ทีเด็ดบอล Maccabi Netanya vs Hapoel Kiryat Shmona
‹ คู่ก่อนหน้าArarat Yerevan vs Shirak · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 375 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Bnei Sakhnin FC vs Hapoel Petah Tikva · ส. 17 ต.ค. 23:15 น.
Israel Premier League
🕒 17-10-2026 23:15 น.
Maccabi Netanyaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 375 / 39223:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSMaccabi NetanyaHapoel Kiryat Shmonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8035% @3.43สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94Hapoel Kiryat Shmonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Netanyaต่อ 0.5 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Maccabi Netanyaการ์ดยิงดุ🔥9.0Maccabi Netanyaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Kiryat Shmonaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Netanyaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kiryat Shmonaรอง 0.5 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Netanyaการ์ดยิงดุ🔥8.4Hapoel Kiryat Shmonaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Maccabi Netanyaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 375 / 39223:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Maccabi NetanyaHapoel Kiryat Shmona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8035% @3.43
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Hapoel Kiryat Shmonaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Netanya
ต่อ 0.5 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Maccabi Netanya
การ์ดยิงดุ🔥9.0Maccabi Netanya
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hapoel Kiryat Shmona
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Netanya
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kiryat Shmona
รอง 0.5 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Netanya
การ์ดยิงดุ🔥8.4Hapoel Kiryat Shmona
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Netanya vs Hapoel Kiryat Shmona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMaccabi Netanya ต่อ 0.5 @1.82การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Netanyaโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Netanya · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maccabi Netanya ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.80 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Netanya 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maccabi Netanya ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Netanya · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Netanya ชนะ 1 ลูก24%
Maccabi Netanya ชนะ 2 ลูก15%
Maccabi Netanya ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Hapoel Kiryat Shmona ชนะ 1 ลูก15%
Hapoel Kiryat Shmona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Maccabi Netanya ชนะ49%
Maccabi Netanya ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Maccabi Netanya คลีนชีท29%
Hapoel Kiryat Shmona ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Netanya ไม่แพ้74%
Hapoel Kiryat Shmona ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Netanya)
- โอกาส Maccabi Netanya ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- เจอกันล่าสุด Maccabi Netanya ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Hapoel Kiryat Shmona ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Netanya
ส0-0ช4-1ส1-1พ0-2พ1-2ส1-1
Hapoel Kiryat Shmona
พ1-2ช2-0พ2-4พ0-4พ0-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Netanyaยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Hapoel Kiryat Shmonaยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Netanya
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Hapoel Kiryat Shmona
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Netanya
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Hapoel Kiryat Shmona
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Netanya
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Hapoel Kiryat Shmona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Netanya ชนะ 4เสมอ 3Hapoel Kiryat Shmona ชนะ 1
- 29-04-2026Hapoel Kiryat Shmona1 - 0Maccabi Netanya
- 08-02-2026Maccabi Netanya1 - 1Hapoel Kiryat Shmona
- 03-11-2025Hapoel Kiryat Shmona1 - 2Maccabi Netanya
- 17-08-2025Maccabi Netanya1 - 0Hapoel Kiryat Shmona
- 06-01-2025Hapoel Kiryat Shmona0 - 1Maccabi Netanya
- 22-09-2024Maccabi Netanya2 - 0Hapoel Kiryat Shmona
- 04-03-2023Hapoel Kiryat Shmona2 - 2Maccabi Netanya
- 12-12-2022Hapoel Kiryat Shmona1 - 1Maccabi Netanya
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maccabi Netanya@1.74 → @1.80▲ 3.7%
เสมอ@3.55 → @3.45▼ 2.8%
ทีมเยือน Hapoel Kiryat Shmona@3.68 → @3.43▼ 6.8%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.50 | 3.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.10 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.89 | 3.60 | 3.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.91 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.76 | 3.60 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.99 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.87 | 2.5/3 | 1.94 | 1.87 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.00 | 1.86 | 2.5/3 | 1.95 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 2.00 | 3.52 | 3.21 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.86 | 3.59 | 3.57 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.82 | 3.70 | 4.00 | 1.80 | 2.5/3 | 1.93 | 1.78 | 0.5 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.65 | 3.71 | 1.84 | 2.5/3 | 1.91 | 1.87 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.76 | 3.83 | 4.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.97 | 1.99 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 3.70 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.70 | 4.10 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.45 | 3.75 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 3.60 | 3.71 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.10 | 0.5/1 | 1.65 | |
| Live | 1.75 | 3.74 | 4.20 | 1.82 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-9] Maccabi Netanya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 6 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
| [ISR D1-13] Hapoel Kiryat Shmona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 14 | 3 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 7 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 14 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Netanya Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 29-04-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Maccabi Netanya | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 08-02-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 6-2 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ISR D1 | 03-11-2025 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-2 (0-1) | Maccabi Netanya | 4-5 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR LATTC | 17-08-2025 | Maccabi Netanya | 1-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-7 (2-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 06-01-2025 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 6-4 (3-3) | 2.25 | 3.60 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 22-09-2024 | Maccabi Netanya | 2-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 6-5 (4-1) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 04-03-2023 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-2 (1-2) | Maccabi Netanya | 7-3 (4-2) | 3.30 | 3.25 | 2.20 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR CUP | 12-12-2022 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-1 (1-1) | Maccabi Netanya | 1-8 (0-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ISR D1 | 09-11-2022 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 8-2 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| ISR D1 | 05-03-2022 | Maccabi Netanya | 3-1 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 4-4 (0-4) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 05-12-2021 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-1 (1-1) | Maccabi Netanya | 4-7 (2-3) | 3.40 | 3.30 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D1 | 16-02-2021 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-4 (1-2) | Maccabi Netanya | 3-3 (1-0) | 2.40 | 3.00 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | W | O |
| ISR D1 | 30-11-2020 | Maccabi Netanya | 0-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 4-5 (3-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 03-06-2020 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 7-3 (5-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 22-02-2020 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 11-6 (6-3) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D1 | 04-12-2019 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 2-6 (1-3) | 1.85 | 3.25 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.92 | W | U |
| ISR LATTC | 31-07-2019 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 5-2 (3-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.82 | 0 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 29-12-2018 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 8-7 (5-1) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 16-09-2018 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Maccabi Netanya | 4-1 (3-0) | 2.62 | 3.00 | 2.62 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ISR LATTC | 31-07-2018 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-3 (1-2) | Maccabi Netanya | 4-4 (0-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Netanya Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 1-5 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 8-5 (1-5) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 3-9 (2-6) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| ISR D1 | 07-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (0-1) | Hapoel Haifa | 8-4 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Beitar Jerusalem | 1-4 (0-0) | Maccabi Netanya | 1-3 (1-3) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 25-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 16-0 (6-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-1 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 3-3 (0-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-1) | Maccabi Netanya | 1-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR LATTC | 03-08-2026 | Maccabi Netanya | 2-3 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Netanya | 5-6 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-12 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 0-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 10-2 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Odra Opole | 2-4 (0-3) | Maccabi Netanya | 2-3 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Ironi Tiberias | 3-3 (2-3) | Maccabi Netanya | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-4 (0-1) | Maccabi Netanya | 6-3 (3-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | 5-4 (3-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Ironi Tiberias | 4-3 (1-1) | Maccabi Netanya | 12-3 (8-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ISR D1 | 05-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 3-7 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Maccabi Netanya | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 26-04-2026 | Maccabi Netanya | 3-0 (2-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 2-0 (2-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Hapoel Kiryat Shmona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-3 (0-1) | Hapoel Tel Aviv | 2-7 (1-5) | 5.00 | 3.75 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 6-5 (3-3) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-4 (0-1) | Maccabi Haifa | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-2 (0-1) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-3 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-0 (1-0) | Ironi Tiberias | 3-4 (0-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-1 (2-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 5-4 (0-3) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-2 (1-0) | Hapoel Tel Aviv | 2-7 (2-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Haifa | 1-3 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 1-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR LATTC | 04-08-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 4-2 (1-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Ironi Tiberias | 0-1 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 6-7 (4-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Hapoel Haifa | 0-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 1-11 (1-4) | L | ||||||||
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-3 (1-1) | Ashdod MS | 2-5 (0-5) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-4 (0-2) | Hapoel Kiryat Shmona | 4-7 (4-5) | 2.80 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 10-05-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 5-3 (1-0) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ISR D1 | 03-05-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 2-0 (1-0) | Hapoel Haifa | 3-12 (2-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 1-0 (0-0) | Maccabi Netanya | 4-3 (2-1) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 27-04-2026 | Ironi Tiberias | 2-0 (2-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 2-9 (1-2) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| ISR D1 | 19-04-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-5) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Away | Ironi Tiberias | 7 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Home | Hapoel Jerusalem | 14 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Away | Maccabi Haifa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Home | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7 Days |
| ISR D1 | 31-10 | Away | Beitar Jerusalem | 14 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Home | Hapoel Haifa | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.31 | 2.22 | 3.75 | 2.31 | 2.22 | 3.75 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 2.03 | 1/1.5 | 1.67 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Initial | 1.80 | 3.50 | 3.25 | 1.80 | 3.50 | 3.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.40 | 4.50 | 2.40 | 2.38 | 4.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.10 | 1.80 | 3.40 | 3.60 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 3 | 1.2 | Loss | 1.4 |
| 14.3 | Shot(OT) | 18.3 | 12 | Shot(OT) | 13.7 |
| 8.3 | Corner | 3.3 | 6.6 | Corner | 3.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 3.2 | Yellow Card | 2.6 |
| 14.3 | Fouls | 13.3 | 18.4 | Fouls | 14 |
| 52.3% | Possession | 41% | 49.7% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Maccabi Netanya ( 38 Matches) | Hapoel Kiryat Shmona ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 5 | 8 |