 5.75 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 25-09-2024 | SV Strass | 1-4 (0-2) | Grossklein | 1-4 (0-3) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-08-2024 | Grossklein | 2-2 (0-0) | Carda Martjanci | - | D | ||||||||
| AUS L | 24-03-2024 | Grossklein | 1-3 (0-2) | SC Unterpremstatten | 2-1 (2-0) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| AUS L | 16-03-2024 | Grossklein | 1-3 (0-2) | TuS Rein | 4-1 (1-0) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 17-02-2024 | Weinland Gamlitz | 3-0 (2-0) | Grossklein | - | L | ||||||||
| AUS L | 26-08-2023 | SV Strass | 0-2 (0-1) | Grossklein | 5-3 (3-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 19-04-2023 | Grossklein | 1-1 (1-0) | USV Draxler Mooskirc | 3-3 (2-1) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | |||||
| AUS L | 25-09-2022 | Grossklein | 2-1 (0-1) | ATUS Barnbach | 6-10 (3-2) | 3.50 | 4.50 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 20-09-2022 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 3-0 (0-0) | Grossklein | 6-4 (5-3) | L | ||||||||
| AUS L | 10-09-2022 | Grossklein | 2-4 (1-1) | SV Pachern | 8-4 (3-2) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
USV Gnas | No Data | Grossklein | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.17 | 6.50 | 13.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 4.3 | 1.4 | Loss | 3 |
| 11 | Shot(OT) | 21.7 | 10.8 | Shot(OT) | 13.1 |
| 5 | Corner | 4 | 4.6 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 3.7 | 0.7 | Yellow Card | 3.1 |
| 54% | Fouls | 47.7% | 45.7% | Fouls | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| USV Gnas ( 23 Matches) | Grossklein ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 2 | 1 |