ทีเด็ดบอล CD Ebro vs Girona B
‹ คู่ก่อนหน้าCD Lugo vs Deportivo La Coruna B · ส. 17 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 334 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Emmen vs Almere City FC · ส. 17 ต.ค. 21:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 21:30 น.
CD Ebroเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 334 / 39221:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSCD EbroGirona Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8333% @3.63สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91Girona Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านCD Ebroต่อ 0.5 @1.85แนวรับ🛡️5.4 vs 11.4CD Ebroการ์ดยิงดุ🔥7.8CD Ebroการ์ดรับหลวม🕳️11.4Girona Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGirona Bรอง 0.5 @1.91แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Girona Bกองกลาง🎯52% vs 48%Girona Bการ์ดยิงดุ🔥13.8Girona Bการ์ดได้ราคา💰6/10Girona Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.81แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Ebroเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 334 / 39221:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล
VS
CD EbroGirona B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8333% @3.63
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Girona Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Ebro
ต่อ 0.5 @1.85
แนวรับ🛡️5.4 vs 11.4CD Ebro
การ์ดยิงดุ🔥7.8CD Ebro
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Girona B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGirona B
รอง 0.5 @1.91
แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Girona B
กองกลาง🎯52% vs 48%Girona B
การ์ดยิงดุ🔥13.8Girona B
การ์ดได้ราคา💰6/10Girona B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.81
แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Ebro vs Girona B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGirona B รอง 0.5 @1.91การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.81การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Ebroโอกาสชนะ 48%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Ebro · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Ebro ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.84 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Ebro 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Ebro ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Ebro · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Ebro ชนะ 1 ลูก23%
CD Ebro ชนะ 2 ลูก14%
CD Ebro ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Girona B ชนะ 1 ลูก14%
Girona B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
CD Ebro ชนะ48%
CD Ebro ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
CD Ebro คลีนชีท22%
Girona B ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Ebro ไม่แพ้74%
Girona B ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Ebro)
- โอกาส CD Ebro ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Girona B เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- CD Ebro ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Girona B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Girona B ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Ebro
ส2-2ช2-0พ0-1ช1-0ช2-1ช2-0
Girona B
ช3-0พ3-4ช3-1ส2-2ช3-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Ebroยิง 1.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Girona Bยิง 2.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Ebro
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
Girona B
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Ebro
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Girona B
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Ebro
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Girona B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Ebro@1.94 → @1.83▼ 5.7%
เสมอ@3.20 → @3.251.6%
ทีมเยือน Girona B@3.33 → @3.63▲ 9.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.17:00
Atletico Madrid CG. Segoviana
ส. 17 ต.ค.21:00
Rayo CantabriaCD Basconia
ส. 17 ต.ค.22:00
CompostelaAtletico Astorga
ส. 17 ต.ค.22:00
Ourense CFcoruxo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
PortugaleteEibar B
ส. 17 ต.ค.22:00
Barcelona BUtebo FC
ส. 17 ต.ค.22:00
Osasuna BUE Olot
ส. 17 ต.ค.23:00
SD GernikaSD Amorebieta
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.20 | 3.45 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.82 | 3.20 | 3.45 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 3.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.06 | 3.16 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.84 | 3.20 | 3.80 | 1.82 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.25 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.64 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.20 | 3.90 | 1.74 | 2/2.5 | 1.82 | 1.75 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.09 | 3.03 | 3.29 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.81 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.85 | 3.24 | 4.09 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 1.86 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 3.30 | 3.24 | 1.81 | 2/2.5 | 1.89 | 1.53 | 0 | 2.34 | |
| Live | 1.86 | 3.18 | 3.94 | 1.79 | 2/2.5 | 1.88 | 1.61 | 0/0.5 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-3] CD Ebro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 0 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-10] Girona B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 5 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 | 40.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 4 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 7 | 0 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CD Ebro Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Ebro Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | CD Ebro | 2-0 (1-0) | CF Calamocha | 7-1 (4-1) | 1.48 | 3.75 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Arnedo | 1-2 (0-0) | CD Ebro | - | 6.00 | 3.70 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | CD Ebro | 1-0 (1-0) | Terrassa | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UE Olot | 2-2 (1-2) | CD Ebro | 5-5 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | CD Robres | - | W | ||||||||
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (1-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | SD Huesca II | 1-0 (0-0) | CD Ebro | 0-10 (0-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | 5-2 (3-0) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 2-8 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Eibar B | 1-2 (0-1) | CD Ebro | 7-0 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | CD Ebro | 1-0 (0-0) | SD Beasain | 6-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 03-04-2026 | UD Mutilve | 1-1 (1-0) | CD Ebro | 6-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Gernika | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | 14-4 (9-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-03-2026 | CD Ebro | 1-1 (0-0) | Sestao | 5-9 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CD Tudelano | 2-4 (0-2) | CD Ebro | - | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 28-02-2026 | CD Ebro | 2-1 (2-0) | Alfaro | 6-6 (3-1) | 1.53 | 3.50 | 5.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| SPA D4 | 22-02-2026 | Alaves B | 1-1 (0-0) | CD Ebro | 0-9 (0-6) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| No Data |
| Girona B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Girona B | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 3-6 (2-6) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Girona B | 3-2 (1-2) | Osasuna B | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Logrones | 2-2 (1-0) | Girona B | 7-4 (4-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Girona B | 3-1 (0-1) | CD Tudelano | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Barbastro | 4-3 (2-1) | Girona B | 8-3 (5-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Girona B | 3-0 (2-0) | CE Europa | 7-5 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 21-08-2026 | Girona B | 4-2 (1-2) | Castellon B | 2-2 (0-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Girona B | 1-2 (1-2) | Sant Andreu | 3-8 (0-5) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Castellon B | 4-2 (3-0) | Girona B | 2-5 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Girona B | 1-0 (0-0) | Torrent C.F | 3-3 (1-2) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | 8-4 (7-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Girona B | 3-1 (1-1) | CE Atletic Lleida 2019 | 4-2 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 03-04-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Girona B | 4-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Girona B | 2-2 (0-1) | Ibiza Islas Pitiusas | 1-6 (0-4) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Girona B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | 4-2 (0-1) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 14-03-2026 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Girona B | 4-3 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Girona B | 1-1 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 9-3 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Barbastro | 1-1 (1-1) | Girona B | 3-1 (1-0) | 2.75 | 3.00 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| SPA D4 | 22-02-2026 | Girona B | 4-1 (0-1) | UE Olot | 4-3 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 15-02-2026 | Porreres | 1-2 (0-2) | Girona B | 4-2 (2-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | CE Manresa | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | SD Logrones | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Tudelano | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Naxara | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | CF Calamocha | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UE Olot | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.04 | 4.20 | 2.36 | 2.04 | 4.20 | 1.95 | 1 | 1.75 | 1.95 | 1 | 1.75 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Initial | 1.82 | 3.20 | 3.45 | 1.82 | 3.20 | 3.45 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.78 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 1.83 | 3.30 | 3.80 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.88 | 0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 2.3 |
| 0.3 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.9 |
| 7.5 | Shot(OT) | 10.7 | 7.9 | Shot(OT) | 12.6 |
| 5.5 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 4.2 |
| 4 | Yellow Card | 2.3 | 3.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 23 | Fouls | 13.3 | 19.6 | Fouls | 13.8 |
| 54.5% | Possession | 55% | 47.6% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Ebro ( 40 Matches) | Girona B ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 2 | 5 |