ทีเด็ดบอล Emmen vs Almere City FC
‹ คู่ก่อนหน้าCD Ebro vs Girona B · ส. 17 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 335 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Athletic Club Bibao (W) vs Colegio Aleman Valencia (W) · ส. 17 ต.ค. 21:30 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 17-10-2026 21:30 น.
Emmenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 335 / 41221:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSEmmenAlmere City FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1644% @2.73สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86Almere City FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านEmmenต่อ 0/0.5 @1.98กองกลาง🎯55% vs 43%Emmenการ์ดยิงดุ🔥13.2Emmenการ์ดได้ราคา💰6/10Emmenการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlmere City FCรอง 0/0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Almere City FCการ์ดรับหลวม🕳️10.8Emmenการ์ดยิงดุ🔥13.2Almere City FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Almere City FCการ์ดได้ราคา💰7/10Almere City FCการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.2ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Emmenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 335 / 41221:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
EmmenAlmere City FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1644% @2.73
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.86
Almere City FCทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านEmmen
ต่อ 0/0.5 @1.98
กองกลาง🎯55% vs 43%Emmen
การ์ดยิงดุ🔥13.2Emmen
การ์ดได้ราคา💰6/10Emmen
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlmere City FC
รอง 0/0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.2 vs 10.8Almere City FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Emmen
การ์ดยิงดุ🔥13.2Almere City FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Almere City FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Almere City FC
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.2 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.2ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Emmen vs Almere City FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlmere City FC รอง 0/0.5 @1.86การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.89การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEmmenโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Emmen · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Emmen ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @2.25 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Emmen 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Emmen ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Emmen · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Emmen ชนะ 1 ลูก21%
Emmen ชนะ 2 ลูก12%
Emmen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
Almere City FC ชนะ 1 ลูก16%
Almere City FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Emmen ชนะ40%
Emmen ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Emmen คลีนชีท15%
Almere City FC ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Emmen ไม่แพ้64%
Almere City FC ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Emmen)
- โอกาส Emmen ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Emmen ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Almere City FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Almere City FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Almere City FC เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Almere City FC ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Emmen
ช5-3พ1-2พ1-3ช1-0ส1-1ช3-0
Almere City FC
พ0-1ช4-0ช1-0พ2-3ช1-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Emmenยิง 2.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Almere City FCยิง 2.2 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Emmen
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 24
Almere City FC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Emmen
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Almere City FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Emmen
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Almere City FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Emmen ชนะ 2เสมอ 2Almere City FC ชนะ 4
- 01-08-2026Emmen4 - 0Almere City FC
- 21-12-2025Almere City FC4 - 2Emmen
- 17-08-2025Emmen1 - 4Almere City FC
- 11-06-2023Emmen1 - 2Almere City FC
- 07-06-2023Almere City FC2 - 0Emmen
- 12-02-2022Almere City FC0 - 0Emmen
- 30-11-2021Emmen3 - 0Almere City FC
- 14-07-2019Emmen1 - 1Almere City FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Emmen@2.21 → @2.16▼ 2.6%
เสมอ@3.69 → @3.78▲ 2.6%
ทีมเยือน Almere City FC@2.61 → @2.73▲ 4.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.14 | 3.80 | 2.51 | 1.91 | 3/3.5 | 1.81 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.13 | 3.83 | 2.53 | 1.92 | 3/3.5 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 2.13 | 3.85 | 2.69 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.13 | 3.85 | 2.69 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 2.32 | 3.75 | 2.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 4.00 | 2.88 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.22 | 3.50 | 3.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.80 | 1.92 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.17 | 3.70 | 2.80 | 1.73 | 3 | 2.09 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.75 | 2.80 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.93 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.15 | 3.80 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.93 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.11 | 3.50 | 2.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.20 | 3.55 | 2.60 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.11 | 3.50 | 2.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.20 | 3.55 | 2.60 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 3.46 | 2.65 | 1.81 | 3 | 2.05 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.19 | 3.50 | 2.63 | 1.75 | 3 | 2.12 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.16 | 3.68 | 2.77 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.21 | 3.82 | 2.76 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.55 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.81 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.20 | 3.70 | 2.90 | 1.91 | 3/3.5 | 1.81 | 1.92 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.15 | 3.65 | 2.96 | 1.78 | 3/3.5 | 1.97 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.23 | 3.58 | 3.05 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.50 | 2.90 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.20 | 3.60 | 2.80 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.25 | 3.60 | 2.75 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.72 | 2.52 | 1.94 | 3/3.5 | 1.79 | 1.81 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.13 | 3.84 | 2.86 | 1.89 | 3/3.5 | 1.84 | 1.85 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-4] Emmen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 22 | 18 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 6 | 12 | 6 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 12 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 8 | 8 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 7 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [HOL D2-2] Almere City FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 7 | 1 | 2 | 22 | 7 | 22 | 2 | 70.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 2 | 12 | 5 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 5 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 4 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 8 | 0 | 6 | 3 | 14 | 6 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 2 | 2 | 5 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Emmen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Emmen | 4-0 (2-0) | Almere City FC | 11-4 (4-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 21-12-2025 | Almere City FC | 4-2 (2-0) | Emmen | 5-1 (4-0) | 1.91 | 3.80 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 17-08-2025 | Emmen | 1-4 (1-3) | Almere City FC | 3-7 (2-6) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 11-06-2023 | Emmen | 1-2 (0-0) | Almere City FC | 10-2 (2-0) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 07-06-2023 | Almere City FC | 2-0 (0-0) | Emmen | 4-5 (4-0) | 2.45 | 3.25 | 2.88 | L | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| HOL D2 | 12-02-2022 | Almere City FC | 0-0 (0-0) | Emmen | 9-7 (5-1) | 3.60 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 30-11-2021 | Emmen | 3-0 (2-0) | Almere City FC | 4-5 (4-2) | 1.50 | 4.33 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 14-07-2019 | Emmen | 1-1 (1-0) | Almere City FC | 4-4 (4-1) | 1.95 | 3.75 | 3.20 | D | 1.72 | 0/0.5 | 2.08 | L | U |
| HOL D2 | 25-03-2018 | Almere City FC | 2-2 (2-1) | Emmen | 6-3 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.55 | D | 2.20 | 0/0.5 | 1.70 | W | O |
| HOL D2 | 18-11-2017 | Emmen | 2-2 (1-0) | Almere City FC | 1-7 (1-3) | 1.61 | 3.75 | 5.50 | D | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | L | O |
| HOL D2 | 07-02-2017 | Almere City FC | 3-1 (0-1) | Emmen | 8-4 (4-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 23-08-2016 | Emmen | 2-0 (1-0) | Almere City FC | 6-3 (2-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 06-05-2016 | Emmen | 1-4 (1-0) | Almere City FC | 4-2 (3-1) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | L | O |
| HOL D2 | 03-05-2016 | Almere City FC | 4-1 (2-1) | Emmen | 2-3 (2-0) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 27-02-2016 | Emmen | 5-6 (2-2) | Almere City FC | 2-4 (1-3) | 1.66 | 3.75 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 03-10-2015 | Almere City FC | 4-0 (1-0) | Emmen | 3-0 | 2.40 | 3.60 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 14-07-2015 | Almere City FC | 2-3 (1-3) | Emmen | 6-1 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| HOL D2 | 14-03-2015 | Almere City FC | 0-0 (0-0) | Emmen | 1-6 | 2.25 | 3.50 | 2.62 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| HOL D2 | 02-12-2014 | Emmen | 2-2 (0-0) | Almere City FC | 5-6 | 1.80 | 3.75 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 15-02-2014 | Almere City FC | 1-4 (1-2) | Emmen | - | 2.40 | 3.50 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Emmen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Dordrecht | 0-3 (0-2) | Emmen | 3-3 (0-1) | 2.85 | 3.80 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Emmen | 2-8 (1-5) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Emmen | 1-0 (1-0) | FC Oss | 11-4 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Eindhoven | 3-1 (1-0) | Emmen | 3-2 (1-1) | 2.57 | 3.70 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Emmen | 1-2 (1-1) | De Graafschap | 13-4 (8-2) | 2.01 | 3.75 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Emmen | 5-3 (1-0) | Volendam | 6-2 (4-1) | 2.55 | 3.70 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | VVV Venlo | 4-0 (2-0) | Emmen | 3-9 (2-5) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Emmen | 3-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 (2-2) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | Jong Ajax (Youth) | 4-6 (3-3) | Emmen | 3-9 (1-4) | 3.10 | 3.75 | 2.01 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Emmen | 1-0 (0-0) | Roda JC | 0-2 (0-1) | 2.30 | 3.75 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Emmen | 4-0 (2-0) | Almere City FC | 11-4 (4-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Emmen | 0-3 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-3 (2-1) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Emmen | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Groningen | 3-2 (2-1) | Emmen | 5-5 (0-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | Emmen | 1-0 (0-0) | De Graafschap | 7-6 (1-3) | 3.00 | 3.90 | 2.01 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Roda JC | 2-2 (2-0) | Emmen | 3-5 (1-2) | 1.56 | 4.10 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 11-04-2026 | RKC Waalwijk | 5-0 (2-0) | Emmen | 4-7 (1-1) | 1.66 | 3.90 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 06-04-2026 | Emmen | 2-1 (1-1) | MVV Maastricht | 9-3 (3-0) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 04-04-2026 | Vitesse Arnhem | 3-3 (3-1) | Emmen | 9-2 (2-2) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 29-03-2026 | FC Eindhoven | 1-0 (0-0) | Emmen | 4-7 (1-2) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Almere City FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 10-10-2026 | Almere City FC | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-0) | 1.39 | 4.60 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | Almere City FC | 1-0 (1-0) | Volendam | 6-4 (3-1) | 1.86 | 3.90 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Dordrecht | 3-2 (1-1) | Almere City FC | 4-4 (1-0) | 2.85 | 3.90 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Almere City FC | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 3-8 (3-2) | 3.10 | 3.80 | 1.96 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | MVV Maastricht | 0-4 (0-0) | Almere City FC | 5-4 (4-2) | 2.85 | 3.70 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Almere City FC | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 10-4 (7-0) | 1.35 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | De Graafschap | 1-4 (1-1) | Almere City FC | 9-5 (4-3) | 2.20 | 3.90 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Vitesse Arnhem | 0-3 (0-0) | Almere City FC | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-7 (1-4) | 1.62 | 4.20 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | Almere City FC | 7-5 (4-3) | 2.55 | 3.80 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Emmen | 4-0 (2-0) | Almere City FC | 11-4 (4-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Almere City FC | 8-4 (2-2) | TOP Oss Amateurs | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | Volendam | - | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar | 2-1 (0-1) | Almere City FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Go Ahead Eagles | 2-1 (1-1) | Almere City FC | - | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | SC Telstar | - | W | ||||||||
| HOL D2 | 17-05-2026 | Willem II | 2-0 (0-0) | Almere City FC | 5-6 (4-2) | 2.05 | 3.75 | 2.82 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 14-05-2026 | Almere City FC | 0-1 (0-1) | Willem II | 7-1 (2-0) | 2.30 | 3.60 | 2.65 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 10-05-2026 | De Graafschap | 2-2 (0-1) | Almere City FC | 7-5 (2-5) | 1.96 | 4.00 | 2.82 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 07-05-2026 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | De Graafschap | 3-3 (1-2) | 2.01 | 4.00 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Away | Vitesse Arnhem | 6 Days |
| HOLC | 27-10 | Away | Groningen | 10 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Home | Den Bosch | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 24-10 | Home | Roda JC | 6 Days |
| HOLC | 28-10 | Away | SC Telstar | 10 Days |
| HOL D2 | 31-10 | Away | RKC Waalwijk | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.44 | 3.10 | 2.59 | 2.44 | 3.10 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.69 | 0 | 2.14 | 1.69 | 0 | 2.14 | |
| Initial | 2.13 | 3.85 | 2.69 | 2.13 | 3.85 | 2.69 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.32 | 3.75 | 2.50 | 2.15 | 4.00 | 2.88 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.37 | 3.07 | 2.53 | 2.37 | 3.07 | 1.89 | 1/1.5 | 1.97 | 1.89 | 1/1.5 | 1.97 | 1.73 | 0 | 2.14 | 1.73 | 0 | 2.14 | |
| Initial | 2.19 | 3.46 | 2.65 | 2.19 | 3.50 | 2.63 | 1.81 | 3 | 2.05 | 1.75 | 3 | 2.12 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 2.2 | Goal | 2.2 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 0.7 |
| 8 | Shot(OT) | 11.7 | 10 | Shot(OT) | 16.6 |
| 7.3 | Corner | 5.3 | 6.5 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 0.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.2 |
| 12 | Fouls | 10.3 | 13.5 | Fouls | 10.3 |
| 55.7% | Possession | 49% | 54.9% | Possession | 43.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Emmen ( 48 Matches) | Almere City FC ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 10 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 3 | 7 |