ทีเด็ดบอล SD Gernika vs SD Amorebieta
‹ คู่ก่อนหน้าViking vs Fredrikstad · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 365 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Winterthur vs Luzern · ส. 17 ต.ค. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 23:00 น.
SD Gernikaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 365 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSSD GernikaSD Amorebietaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1742% @3.00สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83SD Amorebietaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSD Gernikaต่อ 0/0.5 @1.93แนวรุก🔥10.8 vs 5.4SD Gernikaการ์ดยิงดุ🔥10.8SD Gernikaการ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Amorebietaการ์ดได้ราคา💰7/10SD Gernikaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSD Amorebietaรอง 0/0.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Gernikaการ์ดยิงดุ🔥5.4SD Amorebietaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.81แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
SD Gernikaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 365 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVS
SD GernikaSD Amorebieta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1742% @3.00
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
SD Amorebietaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Gernika
ต่อ 0/0.5 @1.93
แนวรุก🔥10.8 vs 5.4SD Gernika
การ์ดยิงดุ🔥10.8SD Gernika
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Amorebieta
การ์ดได้ราคา💰7/10SD Gernika
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSD Amorebieta
รอง 0/0.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Gernika
การ์ดยิงดุ🔥5.4SD Amorebieta
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.81
แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Gernika vs SD Amorebieta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSD Gernika ต่อ 0/0.5 @1.93การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.81การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Gernikaโอกาสชนะ 41%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 245/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Gernika · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SD Gernika ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @1.96 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Gernika 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SD Gernika ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Gernika · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Gernika ชนะ 1 ลูก22%
SD Gernika ชนะ 2 ลูก14%
SD Gernika ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
SD Amorebieta ชนะ 1 ลูก18%
SD Amorebieta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SD Gernika ชนะ45%
SD Gernika ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
SD Gernika คลีนชีท41%
SD Amorebieta ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Gernika ไม่แพ้73%
SD Amorebieta ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-010%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Gernika)
- โอกาส SD Gernika ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SD Gernika คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- ราคา @2.17 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.96 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (41%)
- SD Gernika ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SD Gernika ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- SD Amorebieta รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส SD Amorebieta ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Gernika
ส2-2ช4-0ช4-0ส1-1พ1-2ส1-1
SD Amorebieta
ส2-2พ0-1ช2-0พ0-1ช1-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Gernikaยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
SD Amorebietaยิง 0.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Gernika
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
SD Amorebieta
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Gernika
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
SD Amorebieta
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Gernika
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
SD Amorebieta
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SD Gernika ชนะ 4เสมอ 3SD Amorebieta ชนะ 1
- 27-08-2026SD Gernika1 - 1SD Amorebieta
- 11-04-2026SD Amorebieta1 - 2SD Gernika
- 11-10-2025SD Gernika1 - 0SD Amorebieta
- 19-08-2022SD Gernika1 - 0SD Amorebieta
- 02-03-2019SD Amorebieta3 - 1SD Gernika
- 12-10-2018SD Gernika1 - 1SD Amorebieta
- 24-02-2018SD Amorebieta1 - 2SD Gernika
- 07-10-2017SD Gernika0 - 0SD Amorebieta
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Gernika@2.14 → @2.171.2%
เสมอ@3.04 → @2.991.6%
ทีมเยือน SD Amorebieta@3.00 → @3.000.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.21:30
CD EbroGirona B
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
Ourense CFcoruxo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
PortugaleteEibar B
ส. 17 ต.ค.22:00
Barcelona BUtebo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
Osasuna BUE Olot
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.13 | 2.98 | 2.90 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.13 | 2.98 | 2.90 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.20 | 3.00 | 3.10 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.23 | 2.97 | 3.02 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 2.88 | 3.09 | 1.78 | 2 | 1.96 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.00 | 3.00 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.76 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 2.85 | 3.15 | 1.72 | 2 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.24 | 2.83 | 3.20 | 1.81 | 2 | 1.94 | 1.92 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.27 | 2.89 | 3.28 | 1.83 | 2 | 1.96 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.10 | 3.15 | 2.14 | 2.5 | 1.63 | 1.58 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.20 | 2.94 | 3.21 | 2.03 | 2/2.5 | 1.67 | 1.86 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] SD Gernika | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 6 | 9 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-10] SD Amorebieta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SD Gernika Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2025 | SD Gernika | 1-0 (0-0) | SD Amorebieta | 4-4 (2-2) | 2.30 | 3.30 | 2.62 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 19-08-2022 | SD Gernika | 1-0 (0-0) | SD Amorebieta | 3-6 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 02-03-2019 | SD Amorebieta | 3-1 (1-0) | SD Gernika | 10-6 (6-5) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 12-10-2018 | SD Gernika | 1-1 (0-0) | SD Amorebieta | 6-1 (3-0) | 2.10 | 3.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 24-02-2018 | SD Amorebieta | 1-2 (0-0) | SD Gernika | 2-3 | 2.30 | 3.00 | 2.87 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | W | O |
| SPA D4 | 07-10-2017 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | 4-5 (0-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| SPA D4 | 19-02-2017 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | 6-3 (5-2) | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 2.10 | 0.5/1 | 1.70 | L | U |
| SPA D4 | 01-10-2016 | SD Amorebieta | 3-1 (2-1) | SD Gernika | - | 1.90 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 07-05-2016 | SD Gernika | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 19-12-2015 | SD Amorebieta | 1-0 (1-0) | SD Gernika | 9-5 (5-3) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Gernika Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Alaves B | 1-1 (0-0) | SD Gernika | 2-6 (1-4) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | Sestao | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (1-0) | SD Gernika | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Gernika | 4-0 (0-0) | UD Llanera | 4-3 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Arosa SC | 0-4 (0-2) | SD Gernika | 8-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Gernika | 2-2 (2-1) | Bergantinos CF | 3-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | CD Basconia | 4-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Santurtzi CD | 1-2 (1-1) | SD Gernika | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Leioa | 0-1 (0-0) | SD Gernika | 2-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | 7-2 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Basconia | 0-0 (0-0) | SD Gernika | 5-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-0) | CD Tudelano | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 8-4 (5-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Gernika | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Gernika | 2-3 (1-1) | Naxara | 5-2 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 14-03-2026 | SD Beasain | 4-0 (2-0) | SD Gernika | 1-2 | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| SD Amorebieta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | SD Amorebieta | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | Ourense CF | 7-1 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | 4-3 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Bergantinos CF | 1-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Amorebieta | 2-2 (1-1) | Arosa SC | 3-6 (1-5) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Aurrera de Vitoria | 2-0 (0-0) | SD Amorebieta | 2-1 | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 3-5 (0-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural de Durango | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Eibar B | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 1-6 (1-3) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Amorebieta | 1-5 (1-3) | Arenas Club de Getxo | 1-3 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Mutilve | 0-2 (0-2) | SD Amorebieta | 8-3 (4-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Amorebieta | 1-1 (1-1) | Sestao | 7-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 5-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | SD Amorebieta | 2-0 (0-0) | Eibar B | 1-11 (0-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | 10-6 (6-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Atletico Astorga | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Marino luanco | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Gimnastica Torrelavega | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | coruxo FC | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Gimnastica Torrelavega | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Basconia | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 1.89 | 3.65 | 2.88 | 1.89 | 3.65 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.63 | 0 | 2.07 | 1.63 | 0 | 2.07 | |
| Initial | 2.13 | 2.98 | 2.90 | 2.13 | 2.98 | 2.90 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 2.20 | 3.00 | 3.10 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 10.3 | 10.4 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3.7 | Corner | 5.3 | 3.8 | Corner | 4.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 1.5 |
| 13 | Fouls | 11.3 | 10.5 | Fouls | 13.3 |
| 53% | Possession | 50.3% | 51.8% | Possession | 47.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SD Gernika ( 40 Matches) | SD Amorebieta ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 6 | 0 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 3 |