ทีเด็ดบอล Atletico Madrid C vs G. Segoviana
‹ คู่ก่อนหน้าSCM Ramnicu Valcea vs FC Politehnica Timisoara · ส. 17 ต.ค. 16:30 น. คู่ที่ 132 / 150เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Legia Warszawa B vs GKS Tychy · ส. 17 ต.ค. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 17:00 น.
Atletico Madrid Cเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 132 / 15017:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน522พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริงVSAtletico Madrid CG. Segovianaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4651% @2.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81G. Segovianaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid Cรอง 0 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Atletico Madrid Cกองกลาง🎯50% vs 46%Atletico Madrid Cแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Atletico Madrid Cการ์ดยิงดุ🔥12.0Atletico Madrid Cการ์ดรับหลวม🕳️9.0G. Segovianaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Atletico Madrid Cการ์ดได้ราคา💰8/10Atletico Madrid Cการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนG. Segovianaต่อ 0 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️7.2Atletico Madrid Cการ์ดยิงดุ🔥9.0G. Segovianaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Atletico Madrid Cเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 132 / 15017:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน522พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริงVS
Atletico Madrid CG. Segoviana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4651% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
G. Segovianaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid C
รอง 0 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Atletico Madrid C
กองกลาง🎯50% vs 46%Atletico Madrid C
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Atletico Madrid C
การ์ดยิงดุ🔥12.0Atletico Madrid C
การ์ดรับหลวม🕳️9.0G. Segoviana
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Atletico Madrid C
การ์ดได้ราคา💰8/10Atletico Madrid C
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนG. Segoviana
ต่อ 0 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Atletico Madrid C
การ์ดยิงดุ🔥9.0G. Segoviana
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Madrid C vs G. Segoviana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid C รอง 0 @1.95การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งG. Segovianaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 5 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: G. Segoviana · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา G. Segoviana ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.49 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง G. Segoviana 1 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป G. Segoviana ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 26%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง G. Segoviana · คาดสกอร์ 1.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
G. Segoviana ชนะ 1 ลูก20%
G. Segoviana ชนะ 2 ลูก10%
G. Segoviana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Atletico Madrid C ชนะ 1 ลูก17%
Atletico Madrid C ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
G. Segoviana ชนะ35%
G. Segoviana ไม่แพ้61%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
G. Segoviana คลีนชีท15%
Atletico Madrid C ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Madrid C ไม่แพ้65%
G. Segoviana ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง G. Segoviana)
- โอกาส G. Segoviana ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 61%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.35 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.49 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Atletico Madrid C ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Atletico Madrid C ชนะ 39%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Madrid C
ช2-1พ0-2ช1-0ช2-0ช3-2ส1-1
G. Segoviana
ช3-0พ1-2พ2-5ช2-0ส3-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Madrid Cยิง 2.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
G. Segovianaยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Madrid C
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
G. Segoviana
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Madrid C
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
G. Segoviana
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Madrid C
100%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 0
G. Segoviana
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Atletico Madrid C@2.28 → @2.46▲ 7.7%
เสมอ@3.28 → @3.250.8%
ทีมเยือน G. Segoviana@2.60 → @2.35▼ 9.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.46 | 3.25 | 2.29 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.46 | 3.25 | 2.29 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.30 | 2.50 | 1.88 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.50 | 1.88 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 2.16 | 3.23 | 2.90 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.54 | 3.20 | 2.44 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.25 | 2.90 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.76 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.55 | 3.15 | 2.40 | 1.78 | 2.5 | 1.79 | 1.83 | 0 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 3.06 | 2.95 | 2.24 | 1.78 | 2/2.5 | 1.96 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.66 | 3.16 | 2.51 | 1.89 | 2.5 | 1.89 | 1.95 | 0 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 3.40 | 2.99 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.59 | 0 | 2.16 | |
| Live | 2.58 | 3.13 | 2.43 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-1] Atletico Madrid C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 3 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-9] G. Segoviana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 8 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Atletico Madrid C Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Madrid C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-1) | Atletico Madrid C | 11-1 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-1) | UB Conquense | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-0 (1-0) | Real Madrid C | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-1 (0-0) | Atletico Madrid C | - | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-1 (1-0) | Real Avila CF | 2-11 (1-4) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-1) | Mostoles | 2-5 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 1-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Atletico Madrid C | 5-1 (2-1) | Ciudad de Madrid | 8-1 (4-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Las Rozas | 3-5 (0-2) | Atletico Madrid C | 5-0 (2-0) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Atletico Madrid C | 3-0 (2-0) | AD Union Adarve | 3-3 (1-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 01-04-2026 | Villaverde Boetticher CF | 1-1 (1-0) | Atletico Madrid C | 4-5 (2-2) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Atletico Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Galapagar | 11-2 (6-0) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Atletico Madrid C | 0-0 (0-0) | Siello | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-2 (0-0) | Atletico Madrid C | 5-6 (4-2) | 3.40 | 3.30 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 09-03-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-0) | Leganes B | 2-6 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (2-1) | Atletico Madrid C | 3-4 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 22-02-2026 | Atletico Madrid C | 2-2 (0-0) | Torrejon CF | 4-6 (2-5) | 1.65 | 3.60 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 15-02-2026 | AD Parla | 1-4 (1-2) | Atletico Madrid C | 3-4 (2-2) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 08-02-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-0) | Alcorcon B | 12-3 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| G. Segoviana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Real Valladol B | 13-5 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Guadalajara | 3-3 (0-2) | G. Segoviana | 5-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | G. Segoviana | 2-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-8 (1-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | RSD Alcala Henares | 5-2 (2-2) | G. Segoviana | 3-5 (2-1) | 1.67 | 3.25 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | G. Segoviana | 1-2 (0-1) | UB Conquense | 4-2 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | G. Segoviana | 4-1 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 9-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | G. Segoviana | 2-1 (1-1) | Leganes B | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 10-4 (6-3) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-0) | G. Segoviana | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-4 (1-4) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | G. Segoviana | 0-3 (0-1) | Real Valladolid | 1-10 (0-5) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | 6-3 (3-3) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | G. Segoviana | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | 4-5 (2-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | 8-3 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 7-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 2-3 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | G. Segoviana | 1-2 (1-1) | Real Valladol B | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 21-03-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (1-1) | G. Segoviana | 1-8 (0-2) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Albacete B | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | CF Talavera de la Reina | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Atletico Tordesillas | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Atletico Tordesillas | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CF Salmantino | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Albacete B | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.08 | 2.91 | 3.05 | 2.08 | 2.91 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.90 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Initial | 2.46 | 3.25 | 2.29 | 2.46 | 3.25 | 2.29 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0 | 1.78 | 1.92 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.20 | 3.50 | 3.10 | 2.20 | 3.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.68 | 0 | 2.15 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 2.45 | 3.25 | 2.40 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.5 |
| 12.7 | Shot(OT) | 8.3 | 12.2 | Shot(OT) | 8.6 |
| 1.7 | Corner | 6.7 | 2.4 | Corner | 5.6 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 15 | Fouls | 19 | 13.2 | Fouls | 15.8 |
| 43.3% | Possession | 47% | 49.6% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Madrid C ( 6 Matches) | G. Segoviana ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 0 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |