ทีเด็ดบอล Zamora CF vs Ponferradina
‹ คู่ก่อนหน้าExtremadura vs Real Union Irun · ส. 17 ต.ค. 23:45 น. คู่ที่ 386 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aguilas CF vs Ibiza Eivissa · ส. 17 ต.ค. 23:45 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 17-10-2026 23:45 น.
Zamora CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 386 / 41223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSZamora CFPonferradinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1241% @3.08สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.88Ponferradinaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZamora CFต่อ 0/0.5 @1.89แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Zamora CFกองกลาง🎯50% vs 46%Zamora CFแนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Zamora CFการ์ดยิงดุ🔥7.8Zamora CFการ์ดรับหลวม🕳️6.6Ponferradinaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPonferradinaรอง 0/0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.0Ponferradinaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.77ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Zamora CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 386 / 41223:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม
VS
Zamora CFPonferradina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1241% @3.08
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.88
Ponferradinaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZamora CF
ต่อ 0/0.5 @1.89
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Zamora CF
กองกลาง🎯50% vs 46%Zamora CF
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Zamora CF
การ์ดยิงดุ🔥7.8Zamora CF
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Ponferradina
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPonferradina
รอง 0/0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.0Ponferradina
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.77
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Zamora CF vs Ponferradina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZamora CF ต่อ 0/0.5 @1.89การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZamora CFโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.557/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Zamora CF · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Zamora CF ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.01 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Zamora CF 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Zamora CF ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 29%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Zamora CF · คาดสกอร์ 1.3 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Zamora CF ชนะ 1 ลูก24%
Zamora CF ชนะ 2 ลูก13%
Zamora CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ29%
Ponferradina ชนะ 1 ลูก18%
Ponferradina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Zamora CF ชนะ44%
Zamora CF ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Zamora CF คลีนชีท41%
Ponferradina ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Zamora CF ไม่แพ้73%
Ponferradina ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-011%0-110%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Zamora CF)
- โอกาส Zamora CF ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Zamora CF คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- ราคา @2.12 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.01 (คุ้มกว่า 5%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Ponferradina เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Ponferradina ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Zamora CF
พ1-2ช2-1พ1-2ช1-0ช2-0ส1-1
Ponferradina
ส0-0พ1-2ช1-0ส1-1ช1-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Zamora CFยิง 1.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Ponferradinaยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Zamora CF
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 9
Ponferradina
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zamora CF
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Ponferradina
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zamora CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Ponferradina
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Zamora CF ชนะ 1เสมอ 2Ponferradina ชนะ 5
- 02-05-2026Zamora CF3 - 0Ponferradina
- 19-10-2025Ponferradina2 - 0Zamora CF
- 12-04-2025Zamora CF1 - 2Ponferradina
- 03-11-2024Ponferradina2 - 2Zamora CF
- 13-08-2023Zamora CF1 - 1Ponferradina
- 05-08-2021Zamora CF0 - 3Ponferradina
- 21-08-2013Zamora CF0 - 1Ponferradina
- 15-01-2012Zamora CF0 - 1Ponferradina
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Zamora CF@2.07 → @2.12▲ 2.4%
เสมอ@3.00 → @2.971.1%
ทีมเยือน Ponferradina@3.18 → @3.08▼ 3.1%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.05 | 2.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.08 | 3.05 | 2.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.00 | 3.60 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.15 | 2.90 | 3.30 | 2.08 | 2/2.5 | 1.73 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.02 | 3.10 | 3.50 | 1.76 | 2 | 2.01 | 1.76 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.19 | 2.90 | 3.30 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.90 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.25 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.20 | 3.13 | 3.30 | 1.99 | 2/2.5 | 1.81 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.15 | 2.87 | 3.05 | 2.05 | 2/2.5 | 1.71 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.11 | 2.93 | 3.05 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 2.15 | 2.87 | 3.05 | 1.99 | 2/2.5 | 1.77 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.11 | 2.93 | 3.05 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 2.12 | 2.96 | 3.01 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.12 | 2.96 | 3.01 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 2.99 | 3.55 | 1.76 | 2 | 2.00 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.22 | 3.02 | 3.18 | 1.99 | 2/2.5 | 1.77 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 2.95 | 3.40 | 1.66 | 2 | 1.88 | 1.66 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 2.90 | 3.20 | 1.87 | 2/2.5 | 1.70 | 1.79 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 2.87 | 3.47 | 1.89 | 2 | 1.85 | 1.81 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.25 | 2.85 | 3.36 | 2.03 | 2/2.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.05 | 3.70 | 2.30 | 2.5 | 1.50 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.20 | 2.95 | 3.25 | 2.20 | 2.5 | 1.55 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.05 | 3.75 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.45 | 0 | 2.55 | |
| Live | 2.19 | 2.88 | 3.33 | 1.92 | 2/2.5 | 1.75 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-8] Zamora CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 7 | 11 | 8 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 9 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-6] Ponferradina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 5 | 11 | 6 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Zamora CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-05-2026 | Zamora CF | 3-0 (0-0) | Ponferradina | 6-2 (3-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 19-10-2025 | Ponferradina | 2-0 (1-0) | Zamora CF | 6-2 (2-2) | 1.95 | 3.10 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 12-04-2025 | Zamora CF | 1-2 (0-0) | Ponferradina | 7-3 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 03-11-2024 | Ponferradina | 2-2 (2-0) | Zamora CF | 5-1 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 13-08-2023 | Zamora CF | 1-1 (0-1) | Ponferradina | 1-4 (1-4) | D | ||||||||
| INT CF | 05-08-2021 | Zamora CF | 0-3 (0-1) | Ponferradina | 3-4 (3-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 21-08-2013 | Zamora CF | 0-1 (0-1) | Ponferradina | - | 3.30 | 3.50 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 15-01-2012 | Zamora CF | 0-1 (0-1) | Ponferradina | - | 2.60 | 3.00 | 2.50 | L | |||||
| SPA D4 | 22-08-2011 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Zamora CF | - | 1.60 | 3.40 | 5.00 | L | |||||
| SPA D4 | 09-05-2010 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Ponferradina | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-01-2010 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | 1.40 | 3.75 | 7.50 | D | 2.15 | 1/1.5 | 1.68 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2009 | Ponferradina | 2-0 (1-0) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 07-12-2008 | Zamora CF | 4-2 (0-0) | Ponferradina | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 20-04-2008 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 02-12-2007 | Zamora CF | 1-1 (0-0) | Ponferradina | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 26-03-2006 | Ponferradina | 2-0 (0-0) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 31-10-2005 | Zamora CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Zamora CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 11-10-2026 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Zamora CF | 4-3 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | CD Coria | 2-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (0-2) | CD Lugo | 1-1 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-2 (1-2) | Zamora CF | 7-2 (3-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 07-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-1) | UD Logrones | 6-5 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 3-4 (1-4) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| INT CF | 21-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| SPA D3 | 20-06-2026 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | 6-4 (6-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 14-06-2026 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | 2-3 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 07-06-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | 7-2 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 01-06-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (1-0) | Zamora CF | 4-4 (3-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-0) | Cacereno | 6-2 (2-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0-12 (0-5) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Ponferradina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 11-10-2026 | Ponferradina | 0-2 (0-0) | Real Aviles | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Mirandes | 3-2 (2-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Pontevedra | 1-1 (1-0) | Ponferradina | 2-8 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Merida AD | 1-6 (1-0) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (0-1) | Ponferradina | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | CD Lugo | 5-4 (3-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | UD Ourense | 0-1 (0-0) | Ponferradina | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | 5-2 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Real Oviedo B | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 2-2 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Marino luanco | 0-3 (0-1) | Ponferradina | 1-8 (1-4) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Ponferradina | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 9-1 (6-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | 0-7 (2-0) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Oviedo | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 6-6 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 20-06-2026 | Celta vigo b | 4-1 (1-1) | Ponferradina | 2-1 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 13-06-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | 2-5 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | 5-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 31-05-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 4-6 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | 1-4 (0-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | CD Arenteiro | 0-1 (0-1) | Ponferradina | 3-7 (0-1) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Ponferradina | 3-1 (2-1) | Real Aviles | 2-3 (1-2) | 1.70 | 3.25 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Away | Cacereno | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Deportivo La Coruna B | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Unionistas de Salamanca | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 25-10 | Home | Barakaldo CF | 8 Days |
| SPA D3 | 01-11 | Away | Racing de Ferrol | 15 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Cultural Leonesa | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.78 | 1.94 | 3.65 | 2.78 | 1.94 | 3.65 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.60 | 0 | 2.11 | 1.60 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.08 | 3.05 | 2.93 | 2.08 | 3.05 | 2.93 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 1.95 | 4.33 | 2.88 | 1.95 | 4.00 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 1.63 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.00 | 3.00 | 3.60 | 2.15 | 2.90 | 3.30 | 1.78 | 2 | 2.03 | 2.08 | 2/2.5 | 1.73 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.87 | 1.93 | 3.62 | 2.87 | 1.93 | 3.62 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | 1.67 | 0 | 2.17 | 1.67 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.12 | 2.96 | 3.01 | 2.12 | 2.96 | 3.01 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.98 | 2/2.5 | 1.82 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.3 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 1.1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 7 | 10.8 | Shot(OT) | 9.1 |
| 2.3 | Corner | 5.3 | 2.8 | Corner | 4.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.7 |
| 17.3 | Fouls | 19.3 | 16.7 | Fouls | 18.3 |
| 52% | Possession | 43.7% | 50.2% | Possession | 45.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Zamora CF ( 49 Matches) | Ponferradina ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 10 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 2 | 1 |