ทีเด็ดบอล Compostela vs Atletico Astorga
‹ คู่ก่อนหน้าInter Turku vs AC Oulu · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 339 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ourense CF vs coruxo FC · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Compostelaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 339 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSCompostelaAtletico Astorgaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7230% @4.07สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87Atletico Astorgaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCompostelaต่อ 0.5 @1.89กองกลาง🎯53% vs 42%Compostelaการ์ดยิงดุ🔥7.2Compostelaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Atletico Astorgaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAtletico Astorgaรอง 0.5 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️7.2Compostelaการ์ดยิงดุ🔥7.2Atletico Astorgaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Compostelaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 339 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★40⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
CompostelaAtletico Astorga
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7230% @4.07
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Atletico Astorgaทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCompostela
ต่อ 0.5 @1.89
กองกลาง🎯53% vs 42%Compostela
การ์ดยิงดุ🔥7.2Compostela
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Atletico Astorga
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico Astorga
รอง 0.5 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Compostela
การ์ดยิงดุ🔥7.2Atletico Astorga
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Compostela vs Atletico Astorga
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCompostela ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.93การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCompostelaโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.540/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Compostela · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Compostela ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.79 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Compostela 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Compostela ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Compostela · คาดสกอร์ 1.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Compostela ชนะ 1 ลูก27%
Compostela ชนะ 2 ลูก14%
Compostela ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Atletico Astorga ชนะ 1 ลูก14%
Atletico Astorga ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Compostela ชนะ49%
Compostela ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Compostela คลีนชีท32%
Atletico Astorga ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Compostela ไม่แพ้76%
Atletico Astorga ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-09%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Compostela)
- โอกาส Compostela ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Compostela ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Atletico Astorga ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Compostela
ส1-1ส0-0ช2-0พ0-1พ1-2ช1-0
Atletico Astorga
พ0-1พ2-3ช3-0พ0-2พ0-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Compostelaยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Atletico Astorgaยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Compostela
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 13
Atletico Astorga
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Compostela
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Atletico Astorga
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Compostela
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Atletico Astorga
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Compostela ชนะ 2เสมอ 1Atletico Astorga ชนะ 1
- 07-05-2016Compostela4 - 1Atletico Astorga
- 19-12-2015Atletico Astorga1 - 1Compostela
- 29-03-2015Compostela2 - 0Atletico Astorga
- 08-11-2014Atletico Astorga4 - 1Compostela
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Compostela@1.77 → @1.72▼ 2.8%
เสมอ@3.23 → @3.250.8%
ทีมเยือน Atletico Astorga@3.90 → @4.07▲ 4.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.74 | 3.20 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.74 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.74 | 3.20 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.74 | 0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.70 | 3.30 | 4.33 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.80 | 3.21 | 3.96 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.75 | 3.19 | 4.21 | 1.90 | 2/2.5 | 1.84 | 1.76 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.15 | 3.70 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.71 | 3.15 | 4.40 | 1.81 | 2/2.5 | 1.75 | 1.71 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.12 | 3.93 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.78 | 3.11 | 4.78 | 1.94 | 2/2.5 | 1.84 | 1.79 | 0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.30 | 3.65 | 2.06 | 2.5 | 1.68 | 2.22 | 0.5/1 | 1.59 | |
| Live | 1.74 | 3.13 | 4.73 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 1.49 | 0/0.5 | 2.30 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-11] Compostela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
| [SPA D4-13] Atletico Astorga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 7 | 6 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 2 | 6 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Compostela Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 07-05-2016 | Compostela | 4-1 (2-1) | Atletico Astorga | 9-7 (5-3) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | W | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 19-12-2015 | Atletico Astorga | 1-1 (1-0) | Compostela | 7-6 (2-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2015 | Compostela | 2-0 (2-0) | Atletico Astorga | - | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 08-11-2014 | Atletico Astorga | 4-1 (2-1) | Compostela | - | 2.30 | 3.00 | 2.87 | L | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Compostela Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | coruxo FC | 0-1 (0-0) | Compostela | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Compostela | 1-2 (1-2) | Real Oviedo B | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Compostela | 8-4 (2-0) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Compostela | 2-0 (0-0) | Sestao | 4-8 (3-3) | 2.80 | 2.90 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Compostela | 10-2 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Compostela | 1-1 (0-0) | CD Derio | 10-1 (3-1) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Compostela | 0-3 (0-2) | Marino luanco | 7-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 4-2 (3-1) | Ourense CF | 3-1 (3-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 2-2 (1-0) | CD Estradense | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Montaneros CF | 1-1 (0-1) | Compostela | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Compostela | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna | 3-5 (1-4) | 15.00 | 7.00 | 1.10 | L | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF Badalona | 2-0 (0-0) | Compostela | 8-0 (4-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-06-2026 | Compostela | 3-0 (1-0) | CF Badalona | 2-6 (2-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Compostela | 2-1 (1-0) | Atletico Arteixo | 4-2 (2-2) | 1.33 | 4.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Atletico Arteixo | 2-1 (0-0) | Compostela | 2-4 (2-2) | 3.50 | 2.80 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Compostela | 6-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-3 (3-0) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Compostela | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Viveiro CF | 0-1 (0-1) | Compostela | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Compostela | 2-1 (1-1) | CD Estradense | 0-10 (0-5) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | Compostela | 5-8 (4-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| No Data |
| Atletico Astorga Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Atletico Astorga | 4-0 (2-0) | Ourense CF | 2-5 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | SD Amorebieta | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 2-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | D |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Atletico Astorga | 3-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Basconia | 3-2 (1-0) | Atletico Astorga | 6-2 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | Portugalete | 3-7 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-1) | Palencia | 4-0 | 1.70 | 3.70 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | 1-1 | 2.30 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 1-4 (0-1) | 9.00 | 4.75 | 1.27 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | La Baneza | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (2-0) | Deportivo La Coruna B | 2-12 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Atletico Astorga | 9-3 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Atletico Astorga | 1-0 (0-0) | Sarriana | 4-1 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Astorga | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-7 (1-5) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | 11-7 (2-4) | 1.67 | 3.60 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Atletico Astorga | 3-4 (0-3) | CD Lealtad | 6-7 (2-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (2-0) | Atletico Astorga | 3-3 (1-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 21-03-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (1-1) | G. Segoviana | 1-8 (0-2) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Numancia | 0-1 (0-1) | Atletico Astorga | - | 1.62 | 3.20 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 07-03-2026 | Atletico Astorga | 3-0 (2-0) | Marino luanco | - | 2.30 | 2.88 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | UD Llanera | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Basconia | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Arosa SC | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | SD Gernika | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Rayo Cantabria | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Eibar B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.31 | 2.00 | 4.60 | 2.31 | 2.00 | 4.60 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.74 | 3.20 | 3.80 | 1.74 | 3.20 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.80 | 1.74 | 0.5 | 1.96 | 1.74 | 0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 1.70 | 3.30 | 4.33 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 11 | 9.9 | Shot(OT) | 10.8 |
| 5 | Corner | 3 | 5 | Corner | 2.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 7 | Fouls | 8.5 | 15.6 | Fouls | 11 |
| 56.3% | Possession | 41.3% | 53% | Possession | 42% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Compostela ( 6 Matches) | Atletico Astorga ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 5 | 5 |