ทีเด็ดบอล Barakaldo CF vs Mirandes
‹ คู่ก่อนหน้าADO Den Haag vs PSV Eindhoven · ส. 17 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 319 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Lugo vs Deportivo La Coruna B · ส. 17 ต.ค. 21:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 17-10-2026 21:30 น.
Barakaldo CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 319 / 33721:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSBarakaldo CFMirandesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2245% @2.68สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89Mirandesทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBarakaldo CFต่อ 0 @1.87การ์ดยิงดุ🔥5.4Barakaldo CFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Mirandesการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMirandesรอง 0 @1.89แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Mirandesกองกลาง🎯54% vs 47%Mirandesแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Mirandesการ์ดรับหลวม🕳️9.0Barakaldo CFการ์ดยิงดุ🔥6.6Mirandesการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Mirandesการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Barakaldo CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 319 / 33721:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Barakaldo CFMirandes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2245% @2.68
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.89
Mirandesทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBarakaldo CF
ต่อ 0 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥5.4Barakaldo CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Mirandes
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMirandes
รอง 0 @1.89
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4Mirandes
กองกลาง🎯54% vs 47%Mirandes
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Mirandes
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Barakaldo CF
การ์ดยิงดุ🔥6.6Mirandes
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Mirandes
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barakaldo CF vs Mirandes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMirandes รอง 0 @1.89การ์ด 6 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarakaldo CFโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.554/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barakaldo CF · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barakaldo CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.26 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barakaldo CF 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barakaldo CF ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barakaldo CF · คาดสกอร์ 1.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barakaldo CF ชนะ 1 ลูก23%
Barakaldo CF ชนะ 2 ลูก11%
Barakaldo CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
Mirandes ชนะ 1 ลูก19%
Mirandes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Barakaldo CF ชนะ39%
Barakaldo CF ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Barakaldo CF คลีนชีท29%
Mirandes ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barakaldo CF ไม่แพ้67%
Mirandes ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-011%0-09%1-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barakaldo CF)
- โอกาส Barakaldo CF ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Barakaldo CF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Mirandes ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Mirandes เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Mirandes ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barakaldo CF
พ1-4ช1-0พ0-1ส3-3ส1-1พ0-1
Mirandes
ช2-0ช4-3ส2-2ช1-0พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barakaldo CFยิง 0.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Mirandesยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barakaldo CF
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Mirandes
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barakaldo CF
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Mirandes
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barakaldo CF
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Mirandes
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Barakaldo CF ชนะ 2เสมอ 3Mirandes ชนะ 3
- 01-08-2026Barakaldo CF2 - 0Mirandes
- 29-07-2024Barakaldo CF1 - 1Mirandes
- 03-02-2019Barakaldo CF1 - 1Mirandes
- 24-01-2019Mirandes2 - 0Barakaldo CF
- 10-01-2019Barakaldo CF2 - 3Mirandes
- 16-09-2018Mirandes1 - 1Barakaldo CF
- 25-02-2018Barakaldo CF1 - 0Mirandes
- 08-10-2017Mirandes2 - 1Barakaldo CF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Barakaldo CF@2.37 → @2.22▼ 6.3%
เสมอ@3.18 → @3.231.6%
ทีมเยือน Mirandes@2.56 → @2.68▲ 4.9%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.23 | 3.15 | 2.61 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.23 | 3.15 | 2.61 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.20 | 2.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 2.01 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.38 | 3.20 | 2.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 2.01 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.41 | 2.95 | 2.74 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.21 | 3.05 | 2.95 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.63 | 0 | 2.14 | ||
| 12BET | Initial | 2.41 | 2.95 | 2.74 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.21 | 3.05 | 2.95 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.63 | 0 | 2.14 | ||
| wewbet | Initial | 2.63 | 3.06 | 2.57 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.38 | 3.10 | 2.82 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.15 | 2.45 | 1.77 | 2/2.5 | 1.75 | 1.77 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 1.73 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.68 | ||
| pinnacle | Initial | 2.48 | 2.91 | 2.75 | 1.94 | 2/2.5 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.32 | 3.08 | 2.98 | 1.84 | 2/2.5 | 1.95 | 2.01 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Interwetten | Initial | 2.55 | 3.25 | 2.55 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 2.95 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.30 | 3.05 | 2.91 | 1.80 | 2/2.5 | 1.87 | 1.97 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-17] Barakaldo CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 6 | 10 | 6 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 4 | 7 | 16 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SPA D3-7] Mirandes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 8 | 11 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 4 | 11 | 6 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Barakaldo CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-07-2024 | Barakaldo CF | 1-1 (0-1) | Mirandes | 9-1 (4-0) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 03-02-2019 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Mirandes | 8-1 (4-0) | 2.50 | 3.00 | 2.62 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | D |
| SPA FC | 24-01-2019 | Mirandes | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 4-6 (2-3) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 2.02 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA FC | 10-01-2019 | Barakaldo CF | 2-3 (1-2) | Mirandes | 6-5 (4-4) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | O |
| SPA D4 | 16-09-2018 | Mirandes | 1-1 (0-0) | Barakaldo CF | 15-2 (6-1) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 25-02-2018 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Mirandes | 2-5 (0-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 08-10-2017 | Mirandes | 2-1 (0-0) | Barakaldo CF | 5-3 (4-2) | 1.72 | 3.30 | 4.33 | L | 1.82 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 04-08-2016 | Barakaldo CF | 2-2 (1-0) | Mirandes | 8-5 (5-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-08-2015 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Barakaldo CF | 5-1 | 1.61 | 3.80 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2013 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Mirandes | - | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 08-01-2011 | Barakaldo CF | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 29-08-2010 | Mirandes | 2-0 (1-0) | Barakaldo CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 24-01-2010 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Barakaldo CF | - | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2009 | Barakaldo CF | 1-0 (0-0) | Mirandes | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barakaldo CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0-7 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-7 (3-2) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Barakaldo CF | 3-3 (0-2) | Real Aviles | 6-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 10-2 (8-0) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Extremadura | 3-6 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | CD Coria | 4-1 (2-1) | Barakaldo CF | 5-7 (2-6) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-4 (5-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | 3-8 (2-5) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Celta vigo b | 13-2 (6-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 4-5 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Merida AD | 8-2 (5-0) | 1.57 | 3.50 | 5.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Tenerife | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 4-5 (2-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | 11-5 (8-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | 3-4 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 12-04-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (1-1) | CD Arenteiro | 4-6 (3-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 04-04-2026 | Pontevedra | 2-0 (1-0) | Barakaldo CF | 4-7 (2-0) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| SPA D3 | 28-03-2026 | Barakaldo CF | 2-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | 6-4 (5-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Mirandes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 11-10-2026 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Zamora CF | 4-3 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Mirandes | 3-2 (2-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Mirandes | 1-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Union Irun | 2-2 (0-0) | Mirandes | 7-8 (3-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Merida AD | 3-4 (2-2) | Mirandes | 6-4 (3-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Mirandes | 2-0 (2-0) | UD Ourense | 8-6 (3-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Cacereno | 1-0 (1-0) | Mirandes | 5-6 (2-5) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | 9-4 (4-3) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CDFC La Calzada | 0-1 (0-0) | Mirandes | 4-3 | 15.00 | 6.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Mirandes | 3-5 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 01-06-2026 | Leganes | 1-0 (0-0) | Mirandes | 5-3 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Mirandes | 3-1 (2-1) | Granada CF | 5-6 (4-2) | 1.56 | 3.90 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Real Sociedad B | 2-2 (1-1) | Mirandes | 5-2 (4-2) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D2 | 10-05-2026 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Eibar | 6-4 (4-0) | 2.82 | 3.20 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SPA D2 | 05-05-2026 | Almeria | 4-2 (2-2) | Mirandes | 5-6 (3-2) | 1.36 | 4.80 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 26-04-2026 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | 6-2 (2-2) | 2.01 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D2 | 21-04-2026 | Deportivo La Coruna | 3-1 (0-1) | Mirandes | 1-5 (1-1) | 1.57 | 3.90 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Away | Ponferradina | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Pontevedra | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Real Union Irun | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Racing de Ferrol | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | UD Logrones | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | CD Coria | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.91 | 2.00 | 3.30 | 2.91 | 2.00 | 3.30 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.70 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.23 | 3.15 | 2.61 | 2.23 | 3.15 | 2.61 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 1.70 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.05 | 3.25 | 3.00 | 2.05 | 3.50 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 15.3 | Shot(OT) | 11 | 12.2 | Shot(OT) | 12 |
| 5.7 | Corner | 3.3 | 4.7 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.4 | Yellow Card | 2.2 |
| 18.3 | Fouls | 13.7 | 17.6 | Fouls | 14 |
| 47.7% | Possession | 54.3% | 47.1% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Barakaldo CF ( 45 Matches) | Mirandes ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 8 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 0 | 2 |