ทีเด็ดบอล Rayo Cantabria vs CD Basconia
‹ คู่ก่อนหน้าNewport County vs York City · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 281 / 344เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dunfermline Athletic vs Livingston · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Rayo Cantabriaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 281 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSRayo CantabriaCD Basconiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6755% @2.16สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97CD Basconiaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านRayo Cantabriaรอง 0/-0.5 @1.78แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Rayo Cantabriaการ์ดยิงดุ🔥6.6Rayo Cantabriaการ์ดรับหลวม🕳️10.2CD Basconiaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Basconiaต่อ 0/-0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6CD Basconiaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Rayo Cantabriaการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Basconiaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.86แนวรุก🔥6.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Rayo Cantabriaเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 281 / 34421:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Rayo CantabriaCD Basconia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6755% @2.16
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
CD Basconiaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านRayo Cantabria
รอง 0/-0.5 @1.78
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Rayo Cantabria
การ์ดยิงดุ🔥6.6Rayo Cantabria
การ์ดรับหลวม🕳️10.2CD Basconia
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Basconia
ต่อ 0/-0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6CD Basconia
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Rayo Cantabria
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Basconia
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.86
แนวรุก🔥6.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Rayo Cantabria vs CD Basconia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Basconia ต่อ 0/-0.5 @1.97การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Basconiaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Basconia · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Basconia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @2.16 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Basconia 8 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Basconia ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Basconia · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Basconia ชนะ 1 ลูก22%
CD Basconia ชนะ 2 ลูก12%
CD Basconia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Rayo Cantabria ชนะ 1 ลูก17%
Rayo Cantabria ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
CD Basconia ชนะ41%
CD Basconia ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
CD Basconia คลีนชีท22%
Rayo Cantabria ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rayo Cantabria ไม่แพ้59%
CD Basconia ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Basconia)
- โอกาส CD Basconia ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Rayo Cantabria เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Rayo Cantabria ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rayo Cantabria
พ0-1ส1-1พ0-2พ1-2พ1-5พ1-2
CD Basconia
พ1-2ช3-2ส2-2ช2-1ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rayo Cantabriaยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CD Basconiaยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rayo Cantabria
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
CD Basconia
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rayo Cantabria
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
CD Basconia
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rayo Cantabria
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
CD Basconia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Rayo Cantabria ชนะ 0เสมอ 2CD Basconia ชนะ 1
- 15-08-2026Rayo Cantabria3 - 3CD Basconia
- 09-08-2025Rayo Cantabria1 - 1CD Basconia
- 12-08-2021Rayo Cantabria0 - 1CD Basconia
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.58 | 3.45 | 2.12 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.58 | 3.45 | 2.12 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.69 | 3.37 | 2.23 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.68 | 3.39 | 2.23 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.35 | 2.15 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.64 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.70 | 3.35 | 2.20 | 1.76 | 2.5/3 | 1.80 | 1.69 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 3.45 | 3.29 | 1.93 | 1.83 | 2.5/3 | 1.92 | 1.81 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.79 | 3.43 | 2.26 | 1.85 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.79 | 3.50 | 2.24 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 2.08 | 0 | 1.67 | |
| Live | 2.78 | 3.35 | 2.23 | 1.65 | 2.5 | 2.06 | 2.03 | 0 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] Rayo Cantabria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 13 | 1 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 8 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 13 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [SPA D4-9] CD Basconia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 9 | 9 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 9 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Rayo Cantabria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (67%) Lose 1 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 7-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 09-08-2025 | Rayo Cantabria | 1-1 (0-0) | CD Basconia | 2-4 (2-4) | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2021 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-1) | CD Basconia | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rayo Cantabria Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Rayo Cantabria | 4-6 (3-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Rayo Cantabria | 1-5 (0-1) | Eibar B | 7-9 (2-7) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Llanera | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 6-5 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | 4-3 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | 5-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-12 (4-5) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (0-0) | Eibar B | 3-8 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Laredo | 0-2 (0-1) | Rayo Cantabria | 5-4 (4-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (4-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | 3-3 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 7-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | 2-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | 11-1 (7-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sarriana | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | 9-2 (7-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 5-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | coruxo FC | 3-1 (2-0) | Rayo Cantabria | 7-5 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | 11-7 (2-4) | 1.67 | 3.60 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | 4-4 (2-3) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | Real Oviedo B | 8-2 (5-0) | 2.50 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 21-03-2026 | Burgos Promesas | 4-4 (2-2) | Rayo Cantabria | 6-8 (4-5) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| CD Basconia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 10-10-2026 | Eibar B | 1-1 (0-1) | CD Basconia | 10-4 (5-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Basconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Marino luanco | 1-2 (1-2) | CD Basconia | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | CD Basconia | 2-2 (1-0) | Arosa SC | 0-5 (0-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Basconia | 3-2 (1-0) | Atletico Astorga | 6-2 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Ourense CF | 2-1 (2-1) | CD Basconia | 4-6 (3-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | CD Basconia | 4-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Basconia | 1-3 (1-0) | Real Valladol B | 3-8 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 7-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Basconia | 1-2 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 2-8 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Basconia | 5-1 (3-0) | SD Ejea | 2-9 (2-7) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Basconia | 0-0 (0-0) | SD Gernika | 5-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sestao | 2-2 (0-2) | CD Basconia | 6-3 (2-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Basconia | 4-0 (2-0) | UD Mutilve | 6-2 (4-1) | 1.38 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | SD Logrones | 0-3 (0-2) | CD Basconia | 5-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Basconia | 6-4 (2-0) | Alfaro | 5-7 (3-5) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Alaves B | 0-0 (0-0) | CD Basconia | 2-5 (0-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 14-03-2026 | CD Basconia | 1-1 (0-0) | CD Tudelano | 5-0 (4-0) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Real Zaragoza B | 1-1 (1-0) | CD Basconia | 4-8 (3-4) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 28-02-2026 | Naxara | 3-0 (0-0) | CD Basconia | 1-3 (0-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Away | Alaves B | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Atletico Astorga | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Marino luanco | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 25-10 | Home | Portugalete | 8 Days |
| SPA D4 | 01-11 | Away | Compostela | 15 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | SD Amorebieta | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.19 | 2.69 | 3.10 | 2.19 | 2.69 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 1.99 | 0 | 1.71 | 1.99 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 2.58 | 3.45 | 2.12 | 2.58 | 3.45 | 2.12 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.6 |
| 3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 17.3 | Shot(OT) | 10.7 | 12 | Shot(OT) | 10.8 |
| 6 | Corner | 3.7 | 4.6 | Corner | 3 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.7 | Fouls | 14.5 | 14 | Fouls | 14.2 |
| 47.3% | Possession | 47.7% | 52% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Rayo Cantabria ( 40 Matches) | CD Basconia ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 1 | 4 |