ทีเด็ดบอล Hapoel Bnei Sakhnin FC vs Hapoel Petah Tikva
‹ คู่ก่อนหน้าMaccabi Netanya vs Hapoel Kiryat Shmona · ส. 17 ต.ค. 23:15 น. คู่ที่ 365 / 372เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Newcastle United vs Aston Villa · ส. 17 ต.ค. 23:30 น.
Israel Premier League
🕒 17-10-2026 23:15 น.
Hapoel Bnei Sakhnin FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 365 / 37223:15 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4คอมโบต่ำ🧊 ★★★70⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSHapoel Bnei Sakhnin FCHapoel Petah Tikvaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.53สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.93Hapoel Petah Tikvaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Sakhnin FCต่อ 0 @1.82แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ดรุกทื่อ💧3.0Hapoel Petah Tikvaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Hapoel Petah Tikvaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Petah Tikvaรอง 0 @1.93กองกลาง🎯49% vs 40%Hapoel Petah Tikvaการ์ดรุกทื่อ💧3.0Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Bnei Sakhnin FCการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.91แนวรับ🕳️6.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.84พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่แนวรุก💧3.0 · 3.0รุกทื่อทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5การ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ
Hapoel Bnei Sakhnin FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 365 / 37223:15 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4คอมโบต่ำ🧊 ★★★70⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Hapoel Bnei Sakhnin FCHapoel Petah Tikva
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.53
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.93
Hapoel Petah Tikvaทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Bnei Sakhnin FC
ต่อ 0 @1.82
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.2Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Hapoel Petah Tikva
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Hapoel Petah Tikva
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Petah Tikva
รอง 0 @1.93
กองกลาง🎯49% vs 40%Hapoel Petah Tikva
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Hapoel Bnei Sakhnin FC
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.91
แนวรับ🕳️6.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.84
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่แนวรุก💧3.0 · 3.0รุกทื่อทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5
การ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Bnei Sakhnin FC vs Hapoel Petah Tikva
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.84การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Bnei Sakhnin FCโอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.570/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน4
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Bnei Sakhnin FC · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.15 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Bnei Sakhnin FC 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Bnei Sakhnin FC ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 29%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Bnei Sakhnin FC · คาดสกอร์ 1.2 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 1 ลูก23%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 2 ลูก12%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Hapoel Petah Tikva ชนะ 1 ลูก21%
Hapoel Petah Tikva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ41%
Hapoel Bnei Sakhnin FC ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Hapoel Bnei Sakhnin FC คลีนชีท49%
Hapoel Petah Tikva ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Bnei Sakhnin FC ไม่แพ้70%
Hapoel Petah Tikva ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)30%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)13%
ยิงได้ทั้งคู่35%
ต่ำ 2.570%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-018%0-015%1-113%0-111%2-011%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Bnei Sakhnin FC)
- โอกาส Hapoel Bnei Sakhnin FC ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Hapoel Bnei Sakhnin FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- ราคา @2.40 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.15 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (37%)
- Hapoel Petah Tikva เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Hapoel Bnei Sakhnin FC ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Hapoel Petah Tikva ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Bnei Sakhnin FC@2.49 → @2.40▼ 3.6%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Hapoel Petah Tikva@2.45 → @2.53▲ 3.1%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 1.96 | 3.20 | 3.05 | 1.96 | 3.20 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 1.80 | 0 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.35 | 3.10 | 2.50 | 2.35 | 3.10 | 2.50 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | 0 | 1.91 | 1.79 | 0 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 2.05 | 3.40 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.10 | 1 | 1.70 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 2.45 | 3.10 | 2.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 0.5 | Goal | 0.5 |
| 1 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.7 |
| 18 | Shot(OT) | 14.7 | 14.2 | Shot(OT) | 13.6 |
| 4 | Corner | 2 | 3.2 | Corner | 3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 1.6 |
| 7.3 | Fouls | 11.7 | 8.8 | Fouls | 12.5 |
| 39.7% | Possession | 34.7% | 40.4% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Bnei Sakhnin FC ( 39 Matches) | Hapoel Petah Tikva ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 3 | 5 |