ทีเด็ดบอล Petrolul Ploiesti vs Sepsi OSK
‹ คู่ก่อนหน้าEibar vs Mallorca · ส. 17 ต.ค. 21:15 น. คู่ที่ 317 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ADO Den Haag vs PSV Eindhoven · ส. 17 ต.ค. 21:30 น.
Romania Liga I
🕒 17-10-2026 21:15 น.
Petrolul Ploiestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 317 / 33721:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSPetrolul PloiestiSepsi OSKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0739% @3.14สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.00Sepsi OSKทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPetrolul Ploiestiต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Petrolul Ploiestiการ์ดยิงดุ🔥8.4Petrolul Ploiestiการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sepsi OSKการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Petrolul Ploiestiการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSepsi OSKรอง 0/0.5 @2.00กองกลาง🎯50% vs 42%Sepsi OSKแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Sepsi OSKการ์ดรับหลวม🕳️8.4Petrolul Ploiestiการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.02แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Petrolul Ploiestiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 317 / 33721:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม
VS
Petrolul PloiestiSepsi OSK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0739% @3.14
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.00
Sepsi OSKทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPetrolul Ploiesti
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Petrolul Ploiesti
การ์ดยิงดุ🔥8.4Petrolul Ploiesti
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sepsi OSK
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Petrolul Ploiesti
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSepsi OSK
รอง 0/0.5 @2.00
กองกลาง🎯50% vs 42%Sepsi OSK
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Sepsi OSK
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Petrolul Ploiesti
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.02
แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Petrolul Ploiesti vs Sepsi OSK
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPetrolul Ploiesti ต่อ 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPetrolul Ploiestiโอกาสชนะ 43%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Petrolul Ploiesti · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Petrolul Ploiesti ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @1.97 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Petrolul Ploiesti 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Petrolul Ploiesti ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 28%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Petrolul Ploiesti · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Petrolul Ploiesti ชนะ 1 ลูก23%
Petrolul Ploiesti ชนะ 2 ลูก14%
Petrolul Ploiesti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Sepsi OSK ชนะ 1 ลูก17%
Sepsi OSK ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Petrolul Ploiesti ชนะ45%
Petrolul Ploiesti ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Petrolul Ploiesti คลีนชีท37%
Sepsi OSK ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Petrolul Ploiesti ไม่แพ้74%
Sepsi OSK ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-09%0-19%2-09%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Petrolul Ploiesti)
- โอกาส Petrolul Ploiesti ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Petrolul Ploiesti คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @2.07 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.97 (คุ้มกว่า 5%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Sepsi OSK ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Petrolul Ploiesti
ช2-0ส2-2ช2-0ช3-2พ0-1พ1-3
Sepsi OSK
พ1-3พ0-5ช3-1พ0-1ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Petrolul Ploiestiยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sepsi OSKยิง 0.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Petrolul Ploiesti
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Sepsi OSK
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Petrolul Ploiesti
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Sepsi OSK
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Petrolul Ploiesti
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Sepsi OSK
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Petrolul Ploiesti ชนะ 2เสมอ 5Sepsi OSK ชนะ 1
- 11-10-2025Sepsi OSK2 - 2Petrolul Ploiesti
- 05-04-2025Petrolul Ploiesti2 - 1Sepsi OSK
- 08-03-2025Petrolul Ploiesti1 - 0Sepsi OSK
- 02-11-2024Sepsi OSK1 - 1Petrolul Ploiesti
- 09-03-2024Petrolul Ploiesti1 - 2Sepsi OSK
- 07-12-2023Petrolul Ploiesti2 - 2Sepsi OSK
- 04-11-2023Sepsi OSK0 - 0Petrolul Ploiesti
- 23-11-2022Sepsi OSK2 - 2Petrolul Ploiesti
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Petrolul Ploiesti@2.02 → @2.07▲ 2.6%
เสมอ@3.21 → @3.161.8%
ทีมเยือน Sepsi OSK@3.19 → @3.141.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.06 | 3.35 | 3.15 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.06 | 3.35 | 3.15 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.07 | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.80 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.04 | 3.30 | 3.30 | 2.01 | 2.5 | 1.78 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.30 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.30 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.00 | 3.20 | 3.20 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.12 | 3.20 | 2.99 | 2.01 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.00 | 3.20 | 3.20 | 2.02 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.12 | 3.20 | 2.99 | 2.01 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 2.00 | 3.09 | 3.13 | 2.04 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.16 | 2.92 | 2.97 | 2.04 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 2.96 | 3.50 | 2.03 | 2/2.5 | 1.81 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.11 | 3.32 | 3.33 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.85 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.10 | 3.90 | 2.01 | 2/2.5 | 1.73 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.10 | 3.35 | 3.40 | 1.98 | 2.5 | 1.75 | 1.77 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.76 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 1.96 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.12 | 3.39 | 3.49 | 2.02 | 2.5 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 1.73 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.00 | 3.00 | 4.00 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.35 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.00 | 3.15 | 4.09 | 2.30 | 2.5 | 1.60 | 1.43 | 0 | 2.75 | |
| Live | 2.07 | 3.34 | 3.37 | 1.79 | 2/2.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-4] Petrolul Ploiesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 15 | 19 | 4 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 2 | 12 | 6 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 13 | 7 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 8 | 9 | 15 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ROM D1-11] Sepsi OSK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 7 | 12 | 13 | 11 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 7 | 3 | 2 | 8 | 10 | 15 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 5 | 5 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Petrolul Ploiesti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 11-10-2025 | Sepsi OSK | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 2-4 (2-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| ROM D1 | 05-04-2025 | Petrolul Ploiesti | 2-1 (2-1) | Sepsi OSK | 2-6 (2-1) | 2.45 | 3.00 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| ROM D1 | 08-03-2025 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 5-1 (3-0) | 2.50 | 2.90 | 3.10 | W | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ROM D1 | 02-11-2024 | Sepsi OSK | 1-1 (0-1) | Petrolul Ploiesti | 0-4 | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 09-03-2024 | Petrolul Ploiesti | 1-2 (0-1) | Sepsi OSK | 8-2 (3-1) | 2.80 | 3.00 | 2.55 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| ROMC | 07-12-2023 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | Sepsi OSK | 9-3 (3-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D1 | 04-11-2023 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 2-3 (0-2) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-11-2022 | Sepsi OSK | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 12-11-2022 | Sepsi OSK | 2-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 6-1 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.75 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | U |
| ROMC | 20-10-2022 | Petrolul Ploiesti | 1-3 (0-0) | Sepsi OSK | 7-7 (4-3) | 3.20 | 3.00 | 2.25 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 31-07-2022 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (0-0) | Sepsi OSK | 3-9 (1-4) | 2.80 | 3.00 | 2.55 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | D |
| INT CF | 09-10-2020 | Sepsi OSK | 5-4 (3-2) | Petrolul Ploiesti | - | 1.61 | 4.00 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 04-03-2020 | Petrolul Ploiesti | 0-1 (0-1) | Sepsi OSK | 3-1 (1-0) | 3.10 | 3.20 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Petrolul Ploiesti Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 12-10-2026 | Farul Constanta | 3-1 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 6-5 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Chindia Targoviste | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.80 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Petrolul Ploiesti | 3-2 (0-1) | Afumati | 9-3 (5-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| ROM D1 | 22-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | 1.53 | 3.60 | 5.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 15-09-2026 | FCSB | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (5-4) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 1-8 (1-6) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROMC | 02-09-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-6 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-3 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (3-3) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 22-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (4-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ROMC | 18-08-2026 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 7-1 (2-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 14-08-2026 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | Petrolul Ploiesti | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (2-0) | Petrolul Ploiesti | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Arges | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 4-6 (4-1) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (3-3) | 3.40 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | Chindia Targoviste | 10-2 (6-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 7-4 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Arka Gdynia | 2-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 4-4 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Chojniczanka Chojnice | 1-4 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 3-8 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Olimpia Grudziadz | 4-1 (4-1) | Petrolul Ploiesti | 1-3 (1-1) | 4.50 | 3.80 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Sepsi OSK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 10-10-2026 | Sepsi OSK | 0-2 (0-2) | Dinamo Bucuresti | 3-8 (1-4) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 26-09-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 10-5 (7-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 18-09-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 13-4 (8-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 12-09-2026 | Sepsi OSK | 3-1 (0-1) | CFR Cluj | 1-6 (0-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | FC Botosani | 5-0 (4-0) | Sepsi OSK | 6-2 (4-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ROMC | 01-09-2026 | Sepsi OSK | 1-3 (0-1) | CFR Cluj | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Arges | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | 8-1 (2-1) | 2.10 | 2.88 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Farul Constanta | 6-9 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | CSM Slatina | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 4-3 (3-1) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 0-0 (0-0) | Sepsi OSK | 3-6 (2-2) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 11-08-2026 | Sepsi OSK | 0-0 (0-0) | FCSB | 8-5 (6-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 21-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 12-2 (6-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 12-1 (7-1) | D | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Slavia Sofia | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Sepsi OSK | 2-0 (2-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-1 | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 16-05-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | Chindia Targoviste | 6-1 (2-1) | D | ||||||||
| ROM D2 | 13-05-2026 | FC Voluntari | 2-0 (2-0) | Sepsi OSK | 3-4 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 07-05-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 0-2 (0-2) | Sepsi OSK | 7-2 (3-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Away | FC Botosani | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Progresul Spartac | 11 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Home | CFR Cluj | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 24-10 | Home | CS Universitatea Craiova | 7 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Concordia Chiajna | 11 Days |
| ROM D1 | 01-11 | Away | SC Otelul Galati | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.14 | 3.70 | 2.62 | 2.14 | 3.70 | 1.91 | 1 | 1.89 | 1.94 | 1 | 1.86 | 2.14 | 0/0.5 | 1.69 | 2.14 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Initial | 2.06 | 3.35 | 3.15 | 2.06 | 3.35 | 3.15 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.20 | 4.00 | 2.75 | 2.20 | 4.00 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.93 | 1 | 1.88 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 2.06 | 3.71 | 2.58 | 2.06 | 3.71 | 2.01 | 1 | 1.83 | 2.01 | 1 | 1.83 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.00 | 3.09 | 3.13 | 2.16 | 2.92 | 2.97 | 2.04 | 2.5 | 1.80 | 2.04 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 0.7 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.4 | Loss | 1.2 |
| 18.7 | Shot(OT) | 19 | 18.3 | Shot(OT) | 15 |
| 2.3 | Corner | 2.3 | 3.4 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.5 | Yellow Card | 1.7 |
| 8.7 | Fouls | 14.7 | 10.9 | Fouls | 12.3 |
| 42% | Possession | 50% | 42.2% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Petrolul Ploiesti ( 49 Matches) | Sepsi OSK ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 0 | 1 |