ทีเด็ดบอล Osasuna B vs UE Olot
‹ คู่ก่อนหน้าBarcelona B vs Utebo FC · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 343 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Osters IF vs IK Oddevold · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Osasuna Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 343 / 39222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSOsasuna BUE Olotใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1341% @3.10สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85UE Olotทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านOsasuna Bต่อ 0/0.5 @1.91กองกลาง🎯56% vs 50%Osasuna Bแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Osasuna Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Osasuna Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Olotการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUE Olotรอง 0/0.5 @1.85แนวรุก🔥8.4 vs 6.6UE Olotการ์ดยิงดุ🔥8.4UE Olotการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.81แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Osasuna Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 343 / 39222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม
VS
Osasuna BUE Olot
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1341% @3.10
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
UE Olotทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านOsasuna B
ต่อ 0/0.5 @1.91
กองกลาง🎯56% vs 50%Osasuna B
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Osasuna B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Osasuna B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UE Olot
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUE Olot
รอง 0/0.5 @1.85
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6UE Olot
การ์ดยิงดุ🔥8.4UE Olot
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.81
แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Osasuna B vs UE Olot
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านOsasuna B ต่อ 0/0.5 @1.91การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.81การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOsasuna Bโอกาสชนะ 42%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Osasuna B · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Osasuna B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @2.03 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Osasuna B 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Osasuna B ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 28%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Osasuna B · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Osasuna B ชนะ 1 ลูก23%
Osasuna B ชนะ 2 ลูก13%
Osasuna B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
UE Olot ชนะ 1 ลูก17%
UE Olot ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Osasuna B ชนะ44%
Osasuna B ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Osasuna B คลีนชีท35%
UE Olot ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Osasuna B ไม่แพ้72%
UE Olot ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-19%2-19%0-09%2-09%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Osasuna B)
- โอกาส Osasuna B ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Osasuna B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @2.13 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.03 (คุ้มกว่า 5%)
- UE Olot เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Osasuna B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Osasuna B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UE Olot ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส UE Olot ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Osasuna B
ช1-0ช4-1ช1-0พ2-3ช2-0ส0-0
UE Olot
ส2-2ช2-1พ1-2ช2-0ช4-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Osasuna Bยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
UE Olotยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Osasuna B
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
UE Olot
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Osasuna B
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
UE Olot
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Osasuna B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 2
UE Olot
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Osasuna B@2.16 → @2.131.2%
เสมอ@3.04 → @2.991.6%
ทีมเยือน UE Olot@2.97 → @3.10▲ 4.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.21:30
CD EbroGirona B
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
Ourense CFcoruxo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
PortugaleteEibar B
ส. 17 ต.ค.22:00
Barcelona BUtebo FC
ส. 17 ต.ค.23:00
SD GernikaSD Amorebieta
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-2] Osasuna B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
| [SPA D4-5] UE Olot | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Osasuna B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Osasuna B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 22% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 2-3 (0-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Osasuna B | 2-0 (0-0) | CF Calamocha | 6-3 (4-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Girona B | 3-2 (1-2) | Osasuna B | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Osasuna B | 4-1 (1-1) | CD Arnedo | 2-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-3 (6-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Huarte | 0-1 (0-1) | Osasuna B | 1-5 (0-4) | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Mirandes | 3-5 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Osasuna B | 1-2 (1-1) | Merida AD | 0-4 (0-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 5-7 (3-4) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 01-05-2026 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 9-1 (6-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Osasuna B | 1-0 (0-0) | CD Arenteiro | 2-5 (0-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | 7-2 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 6-7 (4-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 05-04-2026 | CD Lugo | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-8 (5-5) | 1.57 | 3.30 | 5.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 29-03-2026 | Osasuna B | 4-3 (0-0) | CD Guadalajara | 4-6 (2-4) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 22-03-2026 | Tenerife | 1-0 (0-0) | Osasuna B | 9-7 (3-2) | 1.29 | 4.40 | 9.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| UE Olot Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 22% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | UE Olot | 1-1 (1-1) | Terrassa | 5-7 (2-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Logrones B | 2-4 (1-1) | UE Olot | 4-8 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SD Logrones | 0-2 (0-0) | UE Olot | 10-1 (2-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UE Olot | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Naxara | 1-2 (0-0) | UE Olot | 6-2 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.08 | 0 | 1.73 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UE Olot | 2-2 (1-2) | CD Ebro | 5-5 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | 2-9 (0-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | 5-5 (3-2) | 10.00 | 5.00 | 1.22 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | 0-12 (0-7) | 15.00 | 7.00 | 1.13 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 19-07-2026 | UE Olot | 0-3 (0-1) | RCD Espanyol | 1-9 (1-5) | 23.00 | 7.50 | 1.10 | L | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 5-7 (1-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | 3-7 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Barbastro | 3-6 (2-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | 13-3 (1-2) | 1.67 | 3.25 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Porreres | 2-1 (0-0) | UE Olot | 0-4 (0-1) | 3.30 | 2.90 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UE Olot | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | 7-3 (1-3) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Terrassa | 1-0 (1-0) | UE Olot | 4-8 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | RCD Espanyol B | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CD Tudelano | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Utebo FC | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Barcelona B | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CE Manresa | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Girona B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.86 | 1.89 | 3.70 | 2.86 | 1.89 | 3.70 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.61 | 0 | 2.09 | 1.61 | 0 | 2.09 | |
| Initial | 2.11 | 2.98 | 2.94 | 2.11 | 2.98 | 2.94 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 3.00 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.1 | Goal | 1.4 |
| 1 | Loss | 1 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 10.3 | Shot(OT) | 13 | 8.6 | Shot(OT) | 10 |
| 4 | Corner | 4.7 | 3.8 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 1.7 | Yellow Card | 1.9 |
| 13.7 | Fouls | 12.5 | 12.8 | Fouls | 12.4 |
| 56.3% | Possession | 50% | 55.7% | Possession | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Osasuna B ( 6 Matches) | UE Olot ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 7 |