tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 15:00 น. FC Victoria Mykolaivka vs FC Chernigiv
LIVEอัปเดต 05:54 น. 05:54:34 ส. 17 ต.ค. 2569
312คู่ติดแผนพิศดาร 16คู่คอมโบ 1+7+10 23คู่น่าเล่นไม่แพ้ 14คู่คอมโบชนะขาด 5คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 7คู่คอมโบสูงเด่น 63คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล Racing de Ferrol vs Unionistas de Salamanca

‹ คู่ก่อนหน้าLahti vs TPS Turku · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 57 / 368เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Ljungskile vs IK Brage · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Spain Primera Division RFEF 🕒 17-10-2026 18:00 น.
Racing de Ferrolเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 57 / 36818:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดารครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล
VS
Racing de FerrolUnionistas de Salamanca
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7330% @3.99
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Unionistas de Salamancaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRacing de Ferrol
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Racing de Ferrol
การ์ดยิงดุ🔥7.2Racing de Ferrol
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Unionistas de Salamanca
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Racing de Ferrol
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUnionistas de Salamanca
รอง 0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥7.8Unionistas de Salamanca
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.85
พิศดาร14ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์Racing de Ferrol vs Unionistas de Salamanca

🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRacing de Ferrol ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRacing de Ferrolโอกาสชนะ 51%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.563/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Racing de Ferrol · บิลหลัก 1X2 @1.73

ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Racing de Ferrol ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.75 (-1%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
51%27%22%
ระบบ
50%27%23%
ตลาดเอนไปทาง Racing de Ferrol 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Racing de Ferrol ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Racing de Ferrol · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Racing de Ferrol ชนะ 1 ลูก27%
Racing de Ferrol ชนะ 2 ลูก15%
Racing de Ferrol ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Unionistas de Salamanca ชนะ 1 ลูก14%
Unionistas de Salamanca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Racing de Ferrol ชนะ50%
Racing de Ferrol ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Racing de Ferrol คลีนชีท37%
Unionistas de Salamanca ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Racing de Ferrol ไม่แพ้77%
Unionistas de Salamanca ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-09%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Racing de Ferrol)
  • โอกาส Racing de Ferrol ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
  • Racing de Ferrol คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
  • Racing de Ferrol ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
  • Racing de Ferrol ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
  • เจอกันล่าสุด Unionistas de Salamanca เคยชนะ 3 นัด
  • โอกาส Unionistas de Salamanca ชนะ 23%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

Racing de Ferrol
พ0-1ช3-2ช1-0พ0-1ช2-0ช1-0
12/18 แต้ม
Unionistas de Salamanca
พ2-4พ1-3ช3-1พ0-1ช2-0ส1-1
7/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

Racing de Ferrolยิง 1.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
22111111321121
Unionistas de Salamancaยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
111132413311211
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

Racing de Ferrol
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
Unionistas de Salamanca
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Racing de Ferrol
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Unionistas de Salamanca
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

Racing de Ferrol
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Unionistas de Salamanca
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
Racing de Ferrol ชนะ 2เสมอ 2Unionistas de Salamanca ชนะ 4
  • 23-05-2026Unionistas de Salamanca3 - 2Racing de Ferrol
  • 14-12-2025Racing de Ferrol2 - 1Unionistas de Salamanca
  • 07-05-2023Unionistas de Salamanca1 - 1Racing de Ferrol
  • 06-11-2022Racing de Ferrol0 - 1Unionistas de Salamanca
  • 08-05-2022Unionistas de Salamanca0 - 1Racing de Ferrol
  • 28-08-2021Racing de Ferrol0 - 1Unionistas de Salamanca
  • 28-03-2021Unionistas de Salamanca1 - 1Racing de Ferrol
  • 10-01-2021Racing de Ferrol0 - 1Unionistas de Salamanca

คู่อื่นใน Primera Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Crown Initial 1.75 3.25 3.65 1.75 2/2.5 1.95 1.75 0.5 1.95
Live 1.75 3.25 3.65 1.75 2/2.5 1.95 1.75 0.5 1.95
Bet365 Initial 1.70 3.40 4.33 2.03 2.5 1.78 1.98 0.5/1 1.83
Live 1.70 3.40 4.33 2.03 2.5 1.78 2.00 0.5/1 1.80
Easybet Initial 1.71 3.40 4.40 1.76 2/2.5 2.01 1.96 0.5/1 1.81
Live 1.71 3.40 4.40 1.78 2/2.5 1.99 1.78 0.5 1.99
Vcbet Initial 1.80 3.40 4.40 1.82 2/2.5 1.98 1.77 0.5 2.00
Live 1.75 3.50 4.60 1.82 2/2.5 1.98 2.00 0.5/1 1.77
Mansion88 Initial 1.80 3.35 3.80 1.84 2/2.5 1.92 1.80 0.5 1.96
Live 1.72 3.45 4.00 1.74 2/2.5 2.02 1.72 0.5 2.04
12BET Initial 1.80 3.35 3.80 1.84 2/2.5 1.92 1.80 0.5 1.96
Live 1.72 3.45 4.00 1.74 2/2.5 2.02 1.72 0.5 2.04
wewbet Initial 1.75 3.42 4.29 1.99 2.5 1.77 1.98 0.5/1 1.80
Live 1.77 3.35 4.23 1.79 2/2.5 1.97 1.77 0.5 2.01
18Bet Initial 1.71 3.25 4.10 1.86 2.5 1.67 1.71 0.5 1.81
Live 1.70 3.35 4.20 1.68 2/2.5 1.89 1.88 0.5/1 1.69
pinnacle Initial 1.80 3.25 4.02 1.83 2/2.5 1.90 1.81 0.5 1.93
Live 1.75 3.45 4.35 1.78 2/2.5 2.02 1.98 0.5/1 1.81
Interwetten Initial 1.73 3.50 4.50 1.90 2.5 1.75 1.75 0.5 1.90
Live 1.75 3.40 4.10 1.95 2.5 1.70 1.75 0.5 1.90
1xBet Initial 1.87 3.00 4.47 1.96 2.5 1.75 2.10 0.5/1 1.66
Live 1.76 3.28 4.31 1.79 2/2.5 1.89 1.95 0.5/1 1.69
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[SPA D3-3]   Racing de Ferrol
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 7 4 1 2 8 5 13 3 57.1%
Home Field 3 3 0 0 6 2 9 2 100.0%
Away Field 4 1 1 2 2 3 4 10 25.0%
Last 6 6 4 0 2 7 4 12 66.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 7 3 3 1 3 1 12 2 42.9%
Home Field 3 1 2 0 1 0 5 10 33.3%
Away Field 4 2 1 1 2 1 7 4 50.0%
Last 6 6 2 3 1 2 1 9 33.3%
[SPA D3-16]   Unionistas de Salamanca
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 7 2 1 4 10 13 7 16 28.6%
Home Field 4 2 0 2 8 8 6 11 50.0%
Away Field 3 0 1 2 2 5 1 16 0.0%
Last 6 6 2 1 3 9 10 7 33.3%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 7 1 4 2 4 5 7 15 14.3%
Home Field 4 1 2 1 2 2 5 11 25.0%
Away Field 3 0 2 1 2 3 2 15 0.0%
Last 6 6 1 4 1 4 4 7 16.7%

Head to Head Statistics

Racing de Ferrol Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12
Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D3 23-05-2026 Unionistas de Salamanca 3-2 (1-0) Racing de Ferrol 2-6 (0-2) 1.67 3.50 4.33 L 1.90 0.5/1 1.90 L O
SPA D3 14-12-2025 Racing de Ferrol 2-1 (1-0) Unionistas de Salamanca 5-7 (2-3) 1.73 3.10 4.75 W 2.00 0.5/1 1.80 W O
SPA D3 07-05-2023 Unionistas de Salamanca 1-1 (1-1) Racing de Ferrol 5-3 (1-1) 2.70 2.90 2.50 D 1.98 0 1.83 D D
SPA D3 06-11-2022 Racing de Ferrol 0-1 (0-1) Unionistas de Salamanca 5-4 (2-2) 1.62 3.00 6.50 L 1.83 0.5/1 1.98 L U
SPA D3 08-05-2022 Unionistas de Salamanca 0-1 (0-0) Racing de Ferrol 6-3 (5-1) 2.40 3.00 2.75 W 1.78 0 2.03 W U
SPA D3 28-08-2021 Racing de Ferrol 0-1 (0-0) Unionistas de Salamanca 5-4 (2-2) 2.25 2.88 3.10 L 2.08 0.5/1 1.73 L U
SPA D4 28-03-2021 Unionistas de Salamanca 1-1 (1-0) Racing de Ferrol 10-1 (3-1) 2.38 3.00 2.80 D 2.08 0/0.5 1.73 W U
SPA D4 10-01-2021 Racing de Ferrol 0-1 (0-0) Unionistas de Salamanca - 2.10 3.25 3.00 L 1.98 0/0.5 1.83 L U
SPA D2 25-05-2008 Unionistas de Salamanca 2-1 (1-0) Racing de Ferrol - 2.20 3.00 3.40 L 1.95 0/0.5 1.90 L
SPA D2 23-12-2007 Racing de Ferrol 0-2 (0-1) Unionistas de Salamanca - 2.25 3.00 3.10 L 2.03 0/0.5 1.83 L
SPA D2 09-04-2005 Unionistas de Salamanca 0-2 (0-1) Racing de Ferrol - 2.10 2.75 3.50 W 1.75 0/0.5 2.10 W
SPA D2 07-11-2004 Racing de Ferrol 2-1 (0-0) Unionistas de Salamanca - W
No Data

Previous Scores Statistics

Racing de Ferrol Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D3 10-10-2026 Deportivo La Coruna B 0-1 (0-1) Racing de Ferrol 11-2 (4-2) 2.55 3.10 2.50 W 1.93 0 1.88 W U
SPA D3 03-10-2026 Racing de Ferrol 2-0 (1-0) Pontevedra 6-4 (4-2) 2.15 3.00 3.20 W 1.90 0/0.5 1.90 W D
SPA D3 26-09-2026 CD Lugo 1-0 (1-0) Racing de Ferrol 2-13 (0-5) 2.25 3.00 3.00 L 1.98 0/0.5 1.83 L U
SPA D3 19-09-2026 Racing de Ferrol 1-0 (0-0) Barakaldo CF 10-2 (8-0) 2.35 3.00 2.80 W 1.75 0 2.05 W U
SPA D3 13-09-2026 Racing de Ferrol 3-2 (0-0) Real Union Irun 3-2 (2-1) 2.50 3.20 2.50 W 1.90 0 1.90 W O
SPA D3 06-09-2026 Extremadura 1-0 (0-0) Racing de Ferrol 4-5 (2-2) 2.10 3.00 3.30 L 1.90 0/0.5 1.90 L U
SPA D3 29-08-2026 Arenas Club de Getxo 1-1 (0-1) Racing de Ferrol 6-4 (3-3) 2.35 3.10 2.70 D 1.75 0 2.05 D U
INT CF 22-08-2026 Racing de Ferrol 1-0 (0-0) coruxo FC 4-2 (3-1) 1.65 3.75 4.33 W 1.85 0.5/1 1.95 W U
INT CF 14-08-2026 Racing de Ferrol 1-1 (1-1) Real Aviles 1-6 (0-5) 2.10 3.30 2.90 D 1.90 0/0.5 1.90 L U
INT CF 09-08-2026 Racing de Ferrol 2-2 (2-1) Real Madrid Castilla - D
INT CF 06-08-2026 Racing de Ferrol 0-0 (0-0) Bergantinos CF - D
SPA D3 23-05-2026 Unionistas de Salamanca 3-2 (1-0) Racing de Ferrol 2-6 (0-2) 1.67 3.50 4.33 L 1.90 0.5/1 1.90 L O
SPA D3 17-05-2026 Racing de Ferrol 0-0 (0-0) Osasuna B 5-0 (1-0) 2.00 3.10 3.25 D 1.83 0/0.5 1.98 L U
SPA D3 09-05-2026 Arenas Club de Getxo 1-1 (0-0) Racing de Ferrol 7-2 (2-1) 2.30 3.00 2.88 D 1.75 0 2.05 D U
SPA D3 02-05-2026 Racing de Ferrol 0-0 (0-0) Pontevedra 3-2 (1-1) 2.45 3.00 2.70 D 1.80 0 2.00 D U
SPA D3 27-04-2026 Racing de Ferrol 2-2 (0-1) Real Aviles 13-3 (7-3) 1.83 3.10 4.00 D 1.90 0.5 1.90 L O
SPA D3 19-04-2026 Athletic Bilbao B 0-1 (0-1) Racing de Ferrol 3-3 (0-2) 2.10 3.10 3.20 W 1.85 0/0.5 1.95 W U
SPA D3 12-04-2026 Racing de Ferrol 0-5 (0-4) Real Madrid Castilla 4-5 (2-2) 2.15 3.10 3.10 L 1.93 0/0.5 1.88 L O
SPA D3 03-04-2026 CD Guadalajara 1-0 (1-0) Racing de Ferrol 9-6 (5-2) 2.55 3.00 2.55 L 1.90 0 1.90 L U
SPA D3 29-03-2026 Merida AD 2-1 (2-1) Racing de Ferrol 4-5 (3-1) 2.35 3.00 2.90 L 2.05 0/0.5 1.75 L O
No Data
Unionistas de Salamanca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SPA D3 10-10-2026 Cacereno 1-1 (1-1) Unionistas de Salamanca 7-3 (1-2) 2.25 3.10 2.90 D 2.00 0/0.5 1.80 W U
SPA D3 03-10-2026 Unionistas de Salamanca 2-0 (0-0) Cultural Leonesa 3-6 (2-3) 2.70 3.10 2.35 W 2.05 0 1.75 W U
SPA D3 27-09-2026 Mirandes 1-0 (1-0) Unionistas de Salamanca 4-4 (4-3) 1.57 3.60 5.00 L 1.78 0.5/1 2.03 L U
SPA D3 19-09-2026 Unionistas de Salamanca 3-1 (1-0) UD Ourense 5-3 (5-2) 2.00 3.10 3.40 W 1.78 0/0.5 2.03 W O
SPA D3 12-09-2026 Real Aviles 3-1 (1-1) Unionistas de Salamanca 6-4 (2-2) 2.20 3.10 3.00 L 1.95 0/0.5 1.85 L O
SPA D3 05-09-2026 Unionistas de Salamanca 2-4 (1-1) Real Union Irun 4-3 (2-1) 2.00 3.10 3.40 L 1.80 0/0.5 2.00 L O
SPA D3 31-08-2026 Unionistas de Salamanca 1-3 (0-1) CD Lugo 3-4 (1-2) 1.90 3.20 3.60 L 1.98 0.5 1.83 L O
INT CF 22-08-2026 Unionistas de Salamanca 1-0 (0-0) Cacereno 3-0 (3-0) 1.80 3.20 4.00 W 1.85 0.5 1.95 W U
INT CF 19-08-2026 Unionistas de Salamanca 1-0 (0-0) AD Alcorcon 4-4 (2-2) W
INT CF 15-08-2026 G. Segoviana 0-1 (0-1) Unionistas de Salamanca 3-4 (1-2) 3.60 3.50 1.80 W 1.95 -0.5 1.85 W U
INT CF 12-08-2026 Unionistas de Salamanca 0-2 (0-1) CD Coria 4-2 (1-0) 2.00 3.60 3.00 L 1.80 0/0.5 2.00 L U
INT CF 09-08-2026 Real Avila CF 2-0 (1-0) Unionistas de Salamanca 2-3 (1-1) 4.33 4.00 1.57 L 1.80 -1 2.00 L U
INT CF 06-08-2026 Ponferradina 1-2 (0-1) Unionistas de Salamanca 9-1 (6-0) 2.15 3.00 3.20 W 1.93 0/0.5 1.88 W O
INT CF 30-07-2026 Unionistas de Salamanca 0-1 (0-0) Burgos 2-4 (1-3) 3.50 3.50 1.85 L 1.90 -0.5 1.90 L U
SPA D3 23-05-2026 Unionistas de Salamanca 3-2 (1-0) Racing de Ferrol 2-6 (0-2) 1.67 3.50 4.33 W 1.90 0.5/1 1.90 W O
SPA D3 17-05-2026 Merida AD 1-1 (1-1) Unionistas de Salamanca 4-4 (3-1) 2.40 3.10 2.60 D 1.83 0 1.98 D U
SPA D3 09-05-2026 Unionistas de Salamanca 2-1 (1-1) Tenerife 2-4 (1-3) 2.70 3.00 2.38 W 2.03 0 1.78 W O
SPA D3 03-05-2026 Real Madrid Castilla 1-0 (0-0) Unionistas de Salamanca 1-5 (1-2) 1.75 3.40 4.00 L 2.00 0.5/1 1.80 L U
SPA D3 26-04-2026 Unionistas de Salamanca 1-1 (0-0) Athletic Bilbao B 3-3 (2-2) 2.15 3.10 3.10 D 1.95 0/0.5 1.85 L U
SPA D3 18-04-2026 Real Aviles 1-1 (1-0) Unionistas de Salamanca 3-6 (1-3) 2.30 3.30 2.63 D 1.80 0 2.00 D U
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
SPA D3 25-10 Away Mirandes 8 Days
SPA D3 01-11 Home Ponferradina 15 Days
SPA D3 08-11 Home UD Logrones 22 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
SPA D3 25-10 Home Athletic Bilbao B 8 Days
SPA D3 01-11 Away Extremadura 15 Days
SPA D3 08-11 Home Zamora CF 22 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 2.28 2.07 4.40 2.28 2.07 4.40 1.95 1 1.75 1.95 1 1.75 1.90 0/0.5 1.80 1.90 0/0.5 1.80
Initial 1.75 3.25 3.65 1.75 3.25 3.65 1.75 2/2.5 1.95 1.75 2/2.5 1.95 1.75 0.5 1.95 1.75 0.5 1.95

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 2.30 2.10 4.75 2.30 2.10 4.75 1.95 1 1.85 1.95 1 1.85 1.90 0/0.5 1.90 1.93 0/0.5 1.88
Live 1.70 3.40 4.33 1.70 3.40 4.33 2.03 2.5 1.78 2.05 2.5 1.75 1.98 0.5/1 1.83 2.00 0.5/1 1.80

ข้อมูลชุดที่ 3

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
1 Goal 1 1.2 Goal 1.3
0.3 Loss 0.7 0.8 Loss 1.3
13.7 Shot(OT) 14.7 11.7 Shot(OT) 10.2
7 Corner 3.3 5.3 Corner 3.7
3 Yellow Card 2.3 2 Yellow Card 2.1
16 Fouls 15.7 16.9 Fouls 14.7
48.7% Possession 42.7% 50% Possession 49%

ข้อมูลชุดที่ 4

Racing de Ferrol ( 45 Matches) Unionistas de Salamanca ( 45 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 6 4 8 3
HT-D / FT-W 4 2 4 1
HT-L / FT-W 0 1 0 1
HT-W / FT-D 0 2 0 0
HT-D / FT-D 6 1 4 5
HT-L / FT-D 2 0 2 1
HT-W / FT-L 0 1 0 0
HT-D / FT-L 2 4 3 5
HT-L / FT-L 2 8 2 6