ทีเด็ดบอล Villarreal vs Elche
‹ คู่ก่อนหน้าTonbridge Angels vs Hemel Hempstead Town · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 315 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Eibar vs Mallorca · ส. 17 ต.ค. 21:15 น.
Spanish La Liga
🕒 17-10-2026 21:15 น.
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 315 / 33721:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบชนะ🏆 ★★★92คอมโบเต็ง🏠 ★76⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริง75.8พลังทีม68.5VillarrealElcheใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4520% @5.83สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2VS1🎯
Facundo BuonanotteMF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0VS2🛡️
Kevin LomonacoDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8VS3⚽
German ValeraFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9Villarreal ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม81.5พลังที่แท้จริง75.8พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+7.3Villarreal นำ 7.3 · ตลาดให้เต็ง 65%พลังทีม69.9พลังที่แท้จริง68.5พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVillarrealต่อ 1/1.5 @1.98JOKERเจอกันทีไรชนะ
69Villarreal ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.6Villarrealกองกลาง🎯59% vs 51%Villarrealแนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Villarrealดาวเด่น 1
£50MMoleiroดาวเด่น 2
£40MGueyeดาวเด่น 3
£30MMikautadzeการ์ดยิงดุ🔥10.8Villarrealการ์ดรับหลวม🕳️11.4Elcheการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Villarrealการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนElcheรอง 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.2Villarrealการ์ดยิงดุ🔥9.6Elcheการ์ดได้ราคา💰6/10Elcheการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.95พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 315 / 33721:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบชนะ🏆 ★★★92คอมโบเต็ง🏠 ★76⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริง75.8พลังทีม68.5
VillarrealElche
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4520% @5.83
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2
VS
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.21🎯
Facundo BuonanotteMF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.3

Facundo BuonanotteMF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.02🛡️
Kevin LomonacoDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0

Kevin LomonacoDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.83⚽
German ValeraFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9

German ValeraFW · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9Villarreal ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม81.5
พลังที่แท้จริง75.8
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+7.3
Villarreal นำ 7.3 · ตลาดให้เต็ง 65%
พลังทีม69.9
พลังที่แท้จริง68.5
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal
ต่อ 1/1.5 @1.98
JOKERเจอกันทีไรชนะ
69Villarreal ชนะ
69Villarreal ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.6Villarreal
กองกลาง🎯59% vs 51%Villarreal
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Villarreal
ดาวเด่น 1
£50MMoleiro
£50MMoleiroดาวเด่น 2
£40MGueye
£40MGueyeดาวเด่น 3
£30MMikautadze
£30MMikautadzeการ์ดยิงดุ🔥10.8Villarreal
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Elche
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Villarreal
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนElche
รอง 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️10.2Villarreal
การ์ดยิงดุ🔥9.6Elche
การ์ดได้ราคา💰6/10Elche
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.95
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Villarreal = วงกลม · Elche = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Villarrealตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Elcheตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Luiz Junior7.3
23Cardona S.7.1
12R. Veiga7.8
8Foyth J.7.0
3Freeman A.7.2
10Moleiro A.8.2
14Comesana S.7.0
18Gueye P.8.0
11Akhomach I.7.3
9Mikautadze G.7.8
22Perez A.6.8
1Dituro M.5.7
3Roy Revivo6.7
23Chust V.6.6RF5Redondo Solari F.6.3
2Buba Sangaré6.7
18Lemar T.6.3JM47Javi Morcillo5.9
12Villar G.6.3
11Valera G.6.9
14Nino F.6.3
21Cepeda L.6.4Villarreal4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Elche4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Villarreal vs แนวรุก Elche
4vs329.1 – 19.6 คะแนน
Villarreal คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs330.5 – 18.4 คะแนน
Villarreal คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Villarreal vs แนวรับ Elche
2vs414.6 – 26.3 คะแนน
Elche คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Villarreal คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarreal vs Elche
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVillarreal ต่อ 1/1.5 @1.98การ์ด 12 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.95การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงVillarreal +7.375.8 vs 68.5
🃏ศึกดาวเด่นVillarreal ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งVillarrealโอกาสชนะ 65%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Villarreal @1.4592/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง76/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 3 · 7 · 10 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarreal · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Villarreal ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.45 · ควรเป็น @1.54 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarreal 49 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Villarreal ต่อ 1/1.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 16%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 45% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarreal · คาดสกอร์ 2.0 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarreal ชนะ 1 ลูก16%
Villarreal ชนะ 2 ลูก24%
Villarreal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ20%
Elche ชนะ 1 ลูก10%
Elche ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Villarreal ชนะ61%
Villarreal ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Villarreal คลีนชีท21%
Elche ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarreal ไม่แพ้81%
Elche ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)48%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%3-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarreal)
- โอกาส Villarreal ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Villarreal ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Elche เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Villarreal ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.45 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.54 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 45%
- เจอกันล่าสุด Elche เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarreal
พ2-3พ1-2ช3-1ช3-1พ0-1ช3-1
Elche
พ2-3พ2-3ส1-1พ2-3ช3-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarrealยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Elcheยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarreal
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
Elche
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Elche
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Elche
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Villarreal ชนะ 4เสมอ 2Elche ชนะ 2
- 08-03-2026Villarreal2 - 1Elche
- 04-01-2026Elche1 - 3Villarreal
- 04-02-2023Elche3 - 1Villarreal
- 04-09-2022Villarreal4 - 0Elche
- 16-01-2022Elche1 - 0Villarreal
- 23-09-2021Villarreal4 - 1Elche
- 07-02-2021Elche2 - 2Villarreal
- 07-12-2020Villarreal0 - 0Elche
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villarreal@1.43 → @1.451.4%
เสมอ@4.71 → @4.85▲ 2.9%
ทีมเยือน Elche@6.13 → @5.83▼ 4.9%
คู่อื่นใน La Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-3-3)
Villarreal
1Luiz Junior
23Cardona S.
12R. Veiga
8Foyth J.
3Freeman A.
10Moleiro A.
14Comesana S.
18Gueye P.
11Akhomach I.
9Mikautadze G.
22Perez A.
Elche
21Cepeda L.
14Nino F.
11Valera G.
12Villar G.
47Javi Morcillo
18Lemar T.
2Buba Sangaré
5Redondo Solari F.
23Chust V.
3Roy Revivo
1Dituro M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.38 | 4.75 | 5.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.35 | 4.85 | 5.90 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.92 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| Crown | Initial | 1.49 | 5.00 | 5.80 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 2.01 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.47 | 5.10 | 6.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.42 | 4.50 | 6.50 | 2.03 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.45 | 5.00 | 6.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.43 | 4.60 | 6.30 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.42 | 4.80 | 5.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.88 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.44 | 4.50 | 5.75 | 1.98 | 3/3.5 | 1.87 | 2.01 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.44 | 4.80 | 6.50 | 1.96 | 3/3.5 | 1.89 | 1.98 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.45 | 4.60 | 5.80 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 4.65 | 5.80 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.45 | 4.60 | 5.80 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.45 | 4.65 | 5.80 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.38 | 4.64 | 6.10 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.40 | 4.55 | 5.80 | 1.96 | 3/3.5 | 1.92 | 2.03 | 1/1.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.47 | 4.97 | 5.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.47 | 4.94 | 6.05 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 1.98 | 1/1.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.70 | 6.50 | 1.98 | 3.5 | 1.79 | 1.87 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.45 | 4.80 | 6.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.93 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 4.63 | 5.35 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.82 | 1 | 2.01 | |
| Live | 1.45 | 5.09 | 6.52 | 2.00 | 3/3.5 | 1.88 | 1.97 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| hkjc | Initial | 1.31 | 4.70 | 6.40 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.86 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.31 | 4.70 | 6.40 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.86 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 1.36 | 5.00 | 6.50 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 6.00 | 2.15 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.70 | 6.75 | 1.97 | 3.5 | 1.77 | 1.65 | 1 | 2.10 | |
| Live | 1.47 | 5.00 | 6.00 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.67 | 1 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 4.84 | 6.94 | 2.08 | 3.5 | 1.87 | 2.14 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.51 | 4.88 | 6.73 | 2.01 | 3/3.5 | 1.93 | 2.03 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D1-11] Villarreal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 13 | 13 | 8 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 6 | 3 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 7 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 7 | 8 | 8 | 11 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% |
| [SPA D1-18] Elche | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 11 | 17 | 6 | 18 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 11 | 1 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 5 | 18 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 6 | 1 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 08-03-2026 | Villarreal | 2-1 (2-0) | Elche | 4-6 (1-0) | 1.48 | 4.20 | 6.25 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 04-01-2026 | Elche | 1-3 (1-2) | Villarreal | 6-2 (2-2) | 3.75 | 3.50 | 1.95 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 04-02-2023 | Elche | 3-1 (2-1) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 5.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.97 | L | O |
| SPA D1 | 04-09-2022 | Villarreal | 4-0 (2-0) | Elche | 6-4 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 8.00 | W | 1.92 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-01-2022 | Elche | 1-0 (0-0) | Villarreal | 3-8 (2-2) | 4.33 | 3.40 | 1.83 | L | 2.03 | -0.5 | 1.87 | L | U |
| SPA D1 | 23-09-2021 | Villarreal | 4-1 (2-1) | Elche | 8-7 (6-5) | 1.45 | 4.00 | 7.50 | W | 1.86 | 1 | 2.04 | W | O |
| SPA D1 | 07-02-2021 | Elche | 2-2 (0-2) | Villarreal | 4-2 (2-0) | 5.00 | 3.50 | 1.73 | D | 2.14 | -0.5 | 1.77 | L | O |
| SPA D1 | 07-12-2020 | Villarreal | 0-0 (0-0) | Elche | 4-0 | 1.30 | 5.50 | 9.00 | D | 1.89 | 1.5 | 2.01 | L | U |
| SPA D1 | 10-05-2015 | Villarreal | 1-0 (1-0) | Elche | 8-5 | 1.33 | 5.00 | 9.00 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.15 | L | U |
| SPA D1 | 04-01-2015 | Elche | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-8 | 4.20 | 3.50 | 1.83 | D | 2.00 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 31-07-2014 | Elche | 1-1 (0-1) | Villarreal | 5-2 | 2.62 | 3.60 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D1 | 31-03-2014 | Villarreal | 1-1 (1-1) | Elche | 6-5 | 1.50 | 3.90 | 7.00 | D | 1.90 | 1 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 18-12-2013 | Elche | 0-1 (0-0) | Villarreal | - | 2.87 | 3.20 | 2.50 | W | 2.13 | 0 | 1.75 | W | U |
| SPA CUP | 06-12-2013 | Villarreal | 2-2 (1-0) | Elche | - | 1.53 | 3.60 | 6.00 | D | 1.73 | 0.5/1 | 2.15 | L | O |
| SPA D1 | 05-11-2013 | Elche | 0-1 (0-0) | Villarreal | 9-9 | 3.50 | 3.40 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 05-05-2013 | Villarreal | 2-3 (1-0) | Elche | - | 1.90 | 3.40 | 4.00 | L | 1.65 | 0/0.5 | 2.30 | L | O |
| SPA D2 | 03-12-2012 | Elche | 1-0 (0-0) | Villarreal | - | 2.00 | 3.30 | 3.80 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-08-2011 | Elche | 0-2 (0-1) | Villarreal | - | 4.00 | 3.25 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 14-10-2026 | Villarreal | 3-1 (2-1) | Napoli | 4-4 (3-3) | 2.35 | 3.40 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 11-10-2026 | Real Madrid | 1-0 (0-0) | Villarreal | 9-3 (4-1) | 1.25 | 6.25 | 8.50 | L | 2.03 | 2 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Villarreal | 3-1 (1-1) | Levante | 7-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Malaga | 1-3 (1-2) | Villarreal | 4-8 (0-5) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 15-09-2026 | Villarreal | 1-2 (1-2) | Real Betis | 7-4 (5-3) | 2.00 | 3.60 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 09-09-2026 | Borussia Dortmund | 3-2 (0-0) | Villarreal | 9-7 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Villarreal | 2-3 (1-1) | Deportivo La Coruna | 7-1 (5-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Alaves | 1-0 (1-0) | Villarreal | 5-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 23-08-2026 | Atletico Madrid | 2-2 (0-0) | Villarreal | 5-3 (4-2) | 1.85 | 3.80 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Racing Santander | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 3.30 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Galatasaray | 1-2 (1-2) | Villarreal | 1-7 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 05-08-2026 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Levante | 5-8 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Lens | 3-1 (1-1) | Villarreal | 3-5 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Villarreal | 1-1 (1-1) | Como | - | D | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Al Ula FC | 0-3 (0-0) | Villarreal | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | PSV Eindhoven | 1-3 (0-0) | Villarreal | 2-2 | 2.80 | 3.75 | 2.10 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Benfica | 2-0 (0-0) | Villarreal | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 25-05-2026 | Villarreal | 5-1 (4-1) | Atletico Madrid | 5-9 (4-5) | 2.30 | 3.70 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Rayo Vallecano | 2-0 (1-0) | Villarreal | 1-9 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Villarreal | 2-3 (2-2) | Sevilla | 6-4 (2-2) | 1.95 | 3.40 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Elche Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 11-10-2026 | Elche | 0-0 (0-0) | Celta Vigo | 5-2 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.40 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D1 | 19-09-2026 | RCD Espanyol | 1-3 (0-2) | Elche | 3-3 (1-1) | 1.75 | 3.50 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D1 | 16-09-2026 | Elche | 2-3 (0-2) | Real Madrid | 2-5 (1-4) | 10.00 | 5.25 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.95 | W | O |
| SPA D1 | 12-09-2026 | Athletic Bilbao | 1-1 (0-0) | Elche | 7-1 (4-0) | 1.57 | 3.80 | 5.50 | D | 2.03 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 08-09-2026 | Elche | 2-3 (0-2) | Real Sociedad | 6-7 (2-3) | 2.60 | 3.30 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Racing Santander | 3-2 (3-0) | Elche | 5-10 (3-0) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 24-08-2026 | Elche | 0-5 (0-2) | FC Barcelona | 3-1 (3-1) | 10.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D1 | 18-08-2026 | Deportivo La Coruna | 1-1 (1-0) | Elche | 2-6 (1-4) | 2.25 | 3.10 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Elche | 3-0 (1-0) | Toulouse | 0-2 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Elche | 2-2 (0-2) | Cordoba | - | 1.57 | 3.50 | 5.25 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Elche | 2-2 (1-1) | Al Ain | 2-1 (1-1) | 1.30 | 5.50 | 6.25 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Elche | 0-0 (0-0) | Johor Darul Takzim | 6-3 (2-3) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Elche | 2-1 (2-0) | Kaizer Chiefs | 4-0 (1-0) | 1.44 | 3.80 | 6.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Girona | 1-1 (0-1) | Elche | 2-1 (2-1) | 1.80 | 3.70 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Elche | 1-0 (1-0) | Getafe | 4-0 (3-0) | 2.40 | 3.10 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 13-05-2026 | Real Betis | 2-1 (1-1) | Elche | 8-1 (1-0) | 1.65 | 3.75 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 09-05-2026 | Elche | 1-1 (0-0) | Alaves | 7-3 (3-3) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D1 | 03-05-2026 | Celta Vigo | 3-1 (2-0) | Elche | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 26-04-2026 | Real Oviedo | 1-2 (0-2) | Elche | 6-1 (2-0) | 2.38 | 3.20 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D1 | 23-04-2026 | Elche | 3-2 (2-2) | Atletico Madrid | 13-3 (7-1) | 4.75 | 3.80 | 1.67 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 21-10 | Away | Liverpool | 3 Days |
| SPA D1 | 24-10 | Away | Valencia | 7 Days |
| SPA D1 | 31-10 | Home | RCD Espanyol | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 24-10 | Away | Rayo Vallecano | 7 Days |
| SPA D1 | 02-11 | Home | Valencia | 15 Days |
| SPA D1 | 08-11 | Home | Real Betis | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.93 | 2.65 | 5.40 | 1.90 | 2.63 | 5.70 | 1.85 | 1/1.5 | 2.01 | 1.85 | 1/1.5 | 2.03 | 1.93 | 0.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | |
| Initial | 1.49 | 5.00 | 5.80 | 1.47 | 5.10 | 6.00 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 1.95 | 3/3.5 | 1.93 | 2.01 | 1/1.5 | 1.87 | 1.95 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.63 | 5.50 | 1.91 | 2.63 | 5.50 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.42 | 4.50 | 6.50 | 1.45 | 5.00 | 6.00 | 2.03 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.88 | 2.62 | 4.81 | 1.94 | 2.49 | 4.90 | 1.73 | 1/1.5 | 2.17 | 1.84 | 1/1.5 | 2.04 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | 1.94 | 0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.38 | 4.64 | 6.10 | 1.43 | 4.45 | 5.50 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 1.96 | 3/3.5 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 2.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.9 |
| 9.3 | Shot(OT) | 16.7 | 13 | Shot(OT) | 13.4 |
| 4.7 | Corner | 3.3 | 6.5 | Corner | 4 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.1 |
| 10 | Fouls | 16.3 | 10.6 | Fouls | 14.2 |
| 56.3% | Possession | 52.3% | 58.8% | Possession | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Villarreal ( 46 Matches) | Elche ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 7 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 4 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 7 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 5 | 6 |
RCD Espanyol
Atletico Madrid