ทีเด็ดบอล Rapid Bucuresti vs Corvinul Hunedoara
‹ คู่ก่อนหน้าVillarreal B vs Teruel · อา. 18 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 399 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Madrid (W) vs RCD Espanyol (W) · อา. 18 ต.ค. 01:30 น.
Romania Liga I
🕒 18-10-2026 01:30 น.
Rapid Bucurestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 399 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSRapid BucurestiCorvinul Hunedoaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.5122% @5.14สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.84Corvinul Hunedoaraทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Bucurestiต่อ 1 @1.99แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Rapid Bucurestiกองกลาง🎯52% vs 47%Rapid Bucurestiแนวรับ🛡️3.6 vs 5.4Rapid Bucurestiการ์ดยิงดุ🔥9.0Rapid Bucurestiการ์ดรับเหนียว🧱3.6Rapid Bucurestiการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Rapid Bucurestiการ์ดได้ราคา💰7/10Rapid Bucurestiการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCorvinul Hunedoaraรอง 1 @1.84การ์ดยิงดุ🔥7.2Corvinul Hunedoaraการ์ดได้ราคา💰7/10Corvinul Hunedoaraการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Rapid Bucurestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 399 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Rapid BucurestiCorvinul Hunedoara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.5122% @5.14
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.84
Corvinul Hunedoaraทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Bucuresti
ต่อ 1 @1.99
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Rapid Bucuresti
กองกลาง🎯52% vs 47%Rapid Bucuresti
แนวรับ🛡️3.6 vs 5.4Rapid Bucuresti
การ์ดยิงดุ🔥9.0Rapid Bucuresti
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Rapid Bucuresti
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Rapid Bucuresti
การ์ดได้ราคา💰7/10Rapid Bucuresti
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCorvinul Hunedoara
รอง 1 @1.84
การ์ดยิงดุ🔥7.2Corvinul Hunedoara
การ์ดได้ราคา💰7/10Corvinul Hunedoara
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Rapid Bucuresti vs Corvinul Hunedoara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRapid Bucuresti ต่อ 1 @1.99การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRapid Bucurestiโอกาสชนะ 59%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.581/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rapid Bucuresti · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Rapid Bucuresti ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.51 · ควรเป็น @1.58 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rapid Bucuresti 42 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rapid Bucuresti ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 22%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rapid Bucuresti · คาดสกอร์ 1.3 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rapid Bucuresti ชนะ 1 ลูก22%
Rapid Bucuresti ชนะ 2 ลูก22%
Rapid Bucuresti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Corvinul Hunedoara ชนะ 1 ลูก12%
Corvinul Hunedoara ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Rapid Bucuresti ชนะ57%
Rapid Bucuresti ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Rapid Bucuresti คลีนชีท43%
Corvinul Hunedoara ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rapid Bucuresti ไม่แพ้82%
Corvinul Hunedoara ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-012%0-110%2-010%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rapid Bucuresti)
- โอกาส Rapid Bucuresti ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Rapid Bucuresti คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- Rapid Bucuresti ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Corvinul Hunedoara รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Corvinul Hunedoara ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rapid Bucuresti
ช2-0ช1-0ช2-1ช3-1ช2-0ช4-3
Corvinul Hunedoara
ช1-0พ0-2พ0-1ช3-2ช2-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rapid Bucurestiยิง 1.7 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Corvinul Hunedoaraยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rapid Bucuresti
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
Corvinul Hunedoara
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Bucuresti
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Corvinul Hunedoara
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Bucuresti
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 2เสียราคา 1
Corvinul Hunedoara
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rapid Bucuresti@1.54 → @1.51▼ 2.2%
เสมอ@3.72 → @3.81▲ 2.2%
ทีมเยือน Corvinul Hunedoara@5.04 → @5.141.9%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 4.05 | 5.30 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.92 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.51 | 4.10 | 5.10 | 1.77 | 2.5 | 2.03 | 1.97 | 1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.48 | 4.10 | 6.50 | 1.82 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.52 | 3.90 | 5.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.79 | 1.99 | 1 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 5.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.54 | 3.80 | 4.80 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.54 | 3.80 | 4.80 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 2.02 | 1 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 1.54 | 3.80 | 4.80 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.54 | 3.80 | 4.80 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 2.02 | 1 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 1.52 | 3.62 | 4.82 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.03 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.52 | 3.62 | 4.81 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.03 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.50 | 3.67 | 5.55 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.58 | 3.94 | 5.30 | 2.02 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 3.60 | 7.00 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.84 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.56 | 3.90 | 5.50 | 1.97 | 2.5/3 | 1.76 | 1.94 | 1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 4.03 | 5.99 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.89 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.56 | 4.08 | 5.82 | 2.02 | 2.5/3 | 1.81 | 2.00 | 1 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 1.53 | 3.80 | 6.00 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.91 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.55 | 3.80 | 5.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.53 | 3.50 | 7.00 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.85 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.60 | 3.80 | 5.25 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.41 | 7.10 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 2.33 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.54 | 4.05 | 5.45 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 2.24 | 1/1.5 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [ROM D1-2] Rapid Bucuresti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 3 | 1 | 18 | 9 | 24 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 7 | 3 | 17 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [ROM D1-7] Corvinul Hunedoara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 14 | 11 | 16 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 6 | 1 | 6 | 3 | 18 | 3 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Rapid Bucuresti Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rapid Bucuresti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 20% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 13-10-2026 | Universitaea Cluj | 3-4 (1-2) | Rapid Bucuresti | 11-5 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Rapid Bucuresti | 2-0 (0-0) | Genoa | 7-3 (5-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 19-09-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (1-0) | Arges | 10-4 (6-3) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ROM D1 | 13-09-2026 | Rapid Bucuresti | 2-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-2 (4-2) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ROM D1 | 07-09-2026 | SC Otelul Galati | 0-1 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (1-4) | 2.80 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROMC | 04-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (0-3) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 01-09-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 22-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (4-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 16-08-2026 | Rapid Bucuresti | 0-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | 7-3 (4-0) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 4-8 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (3-0) | CFR Cluj | 8-10 (6-2) | 2.05 | 3.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 28-07-2026 | FC Botosani | 1-1 (0-1) | Rapid Bucuresti | 5-4 (2-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D1 | 21-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 12-2 (6-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-2 (0-2) | Slovan Liberec | 1-3 (1-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-0) | FK Kosice | 1-6 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 05-07-2026 | Rapid Wien | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 5-4 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Dynamo Kyiv | 1-3 (0-0) | Rapid Bucuresti | 4-1 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 26-05-2026 | Rapid Bucuresti | 0-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-6 (1-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROM D1 | 16-05-2026 | Arges | 2-2 (0-1) | Rapid Bucuresti | 4-7 (1-5) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 10-05-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (1-0) | Rapid Bucuresti | 7-10 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Corvinul Hunedoara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 09-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-2 (2-1) | FC Voluntari | 4-2 (1-1) | 1.65 | 3.40 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (1-0) | CSC 1599 Selimbar | - | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 21-09-2026 | SC Otelul Galati | 2-3 (0-1) | Corvinul Hunedoara | 8-8 (6-7) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Corvinul Hunedoara | 0-1 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 7-6 (3-5) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 1-8 (1-6) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Botosani | 0-1 (0-1) | Corvinul Hunedoara | 5-7 (3-5) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 30-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (2-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 22-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | Minaur Baia Mare | 2-3 (1-2) | Corvinul Hunedoara | 6-6 (4-2) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (1-0) | CFR Cluj | 8-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ROM D1 | 10-08-2026 | FC Botosani | 0-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 10-3 (4-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Farul Constanta | 2-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 6-4 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D1 | 20-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-4 (2-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 10-2 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | FC Koper | 1-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 4-2 (2-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (1-0) | FC Pyunik | 4-5 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 6-0 (5-0) | L | ||||||||
| ROM D2 | 16-05-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 6-1 (1-0) | D | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | Chindia Targoviste | 1-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 1-7 (0-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Away | FCSB | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Corvinul Hunedoara | 11 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Home | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Home | Universitaea Cluj | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Home | Rapid Bucuresti | 11 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Home | Arges | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.26 | 5.20 | 2.06 | 2.28 | 5.00 | 1.73 | 1 | 2.07 | 2.16 | 1/1.5 | 1.66 | 2.06 | 0.5 | 1.76 | 2.06 | 0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.51 | 4.05 | 5.30 | 1.51 | 4.10 | 5.10 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.77 | 2.5 | 2.03 | 1.92 | 1 | 1.90 | 1.97 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.30 | 5.50 | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 2.10 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 5.00 | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.26 | 4.91 | 2.02 | 2.26 | 4.91 | 1.76 | 1 | 2.08 | 1.76 | 1 | 2.08 | 1.72 | 0/0.5 | 2.16 | 1.72 | 0/0.5 | 2.16 | |
| Initial | 1.52 | 3.62 | 4.82 | 1.52 | 3.62 | 4.81 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.03 | 2.5/3 | 1.81 | 2.03 | 1 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.6 | Loss | 0.9 |
| 11.7 | Shot(OT) | 15.3 | 13.6 | Shot(OT) | 14.4 |
| 7.7 | Corner | 7.7 | 6.3 | Corner | 5.6 |
| 1 | Yellow Card | 4.3 | 2.1 | Yellow Card | 2.9 |
| 11 | Fouls | 17 | 12.2 | Fouls | 13.9 |
| 56% | Possession | 52% | 51.6% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Rapid Bucuresti ( 50 Matches) | Corvinul Hunedoara ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 6 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 0 | 1 |