ทีเด็ดบอล Eibar vs Mallorca
‹ คู่ก่อนหน้าVillarreal vs Elche · ส. 17 ต.ค. 21:15 น. คู่ที่ 315 / 322เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Petrolul Ploiesti vs Sepsi OSK · ส. 17 ต.ค. 21:15 น.
Spanish La Liga 2
🕒 17-10-2026 21:15 น.
Eibarเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 315 / 32221:15 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม68.3พลังทีม67.4EibarMallorcaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.4648% @2.74สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.03
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #4 · 17 แต้ม💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82🧤
Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.3พลังที่แท้จริง68.3พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.0Eibar นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 37%พลังทีม (ประมาณการ)70.9พลังที่แท้จริง67.4พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านEibarต่อ 0 @1.83แนวรุก🔥14.4 vs 7.2Eibarการ์ดยิงดุ🔥14.4Eibarการ์ดได้ราคา💰7/10Eibarการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMallorcaรอง 0 @2.03พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯51% vs 44%Mallorcaแนวรับ🛡️2.4 vs 4.8Mallorcaดาวเด่น 1PT£5MTorreดาวเด่น 2
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksaการ์ดยิงดุ🔥7.2Mallorcaการ์ดรับเหนียว🧱2.4Mallorcaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Mallorcaการ์ดได้ราคา💰6/10Mallorcaการ์ด 10 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.92แนวรุก🔥14.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.4ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Eibarเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 315 / 32221:15 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม68.3พลังทีม67.4
EibarMallorca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.4648% @2.74
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.03
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #4 · 17 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Javier MartonFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.21🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82🧤
Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Jonmi MagunagoitiaGK · 26 ปี£2Mคะแนน 6.22🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Jon BautistaFW · 31 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.3
พลังที่แท้จริง68.3
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.0
Eibar นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 37%
พลังทีม (ประมาณการ)70.9
พลังที่แท้จริง67.4
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านEibar
ต่อ 0 @1.83
แนวรุก🔥14.4 vs 7.2Eibar
การ์ดยิงดุ🔥14.4Eibar
การ์ดได้ราคา💰7/10Eibar
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMallorca
รอง 0 @2.03
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯51% vs 44%Mallorca
แนวรับ🛡️2.4 vs 4.8Mallorca
ดาวเด่น 1PT£5MTorre
ดาวเด่น 2
£4MTenas
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksa
£4MBuksaการ์ดยิงดุ🔥7.2Mallorca
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Mallorca
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Mallorca
การ์ดได้ราคา💰6/10Mallorca
การ์ด 10 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.92
แนวรุก🔥14.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
การ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.4ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Eibar = วงกลม · Mallorca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Eibarประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Mallorcaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Jonmi Magunagoitia6.2
2Sergio Cubero6.0
3Imanol Garcia de Albeniz6.0
4Unai Elgezabal Udondo5.9JB24Juan Bernat5.8
30Aleix Garrido6.1
11Jon Magunazelaia Argoitia6.0
5Peru Nolaskoain Esnal6.0
20Javier Marton6.2
9Jon Bautista6.1
7Malcom Adu6.1
1Arnau Urena Tenas6.7
24Martin Valjent6.5
3Antonio Latorre Grueso6.2
4David Lopez6.1
22Aboubaka Soumahoro6.1PT20Pablo Torre6.8
10Sergi Darder6.5
2Guille Fernandez6.5
16Adam Buksa6.6
11Zito Luvumbo6.5
33Adrian Liso6.5Eibar4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Mallorca4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Eibar vs แนวรุก Mallorca
4vs323.6 – 19.6 คะแนน
Eibar คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.1 – 19.8 คะแนน
Mallorca คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Eibar vs แนวรับ Mallorca
3vs418.5 – 24.9 คะแนน
Mallorca คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Mallorca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Eibar vs Mallorca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMallorca รอง 0 @2.03การ์ด 10 : 3 ใบ
💪พลังที่แท้จริงEibar +1.068.3 vs 67.4
🃏ศึกดาวเด่นMallorca ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งEibarโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Eibar · บิลหลัก 1X2 @2.46
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Eibar ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.46 · ควรเป็น @2.16 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Eibar 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Eibar ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Eibar · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Eibar ชนะ 1 ลูก21%
Eibar ชนะ 2 ลูก13%
Eibar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ28%
Mallorca ชนะ 1 ลูก19%
Mallorca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Eibar ชนะ42%
Eibar ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Eibar คลีนชีท39%
Mallorca ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Eibar ไม่แพ้70%
Mallorca ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-112%2-010%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Eibar)
- โอกาส Eibar ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Eibar คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @2.46 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (37%)
- Eibar ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Eibar ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Mallorca รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.4 ลูก/นัด
- Mallorca ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Mallorca เคยชนะ 5 นัด
- โอกาส Mallorca ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Eibar
ช3-0ช4-0ช2-1ช3-2ช3-1พ1-3
Mallorca
ส0-0ช2-0ช1-0พ0-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Eibarยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Mallorcaยิง 1.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Eibar
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 13
Mallorca
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eibar
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Mallorca
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Eibar
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Mallorca
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Eibar ชนะ 1เสมอ 0Mallorca ชนะ 5
- 05-01-2022Eibar1 - 2Mallorca
- 28-07-2021Mallorca1 - 0Eibar
- 07-03-2020Eibar1 - 2Mallorca
- 18-08-2019Mallorca2 - 1Eibar
- 04-05-2014Mallorca0 - 2Eibar
- 01-12-2013Eibar0 - 1Mallorca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Eibar@2.43 → @2.461.4%
เสมอ@3.16 → @3.140.5%
ทีมเยือน Mallorca@2.72 → @2.740.6%
คู่อื่นใน La Liga 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.35 | 3.21 | 2.58 | 1.85 | 2/2.5 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.35 | 3.21 | 2.58 | 1.85 | 2/2.5 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 2.48 | 3.20 | 2.75 | 1.93 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.52 | 3.00 | 2.85 | 1.93 | 2/2.5 | 1.94 | 1.83 | 0 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.90 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.48 | 3.10 | 2.80 | 1.92 | 2/2.5 | 1.91 | 1.82 | 0 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.13 | 2.70 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.13 | 2.75 | 1.89 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.55 | 3.05 | 2.80 | 1.91 | 2/2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.52 | 3.00 | 2.84 | 1.95 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 2.55 | 3.05 | 2.80 | 1.91 | 2/2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.52 | 3.00 | 2.84 | 1.95 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 2.41 | 3.02 | 2.66 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.41 | 3.02 | 2.66 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 2.41 | 3.16 | 2.60 | 1.84 | 2/2.5 | 2.02 | 1.83 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.49 | 3.21 | 2.74 | 1.94 | 2/2.5 | 1.94 | 1.85 | 0 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.25 | 2.65 | 1.74 | 2/2.5 | 2.02 | 1.82 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.60 | 3.05 | 2.85 | 1.90 | 2/2.5 | 1.88 | 1.81 | 0 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.72 | 3.03 | 2.76 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.89 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.74 | 2.90 | 3.05 | 1.95 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 3.10 | 2.70 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.73 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.50 | 2.90 | 2.75 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 1.75 | 0 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.15 | 2.80 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.80 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.69 | 3.26 | 2.75 | 2.12 | 2.5 | 1.76 | 1.91 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.64 | 3.14 | 2.91 | 1.87 | 2/2.5 | 1.97 | 1.84 | 0 | 2.01 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-2] Eibar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 0 | 2 | 19 | 10 | 21 | 2 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 5 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 10 | 6 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 3 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 4 | 12 | 66.7% |
| [SPA D2-4] Mallorca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 11 | 4 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 2 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 2 | 13 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Eibar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 0 (0%) Lose 5 (83%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 05-01-2022 | Eibar | 1-2 (1-0) | Mallorca | 2-4 (2-0) | 2.55 | 3.00 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 28-07-2021 | Mallorca | 1-0 (0-0) | Eibar | 6-1 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 07-03-2020 | Eibar | 1-2 (0-1) | Mallorca | 4-3 (2-3) | 1.83 | 3.40 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 2.07 | L | O |
| SPA D1 | 18-08-2019 | Mallorca | 2-1 (1-0) | Eibar | 9-3 (6-0) | 2.75 | 3.20 | 2.60 | L | 1.99 | 0 | 1.91 | L | O |
| SPA D2 | 04-05-2014 | Mallorca | 0-2 (0-0) | Eibar | 8-5 | 2.37 | 3.00 | 3.25 | W | 1.68 | 0 | 2.25 | W | U |
| SPA D2 | 01-12-2013 | Eibar | 0-1 (0-0) | Mallorca | - | 2.25 | 3.25 | 3.25 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Eibar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 12-10-2026 | Real Oviedo | 3-1 (2-0) | Eibar | 10-5 (4-4) | 2.01 | 3.10 | 3.70 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Albacete | 1-3 (1-0) | Eibar | 6-0 (4-0) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Eibar | 3-2 (2-1) | Las Palmas | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Eldense | 1-2 (0-1) | Eibar | 9-2 (5-2) | 2.82 | 3.20 | 2.32 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D2 | 15-09-2026 | Celta vigo b | 0-4 (0-4) | Eibar | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eibar | 3-0 (2-0) | Granada CF | 1-5 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Eibar | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 23-08-2026 | Eibar | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | 5-5 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Eibar | 1-3 (1-2) | Tenerife | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.40 | 5.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Eibar | 5-0 (4-0) | Arenas Club de Getxo | 9-1 (6-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Eibar | 4-5 (3-4) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Athletic Bilbao | 2-2 (1-2) | Eibar | 4-2 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Eibar | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | 8-6 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Eibar | 2-0 (2-0) | Cordoba | 2-13 (1-6) | 1.71 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 4-4 (2-2) | 2.65 | 3.20 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 10-05-2026 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Eibar | 6-4 (4-0) | 2.82 | 3.20 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SPA D2 | 03-05-2026 | Eibar | 2-4 (2-1) | Malaga | 2-6 (0-5) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 25-04-2026 | Albacete | 0-3 (0-2) | Eibar | 10-3 (5-1) | 2.75 | 3.00 | 2.32 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| No Data |
| Mallorca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 11-10-2026 | Mallorca | 3-1 (1-0) | Las Palmas | 7-2 (2-0) | 1.39 | 4.10 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Mallorca | 0-1 (0-1) | Almeria | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-0) | Mallorca | 5-3 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eldense | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-8 (2-7) | 3.10 | 3.25 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | AD Ceuta | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Mallorca | 7-1 (3-0) | 2.70 | 3.00 | 2.63 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Mallorca | 2-0 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 6.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Mallorca | 1-1 (0-0) | SV Elversberg | 4-7 (3-4) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-3 (1-2) | 4.75 | 5.00 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Mallorca | 4-2 (2-1) | Al-Ittihad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Al-Fateh | 5-0 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | Real Oviedo | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.00 | 7.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Getafe | 3-1 (2-0) | Mallorca | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Villarreal | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D1 | 02-05-2026 | Girona | 0-1 (0-1) | Mallorca | 5-2 (1-1) | 1.85 | 3.60 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D1 | 25-04-2026 | Alaves | 2-1 (0-1) | Mallorca | 9-4 (6-1) | 1.95 | 3.30 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 22-04-2026 | Mallorca | 1-1 (0-0) | Valencia | 7-4 (2-2) | 2.40 | 3.20 | 2.88 | D | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 24-10 | Away | Cordoba | 7 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Home | Almeria | 15 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Away | Castellon | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 24-10 | Away | Leganes | 7 Days |
| SPA D2 | 01-11 | Home | Cadiz | 15 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Away | Andorra FC | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.06 | 3.40 | 3.15 | 2.06 | 3.40 | 2.11 | 1 | 1.77 | 2.11 | 1 | 1.77 | 1.86 | 0 | 2.02 | 1.86 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.48 | 3.20 | 2.75 | 2.48 | 3.10 | 2.75 | 1.93 | 2/2.5 | 1.94 | 1.93 | 2/2.5 | 1.94 | 1.84 | 0 | 2.04 | 1.84 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.10 | 3.50 | 3.25 | 2.05 | 3.50 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.75 | 2.50 | 3.30 | 2.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.00 | 1.99 | 3.26 | 3.00 | 1.99 | 3.26 | 2.14 | 1 | 1.73 | 2.14 | 1 | 1.73 | 1.84 | 0 | 2.02 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.41 | 3.02 | 2.66 | 2.41 | 3.02 | 2.66 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 1.84 | 0 | 2.04 | 1.84 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 0.3 | 2.4 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 0.8 | Loss | 0.4 |
| 19 | Shot(OT) | 12.3 | 16.6 | Shot(OT) | 11.3 |
| 2.7 | Corner | 5.3 | 3.6 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 4.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.8 |
| 10.3 | Fouls | 17.3 | 10.2 | Fouls | 13.9 |
| 44.7% | Possession | 53% | 44.1% | Possession | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Eibar ( 50 Matches) | Mallorca ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 7 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 1 | 1 |
Real Sociedad B
Almeria