ทีเด็ดบอล Ourense CF vs coruxo FC
‹ คู่ก่อนหน้าCompostela vs Atletico Astorga · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 340 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Portugalete vs Eibar B · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Ourense CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 340 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSOurense CFcoruxo FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8033% @3.68สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92coruxo FCทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านOurense CFต่อ 0.5 @1.84กองกลาง🎯50% vs 44%Ourense CFการ์ดยิงดุ🔥6.0Ourense CFการ์ดรับหลวม🕳️8.4coruxo FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Ourense CFการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนcoruxo FCรอง 0.5 @1.92การ์ดรับหลวม🕳️9.0Ourense CFการ์ดยิงดุ🔥6.0coruxo FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ourense CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 340 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
Ourense CFcoruxo FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8033% @3.68
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92
coruxo FCทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านOurense CF
ต่อ 0.5 @1.84
กองกลาง🎯50% vs 44%Ourense CF
การ์ดยิงดุ🔥6.0Ourense CF
การ์ดรับหลวม🕳️8.4coruxo FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Ourense CF
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนcoruxo FC
รอง 0.5 @1.92
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Ourense CF
การ์ดยิงดุ🔥6.0coruxo FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
แนวรุก🔥6.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ourense CF vs coruxo FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านOurense CF ต่อ 0.5 @1.84การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOurense CFโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.543/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ourense CF · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ourense CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.87 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ourense CF 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ourense CF ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ourense CF · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ourense CF ชนะ 1 ลูก26%
Ourense CF ชนะ 2 ลูก14%
Ourense CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
coruxo FC ชนะ 1 ลูก15%
coruxo FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Ourense CF ชนะ47%
Ourense CF ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Ourense CF คลีนชีท30%
coruxo FC ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ourense CF ไม่แพ้74%
coruxo FC ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ourense CF)
- โอกาส Ourense CF ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Ourense CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด coruxo FC เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส coruxo FC ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ourense CF
ช2-1ช2-0พ0-2ช1-0ส0-0พ0-4
coruxo FC
ช2-0ส1-1พ1-2ส1-1พ1-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ourense CFยิง 1.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
coruxo FCยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ourense CF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 9
coruxo FC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ourense CF
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
coruxo FC
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ourense CF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
coruxo FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ourense CF ชนะ 3เสมอ 2coruxo FC ชนะ 3
- 10-08-2025coruxo FC1 - 4Ourense CF
- 13-04-2024Ourense CF5 - 1coruxo FC
- 02-12-2023coruxo FC2 - 1Ourense CF
- 26-03-2023coruxo FC1 - 1Ourense CF
- 07-11-2022Ourense CF0 - 2coruxo FC
- 28-08-2021Ourense CF2 - 2coruxo FC
- 15-08-2019Ourense CF4 - 3coruxo FC
- 23-03-2014coruxo FC3 - 0Ourense CF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ourense CF@2.00 → @1.80▼ 10.0%
เสมอ@3.23 → @3.30▲ 2.3%
ทีมเยือน coruxo FC@3.22 → @3.68▲ 14.3%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.21:30
CD EbroGirona B
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
PortugaleteEibar B
ส. 17 ต.ค.22:00
Barcelona BUtebo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
Osasuna BUE Olot
ส. 17 ต.ค.23:00
SD GernikaSD Amorebieta
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.20 | 3.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.20 | 3.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.22 | 3.03 | 2.97 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.83 | 3.17 | 3.87 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.10 | 2.85 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.79 | 3.25 | 3.90 | 1.77 | 2/2.5 | 1.79 | 1.75 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 2.92 | 3.12 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | 1.92 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.85 | 3.25 | 4.10 | 1.89 | 2/2.5 | 1.89 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.30 | 2.95 | 1.81 | 2/2.5 | 1.89 | 1.62 | 0 | 2.16 | |
| Live | 1.84 | 3.20 | 4.00 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.58 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-7] Ourense CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
| [SPA D4-15] coruxo FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ourense CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 22% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 10-08-2025 | coruxo FC | 1-4 (1-0) | Ourense CF | 5-5 (3-1) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 13-04-2024 | Ourense CF | 5-1 (0-1) | coruxo FC | 6-3 (4-2) | 1.83 | 3.20 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 02-12-2023 | coruxo FC | 2-1 (2-0) | Ourense CF | 4-9 (3-1) | 3.20 | 2.90 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 26-03-2023 | coruxo FC | 1-1 (0-1) | Ourense CF | 3-4 (1-3) | 2.55 | 2.80 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| SPA D4 | 07-11-2022 | Ourense CF | 0-2 (0-2) | coruxo FC | 8-5 (1-4) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 28-08-2021 | Ourense CF | 2-2 (0-1) | coruxo FC | 5-3 (5-3) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2019 | Ourense CF | 4-3 (1-3) | coruxo FC | 2-7 (2-4) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 23-03-2014 | coruxo FC | 3-0 (2-0) | Ourense CF | 5-8 | 2.40 | 2.90 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 04-11-2013 | Ourense CF | 3-1 (1-1) | coruxo FC | - | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | |||||
| SPA D4 | 10-02-2013 | coruxo FC | 1-1 (0-0) | Ourense CF | - | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 23-09-2012 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | coruxo FC | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ourense CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Atletico Astorga | 4-0 (2-0) | Ourense CF | 2-5 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Arosa SC | 1-3 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | Ourense CF | 7-1 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Ourense CF | 0-2 (0-1) | Eibar B | 3-7 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Marino luanco | 0-2 (0-1) | Ourense CF | 1-7 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Ourense CF | 2-1 (2-1) | CD Basconia | 4-6 (3-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 4-2 (3-1) | Ourense CF | 3-1 (3-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Ourense CF | 5-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | 6-6 (1-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | - | 2.75 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | 12-1 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Ourense CF | 2-4 (1-1) | Celta vigo b | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Ourense CF | 6-5 (5-3) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 5-3 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| SPA D3 | 14-04-2026 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | 7-0 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | 2-6 (2-2) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D3 | 06-04-2026 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | 6-5 (4-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 29-03-2026 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina | 8-2 (3-2) | 2.40 | 2.80 | 3.00 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | U |
| SPA D3 | 21-03-2026 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Ourense CF | 5-0 | 1.91 | 2.80 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 14-03-2026 | Ourense CF | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 7-3 (4-3) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| No Data |
| coruxo FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | coruxo FC | 0-1 (0-0) | Compostela | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Bergantinos CF | 3-1 (2-1) | coruxo FC | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (1-0) | SD Gernika | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Portugalete | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 9-2 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | 5-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Alaves B | 0-2 (0-1) | coruxo FC | 2-0 | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | coruxo FC | 4-2 (3-1) | 1.65 | 3.75 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | coruxo FC | 3-1 (0-0) | Pontevedra | 1-4 (0-1) | 3.25 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Lugo | 2-1 (0-1) | coruxo FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | CD Estradense | 2-0 (1-0) | coruxo FC | 5-9 (5-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Celta vigo b | 3-1 (1-1) | coruxo FC | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | |||||
| INT CF | 02-08-2026 | coruxo FC | 2-2 (1-1) | UD Ourense | 4-3 (2-1) | 2.40 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| SPA D4 | 17-05-2026 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | 6-4 (4-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 11-05-2026 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 5-3 (4-0) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | 6-3 (3-3) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Lealtad | 2-2 (0-0) | coruxo FC | - | 4.33 | 3.50 | 1.67 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | coruxo FC | 3-1 (2-0) | Rayo Cantabria | 7-5 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | coruxo FC | 3-10 (2-6) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | coruxo FC | 1-2 (1-1) | Marino luanco | 11-5 (1-2) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 10-0 (5-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Gimnastica Torrelavega | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Bergantinos CF | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Portugalete | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | SD Amorebieta | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Sestao | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Real Oviedo B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.02 | 4.35 | 2.36 | 2.02 | 4.35 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.70 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Initial | 1.80 | 3.20 | 3.55 | 1.80 | 3.20 | 3.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 8 | Shot(OT) | 9.5 | 10.9 | Shot(OT) | 11 |
| 2.3 | Corner | 3 | 3.2 | Corner | 3.1 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.6 | Yellow Card | 3.2 |
| 6 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 20.5 |
| 56.7% | Possession | 44.5% | 49.7% | Possession | 43.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Ourense CF ( 6 Matches) | coruxo FC ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 3 | 3 |