ทีเด็ดบอล CD Lugo vs Deportivo La Coruna B
‹ คู่ก่อนหน้าBarakaldo CF vs Mirandes · ส. 17 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 332 / 369เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Ebro vs Girona B · ส. 17 ต.ค. 21:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 17-10-2026 21:30 น.
73BLACKK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 CD Lugo ชนะ @1.72เจอกัน 6 นัดล่าสุด: CD Lugo ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 069BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน CD Lugo แฮนดิแคป 0.5/1 @1.94CD Lugo ได้ราคาแฮนดิแคป 10/10 นัด (100%) CD Lugoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 332 / 36921:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVSCD LugoDeportivo La Coruna Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7231% @3.85สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82Deportivo La Coruna Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Lugoต่อ 0.5/1 @1.94JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน CD Lugo แฮนดิแคป 0.5/1JOKERเจอกันทีไรชนะ
73CD Lugo ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.0CD Lugoแนวรับ🛡️3.0 vs 7.8CD Lugoการ์ดยิงดุ🔥10.8CD Lugoการ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Lugoการ์ดรับหลวม🕳️7.8Deportivo La Coruna Bการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CD Lugoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6CD Lugoการ์ดได้ราคา💰10/10CD Lugoการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDeportivo La Coruna Bรอง 0.5/1 @1.82กองกลาง🎯59% vs 51%Deportivo La Coruna Bการ์ดยิงดุ🔥6.0Deportivo La Coruna Bการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 CD Lugo ชนะ @1.72เจอกัน 6 นัดล่าสุด: CD Lugo ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 069BLACKA♦
💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน CD Lugo แฮนดิแคป 0.5/1 @1.94CD Lugo ได้ราคาแฮนดิแคป 10/10 นัด (100%)CD Lugoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 332 / 36921:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้มVS
CD LugoDeportivo La Coruna B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7231% @3.85
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82
Deportivo La Coruna Bทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Lugo
ต่อ 0.5/1 @1.94
JOKERทีมชนะราคาบ่อย
69เจ้าบ้าน CD Lugo แฮนดิแคป 0.5/1
69เจ้าบ้าน CD Lugo แฮนดิแคป 0.5/1JOKERเจอกันทีไรชนะ
73CD Lugo ชนะ
73CD Lugo ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.0CD Lugo
แนวรับ🛡️3.0 vs 7.8CD Lugo
การ์ดยิงดุ🔥10.8CD Lugo
การ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Lugo
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Deportivo La Coruna B
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0CD Lugo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6CD Lugo
การ์ดได้ราคา💰10/10CD Lugo
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDeportivo La Coruna B
รอง 0.5/1 @1.82
กองกลาง🎯59% vs 51%Deportivo La Coruna B
การ์ดยิงดุ🔥6.0Deportivo La Coruna B
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Lugo vs Deportivo La Coruna B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Lugo ต่อ 0.5/1 @1.94การ์ด 12 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Lugoโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 5 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Lugo · บิลหลัก 1X2 @1.72
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CD Lugo ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.72 · ควรเป็น @1.59 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Lugo 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Lugo ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 24%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Lugo · คาดสกอร์ 1.7 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Lugo ชนะ 1 ลูก24%
CD Lugo ชนะ 2 ลูก17%
CD Lugo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Deportivo La Coruna B ชนะ 1 ลูก14%
Deportivo La Coruna B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
CD Lugo ชนะ55%
CD Lugo ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
CD Lugo คลีนชีท49%
Deportivo La Coruna B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Lugo ไม่แพ้80%
Deportivo La Coruna B ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%2-013%1-111%0-09%2-19%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Lugo)
- โอกาส CD Lugo ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- CD Lugo คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- ราคา @1.72 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.59 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 55% มากกว่าตลาด (51%)
- CD Lugo ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- CD Lugo ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Lugo ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Lugo
ส0-0ช1-0ช2-1ช1-0ช2-1ช3-1
Deportivo La Coruna B
ส1-1ช2-1ส2-2ช2-0พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Lugoยิง 1.8 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Deportivo La Coruna Bยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Lugo
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
Deportivo La Coruna B
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Lugo
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Deportivo La Coruna B
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Lugo
100%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 0เสียราคา 0
Deportivo La Coruna B
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Lugo ชนะ 6เสมอ 2Deportivo La Coruna B ชนะ 0
- 02-08-2026CD Lugo2 - 0Deportivo La Coruna B
- 01-08-2024CD Lugo3 - 0Deportivo La Coruna B
- 09-01-2011Deportivo La Coruna B1 - 2CD Lugo
- 29-08-2010CD Lugo2 - 2Deportivo La Coruna B
- 19-04-2009Deportivo La Coruna B2 - 3CD Lugo
- 07-12-2008CD Lugo2 - 1Deportivo La Coruna B
- 29-03-2008CD Lugo3 - 1Deportivo La Coruna B
- 11-11-2007Deportivo La Coruna B1 - 1CD Lugo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Lugo@1.65 → @1.72▲ 3.9%
เสมอ@3.50 → @3.40▼ 2.9%
ทีมเยือน Deportivo La Coruna B@4.20 → @3.85▼ 8.3%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.68 | 3.40 | 3.80 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.68 | 3.40 | 3.80 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.78 | 3.40 | 3.75 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.72 | 3.50 | 4.00 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.72 | 0.5 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 1.78 | 3.40 | 3.75 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.72 | 3.50 | 4.00 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.72 | 0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 1.67 | 3.55 | 4.63 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.73 | 3.52 | 4.22 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.60 | 3.50 | 4.50 | 1.80 | 2.5 | 1.72 | 1.73 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.72 | 3.40 | 4.00 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | 1.84 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 1.65 | 3.62 | 4.37 | 1.78 | 2.5 | 1.97 | 1.83 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.75 | 3.58 | 4.17 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 1.97 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.70 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.77 | 3.45 | 3.95 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.69 | 3.70 | 4.34 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.73 | 3.45 | 4.20 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-1] CD Lugo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 6 | 1 | 0 | 12 | 4 | 19 | 1 | 85.7% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 3 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 2 | 14 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D3-15] Deportivo La Coruna B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 8 | 8 | 15 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 4 | 3 | 2 | 5 | 4 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CD Lugo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 6 (75%) Draw 2 (25%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 02-08-2026 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2024 | CD Lugo | 3-0 (2-0) | Deportivo La Coruna B | 5-1 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 09-01-2011 | Deportivo La Coruna B | 1-2 (0-2) | CD Lugo | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 29-08-2010 | CD Lugo | 2-2 (1-0) | Deportivo La Coruna B | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 19-04-2009 | Deportivo La Coruna B | 2-3 (2-2) | CD Lugo | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 07-12-2008 | CD Lugo | 2-1 (0-0) | Deportivo La Coruna B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 29-03-2008 | CD Lugo | 3-1 (0-0) | Deportivo La Coruna B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 11-11-2007 | Deportivo La Coruna B | 1-1 (0-0) | CD Lugo | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Lugo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 13-10-2026 | CD Lugo | 3-1 (2-1) | UD Logrones | 5-5 (4-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Aviles | 1-2 (1-0) | CD Lugo | 3-6 (1-5) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-13 (0-5) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (0-2) | CD Lugo | 1-1 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (0-0) | CD Coria | 8-6 (4-1) | 2.00 | 3.05 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | CD Lugo | 5-4 (3-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-3 (0-1) | CD Lugo | 3-4 (1-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Ourense CF | 5-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Lugo | 2-1 (0-1) | coruxo FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Bergantinos CF | 0-3 (0-1) | CD Lugo | 1-5 (1-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Deportivo La Coruna | 1-0 (1-0) | CD Lugo | 7-2 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | CD Lugo | 1-1 (0-1) | Celta vigo b | 3-2 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CD Arenteiro | 2-3 (1-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | CD Lugo | 3-3 (1-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0-12 (0-5) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Merida AD | 0-2 (0-2) | CD Lugo | 6-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | 11-5 (8-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 20-04-2026 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 5-2 (3-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | 2-6 (2-2) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| No Data |
| Deportivo La Coruna B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 11-2 (4-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 6-1 (4-0) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 5-7 (3-2) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (0-1) | Ponferradina | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 1-1 (0-1) | Cacereno | 6-3 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Merida AD | 1-0 (0-0) | Deportivo La Coruna B | 3-3 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (2-0) | Deportivo La Coruna B | 2-12 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-0) | Deportivo La Coruna B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Valladol B | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 7-6 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (1-0) | UD Ourense | 5-5 (4-5) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Burgos Promesas | 1-4 (1-2) | Deportivo La Coruna B | 5-3 (2-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (2-0) | Atletico Astorga | 3-3 (1-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-1 (2-1) | CD Lealtad | 4-2 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | G. Segoviana | 0-0 (0-0) | Deportivo La Coruna B | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 07-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 4-3 (0-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Away | Real Union Irun | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Merida AD | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Cacereno | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Extremadura | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | Zamora CF | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Arenas Club de Getxo | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.12 | 4.30 | 2.23 | 2.12 | 4.30 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.68 | 3.40 | 3.80 | 1.68 | 3.40 | 3.80 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.20 | 5.00 | 2.38 | 2.20 | 4.33 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.5 | Loss | 1.3 |
| 13.3 | Shot(OT) | 13.7 | 10.2 | Shot(OT) | 10.9 |
| 4.3 | Corner | 5 | 4.4 | Corner | 6 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 13 | Fouls | 14 | 11.1 | Fouls | 12.6 |
| 50.3% | Possession | 59.3% | 51.3% | Possession | 59.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Lugo ( 45 Matches) | Deportivo La Coruna B ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 8 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 1 | 0 |