ทีเด็ดบอล Real Madrid (W) vs RCD Espanyol (W)
‹ คู่ก่อนหน้าRapid Bucuresti vs Corvinul Hunedoara · อา. 18 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 400 / 413เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AS Roma vs Genoa · อา. 18 ต.ค. 01:45 น.
Spanish Ladies Premier League
🕒 18-10-2026 01:30 น.
Real Madrid (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 400 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน330พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVSReal Madrid (W)RCD Espanyol (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ90% @1.1810% @10.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83RCD Espanyol (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid (W)ต่อ 2 @1.93JOKERเจอกันทีไรชนะ
94Real Madrid (W) ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Real Madrid (W)กองกลาง🎯53% vs 49%Real Madrid (W)การ์ดยิงดุ🔥11.4Real Madrid (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Real Madrid (W)การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol (W)รอง 2 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6RCD Espanyol (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Madrid (W)การ์ดยิงดุ🔥9.0RCD Espanyol (W)การ์ดได้ราคา💰7/10RCD Espanyol (W)การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.92พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.84การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Real Madrid (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 400 / 41301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน330พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริงVS
Real Madrid (W)RCD Espanyol (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
90% @1.1810% @10.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
RCD Espanyol (W)ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid (W)
ต่อ 2 @1.93
JOKERเจอกันทีไรชนะ
94Real Madrid (W) ชนะ
94Real Madrid (W) ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 9.0Real Madrid (W)
กองกลาง🎯53% vs 49%Real Madrid (W)
การ์ดยิงดุ🔥11.4Real Madrid (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Real Madrid (W)
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRCD Espanyol (W)
รอง 2 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6RCD Espanyol (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Madrid (W)
การ์ดยิงดุ🔥9.0RCD Espanyol (W)
การ์ดได้ราคา💰7/10RCD Espanyol (W)
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.92
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.84
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Madrid (W) vs RCD Espanyol (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReal Madrid (W) ต่อ 2 @1.93การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.92การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Madrid (W)โอกาสชนะ 77%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Madrid (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Madrid (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.18 · ควรเป็น @1.37 (-14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Madrid (W) 68 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Real Madrid (W) ต่อ 2
ได้ 15%คืนทุน 25%เสีย 59%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Madrid (W) · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Madrid (W) ชนะ 1 ลูก26%
Real Madrid (W) ชนะ 2 ลูก25%
Real Madrid (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ17%
RCD Espanyol (W) ชนะ 1 ลูก9%
RCD Espanyol (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Real Madrid (W) ชนะ66%
Real Madrid (W) ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
Real Madrid (W) คลีนชีท23%
RCD Espanyol (W) ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Madrid (W) ไม่แพ้83%
RCD Espanyol (W) ไม่แพ้34%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-18%1-08%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Madrid (W))
- โอกาส Real Madrid (W) ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- Real Madrid (W) ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Real Madrid (W) ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.18 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.37 (14%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- ระบบให้ Real Madrid (W) ชนะ 66% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (77%)
- RCD Espanyol (W) รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 2) 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Madrid (W)
ช2-0ช3-1ส1-1ช5-3ส1-1พ0-7
RCD Espanyol (W)
พ0-1พ0-1ส2-2ช5-1ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Madrid (W)ยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
RCD Espanyol (W)ยิง 1.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Madrid (W)
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
RCD Espanyol (W)
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid (W)
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
RCD Espanyol (W)
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid (W)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
RCD Espanyol (W)
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Real Madrid (W) ชนะ 8เสมอ 0RCD Espanyol (W) ชนะ 0
- 08-02-2026Real Madrid (W)3 - 0RCD Espanyol (W)
- 21-12-2025RCD Espanyol (W)0 - 4Real Madrid (W)
- 02-11-2025RCD Espanyol (W)0 - 1Real Madrid (W)
- 01-02-2025Real Madrid (W)5 - 0RCD Espanyol (W)
- 07-09-2024RCD Espanyol (W)0 - 5Real Madrid (W)
- 07-03-2021Real Madrid (W)4 - 1RCD Espanyol (W)
- 13-12-2020RCD Espanyol (W)1 - 8Real Madrid (W)
- 08-12-2019Real Madrid (W)2 - 1RCD Espanyol (W)
คู่อื่นใน Ladies Premier League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.07 | 6.40 | 12.00 | 1.80 | 3/3.5 | 1.82 | 1.94 | 2 | 1.76 | |
| Live | 1.06 | 6.40 | 12.00 | 1.81 | 3/3.5 | 1.81 | 1.94 | 2 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 1.16 | 6.10 | 10.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.16 | 6.10 | 10.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.20 | 6.25 | 11.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 2 | 1.85 | |
| Live | 1.20 | 6.25 | 11.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 2 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.15 | 6.40 | 11.80 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 2 | 1.81 | |
| Live | 1.15 | 6.40 | 11.80 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.94 | 2 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 1.17 | 6.50 | 12.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.97 | 2 | 1.83 | |
| Live | 1.17 | 6.50 | 12.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.97 | 2 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.18 | 6.10 | 8.70 | 2.01 | 3/3.5 | 1.75 | 1.71 | 1.5/2 | 2.05 | |
| Live | 1.17 | 6.10 | 9.80 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.71 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.15 | 6.40 | 11.00 | 2.01 | 3/3.5 | 1.75 | 1.71 | 1.5/2 | 2.05 | |
| Live | 1.17 | 6.10 | 9.80 | 1.87 | 3/3.5 | 1.89 | 1.71 | 1.5/2 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 1.18 | 5.75 | 12.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.95 | 2 | 1.83 | |
| Live | 1.18 | 5.75 | 12.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.96 | 2 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.13 | 5.75 | 12.50 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.81 | 2 | 1.71 | |
| Live | 1.16 | 5.75 | 10.50 | 1.81 | 3/3.5 | 1.76 | 1.85 | 2 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.18 | 6.17 | 9.67 | 1.85 | 3/3.5 | 1.87 | 1.95 | 2 | 1.78 | |
| Live | 1.18 | 6.52 | 10.64 | 1.88 | 3/3.5 | 1.89 | 1.96 | 2 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.19 | 6.00 | 12.20 | 2.40 | 3.5 | 1.50 | 1.62 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.13 | 6.45 | 12.50 | 1.84 | 3/3.5 | 1.82 | 1.68 | 1.5/2 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 2 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA WD1-3] Real Madrid (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 13 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 10 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 13 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 8 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 8 | 11 | 50.0% |
| [SPA WD1-7] RCD Espanyol (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Real Madrid (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 8 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 25% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 08-02-2026 | Real Madrid (W) | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol (W) | 4-1 (2-0) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | U |
| S Q C | 21-12-2025 | RCD Espanyol (W) | 0-4 (0-2) | Real Madrid (W) | 4-6 (0-3) | 15.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | O |
| SPA WD1 | 02-11-2025 | RCD Espanyol (W) | 0-1 (0-1) | Real Madrid (W) | 1-5 (0-3) | 21.00 | 7.00 | 1.13 | W | 1.78 | -2/2.5 | 2.03 | L | U |
| SPA WD1 | 01-02-2025 | Real Madrid (W) | 5-0 (2-0) | RCD Espanyol (W) | 5-0 (2-0) | 1.04 | 13.00 | 41.00 | W | 2.00 | 3.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 07-09-2024 | RCD Espanyol (W) | 0-5 (0-2) | Real Madrid (W) | 5-8 (3-4) | 19.00 | 8.50 | 1.08 | W | 1.88 | -2/2.5 | 1.93 | W | O |
| SPA WD1 | 07-03-2021 | Real Madrid (W) | 4-1 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 4-0 (4-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | D | O |
| SPA WD1 | 13-12-2020 | RCD Espanyol (W) | 1-8 (0-3) | Real Madrid (W) | 1-2 (1-2) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| SPA WD1 | 08-12-2019 | Real Madrid (W) | 2-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | 5-4 (3-3) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Madrid (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 05-10-2026 | Barcelona (W) | 7-0 (5-0) | Real Madrid (W) | 4-1 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | O |
| UEFA WUC | 02-10-2026 | Manchester City (W) | 1-1 (0-1) | Real Madrid (W) | 5-7 (3-3) | 1.67 | 4.10 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA WD1 | 26-09-2026 | Real Sociedad (W) | 3-5 (1-1) | Real Madrid (W) | 3-6 (2-3) | 3.50 | 3.60 | 1.85 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| UEFA WUC | 23-09-2026 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 6-4 (0-3) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA WD1 | 20-09-2026 | Real Madrid (W) | 3-1 (2-0) | Colegio Aleman Valencia (W) | 6-3 (2-0) | 1.11 | 7.00 | 21.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| SPA WD1 | 12-09-2026 | Deportivo La Coruna W | 0-2 (0-2) | Real Madrid (W) | 3-7 (0-4) | 7.00 | 4.75 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA WD1 | 07-09-2026 | Real Madrid (W) | 0-0 (0-0) | Eibar (W) | 16-0 (9-0) | 1.14 | 7.50 | 15.00 | D | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| UEFA WUC | 03-09-2026 | Real Madrid (W) | 2-1 (0-0) | Ajax (W) | 9-1 (2-0) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | L | U |
| SPA WD1 | 31-08-2026 | Real Madrid (W) | 3-2 (3-2) | Atletico de Madrid (W) | 4-5 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| UEFA WUC | 27-08-2026 | Ajax (W) | 0-2 (0-1) | Real Madrid (W) | 3-7 (3-3) | 3.80 | 4.33 | 1.62 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 17-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-1 (0-0) | Deportivo La Coruna W | 4-5 (2-3) | 1.13 | 7.50 | 15.00 | W | 2.03 | 2 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 13-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-1 (2-1) | Tottenham Hotspur (W) | 5-4 (3-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-4 (0-1) | Sevilla FC (W) | 11-1 (6-0) | 1.29 | 5.20 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-0 (1-0) | CrystalPalace (W) | 7-2 (4-1) | 1.22 | 5.00 | 9.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Madrid CFF (W) | 7-3 (4-2) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| SPA WD1 | 31-05-2026 | Real Madrid (W) | 2-0 (0-0) | Granada CF(W) | 11-2 (6-2) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | D | U |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | FC Levante Badalona (W) | 0-4 (0-0) | Real Madrid (W) | 3-4 (0-2) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA WD1 | 10-05-2026 | Real Madrid (W) | 1-0 (1-0) | Atletico de Madrid (W) | 5-0 (3-0) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA WD1 | 02-05-2026 | Sevilla FC (W) | 0-2 (0-0) | Real Madrid (W) | 3-3 (3-1) | 8.50 | 4.75 | 1.27 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA WD1 | 27-04-2026 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | CDEF Logrono (W) | 7-2 (5-1) | 1.06 | 13.00 | 26.00 | D | 1.95 | 3 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| RCD Espanyol (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD1 | 03-10-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (0-0) | CD Alaves (W) | 4-6 (3-5) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA WD1 | 27-09-2026 | Deportivo La Coruna W | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | 1-0 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA WD1 | 19-09-2026 | RCD Espanyol (W) | 5-1 (3-1) | Madrid CFF (W) | 6-5 (4-1) | 3.30 | 3.20 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA WD1 | 12-09-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 2-2 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 8-1 (3-1) | 1.67 | 3.20 | 5.25 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA WD1 | 05-09-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-1 (0-0) | FC Levante Badalona (W) | 2-3 (2-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA WD1 | 29-08-2026 | Eibar (W) | 1-0 (0-0) | RCD Espanyol (W) | 5-5 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | L | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | L | U |
| INT CF | 21-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-0 (1-0) | Villarreal (W) | 8-2 (8-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (1-0) | FC Levante Badalona (W) | 3-4 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-0 (1-0) | CE Europa (W) | 8-2 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Marseille (W) | 2-1 (2-0) | RCD Espanyol (W) | - | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol (W) | - | D | ||||||||
| SPA WD1 | 31-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 0-0 (0-0) | Sevilla FC (W) | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 28-05-2026 | Deportivo La Coruna W | 2-2 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.10 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA WD1 | 09-05-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-1 (1-1) | FC Levante Badalona (W) | 7-5 (1-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA WD1 | 01-05-2026 | Alhama CF (W) | 3-1 (2-1) | RCD Espanyol (W) | 0-6 (0-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA WD1 | 23-04-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-4 (1-2) | Barcelona (W) | 3-2 (2-0) | 21.00 | 11.00 | 1.02 | L | 1.93 | -3.5 | 1.88 | W | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | Granada CF(W) | 2-0 (1-0) | RCD Espanyol (W) | 4-9 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA WD1 | 28-03-2026 | RCD Espanyol (W) | 1-0 (1-0) | Levante UD (W) | 2-3 (2-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA WD1 | 21-03-2026 | Madrid CFF (W) | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol (W) | 6-6 (1-5) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA WD1 | 17-03-2026 | RCD Espanyol (W) | 2-0 (1-0) | Eibar (W) | 2-3 (1-0) | 1.80 | 3.10 | 4.33 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 24-10 | Home | UD Granadilla Tenerife Sur (W) | 7 Days |
| UEFA WUC | 29-10 | Away | Bayern Munchen (W) | 11 Days |
| SPA WD1 | 01-11 | Away | Sevilla FC (W) | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA WD1 | 24-10 | Away | Real Sociedad (W) | 7 Days |
| SPA WD1 | 01-11 | Home | CDEF Logrono (W) | 15 Days |
| SPA WD1 | 08-11 | Away | Granada CF(W) | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.51 | 2.91 | 8.50 | 1.51 | 2.91 | 8.50 | 1.73 | 1/1.5 | 1.97 | 1.73 | 1/1.5 | 1.97 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Initial | 1.16 | 6.10 | 10.00 | 1.16 | 6.10 | 10.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.80 | 1.90 | 2 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.20 | 6.25 | 11.00 | 1.20 | 6.25 | 11.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 2 | 1.85 | 1.95 | 2 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 3.7 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 0.8 |
| 16.7 | Shot(OT) | 11.3 | 11.3 | Shot(OT) | 9 |
| 4.7 | Corner | 3.3 | 6.9 | Corner | 4.1 |
| 3 | Yellow Card | 0.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.4 |
| 11 | Fouls | 12 | 8.4 | Fouls | 12.8 |
| 43.3% | Possession | 45.3% | 53.4% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Madrid (W) ( 36 Matches) | RCD Espanyol (W) ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 7 | 4 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 6 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 4 | 6 |
