ทีเด็ดบอล Barcelona B vs Utebo FC
‹ คู่ก่อนหน้าPortugalete vs Eibar B · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 342 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Osasuna B vs UE Olot · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Barcelona Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 342 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Barcelona B 87%★★ · 9 ข้อVSBarcelona BUtebo FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ87% @1.2413% @7.95สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80Utebo FCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBarcelona Bต่อ 1.5/2 @1.96แนวรุก🔥10.2 vs 6.6Barcelona Bกองกลาง🎯62% vs 48%Barcelona Bแนวรับ🛡️3.6 vs 6.6Barcelona Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Barcelona Bการ์ดรับเหนียว🧱3.6Barcelona Bการ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Barcelona Bการ์ดได้ราคา💰6/10Barcelona Bการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUtebo FCรอง 1.5/2 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.6Utebo FCการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92แนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 3การ์ด 2 ใบ
Barcelona Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 342 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Barcelona B 87%★★ · 9 ข้อVS
Barcelona BUtebo FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
87% @1.2413% @7.95
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
Utebo FCทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBarcelona B
ต่อ 1.5/2 @1.96
แนวรุก🔥10.2 vs 6.6Barcelona B
กองกลาง🎯62% vs 48%Barcelona B
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.6Barcelona B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Barcelona B
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Barcelona B
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Barcelona B
การ์ดได้ราคา💰6/10Barcelona B
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUtebo FC
รอง 1.5/2 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.6Utebo FC
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
แนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 3
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barcelona B vs Utebo FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBarcelona B ต่อ 1.5/2 @1.96การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarcelona Bโอกาสชนะ 71%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 369/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Barcelona B ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barcelona B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barcelona B ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.24 · ควรเป็น @1.31 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barcelona B 60 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barcelona B ต่อ 1.5/2
ได้ 18%ได้ครึ่ง 27%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 45% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barcelona B · คาดสกอร์ 1.5 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barcelona B ชนะ 1 ลูก22%
Barcelona B ชนะ 2 ลูก27%
Barcelona B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ20%
Utebo FC ชนะ 1 ลูก9%
Utebo FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Barcelona B ชนะ67%
Barcelona B ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Barcelona B คลีนชีท45%
Utebo FC ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barcelona B ไม่แพ้87%
Utebo FC ไม่แพ้33%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Barcelona B ★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-112%2-011%0-010%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barcelona B)
- โอกาส Barcelona B ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Barcelona B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
- Barcelona B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.24 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.31 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 45%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barcelona B
ช5-0ส0-0ช1-0ช4-0ช2-1ช1-0
Utebo FC
ส1-1ส1-1ช2-1พ0-1ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barcelona Bยิง 1.7 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Utebo FCยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barcelona B
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Utebo FC
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barcelona B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Utebo FC
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barcelona B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Utebo FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barcelona B@1.22 → @1.24▲ 2.1%
เสมอ@5.13 → @5.00▼ 2.4%
ทีมเยือน Utebo FC@8.70 → @7.95▼ 8.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.21:30
CD EbroGirona B
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
Ourense CFcoruxo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
PortugaleteEibar B
ส. 17 ต.ค.22:00
Osasuna BUE Olot
ส. 17 ต.ค.23:00
SD GernikaSD Amorebieta
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.21 | 5.00 | 7.90 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.93 | 1.5/2 | 1.77 | |
| Live | 1.21 | 5.00 | 7.90 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.93 | 1.5/2 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.22 | 5.25 | 9.50 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 1.27 | 5.00 | 8.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.20 | 5.00 | 11.50 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.86 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.23 | 4.85 | 9.85 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.96 | 1.5/2 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.19 | 5.00 | 10.00 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.81 | 1.5/2 | 1.71 | |
| Live | 1.24 | 5.00 | 8.50 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.87 | 1.5/2 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 1.27 | 4.94 | 8.26 | 1.93 | 3 | 1.82 | 1.79 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.26 | 5.26 | 9.32 | 1.93 | 3 | 1.86 | 1.99 | 1.5/2 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.27 | 5.10 | 9.40 | 1.74 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.23 | 4.95 | 11.10 | 2.13 | 3/3.5 | 1.61 | 1.92 | 1.5/2 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-1] Barcelona B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 1 | 16 | 1 | 83.3% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 1 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-11] Utebo FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 8 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Barcelona B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barcelona B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Barcelona B | 1-0 (0-0) | SD Logrones | 6-5 (2-3) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Tudelano | 1-2 (1-0) | Barcelona B | - | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Barcelona B | 4-0 (1-0) | Pena Sport | 4-3 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Barbastro | 0-1 (0-1) | Barcelona B | 2-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Logrones B | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 6-4 (5-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Barcelona B | 5-0 (2-0) | Naxara | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-09-2026 | Sabadell | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 10-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 29-08-2026 | Barcelona B | 1-2 (0-0) | UE Cornella | - | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-08-2026 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 2-9 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Barcelona B | 1-0 (1-0) | CE Europa | - | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | LHospitalet | 1-2 (0-2) | Barcelona B | 3-3 | 3.90 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Tona | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 4-7 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Torrent C.F | 3-1 (1-1) | Barcelona B | 6-7 (3-5) | 4.50 | 3.80 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barcelona B | 2-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | 10-6 (4-4) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 5-7 (1-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Porreres | 1-5 (1-3) | Barcelona B | 2-4 (0-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | 7-4 (2-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-0 (0-0) | Barcelona B | 5-4 (3-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Utebo FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Utebo FC | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Barbastro | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 15-1 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UE Olot | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 5-5 (4-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 5-4 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Numancia | 2-1 (0-1) | Utebo FC | 7-8 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza B | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Utebo FC | 4-1 (1-0) | Casetas | 5-3 (4-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | 8-4 (7-1) | 1.29 | 4.75 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 18-05-2026 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | 4-3 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | 8-0 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 2-8 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | UD Mutilve | 1-2 (1-0) | Utebo FC | 4-3 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 8-4 (5-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | 5-2 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Utebo FC | 1-1 (0-1) | Real Zaragoza B | 7-4 (4-4) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | UE Olot | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Arnedo | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CE Manresa | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | UD Logrones B | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Naxara | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Osasuna B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.63 | 2.54 | 7.00 | 1.63 | 2.54 | 7.00 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.87 | 1/1.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Initial | 1.21 | 5.00 | 7.90 | 1.21 | 5.00 | 7.90 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.93 | 1.5/2 | 1.77 | 1.93 | 1.5/2 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.22 | 5.25 | 9.50 | 1.27 | 5.00 | 8.00 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 1.7 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 0.6 | Loss | 1.1 |
| 5 | Shot(OT) | 11.7 | 8.6 | Shot(OT) | 10.4 |
| 5 | Corner | 3.3 | 5.1 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 12 | Fouls | 13.7 | 12.5 | Fouls | 13.5 |
| 67.5% | Possession | 49% | 62.2% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Barcelona B ( 40 Matches) | Utebo FC ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 2 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 1 | 8 |