ทีเด็ดบอล Hannover 96 vs St. Pauli
‹ คู่ก่อนหน้าCracovia Krakow vs Legia Warszawa · อา. 18 ต.ค. 01:15 น. คู่ที่ 397 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villarreal B vs Teruel · อา. 18 ต.ค. 01:30 น.
German Bundesliga 2
🕒 18-10-2026 01:30 น.
Hannover 96เจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 397 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม64.0พลังทีม66.6Hannover 96St. Pauliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1743% @2.85สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.92🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🎯
✓ ชนะ
Joeru FujitaMF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.22🎯
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🛡️
✓ ชนะ
Eric SmithDF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3🛡️
Arkadiusz PyrkaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6St. Pauli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม68.1พลังที่แท้จริง64.0พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.6St. Pauli นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 32%พลังทีม70.2พลังที่แท้จริง66.6พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านHannover 96ต่อ 0/0.5 @1.94แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Hannover 96กองกลาง🎯54% vs 48%Hannover 96การ์ดยิงดุ🔥12.6Hannover 96การ์ดรับหลวม🕳️7.8St. Pauliการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSt. Pauliรอง 0/0.5 @1.92ดาวเด่น 1
£10MFujitaดาวเด่น 2
£5MSmithการ์ดรับหลวม🕳️7.8Hannover 96การ์ดยิงดุ🔥7.8St. Pauliการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Hannover 96เจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 397 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม64.0พลังทีม66.6
Hannover 96St. Pauli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1743% @2.85
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.92
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.71🎯
✓ ชนะ
Joeru FujitaMF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.2
✓ ชนะ
Joeru FujitaMF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.22🎯
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
✓ ชนะ
Eric SmithDF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Eric SmithDF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.63🛡️
Arkadiusz PyrkaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6

Arkadiusz PyrkaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6St. Pauli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม68.1
พลังที่แท้จริง64.0
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.6
St. Pauli นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 32%
พลังทีม70.2
พลังที่แท้จริง66.6
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านHannover 96
ต่อ 0/0.5 @1.94
แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Hannover 96
กองกลาง🎯54% vs 48%Hannover 96
การ์ดยิงดุ🔥12.6Hannover 96
การ์ดรับหลวม🕳️7.8St. Pauli
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Pauli
รอง 0/0.5 @1.92
ดาวเด่น 1
£10MFujita
£10MFujitaดาวเด่น 2
£5MSmith
£5MSmithการ์ดรับหลวม🕳️7.8Hannover 96
การ์ดยิงดุ🔥7.8St. Pauli
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Hannover 96 = วงกลม · St. Pauli = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Hannover 96ตัวจริงที่คาดว่าจะลง
St. Pauliตัวจริงที่คาดว่าจะลง
30Leo Weinkauf5.8
4J.Hugonet6.1
3Tomiak B.6.3
17B.Allgeier6.0
23Thordarson S.6.1
29K.Oudenne6.2
8Taibi W.6.1
10Hartel M.6.7
33M.Neubauer6.0
44Sahiti E.6.3
9Kallman B.6.7
1B.Voll5.9
23Oppie L.6.4
21Ritzka L.6.1
4Nemeth D.6.4
11Pyrka A.6.6
8Smith E.6.8
16Fujita J.7.2
20Rasmussen M.6.3
7Niang Y.6.3
9Ceesay A.6.1
24Metcalfe C.6.2Hannover 963-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
St. Pauli4-1-3-2สมดุลรับ-รุกพอ ๆ กัน
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Hannover 96 vs แนวรุก St. Pauli
3vs218.3 – 12.3 คะแนน
Hannover 96 คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs431.1 – 26.6 คะแนน
Hannover 96 คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Hannover 96 vs แนวรับ St. Pauli
2vs412.9 – 25.5 คะแนน
St. Pauli คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Hannover 96 คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Hannover 96 vs St. Pauli
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSt. Pauli +2.664.0 vs 66.6
🃏ศึกดาวเด่นSt. Pauli ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งHannover 96โอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 341/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hannover 96 · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hannover 96 ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @1.98 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hannover 96 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hannover 96 ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hannover 96 · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hannover 96 ชนะ 1 ลูก20%
Hannover 96 ชนะ 2 ลูก14%
Hannover 96 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
St. Pauli ชนะ 1 ลูก17%
St. Pauli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Hannover 96 ชนะ46%
Hannover 96 ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Hannover 96 คลีนชีท29%
St. Pauli ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hannover 96 ไม่แพ้71%
St. Pauli ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hannover 96)
- โอกาส Hannover 96 ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.17 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Hannover 96 ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด St. Pauli เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Hannover 96 ไหลขึ้นจาก @2.05 (เงินไหลออก)
- โอกาส St. Pauli ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hannover 96
ช1-0ส2-2พ1-2ช2-1ช2-0พ0-3
St. Pauli
พ1-2ส2-2ช1-0ส1-1ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hannover 96ยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
St. Pauliยิง 1.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hannover 96
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
St. Pauli
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hannover 96
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
St. Pauli
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hannover 96
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
St. Pauli
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hannover 96 ชนะ 3เสมอ 2St. Pauli ชนะ 3
- 10-10-2024Hannover 963 - 2St. Pauli
- 21-04-2024Hannover 961 - 2St. Pauli
- 11-11-2023St. Pauli0 - 0Hannover 96
- 24-03-2023St. Pauli2 - 0Hannover 96
- 05-02-2023St. Pauli2 - 0Hannover 96
- 24-07-2022Hannover 962 - 2St. Pauli
- 20-02-2022St. Pauli0 - 3Hannover 96
- 11-09-2021Hannover 961 - 0St. Pauli
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hannover 96@2.05 → @2.17▲ 6.0%
เสมอ@3.78 → @3.61▼ 4.6%
ทีมเยือน St. Pauli@2.98 → @2.85▼ 4.4%
คู่อื่นใน 2. Bundesliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 4-1-3-2)
Hannover 96
30Leo Weinkauf
4J.Hugonet
3Tomiak B.
17B.Allgeier
23Thordarson S.
29K.Oudenne
8Taibi W.
10Hartel M.
33M.Neubauer
44Sahiti E.
9Kallman B.
St. Pauli
24Metcalfe C.
9Ceesay A.
7Niang Y.
20Rasmussen M.
16Fujita J.
8Smith E.
11Pyrka A.
4Nemeth D.
21Ritzka L.
23Oppie L.
1B.Voll
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.04 | 3.78 | 2.68 | 1.95 | 3/3.5 | 1.77 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.12 | 3.71 | 2.61 | 1.82 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 2.08 | 4.10 | 3.05 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.21 | 3.95 | 2.92 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.70 | 3.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.12 | 3.90 | 3.10 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.16 | 3.50 | 2.80 | 1.89 | 3 | 1.94 | 1.94 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.75 | 3.00 | 1.94 | 3/3.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.88 | 1.87 | 3 | 1.92 | 1.91 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.75 | 2.91 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.23 | 3.80 | 2.95 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.96 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.75 | 2.91 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.23 | 3.80 | 2.95 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.96 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.55 | 2.89 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.21 | 3.28 | 2.73 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.04 | 3.71 | 2.81 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.20 | 3.76 | 2.81 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.96 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.70 | 3.05 | 1.90 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.20 | 3.70 | 2.95 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.91 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.00 | 3.94 | 3.29 | 2.00 | 3/3.5 | 1.81 | 2.00 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 3.83 | 3.00 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| hkjc | Initial | 2.01 | 3.55 | 2.83 | 1.65 | 2.5/3 | 2.10 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.01 | 3.55 | 2.83 | 1.65 | 2.5/3 | 2.10 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.70 | 3.10 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.70 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.88 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.90 | 3.20 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.95 | 2.30 | 3.5 | 1.60 | 1.63 | 0 | 2.15 | ||
| 1xBet | Initial | 2.06 | 3.75 | 3.11 | 2.10 | 3.5 | 1.68 | 1.54 | 0 | 2.32 | |
| Live | 2.18 | 3.70 | 2.93 | 2.07 | 3/3.5 | 1.71 | 1.87 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D2-13] Hannover 96 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 12 | 7 | 13 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 8 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 10 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [GER D2-7] St. Pauli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 4 | 1 | 10 | 8 | 10 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 5 | 5 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 3 | 9 | 11 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hannover 96 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 10-10-2024 | Hannover 96 | 3-2 (1-1) | St. Pauli | 3-10 (2-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| GER D2 | 21-04-2024 | Hannover 96 | 1-2 (1-1) | St. Pauli | 7-4 (6-0) | 2.90 | 3.40 | 2.38 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| GER D2 | 11-11-2023 | St. Pauli | 0-0 (0-0) | Hannover 96 | 7-1 (3-0) | 1.67 | 3.80 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 24-03-2023 | St. Pauli | 2-0 (0-0) | Hannover 96 | 4-1 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| GER D2 | 05-02-2023 | St. Pauli | 2-0 (2-0) | Hannover 96 | 8-3 (0-1) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 24-07-2022 | Hannover 96 | 2-2 (1-1) | St. Pauli | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.80 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| GER D2 | 20-02-2022 | St. Pauli | 0-3 (0-1) | Hannover 96 | 7-13 (3-6) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| GER D2 | 11-09-2021 | Hannover 96 | 1-0 (1-0) | St. Pauli | 6-5 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 26-06-2021 | Hannover 96 | 0-2 (0-1) | St. Pauli | 7-4 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| GER D2 | 16-05-2021 | St. Pauli | 1-2 (0-1) | Hannover 96 | 4-4 (2-1) | 2.50 | 3.50 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| GER D2 | 16-01-2021 | Hannover 96 | 2-3 (0-2) | St. Pauli | 6-3 (1-2) | 1.83 | 3.60 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| GER D2 | 17-06-2020 | Hannover 96 | 4-0 (2-0) | St. Pauli | 4-2 (4-2) | 2.05 | 3.40 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| GER D2 | 30-11-2019 | St. Pauli | 0-1 (0-1) | Hannover 96 | 4-2 (3-0) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| GER D2 | 18-03-2017 | St. Pauli | 0-0 (0-0) | Hannover 96 | 11-9 (5-7) | 2.75 | 3.20 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | U |
| GER D2 | 01-10-2016 | Hannover 96 | 2-0 (0-0) | St. Pauli | 9-5 (5-2) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 02-02-2014 | Hannover 96 | 2-2 (0-2) | St. Pauli | - | 3.10 | 4.00 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 15-11-2013 | Hannover 96 | 2-2 (1-2) | St. Pauli | - | 1.44 | 4.50 | 5.50 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| GER D1 | 26-02-2011 | St. Pauli | 0-1 (0-0) | Hannover 96 | - | 2.25 | 3.30 | 2.87 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| GER D1 | 02-10-2010 | Hannover 96 | 0-1 (0-1) | St. Pauli | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 2.15 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 19-01-2008 | St. Pauli | 2-2 (1-0) | Hannover 96 | - | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.08 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hannover 96 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 10-10-2026 | Magdeburg | 3-0 (2-0) | Hannover 96 | 9-7 (3-4) | 2.60 | 3.70 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Hannover 96 | 2-0 (2-0) | SC Verl | 4-4 (2-3) | 1.67 | 4.00 | 4.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 20-09-2026 | Hannover 96 | 2-1 (2-0) | VfL Bochum | 2-12 (1-5) | 1.95 | 3.70 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| GER D2 | 11-09-2026 | Nurnberg | 2-1 (1-1) | Hannover 96 | 7-2 (4-1) | 2.70 | 3.50 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| GER D2 | 04-09-2026 | Hannover 96 | 2-2 (2-1) | Karlsruher SC | 1-5 (1-4) | 1.57 | 4.10 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Hannover 96 | 2-11 (2-4) | 3.30 | 3.70 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| GERC | 22-08-2026 | SV Hemelingen | 1-9 (0-6) | Hannover 96 | 0-15 (0-12) | 81.00 | 51.00 | 1.00 | W | 1.90 | -6.5 | 1.95 | W | O |
| GER D2 | 16-08-2026 | Hannover 96 | 0-1 (0-0) | VfL Wolfsburg | 8-6 (2-2) | 2.55 | 3.40 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 09-08-2026 | Energie Cottbus | 3-1 (1-1) | Hannover 96 | 2-6 (0-5) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Hannover 96 | 3-0 (0-0) | PEC Zwolle | 5-2 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Fortuna Dusseldorf | 2-3 (0-2) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Hannover 96 | 3-1 (0-0) | Phonix Lubeck | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | SV Ramlingen Ehlershausen | 0-7 (0-3) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | TSV Pattensen | 1-6 (0-2) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| GER D2 | 17-05-2026 | Hannover 96 | 3-3 (2-1) | Nurnberg | 8-7 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| GER D2 | 09-05-2026 | VfL Bochum | 1-1 (0-0) | Hannover 96 | 4-4 (1-0) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| GER D2 | 03-05-2026 | Hannover 96 | 3-3 (2-2) | Preuben Munster | 10-6 (3-4) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| GER D2 | 25-04-2026 | Karlsruher SC | 1-3 (1-1) | Hannover 96 | 3-2 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| GER D2 | 19-04-2026 | Hannover 96 | 1-1 (0-1) | SC Paderborn 07 | 5-3 (2-2) | 2.15 | 3.70 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 12-04-2026 | Darmstadt | 0-2 (0-1) | Hannover 96 | 2-6 (2-4) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| St. Pauli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 11-10-2026 | St. Pauli | 2-0 (1-0) | Karlsruher SC | 6-9 (5-1) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | St. Pauli | 1-1 (0-1) | Borussia Monchengladbach | 9-5 (7-4) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| GER D2 | 20-09-2026 | Energie Cottbus | 1-1 (1-0) | St. Pauli | 9-3 (4-2) | 3.10 | 3.70 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D2 | 13-09-2026 | St. Pauli | 1-0 (0-0) | VfL Wolfsburg | 10-4 (6-1) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| GER D2 | 04-09-2026 | Arminia Bielefeld | 2-2 (1-1) | St. Pauli | 3-5 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | St. Pauli | 1-2 (0-1) | Kaiserslautern | 4-5 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| GERC | 23-08-2026 | Rot-Weiss Essen | 2-0 (1-0) | St. Pauli | 7-1 (5-0) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| GER D2 | 14-08-2026 | Holstein Kiel | 2-2 (0-2) | St. Pauli | 5-5 (2-0) | 2.25 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| GER D2 | 09-08-2026 | St. Pauli | 1-1 (0-0) | Greuther Furth | 9-2 (4-2) | 1.73 | 3.80 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | St. Pauli | 2-2 (1-0) | Deportivo La Coruna | 8-2 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 24-07-2026 | AFC Bournemouth | 4-1 (2-1) | St. Pauli | 6-2 (2-2) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 19-07-2026 | HNK Gorica | 1-2 (1-1) | St. Pauli | 9-4 (0-4) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | SV Babelsberg 03 | 1-4 (1-3) | St. Pauli | 5-5 (2-3) | 11.00 | 8.50 | 1.11 | W | 2.00 | -2.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Kickers Emden | 1-3 (1-1) | St. Pauli | 4-3 (1-1) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Altona 93 | 2-6 (2-3) | St. Pauli | 4-4 (1-3) | 8.00 | 7.00 | 1.22 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| GER D1 | 16-05-2026 | St. Pauli | 1-3 (0-1) | VfL Wolfsburg | 8-9 (4-4) | 2.50 | 3.60 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| GER D1 | 09-05-2026 | RB Leipzig | 2-1 (1-0) | St. Pauli | 3-5 (1-2) | 1.44 | 4.33 | 6.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| GER D1 | 03-05-2026 | St. Pauli | 1-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | 7-7 (3-5) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | O |
| GER D1 | 25-04-2026 | Heidenheimer | 2-0 (1-0) | St. Pauli | 6-6 (1-3) | 2.70 | 3.30 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 18-04-2026 | St. Pauli | 1-1 (0-0) | FC Koln | 8-5 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 25-10 | Away | Eintracht Braunschweig | 8 Days |
| GERC | 29-10 | Home | Kaiserslautern | 11 Days |
| GER D2 | 01-11 | Home | Dynamo Dresden | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 23-10 | Away | Darmstadt | 6 Days |
| GER D2 | 01-11 | Home | Nurnberg | 15 Days |
| GER D2 | 07-11 | Away | Magdeburg | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.56 | 2.47 | 3.30 | 2.69 | 2.39 | 3.20 | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | 1.96 | 1/1.5 | 1.92 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | 1.75 | 0 | 2.14 | |
| Initial | 2.08 | 4.10 | 3.05 | 2.21 | 3.95 | 2.92 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.50 | 3.40 | 2.63 | 2.50 | 3.40 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.05 | 3.70 | 3.00 | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.49 | 2.39 | 3.11 | 2.47 | 2.34 | 3.24 | 1.86 | 1/1.5 | 2.00 | 1.94 | 1/1.5 | 1.92 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.21 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.02 | 3.55 | 2.89 | 2.21 | 3.28 | 2.73 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.88 | 0/0.5 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 17.7 | Shot(OT) | 11.7 | 15.1 | Shot(OT) | 12.9 |
| 4.3 | Corner | 6 | 6.1 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 14 | Fouls | 9.5 | 11 | Fouls | 11.8 |
| 45% | Possession | 40% | 53.6% | Possession | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Hannover 96 ( 41 Matches) | St. Pauli ( 7 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 1 | 0 |
Greuther Furth
Eintracht Braunschweig
Kaiserslautern
VfL Bochum
VfL Wolfsburg
Heidenheimer