ทีเด็ดบอล Villarreal B vs Teruel
‹ คู่ก่อนหน้าHannover 96 vs St. Pauli · อา. 18 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 398 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rapid Bucuresti vs Corvinul Hunedoara · อา. 18 ต.ค. 01:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 18-10-2026 01:30 น.
Villarreal Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 398 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal B 87%★★ · 10 ข้อVSVillarreal BTeruelใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3518% @6.27สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.87Teruelทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal Bต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 3.0Villarreal Bแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Villarreal Bการ์ดยิงดุ🔥11.4Villarreal Bการ์ดรุกทื่อ💧3.0Teruelการ์ดรับหลวม🕳️10.2Teruelการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Villarreal Bการ์ดได้ราคา💰6/10Villarreal Bการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTeruelรอง 1/1.5 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️6.6Villarreal Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.92แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villarreal Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 398 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 40% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal B 87%★★ · 10 ข้อVS
Villarreal BTeruel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3518% @6.27
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.87
Teruelทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal B
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 3.0Villarreal B
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Villarreal B
การ์ดยิงดุ🔥11.4Villarreal B
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Teruel
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Teruel
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Villarreal B
การ์ดได้ราคา💰6/10Villarreal B
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTeruel
รอง 1/1.5 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Villarreal B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.92
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarreal B vs Teruel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVillarreal B ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVillarreal Bโอกาสชนะ 65%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Villarreal B ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarreal B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล40%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Villarreal B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.35 · ควรเป็น @1.33 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarreal B 51 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Villarreal B ต่อ 1/1.5
ได้ 53%เสียครึ่ง 14%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarreal B · คาดสกอร์ 1.9 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarreal B ชนะ 1 ลูก14%
Villarreal B ชนะ 2 ลูก27%
Villarreal B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ21%
Teruel ชนะ 1 ลูก9%
Teruel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Villarreal B ชนะ66%
Villarreal B ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
Villarreal B คลีนชีท47%
Teruel ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarreal B ไม่แพ้87%
Teruel ไม่แพ้34%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Villarreal B ★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-013%1-110%2-110%3-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarreal B)
- โอกาส Villarreal B ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- Villarreal B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Villarreal B ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Teruel เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Villarreal B ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
- เจอกันล่าสุด Teruel เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarreal B
ช2-1ช3-0ส2-2ช3-1พ0-1ส3-3
Teruel
พ0-4พ0-1พ0-2ส1-1พ1-4ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarreal Bยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Teruelยิง 0.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarreal B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
Teruel
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal B
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Teruel
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Teruel
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Villarreal B ชนะ 3เสมอ 0Teruel ชนะ 3
- 23-08-2026Teruel0 - 2Villarreal B
- 08-03-2026Teruel1 - 0Villarreal B
- 08-12-2025Villarreal B1 - 2Teruel
- 07-08-2025Teruel2 - 1Villarreal B
- 19-04-2019Teruel0 - 2Villarreal B
- 01-12-2018Villarreal B3 - 0Teruel
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villarreal B@1.39 → @1.35▼ 2.6%
เสมอ@4.02 → @4.18▲ 4.1%
ทีมเยือน Teruel@5.98 → @6.27▲ 4.7%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.36 | 4.15 | 5.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.36 | 4.15 | 5.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.41 | 4.10 | 6.60 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 2.01 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.31 | 4.40 | 7.70 | 1.83 | 2.5 | 1.96 | 1.86 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.50 | 7.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.94 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.36 | 4.60 | 8.50 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.40 | 4.25 | 5.90 | 1.70 | 2.5 | 2.06 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.34 | 4.45 | 7.00 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.40 | 4.25 | 5.90 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 2.00 | 1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.34 | 4.45 | 7.00 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 1.39 | 3.90 | 6.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.34 | 4.06 | 6.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.43 | 4.05 | 6.45 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 2.02 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.38 | 4.26 | 7.30 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.41 | 3.80 | 6.00 | 1.72 | 2.5 | 1.80 | 1.66 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.32 | 4.40 | 7.50 | 1.70 | 2.5 | 1.87 | 1.71 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.31 | 4.54 | 7.80 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | 1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.30 | 4.89 | 8.57 | 2.01 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 1/1.5 | 1.99 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.10 | 6.50 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 2.10 | 1.5 | 1.60 | |
| Live | 1.37 | 4.50 | 7.00 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 1.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 3.95 | 6.94 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.20 | 1.5 | 1.60 | |
| Live | 1.31 | 4.45 | 8.45 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-3] Villarreal B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 9 | 14 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 18 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 5 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 3 | 0 | 8 | 3 | 15 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% |
| [SPA D3-18] Teruel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 12 | 5 | 18 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 10 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 2 | 10 | 9 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Villarreal B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| SPA D3 | 08-03-2026 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 3-5 (3-3) | 2.40 | 2.88 | 2.88 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | U |
| SPA D3 | 08-12-2025 | Villarreal B | 1-2 (0-0) | Teruel | 8-2 (3-0) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 07-08-2025 | Teruel | 2-1 (0-1) | Villarreal B | 5-8 (3-4) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2019 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 7-1 (4-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 2.15 | 0 | 1.68 | W | D |
| SPA D4 | 01-12-2018 | Villarreal B | 3-0 (1-0) | Teruel | 5-6 (3-1) | 1.70 | 3.50 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarreal B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Real Jaen CF | 3-3 (1-1) | Villarreal B | 3-4 (2-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Villarreal B | 0-1 (0-0) | Ibiza Eivissa | 9-10 (2-6) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Atletico de Madrid B | 1-3 (0-1) | Villarreal B | 3-4 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Villarreal B | 2-2 (2-1) | Antequera CF | 2-5 (1-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | SD Huesca | 0-3 (0-2) | Villarreal B | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Villarreal B | 2-1 (1-1) | Algeciras | 6-4 (2-4) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | Villarreal B | 1-4 (0-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 11-1 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 16-08-2026 | Villarreal B | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | 10-2 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | 2-4 (1-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Eldense | 1-3 (1-2) | Villarreal B | - | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 07-06-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | 7-2 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 01-06-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | 1-4 (1-1) | 7.50 | 4.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 12-0 (5-0) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | CE Europa | 3-3 (1-2) | Villarreal B | 10-1 (4-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | 0-5 (0-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Villarreal B | 0-0 (0-0) | Ibiza Eivissa | 5-4 (2-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | 2-5 (1-3) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Teruel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 10-10-2026 | Teruel | 1-0 (1-0) | AD Alcorcon | 3-9 (1-3) | 3.75 | 3.20 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 05-10-2026 | Real Zaragoza | 4-1 (1-1) | Teruel | 5-2 (2-1) | 1.42 | 3.75 | 6.50 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D3 | 28-09-2026 | Teruel | 1-1 (1-0) | SD Huesca | 1-3 (1-0) | 3.90 | 3.20 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (0-0) | Teruel | 7-5 (5-0) | 2.45 | 2.88 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Teruel | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | 2-8 (2-4) | 4.10 | 3.10 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Real Murcia | 4-0 (1-0) | Teruel | 1-6 (0-3) | 1.60 | 3.10 | 6.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 01-09-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Real Madrid Castilla | 5-13 (3-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 4-2 (1-1) | L | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | 2-6 (1-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | 6-1 (1-0) | 1.17 | 6.00 | 15.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | 5-1 (3-0) | 1.53 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Teruel | 2-1 (1-1) | Atletico Levante | 8-1 (4-0) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | ASA Luanda | 2-0 (1-0) | Teruel | 4-2 (3-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 22-05-2026 | UD Marbella | 3-1 (3-1) | Teruel | 1-7 (1-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 6-2 (2-2) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Antequera CF | 1-0 (1-0) | Teruel | 2-5 (1-3) | 2.35 | 2.80 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | SD Tarazona | 2-4 (0-1) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Hercules | 3-1 (2-0) | Teruel | 4-4 (4-3) | 2.05 | 2.90 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 4-5 (3-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 12-04-2026 | CE Europa | 1-0 (0-0) | Teruel | 3-6 (1-2) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | FC Cartagena | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | Real Zaragoza | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Juventud Torremolinos CF | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Aguilas CF | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | Sant Andreu | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Ibiza Eivissa | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.28 | 5.30 | 1.90 | 2.28 | 5.30 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.36 | 4.15 | 5.70 | 1.36 | 4.15 | 5.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.30 | 6.50 | 1.83 | 2.38 | 7.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.18 | 5.30 | 1.95 | 2.20 | 5.70 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.39 | 3.90 | 6.00 | 1.34 | 4.06 | 6.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | 1.91 | 1/1.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 0.5 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 11.7 | Shot(OT) | 17.3 | 9.5 | Shot(OT) | 13.6 |
| 5.7 | Corner | 2 | 5.4 | Corner | 3.5 |
| 3.3 | Yellow Card | 4 | 2.7 | Yellow Card | 2.8 |
| 14 | Fouls | 15 | 14.7 | Fouls | 15.4 |
| 47% | Possession | 41% | 47.4% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Villarreal B ( 47 Matches) | Teruel ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 5 | 7 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 4 |