ทีเด็ดบอล Hapoel Haifa vs Hapoel Ramat Gan
‹ คู่ก่อนหน้าWinterthur vs Luzern · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 367 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sigma Olomouc vs Slovan Liberec · ส. 17 ต.ค. 23:00 น.
Israel Premier League
🕒 17-10-2026 23:00 น.
Hapoel Haifaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 367 / 39223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSHapoel HaifaHapoel Ramat Ganใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7132% @3.68สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82Hapoel Ramat Ganทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Haifaต่อ 0.5/1 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Hapoel Haifaแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Hapoel Haifaการ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Haifaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Hapoel Ramat Ganการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Haifaการ์ดได้ราคา💰8/10Hapoel Haifaการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ramat Ganรอง 0.5/1 @1.82การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Haifaการ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Ramat Ganการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Haifaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 367 / 39223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Hapoel HaifaHapoel Ramat Gan
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7132% @3.68
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
Hapoel Ramat Ganทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Haifa
ต่อ 0.5/1 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 9.0Hapoel Haifa
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Hapoel Haifa
การ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Haifa
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Hapoel Ramat Gan
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Hapoel Haifa
การ์ดได้ราคา💰8/10Hapoel Haifa
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Ramat Gan
รอง 0.5/1 @1.82
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Haifa
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Ramat Gan
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Haifa vs Hapoel Ramat Gan
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Haifa ต่อ 0.5/1 @1.93การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Haifaโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 5 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Haifa · บิลหลัก 1X2 @1.71
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hapoel Haifa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.71 · ควรเป็น @1.65 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Haifa 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Haifa ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 22%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Haifa · คาดสกอร์ 2.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Haifa ชนะ 1 ลูก22%
Hapoel Haifa ชนะ 2 ลูก16%
Hapoel Haifa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 1 ลูก13%
Hapoel Ramat Gan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Hapoel Haifa ชนะ54%
Hapoel Haifa ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Hapoel Haifa คลีนชีท25%
Hapoel Ramat Gan ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Haifa ไม่แพ้77%
Hapoel Ramat Gan ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-07%3-17%1-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Haifa)
- โอกาส Hapoel Haifa ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Hapoel Haifa ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Hapoel Ramat Gan เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Haifa ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Hapoel Ramat Gan ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Haifa
ส2-2ส1-1ช3-1พ1-2ช4-3ช2-1
Hapoel Ramat Gan
พ1-2พ1-2พ0-4ช2-0พ0-1พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Haifaยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Hapoel Ramat Ganยิง 1.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Haifa
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
Hapoel Ramat Gan
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Haifa
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Hapoel Ramat Gan
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Haifa
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
Hapoel Ramat Gan
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Haifa ชนะ 5เสมอ 2Hapoel Ramat Gan ชนะ 1
- 02-03-2017Hapoel Ramat Gan2 - 1Hapoel Haifa
- 09-02-2017Hapoel Haifa1 - 1Hapoel Ramat Gan
- 06-04-2013Hapoel Haifa1 - 0Hapoel Ramat Gan
- 09-03-2013Hapoel Haifa2 - 1Hapoel Ramat Gan
- 08-12-2012Hapoel Ramat Gan1 - 1Hapoel Haifa
- 09-01-2011Hapoel Haifa2 - 0Hapoel Ramat Gan
- 28-08-2010Hapoel Ramat Gan1 - 2Hapoel Haifa
- 25-04-2010Hapoel Ramat Gan0 - 1Hapoel Haifa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Haifa@1.66 → @1.71▲ 3.0%
เสมอ@3.70 → @3.680.7%
ทีมเยือน Hapoel Ramat Gan@3.89 → @3.68▼ 5.5%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.75 | 4.33 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 4.60 | 4.20 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.81 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.70 | 4.00 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.40 | 1.86 | 3 | 1.95 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.10 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.63 | 3.97 | 4.27 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 3.84 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 4.00 | 4.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.03 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.75 | 4.00 | 3.90 | 1.88 | 3 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.64 | 3.97 | 4.53 | 1.77 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 4.30 | 3.90 | 1.94 | 3 | 1.88 | 1.99 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.53 | 4.33 | 4.20 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 3.75 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.95 | 4.40 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.73 | 3.75 | 3.90 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.70 | 3.70 | 1.64 | 2.5 | 2.12 | 2.08 | 0.5/1 | 1.67 | |
| Live | 1.71 | 4.10 | 3.98 | 1.68 | 2.5/3 | 2.10 | 1.85 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-6] Hapoel Haifa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
| [ISR D1-14] Hapoel Ramat Gan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 7 | 0 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Haifa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 02-03-2017 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-0) | Hapoel Haifa | 0-3 (0-2) | 2.87 | 3.10 | 2.25 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | L | O |
| ISR CUP | 09-02-2017 | Hapoel Haifa | 1-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 10-3 (6-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| ISR D1 | 06-04-2013 | Hapoel Haifa | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D1 | 09-03-2013 | Hapoel Haifa | 2-1 (0-1) | Hapoel Ramat Gan | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 08-12-2012 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | - | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 09-01-2011 | Hapoel Haifa | 2-0 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.55 | 3.60 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ISR D1 | 28-08-2010 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (1-1) | Hapoel Haifa | - | W | ||||||||
| ISR D1 | 25-04-2010 | Hapoel Ramat Gan | 0-1 (0-0) | Hapoel Haifa | - | 2.30 | 3.10 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D1 | 14-03-2010 | Hapoel Ramat Gan | 3-2 (2-0) | Hapoel Haifa | - | 2.60 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| ISR D1 | 29-11-2009 | Hapoel Haifa | 1-1 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | - | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 29-05-2009 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 03-02-2009 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | 1.90 | 3.10 | 3.75 | D | |||||
| ISR D2 | 24-10-2008 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (1-0) | Hapoel Haifa | - | D | ||||||||
| ISR D2 | 04-04-2008 | Hapoel Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 19-01-2008 | Hapoel Haifa | 1-2 (0-1) | Hapoel Ramat Gan | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 06-10-2007 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Haifa | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 15-04-2006 | Hapoel Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 20-01-2006 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Haifa | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 29-10-2005 | Hapoel Haifa | 1-1 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Haifa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Haifa | 2-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Hapoel Tel Aviv | 3-4 (0-2) | Hapoel Haifa | 8-5 (2-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Beitar Jerusalem | 2-1 (2-0) | Hapoel Haifa | 2-2 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | D |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Haifa | 3-1 (3-1) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-6 (2-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 07-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (0-1) | Hapoel Haifa | 8-4 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR D1 | 03-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-2 (1-0) | Hapoel Haifa | 4-2 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 31-08-2026 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Tel Aviv | 4-4 (3-0) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Hapoel Haifa | 4-0 (2-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-1 (1-0) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Haifa | 1-3 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 1-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (0-1) | Hapoel Haifa | 5-0 (2-0) | 3.25 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR LATTC | 28-07-2026 | Hapoel Haifa | 3-1 (2-1) | Ironi Tiberias | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | 7-1 (0-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Hapoel Haifa | 2-0 (2-0) | FK Vora | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Haifa | 1-1 (0-1) | Teuta Durres | - | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | - | D | ||||||||
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Haifa | 3-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 3-2 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | 5-4 (3-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Haifa | 1-0 (0-0) | Ashdod MS | 5-4 (4-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D1 | 03-05-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-0 (1-0) | Hapoel Haifa | 3-12 (2-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Hapoel Haifa | 1-1 (1-0) | Ironi Tiberias | 8-5 (3-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Hapoel Ramat Gan Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 12-10-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Beitar Jerusalem | 6-6 (1-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 4-5 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 3-9 (2-6) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Tel Aviv | 4-0 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-5 (3-0) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-9 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 3-3 (1-2) | Beitar Jerusalem | 1-5 (0-3) | 5.00 | 4.20 | 1.48 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR LATTC | 03-08-2026 | Maccabi Netanya | 2-3 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 30-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (0-1) | Hapoel Petah Tikva | 9-3 (4-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Paksi SE Honlapja | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 1-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 5-4 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-0) | Hapoel Rishon Lezion | 6-3 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-7 (0-1) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Maccabi Herzliya | 0-3 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-5 (0-4) | 3.75 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 01-05-2026 | Kiryat Yam SC | 0-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 7-4 (5-4) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 27-04-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (1-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 0-12 (0-4) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR D2 | 17-04-2026 | Hapoel Ramat Gan | 3-1 (2-1) | Hapoel Hadera | 3-6 (1-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Away | Maccabi Tel Aviv | 7 Days |
| ISR D1 | 31-10 | Home | Hapoel Petah Tikva | 14 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Away | Hapoel Kiryat Shmona | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Home | Maccabi Petah Tikva FC | 7 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Home | Maccabi Tel Aviv | 14 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Away | Hapoel Petah Tikva | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.32 | 3.95 | 2.14 | 2.32 | 3.95 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.71 | 3.65 | 3.45 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.90 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 | 1.91 | 0.5/1 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 4.75 | 2.25 | 2.50 | 4.33 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 3.75 | 4.33 | 1.70 | 3.70 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 2 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.9 |
| 16.3 | Shot(OT) | 19.7 | 13.3 | Shot(OT) | 16.1 |
| 4 | Corner | 4.3 | 3.2 | Corner | 4.2 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 2.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 12 | Fouls | 12 | 11.7 | Fouls | 12 |
| 46.3% | Possession | 45% | 46.4% | Possession | 44.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Haifa ( 39 Matches) | Hapoel Ramat Gan ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 0 | 1 |