ทีเด็ดบอล Maccabi Petah Tikva FC vs Maccabi Haifa
‹ คู่ก่อนหน้าFredericia vs Hobro · ส. 17 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 384 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Extremadura vs Real Union Irun · ส. 17 ต.ค. 23:45 น.
Israel Premier League
🕒 17-10-2026 23:30 น.
Maccabi Petah Tikva FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 384 / 39223:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★70⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVSMaccabi Petah Tikva FCMaccabi Haifaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ21% @5.1579% @1.41สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.93Maccabi Haifaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Petah Tikva FCรอง 1/1.5 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Maccabi Petah Tikva FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6Maccabi Haifaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifaต่อ 1/1.5 @1.93JOKERเจอกันทีไรชนะ
78Maccabi Haifa ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Maccabi Haifaกองกลาง🎯60% vs 51%Maccabi Haifaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Maccabi Petah Tikva FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Haifaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Maccabi Haifaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Maccabi Haifaการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.81พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Maccabi Petah Tikva FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 384 / 39223:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★70⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVS
Maccabi Petah Tikva FCMaccabi Haifa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
21% @5.1579% @1.41
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.93
Maccabi Haifaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Petah Tikva FC
รอง 1/1.5 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Maccabi Petah Tikva FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Maccabi Haifa
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Haifa
ต่อ 1/1.5 @1.93
JOKERเจอกันทีไรชนะ
78Maccabi Haifa ชนะ
78Maccabi Haifa ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Maccabi Haifa
กองกลาง🎯60% vs 51%Maccabi Haifa
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Maccabi Petah Tikva FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Maccabi Haifa
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Maccabi Haifa
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Maccabi Haifa
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.81
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈16/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Petah Tikva FC vs Maccabi Haifa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMaccabi Haifa ต่อ 1/1.5 @1.93การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.81การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Haifaโอกาสชนะ 63%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Maccabi Haifa @1.4170/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Haifa · บิลหลัก 1X2 @1.41
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Maccabi Haifa ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.41 · ควรเป็น @1.56 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Haifa 46 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maccabi Haifa ต่อ 1/1.5
ได้ 57%เสียครึ่ง 21%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Haifa · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Haifa ชนะ 1 ลูก28%
Maccabi Haifa ชนะ 2 ลูก17%
Maccabi Haifa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ21%
Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 1 ลูก11%
Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Maccabi Haifa ชนะ57%
Maccabi Haifa ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Maccabi Haifa คลีนชีท19%
Maccabi Petah Tikva FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Petah Tikva FC ไม่แพ้43%
Maccabi Haifa ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Haifa)
- โอกาส Maccabi Haifa ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Maccabi Haifa ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Maccabi Petah Tikva FC เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Maccabi Haifa ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Haifa ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.41 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.56 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Petah Tikva FC
ช2-1ช2-1พ1-2พ1-3พ2-4พ1-2
Maccabi Haifa
ช2-1พ1-3ช2-1ช4-0ช3-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Petah Tikva FCยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Maccabi Haifaยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Petah Tikva FC
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
Maccabi Haifa
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Petah Tikva FC
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
Maccabi Haifa
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Petah Tikva FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Maccabi Haifa
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Petah Tikva FC ชนะ 1เสมอ 0Maccabi Haifa ชนะ 7
- 22-02-2025Maccabi Haifa1 - 0Maccabi Petah Tikva FC
- 30-11-2024Maccabi Petah Tikva FC1 - 2Maccabi Haifa
- 15-01-2024Maccabi Haifa5 - 0Maccabi Petah Tikva FC
- 18-09-2023Maccabi Petah Tikva FC3 - 2Maccabi Haifa
- 19-08-2023Maccabi Petah Tikva FC0 - 2Maccabi Haifa
- 08-01-2022Maccabi Petah Tikva FC0 - 4Maccabi Haifa
- 27-09-2021Maccabi Haifa2 - 0Maccabi Petah Tikva FC
- 02-05-2021Maccabi Petah Tikva FC1 - 2Maccabi Haifa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maccabi Petah Tikva FC@5.10 → @5.151.0%
เสมอ@4.28 → @4.37▲ 2.1%
ทีมเยือน Maccabi Haifa@1.43 → @1.411.1%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.20 | 4.55 | 1.35 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.90 | -1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 4.80 | 4.40 | 1.40 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.79 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.93 | -1 | 1.88 | |
| Live | 5.50 | 4.33 | 1.42 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 6.60 | 5.20 | 1.36 | 1.98 | 3.5 | 1.78 | 1.81 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 5.80 | 4.60 | 1.43 | 1.82 | 3/3.5 | 1.95 | 1.87 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 4.60 | 4.10 | 1.57 | 1.96 | 3/3.5 | 1.85 | 1.82 | -1 | 2.00 | |
| Live | 6.00 | 4.60 | 1.40 | 1.86 | 3/3.5 | 1.95 | 1.86 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 6.05 | 4.71 | 1.39 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.99 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.25 | 4.56 | 1.45 | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.85 | -1/1.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 4.30 | 4.30 | 1.60 | 1.82 | 3 | 2.01 | 1.83 | -1 | 2.00 | |
| Live | 6.00 | 4.70 | 1.45 | 1.81 | 3/3.5 | 1.91 | 1.86 | -1/1.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 3.92 | 3.87 | 1.76 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.79 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 6.05 | 4.97 | 1.43 | 1.85 | 3/3.5 | 1.97 | 1.91 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 4.33 | 4.20 | 1.53 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.80 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 6.00 | 4.60 | 1.35 | 2.00 | 3.5 | 1.73 | 1.62 | -1.5 | 2.20 | ||
| Interwetten | Initial | 5.00 | 4.40 | 1.53 | 1.95 | 3.5 | 1.70 | 1.70 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 5.25 | 4.50 | 1.45 | 1.95 | 3.5 | 1.70 | 1.60 | -1.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 4.28 | 4.30 | 1.64 | 2.07 | 3.5 | 1.67 | 1.94 | -0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 5.91 | 4.75 | 1.43 | 1.84 | 3/3.5 | 1.89 | 1.59 | -1.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-10] Maccabi Petah Tikva FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 13 | 6 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 7 | 3 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 13 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 16.7% |
| [ISR D1-2] Maccabi Haifa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 8 | 15 | 2 | 83.3% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 4 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 8 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Petah Tikva FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 22-02-2025 | Maccabi Haifa | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-3 (6-0) | 1.27 | 6.00 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 30-11-2024 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-0) | Maccabi Haifa | 4-9 (2-2) | 7.00 | 5.50 | 1.30 | L | 1.93 | -1.5 | 1.93 | W | D |
| ISR D1 | 15-01-2024 | Maccabi Haifa | 5-0 (2-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 3-4 (2-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| ISR D1 | 18-09-2023 | Maccabi Petah Tikva FC | 3-2 (1-1) | Maccabi Haifa | 2-5 (1-2) | 4.75 | 3.60 | 1.57 | W | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ISR LATTC | 19-08-2023 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-2 (0-0) | Maccabi Haifa | 5-3 (4-1) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 08-01-2022 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-4 (0-2) | Maccabi Haifa | 6-7 (1-2) | 8.50 | 4.75 | 1.36 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 27-09-2021 | Maccabi Haifa | 2-0 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-4 (5-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.70 | 1 | 2.10 | L | U |
| ISR D1 | 02-05-2021 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-1) | Maccabi Haifa | 6-8 (3-5) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 03-04-2021 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 12-1 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| ISR CUP | 18-03-2021 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-1 (2-1) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 07-03-2021 | Maccabi Haifa | 0-2 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-6 (3-4) | 1.45 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| ISR D1 | 20-12-2020 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Haifa | 1-9 (1-2) | 5.00 | 3.80 | 1.55 | L | 2.02 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 05-01-2019 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-0) | Maccabi Haifa | 2-1 (0-1) | 3.60 | 3.20 | 1.90 | L | 2.08 | 0/-0.5 | 1.72 | L | O |
| ISR D1 | 22-09-2018 | Maccabi Haifa | 1-2 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 9-1 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 21-04-2018 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-1 (0-1) | Maccabi Haifa | 1-3 (0-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.82 | L | U |
| ISR D1 | 27-01-2018 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 12-4 (6-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ISR D1 | 14-10-2017 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-2 (1-0) | Maccabi Haifa | 7-3 (6-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.92 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 21-05-2017 | Maccabi Haifa | 0-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 0-9 (0-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| ISR D1 | 22-04-2017 | Maccabi Petah Tikva FC | 0-1 (0-1) | Maccabi Haifa | 3-3 (0-2) | 2.40 | 3.20 | 2.62 | L | 1.72 | 0 | 2.08 | L | U |
| ISR D1 | 14-01-2017 | Maccabi Haifa | 0-2 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 6-1 (4-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 2.08 | 0.5 | 1.72 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Petah Tikva FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Haifa | 2-1 (1-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-2 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-4 (1-3) | Hapoel Jerusalem | 8-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 16-09-2026 | Beitar Jerusalem | 3-1 (2-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 10-2 (3-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (0-1) | Ironi Tiberias | 11-2 (2-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-4 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (2-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 5-4 (0-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Ironi Tiberias | 0-3 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-3 (2-2) | 2.35 | 3.20 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 6-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-0 (7-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Netanya | 5-6 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 4-2 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Rodina Moscow | 3-3 (1-2) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-0 (6-0) | D | ||||||||
| ISR D2 | 25-05-2026 | Kiryat Yam SC | 0-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 7-3 (5-2) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-2 (1-0) | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.70 | 3.90 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Kfar Saba | 2-2 (1-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 2-5 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 11-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-0 (1-0) | Hapoel Rishon Lezion | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D2 | 05-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-1 (0-1) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-5 (0-4) | 3.75 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 01-05-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Herzliya | 12-1 (6-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| ISR D2 | 24-04-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-3 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 9-3 (1-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D2 | 17-04-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 1-1 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 5-11 (1-6) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Maccabi Haifa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 13-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 2-6 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Haifa | 3-2 (1-1) | Ironi Tiberias | 6-2 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-4 (0-1) | Maccabi Haifa | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 06-09-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-12 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Maccabi Haifa | 4-2 (3-1) | Ironi Tiberias | 5-1 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | 7-1 (0-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 2-8 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 24-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-5 (1-2) | Maccabi Haifa | 5-1 | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 20-05-2026 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 16-05-2026 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-0) | Hapoel Petah Tikva | 3-6 (2-4) | 1.55 | 4.00 | 4.75 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 2-2 | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| ISR D1 | 10-05-2026 | Maccabi Haifa | 3-0 (1-0) | Beitar Jerusalem | 5-1 (1-1) | 4.10 | 4.10 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Away | Hapoel Ramat Gan | 7 Days |
| ISR D1 | 02-11 | Home | Hapoel Beer Sheva | 15 Days |
| ISR D1 | 06-11 | Away | Maccabi Tel Aviv | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 25-10 | Home | Hapoel Beer Sheva | 7 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Away | Hapoel Tel Aviv | 14 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Home | Maccabi Netanya | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.00 | 2.57 | 1.78 | 4.70 | 2.54 | 1.84 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.92 | -0.5 | 1.78 | 1.86 | -0.5 | 1.84 | |
| Initial | 5.20 | 4.55 | 1.35 | 4.80 | 4.40 | 1.40 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.90 | -1/1.5 | 1.80 | 1.79 | -1/1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 2.60 | 2.00 | 5.50 | 2.75 | 1.91 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 5.50 | 4.33 | 1.42 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.93 | -1 | 1.88 | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 1.5 | Goal | 1.9 |
| 3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.6 |
| 18.7 | Shot(OT) | 10.7 | 14.8 | Shot(OT) | 11.3 |
| 4 | Corner | 5.3 | 4.6 | Corner | 6.3 |
| 0.7 | Yellow Card | 3.3 | 0.9 | Yellow Card | 3 |
| 13.3 | Fouls | 18 | 11.2 | Fouls | 18.2 |
| 50% | Possession | 62% | 50.5% | Possession | 60.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Maccabi Petah Tikva FC ( 6 Matches) | Maccabi Haifa ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 5 |