ทีเด็ดบอล Winterthur vs Luzern
‹ คู่ก่อนหน้าSD Gernika vs SD Amorebieta · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 366 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Haifa vs Hapoel Ramat Gan · ส. 17 ต.ค. 23:00 น.
Switzerland Cup
🕒 17-10-2026 23:00 น.
89GOLDA♥
💎 ราคาคุ้มเกินจริง🎯 Winterthur ชนะ @3.50ระบบคิดโอกาส Winterthur ชนะ 45% แต่ราคาให้แค่ 26%68BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3/3.5 @1.83โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 75% · 3 นัด 92% Winterthurเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 366 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่78พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง817aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSWinterthurLuzernใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.5067% @1.74สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.90
Luzernทีมเยือน · อันดับ #8 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthurรอง 0.5/1 @1.85JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Winterthur ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥15.6 vs 12.6Winterthurกองกลาง🎯52% vs 44%Winterthurแนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Winterthurการ์ดยิงดุ🔥15.6Winterthurการ์ดรับหลวม🕳️12.0Luzernการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Winterthurการ์ดได้ราคา💰7/10Winterthurการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLuzernต่อ 0.5/1 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️7.2Winterthurการ์ดยิงดุ🔥12.6Luzernการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.83JOKERบอลสูง
68สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.1ลูก/นัดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
💎 ราคาคุ้มเกินจริง🎯 Winterthur ชนะ @3.50ระบบคิดโอกาส Winterthur ชนะ 45% แต่ราคาให้แค่ 26%68BLACKQ♦
⚽ บอลสูง🎯 สูง 3/3.5 @1.83โอกาสสกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไป: 10 นัด 75% · 3 นัด 92%Winterthurเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 366 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่78พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง817aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
WinterthurLuzern
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.5067% @1.74
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.90
Luzernทีมเยือน · อันดับ #8 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthur
รอง 0.5/1 @1.85
JOKERราคาคุ้มเกินจริง
89Winterthur ชนะ
89Winterthur ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥15.6 vs 12.6Winterthur
กองกลาง🎯52% vs 44%Winterthur
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Winterthur
การ์ดยิงดุ🔥15.6Winterthur
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Luzern
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Winterthur
การ์ดได้ราคา💰7/10Winterthur
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLuzern
ต่อ 0.5/1 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Winterthur
การ์ดยิงดุ🔥12.6Luzern
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.83
JOKERบอลสูง
68สูง 3/3.5
68สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.1ลูก/นัด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Winterthur = วงกลม · Luzern = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Winterthurไม่มีข้อมูลตัวจริง
Luzernประมาณการจากมูลค่านักเตะ
30Karlo Letica6.2
46Bung Meng Freimann6.4
22Ruben Dantas6.1
20Pius Dorn6.0
21Loic Luthi5.9
11Matteo Di Giusto6.7LF10Lucas Manuel Silva Ferreira6.4
24Tyron Owusu6.2
16Oscar Tshikomb6.5
19Daniel Mikolajewski6.3
27Lars Villiger6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Winterthur vs Luzern
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านWinterthur รอง 0.5/1 @1.85การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.83การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLuzernโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 7 · 8 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Luzern · บิลหลัก 1X2 @1.74
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Luzern ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.74 · ควรเป็น @2.03 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Luzern 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Luzern ต่อ 0.5/1
ได้ 45%เสียครึ่ง 20%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Luzern · คาดสกอร์ 2.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Luzern ชนะ 1 ลูก25%
Luzern ชนะ 2 ลูก13%
Luzern ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ20%
Winterthur ชนะ 1 ลูก12%
Winterthur ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Luzern ชนะ45%
Luzern ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Luzern คลีนชีท8%
Winterthur ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Winterthur ไม่แพ้55%
Luzern ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)58%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-17%1-17%2-27%3-25%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Luzern)
- โอกาส Luzern ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Luzern ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.74 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.03 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Luzern ชนะ 45% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (53%)
- Winterthur ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Winterthur เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Luzern ไหลขึ้นจาก @1.60 (เงินไหลออก)
- โอกาส Winterthur ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Winterthur
ช4-0ช1-0ช2-1ช4-1ช7-3พ0-3
Luzern
ช2-1ส3-3พ2-4ช5-1พ2-4พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Winterthurยิง 2.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Luzernยิง 2.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Winterthur
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 18
Luzern
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Luzern
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
Luzern
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Winterthur ชนะ 2เสมอ 2Luzern ชนะ 4
- 04-07-2026Luzern3 - 2Winterthur
- 16-05-2026Winterthur0 - 3Luzern
- 15-03-2026Luzern1 - 2Winterthur
- 30-11-2025Luzern1 - 3Winterthur
- 26-10-2025Winterthur2 - 2Luzern
- 05-07-2025Luzern1 - 1Winterthur
- 09-02-2025Luzern3 - 2Winterthur
- 11-01-2025Winterthur1 - 5Luzern
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Winterthur@4.05 → @3.50▼ 13.6%
เสมอ@4.68 → @4.43▼ 5.3%
ทีมเยือน Luzern@1.60 → @1.74▲ 8.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.60 | 4.10 | 1.67 | 1.80 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 3.60 | 4.10 | 1.67 | 1.80 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 5.25 | 1.53 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 3.50 | 5.00 | 1.75 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.40 | 4.60 | 1.79 | 1.86 | 3/3.5 | 1.89 | 1.95 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.50 | 4.70 | 1.75 | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.96 | -0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 3.76 | 4.08 | 1.71 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.91 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 3.76 | 4.08 | 1.71 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.91 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 6.50 | 4.90 | 1.37 | 1.91 | 3/3.5 | 1.80 | 1.91 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 3.30 | 4.60 | 1.78 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.96 | -0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.69 | 4.06 | 1.97 | 1.83 | 3 | 1.88 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.06 | 4.57 | 1.83 | 1.88 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 6.00 | 4.80 | 1.36 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.80 | -1 | 1.91 | |
| Live | 4.00 | 4.60 | 1.55 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 5.72 | 5.20 | 1.38 | 2.00 | 3/3.5 | 1.74 | 1.94 | -1/1.5 | 1.77 | |
| Live | 3.42 | 4.50 | 1.77 | 1.84 | 3/3.5 | 1.89 | 1.72 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-3] Winterthur | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 19 | 11 | 18 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 14 | 4 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 10 | 5 | 15 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 2 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SUI SL-8] Luzern | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 17 | 22 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 9 | 9 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 6 | 13 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 14 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 6 | 8 | 9 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 5 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Winterthur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | 10-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 16-05-2026 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | 1-6 (1-2) | 3.30 | 4.00 | 1.81 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 15-03-2026 | Luzern | 1-2 (1-2) | Winterthur | 6-0 (3-0) | 1.35 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 30-11-2025 | Luzern | 1-3 (1-1) | Winterthur | 11-4 (3-1) | 1.46 | 4.20 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SUI SL | 26-10-2025 | Winterthur | 2-2 (2-0) | Luzern | 5-5 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 05-07-2025 | Luzern | 1-1 (1-1) | Winterthur | - | D | ||||||||
| SUI SL | 09-02-2025 | Luzern | 3-2 (1-1) | Winterthur | 3-4 (2-2) | 1.55 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 11-01-2025 | Winterthur | 1-5 (1-1) | Luzern | - | L | ||||||||
| SUI SL | 15-12-2024 | Winterthur | 3-4 (3-2) | Luzern | 7-8 (4-2) | 3.60 | 3.60 | 1.95 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI SL | 24-08-2024 | Luzern | 3-0 (1-0) | Winterthur | 5-2 (3-0) | 1.62 | 4.50 | 4.50 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 11-02-2024 | Winterthur | 2-1 (0-1) | Luzern | 4-5 (1-5) | 2.63 | 3.60 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | D |
| SUI SL | 26-11-2023 | Luzern | 3-1 (1-0) | Winterthur | 3-5 (1-3) | 1.67 | 4.00 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SUI SL | 23-07-2023 | Winterthur | 0-0 (0-0) | Luzern | 5-6 (1-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 28-04-2023 | Luzern | 3-1 (1-1) | Winterthur | 10-5 (3-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | O |
| SUI SL | 10-04-2023 | Winterthur | 1-2 (0-1) | Luzern | 7-1 (4-1) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 06-11-2022 | Luzern | 1-1 (0-1) | Winterthur | 10-4 (3-2) | 1.67 | 3.80 | 5.00 | D | 1.68 | 0.5 | 2.25 | W | U |
| SUI SL | 11-09-2022 | Winterthur | 0-6 (0-4) | Luzern | 2-4 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.38 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | O |
| INT CF | 17-06-2022 | Luzern | 2-1 (1-0) | Winterthur | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 15-01-2022 | Luzern | 0-1 (0-1) | Winterthur | 4-8 (2-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 03-07-2021 | Winterthur | 1-3 (0-2) | Luzern | 4-1 (3-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Winterthur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Neuchatel Xamax | 3-0 (1-0) | Winterthur | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Winterthur | 7-3 (4-0) | Basel | 5-4 (2-1) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-10-2026 | FC Seuzach | 1-4 (1-2) | Winterthur | - | W | ||||||||
| SUI CL | 19-09-2026 | Winterthur | 2-1 (1-1) | Aarau | 5-0 (3-0) | 2.20 | 3.80 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 12-09-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-0) | Winterthur | 10-8 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Winterthur | 4-0 (3-0) | Neuchatel Xamax | 7-4 (5-1) | 1.95 | 3.75 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Nyonnais | 2-2 (1-2) | Winterthur | 4-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Winterthur | 1-1 (0-1) | Stade Ouchy | 8-5 (2-3) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | 2-7 (1-4) | 2.88 | 3.70 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | Zurich City SC | 1-3 (1-1) | Winterthur | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Winterthur | 5-0 (3-0) | FC Wil 1900 | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 01-08-2026 | Kriens | 2-0 (1-0) | Winterthur | 6-4 (5-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Winterthur | 2-2 (0-0) | Yverdon | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Winterthur | 1-1 (0-0) | Union Berlin | 3-5 (3-3) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Winterthur | 1-1 (1-0) | Bruhl SG | 1-1 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Basel | 2-2 (0-0) | Winterthur | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | 10-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Winterthur | 0-1 (0-0) | St. Gallen | 2-6 (1-0) | 5.50 | 4.80 | 1.38 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 16-05-2026 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | 1-6 (1-2) | 3.30 | 4.00 | 1.81 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 13-05-2026 | Grasshopper | 3-2 (0-2) | Winterthur | 10-6 (5-4) | 1.71 | 3.80 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Luzern Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 10-10-2026 | Lugano | 4-0 (1-0) | Luzern | 8-7 (5-1) | 1.57 | 4.33 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | SC Freiburg | 4-2 (3-1) | Luzern | - | L | ||||||||
| SUI SL | 19-09-2026 | Luzern | 5-1 (2-0) | Grasshopper | 5-8 (1-1) | 1.68 | 4.00 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Luzern | 2-4 (1-2) | Basel | 6-3 (3-3) | 2.01 | 3.75 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 05-09-2026 | Young Boys | 3-3 (1-0) | Luzern | 8-2 (2-0) | 1.48 | 4.40 | 5.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 03-09-2026 | Luzern | 2-1 (0-0) | Vaduz | 3-4 (2-4) | 1.56 | 4.10 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| SUI SL | 29-08-2026 | Servette | 1-1 (1-1) | Luzern | 13-1 (3-0) | 1.95 | 3.75 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 22-08-2026 | Luzern | 1-0 (1-0) | Lausanne Sports | 7-2 (2-1) | 1.81 | 3.75 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | SC Buochs | 0-3 (0-2) | Luzern | - | W | ||||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | St. Gallen | 2-2 (1-0) | Luzern | 6-9 (3-5) | 1.91 | 3.90 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | FC Sion | 3-0 (1-0) | Luzern | 3-2 (2-1) | 2.01 | 3.70 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SUI SL | 26-07-2026 | Luzern | 1-3 (1-1) | Thun | 12-6 (6-1) | 2.50 | 3.75 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Luzern | 1-2 (1-1) | Sint-Truidense | 11-2 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 10-07-2026 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Luzern | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | 10-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | 2-1 (2-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| SUI SL | 16-05-2026 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | 1-6 (1-2) | 3.30 | 4.00 | 1.81 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 13-05-2026 | Luzern | 1-0 (0-0) | FC Zurich | 10-5 (4-2) | 1.46 | 4.33 | 5.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| SUI SL | 10-05-2026 | Luzern | 3-3 (0-2) | Servette | 6-2 (4-0) | 2.15 | 3.70 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SUI SL | 02-05-2026 | Lausanne Sports | 1-3 (1-0) | Luzern | 5-7 (2-1) | 2.20 | 3.80 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 24-10 | Home | Stade Nyonnais | 7 Days |
| SUI CL | 31-10 | Away | FC Wil 1900 | 14 Days |
| SUI CL | 07-11 | Home | Etoile Carouge | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 24-10 | Away | FC Zurich | 7 Days |
| SUI SL | 01-11 | Home | FC Sion | 14 Days |
| SUI SL | 07-11 | Home | Young Boys | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.54 | 2.10 | 4.00 | 2.54 | 2.10 | 1.65 | 1/1.5 | 2.05 | 1.65 | 1/1.5 | 2.05 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Initial | 3.60 | 4.10 | 1.67 | 3.60 | 4.10 | 1.67 | 1.80 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.50 | 2.00 | 4.00 | 2.60 | 2.20 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.50 | 5.25 | 1.53 | 3.40 | 4.75 | 1.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2.3 | 2.6 | Goal | 2.1 |
| 2.3 | Loss | 3 | 1.2 | Loss | 2 |
| 11.5 | Shot(OT) | 20 | 13.8 | Shot(OT) | 18.4 |
| 4 | Corner | 6 | 5.8 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.9 |
| 19 | Fouls | 11 | 13.4 | Fouls | 12.6 |
| 55% | Possession | 47.5% | 52.2% | Possession | 44.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Winterthur ( 4 Matches) | Luzern ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |