ทีเด็ดบอล Extremadura vs Real Union Irun
‹ คู่ก่อนหน้าMaccabi Petah Tikva FC vs Maccabi Haifa · ส. 17 ต.ค. 23:30 น. คู่ที่ 385 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zamora CF vs Ponferradina · ส. 17 ต.ค. 23:45 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 17-10-2026 23:45 น.
Extremaduraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 385 / 41223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSExtremaduraReal Union Irunใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1343% @2.84สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.83Real Union Irunทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านExtremaduraต่อ 0/0.5 @1.94แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Extremaduraการ์ดยิงดุ🔥10.8Extremaduraการ์ดรับหลวม🕳️7.2Real Union Irunการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irunรอง 0/0.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.0Extremaduraการ์ดยิงดุ🔥11.4Real Union Irunการ์ดได้ราคา💰6/10Real Union Irunการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Extremaduraเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 385 / 41223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
ExtremaduraReal Union Irun
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1343% @2.84
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.83
Real Union Irunทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านExtremadura
ต่อ 0/0.5 @1.94
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Extremadura
การ์ดยิงดุ🔥10.8Extremadura
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Real Union Irun
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irun
รอง 0/0.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Extremadura
การ์ดยิงดุ🔥11.4Real Union Irun
การ์ดได้ราคา💰6/10Real Union Irun
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.9ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Extremadura vs Real Union Irun
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งExtremaduraโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Extremadura · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Extremadura ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @2.04 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Extremadura 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Extremadura ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 27%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Extremadura · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Extremadura ชนะ 1 ลูก21%
Extremadura ชนะ 2 ลูก13%
Extremadura ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Real Union Irun ชนะ 1 ลูก17%
Real Union Irun ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Extremadura ชนะ43%
Extremadura ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Extremadura คลีนชีท25%
Real Union Irun ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Extremadura ไม่แพ้70%
Real Union Irun ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-28%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Extremadura)
- โอกาส Extremadura ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Extremadura ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Real Union Irun ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Extremadura
ช1-0พ0-1พ0-1พ0-1ช3-1ช4-2
Real Union Irun
ช4-2พ2-3ส2-2พ0-2ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Extremaduraยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Real Union Irunยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Extremadura
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Real Union Irun
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Extremadura
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Real Union Irun
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Extremadura
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Real Union Irun
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Extremadura ชนะ 1เสมอ 0Real Union Irun ชนะ 1
- 22-05-2022Extremadura0 - 2Real Union Irun
- 09-01-2022Real Union Irun0 - 1Extremadura
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Extremadura@2.13 → @2.130.0%
เสมอ@3.21 → @3.220.5%
ทีมเยือน Real Union Irun@2.84 → @2.840.0%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.09 | 3.30 | 2.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.09 | 3.30 | 2.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.20 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.17 | 3.20 | 3.10 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.91 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.16 | 3.20 | 3.00 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.08 | 3.25 | 2.88 | 1.87 | 2.5 | 1.89 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.11 | 3.25 | 2.81 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 2.08 | 3.25 | 2.88 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.11 | 3.25 | 2.81 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 2.16 | 3.12 | 2.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.16 | 3.12 | 2.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.22 | 3.21 | 2.99 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.22 | 3.31 | 2.90 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.10 | 2.90 | 1.87 | 2.5 | 1.67 | 1.80 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 2.90 | 1.74 | 2.5 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.18 | 2.98 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.24 | 3.21 | 3.00 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.95 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Interwetten | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.05 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.17 | 3.30 | 3.05 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.87 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.18 | 3.20 | 2.98 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 1.87 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-11] Extremadura | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 0 | 4 | 9 | 8 | 9 | 11 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 5 | 6 | 17 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SPA D3-10] Real Union Irun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 13 | 11 | 9 | 10 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 1 | 11 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Extremadura Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 22-05-2022 | Extremadura | 0-2 (0-0) | Real Union Irun | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 09-01-2022 | Real Union Irun | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | 1.20 | 5.25 | 15.00 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Extremadura Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 11-10-2026 | CD Coria | 2-4 (2-0) | Extremadura | 6-2 (0-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Athletic Bilbao B | 1-3 (1-2) | Extremadura | 8-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-4 (3-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Extremadura | 3-6 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Racing de Ferrol | 4-5 (2-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 01-09-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Extremadura | 7-1 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-5 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Real Betis B | 3-3 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | 3-3 (3-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 0-5 (0-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | 3-2 (3-0) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | - | 7.50 | 4.33 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Extremadura | 4-2 (0-1) | La Union CF | 10-1 (6-0) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | 3-2 (3-2) | 2.20 | 2.88 | 3.20 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 8-5 (3-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Real Union Irun Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 11-10-2026 | Athletic Bilbao B | 0-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 3-3 (0-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Union Irun | 2-2 (0-0) | Mirandes | 7-8 (3-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Racing de Ferrol | 3-2 (0-0) | Real Union Irun | 3-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-4 (1-1) | Real Union Irun | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Coria | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-5 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 01-05-2026 | Real Union Irun | 2-0 (1-0) | Alfaro | 4-0 (3-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Real Zaragoza B | 3-1 (1-0) | Real Union Irun | 2-8 (0-4) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Ejea | 3-2 (1-2) | Real Union Irun | 7-5 (6-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | 3-7 (1-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | 5-2 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | 14-4 (9-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | UD Logrones | 4-0 (1-0) | Real Union Irun | 2-4 (2-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Real Union Irun | 4-0 (2-0) | SD Beasain | 2-7 (1-2) | 1.36 | 4.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Away | Deportivo La Coruna B | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Unionistas de Salamanca | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Real Aviles | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | CD Lugo | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Real Aviles | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Barakaldo CF | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.70 | 2.11 | 3.30 | 2.70 | 2.11 | 3.30 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.75 | 1 | 1.95 | 1.65 | 0 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.09 | 3.30 | 2.71 | 2.09 | 3.30 | 2.71 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.10 | 3.60 | 2.75 | 2.20 | 3.40 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.30 | 0/0.5 | 1.60 | 2.30 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 2.15 | 3.25 | 3.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.20 | 0.5 | 1.65 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.71 | 2.12 | 3.32 | 2.71 | 2.12 | 3.32 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.13 | 1.70 | 0 | 2.13 | |
| Initial | 2.16 | 3.12 | 2.80 | 2.16 | 3.12 | 2.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 1.8 | Goal | 1.9 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.2 |
| 14 | Shot(OT) | 11 | 10.2 | Shot(OT) | 10.3 |
| 2 | Corner | 3.3 | 3 | Corner | 4.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.3 | Fouls | 13.7 | 13 | Fouls | 14.1 |
| 43% | Possession | 46% | 48.6% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Extremadura ( 7 Matches) | Real Union Irun ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |