ทีเด็ดบอล Portugalete vs Eibar B
‹ คู่ก่อนหน้าOurense CF vs coruxo FC · ส. 17 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 341 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Barcelona B vs Utebo FC · ส. 17 ต.ค. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 22:00 น.
Portugaleteเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 341 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSPortugaleteEibar Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5151% @2.47สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03Eibar Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPortugaleteรอง 0/-0.5 @1.73กองกลาง🎯58% vs 53%Portugaleteการ์ดยิงดุ🔥7.2Portugaleteการ์ดรับหลวม🕳️6.6Eibar Bการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEibar Bต่อ 0/-0.5 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️6.0Portugaleteการ์ดยิงดุ🔥7.2Eibar Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.97พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Portugaleteเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 341 / 41222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVS
PortugaleteEibar B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5151% @2.47
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03
Eibar Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPortugalete
รอง 0/-0.5 @1.73
กองกลาง🎯58% vs 53%Portugalete
การ์ดยิงดุ🔥7.2Portugalete
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Eibar B
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEibar B
ต่อ 0/-0.5 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Portugalete
การ์ดยิงดุ🔥7.2Eibar B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.97
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Portugalete vs Eibar B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPortugalete รอง 0/-0.5 @1.73การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.97การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEibar Bโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.562/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Eibar B · บิลหลัก 1X2 @2.47
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Eibar B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.47 · ควรเป็น @2.49 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Eibar B 1 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Eibar B ต่อ 0/-0.5
ได้ 36%เสียครึ่ง 29%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Eibar B · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Eibar B ชนะ 1 ลูก22%
Eibar B ชนะ 2 ลูก10%
Eibar B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ29%
Portugalete ชนะ 1 ลูก20%
Portugalete ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Eibar B ชนะ36%
Eibar B ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Eibar B คลีนชีท29%
Portugalete ยิงไม่ได้35%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Portugalete ไม่แพ้64%
Eibar B ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-013%0-111%0-010%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Eibar B)
- โอกาส Eibar B ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Portugalete ยิงไม่ได้เลย 35%
- Eibar B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Eibar B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Portugalete รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Portugalete ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Portugalete ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Portugalete
ช1-0ส0-0ช2-1พ2-3พ0-2ช2-1
Eibar B
พ1-2ช1-0ช2-0ช1-0ช5-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Portugaleteยิง 1.2 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Eibar Bยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Portugalete
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
Eibar B
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portugalete
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Eibar B
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portugalete
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Eibar B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Portugalete ชนะ 0เสมอ 0Eibar B ชนะ 1
- 21-08-2025Eibar B2 - 0Portugalete
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.21:30
CD EbroGirona B
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
Ourense CFcoruxo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
Barcelona BUtebo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
Osasuna BUE Olot
ส. 17 ต.ค.23:00
SD GernikaSD Amorebieta
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.67 | 3.05 | 2.24 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.67 | 3.05 | 2.24 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 2.98 | 2.75 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.55 | 2.92 | 2.61 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.05 | 2.70 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.62 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.50 | 2.95 | 2.60 | 1.87 | 2/2.5 | 1.70 | 1.80 | 0 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.59 | 2.84 | 2.68 | 1.97 | 2/2.5 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.77 | 2.88 | 2.61 | 2.00 | 2/2.5 | 1.79 | 1.95 | 0 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.20 | 2.75 | 2.20 | 2.5 | 1.62 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.70 | 2.88 | 2.50 | 1.93 | 2/2.5 | 1.74 | 1.90 | 0 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-5] Portugalete | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
| [SPA D4-2] Eibar B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Portugalete Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 21-08-2025 | Eibar B | 2-0 (1-0) | Portugalete | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Portugalete Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Portugalete | 0-2 (0-0) | Alaves B | 8-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Bergantinos CF | 3-2 (1-1) | Portugalete | 6-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Portugalete | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 9-2 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Compostela | 10-2 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | Portugalete | 3-7 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Leioa | 1-1 (0-0) | Portugalete | 4-7 (0-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | 11-1 (7-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | 8-2 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | 4-5 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Portugalete | 1-2 (0-1) | Aurrera de Vitoria | 13-0 (7-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | 11-3 (4-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | 3-5 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Anorga | 4-1 (2-0) | Portugalete | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Cultural de Durango | 3-2 (3-2) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Aretxabaleta | 2-2 (2-2) | Portugalete | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Zamudio SD | 4-1 (2-1) | 1.25 | 5.25 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Eibar B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Eibar B | 1-1 (0-1) | CD Basconia | 10-4 (5-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Rayo Cantabria | 1-5 (0-1) | Eibar B | 7-9 (2-7) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Compostela | 8-4 (2-0) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Ourense CF | 0-2 (0-1) | Eibar B | 3-7 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 5-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 2-5 (1-3) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (0-0) | Eibar B | 3-8 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | 2-2 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 12-08-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Eibar B | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 02-05-2026 | Eibar B | 3-2 (0-0) | Naxara | 8-6 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Ejea | 1-1 (1-1) | Eibar B | - | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Eibar B | 1-2 (0-1) | CD Ebro | 7-0 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Eibar B | 3-2 (2-1) | UD Logrones | 4-11 (0-2) | 3.80 | 3.30 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | SD Amorebieta | 2-0 (0-0) | Eibar B | 1-11 (0-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Eibar B | 0-1 (0-0) | SD Beasain | 3-3 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UD Mutilve | 0-4 (0-2) | Eibar B | 4-4 (1-0) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 07-03-2026 | Eibar B | 2-1 (1-1) | Sestao | 3-5 (3-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D4 | 28-02-2026 | Eibar B | 3-2 (1-1) | SD Gernika | 4-4 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CD Basconia | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Arosa SC | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Ourense CF | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Bergantinos CF | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Alaves B | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Atletico Astorga | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 1.94 | 2.96 | 3.40 | 1.94 | 2.96 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 1.98 | 0 | 1.72 | 1.98 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.67 | 3.05 | 2.24 | 2.67 | 3.05 | 2.24 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 1.2 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 12 | 7.6 | Shot(OT) | 8.4 |
| 4.7 | Corner | 9 | 5.4 | Corner | 6.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 10.3 | Fouls | 11.7 | 12.6 | Fouls | 8.8 |
| 56.3% | Possession | 52% | 57.6% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Portugalete ( 6 Matches) | Eibar B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 3 | 4 |