ทีเด็ดบอล Ararat Yerevan vs Shirak
‹ คู่ก่อนหน้าZNK Osijek vs HNK Gorica · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 374 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Netanya vs Hapoel Kiryat Shmona · ส. 17 ต.ค. 23:15 น.
Armenia Premier League
🕒 17-10-2026 23:00 น.
Ararat Yerevanเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 374 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSArarat YerevanShirakใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6353% @2.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Shirakทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArarat Yerevanรอง 0 @2.03การ์ดรับหลวม🕳️8.4Shirakการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนShirakต่อ 0 @1.78แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Shirakแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Shirakการ์ดรับหลวม🕳️11.4Ararat Yerevanการ์ดยิงดุ🔥6.6Shirakการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ararat Yerevanเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 374 / 41223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม
VS
Ararat YerevanShirak
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6353% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Shirakทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArarat Yerevan
รอง 0 @2.03
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Shirak
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนShirak
ต่อ 0 @1.78
แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Shirak
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Shirak
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Ararat Yerevan
การ์ดยิงดุ🔥6.6Shirak
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ararat Yerevan vs Shirak
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนShirak ต่อ 0 @1.78การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShirakโอกาสชนะ 38%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shirak · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Shirak ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.20 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shirak 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Shirak ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shirak · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shirak ชนะ 1 ลูก21%
Shirak ชนะ 2 ลูก12%
Shirak ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Ararat Yerevan ชนะ 1 ลูก19%
Ararat Yerevan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Shirak ชนะ41%
Shirak ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Shirak คลีนชีท30%
Ararat Yerevan ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ararat Yerevan ไม่แพ้59%
Shirak ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shirak)
- โอกาส Shirak ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.20 (คุ้มกว่า 7%)
- Ararat Yerevan เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Shirak ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Ararat Yerevan เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Ararat Yerevan ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ararat Yerevan
พ0-4พ0-1ช2-0ช1-0พ0-4ส2-2
Shirak
พ0-1ช4-0ช2-0พ0-2พ1-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ararat Yerevanยิง 0.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Shirakยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ararat Yerevan
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
Shirak
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ararat Yerevan
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Shirak
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ararat Yerevan
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Shirak
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Ararat Yerevan ชนะ 3เสมอ 2Shirak ชนะ 3
- 01-05-2026Shirak0 - 2Ararat Yerevan
- 31-01-2026Ararat Yerevan1 - 0Shirak
- 09-11-2025Ararat Yerevan0 - 0Shirak
- 12-09-2025Shirak4 - 2Ararat Yerevan
- 08-04-2025Shirak1 - 3Ararat Yerevan
- 04-04-2025Ararat Yerevan1 - 2Shirak
- 01-02-2025Ararat Yerevan0 - 2Shirak
- 25-01-2025Ararat Yerevan1 - 1Shirak
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ararat Yerevan@2.38 → @2.63▲ 10.5%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Shirak@2.60 → @2.35▼ 9.6%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.63 | 3.25 | 2.35 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.48 | 2.01 | 2.5 | 1.76 | 1.95 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.60 | 3.10 | 2.35 | 1.76 | 2/2.5 | 2.00 | 2.02 | 0 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.70 | 3.17 | 2.43 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 2.01 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.70 | 3.16 | 2.44 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.01 | 0 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.55 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.40 | 1.96 | 2.5 | 1.77 | 1.99 | 0 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.49 | 3.00 | 2.65 | 1.77 | 2/2.5 | 1.99 | 1.81 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.78 | 3.15 | 2.42 | 1.78 | 2/2.5 | 2.02 | 2.04 | 0 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 2.00 | 0 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.44 | 1.89 | 2.5 | 1.81 | 1.92 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.65 | 3.13 | 2.35 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.94 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-8] Ararat Yerevan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 8 | 15 | 10 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 10 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 6 | 2 | 3 | 7 | 9 | 9 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 5 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
| [ARM D1-7] Shirak | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 11 | 12 | 10 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 8 | 3 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 0 | 9 | 1 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Ararat Yerevan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 01-05-2026 | Shirak | 0-2 (0-0) | Ararat Yerevan | 3-6 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 31-01-2026 | Ararat Yerevan | 1-0 (0-0) | Shirak | - | W | ||||||||
| ARM D1 | 09-11-2025 | Ararat Yerevan | 0-0 (0-0) | Shirak | 6-8 (1-4) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 12-09-2025 | Shirak | 4-2 (2-2) | Ararat Yerevan | 3-3 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ARM D1 | 08-04-2025 | Shirak | 1-3 (0-2) | Ararat Yerevan | 5-5 (3-4) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ARM D1 | 04-04-2025 | Ararat Yerevan | 1-2 (1-0) | Shirak | 5-4 (2-2) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-02-2025 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-1) | Shirak | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-01-2025 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-0) | Shirak | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 17-08-2024 | Ararat Yerevan | 1-2 (0-1) | Shirak | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 15-05-2024 | Shirak | 0-1 (0-0) | Ararat Yerevan | - | 2.10 | 3.00 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 15-03-2024 | Ararat Yerevan | 2-0 (1-0) | Shirak | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 16-02-2024 | Ararat Yerevan | 0-0 (0-0) | Shirak | - | D | ||||||||
| INT CF | 13-02-2024 | Shirak | 0-0 (0-0) | Ararat Yerevan | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 08-11-2023 | Shirak | 1-2 (0-1) | Ararat Yerevan | - | 2.70 | 3.30 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ARM D1 | 14-09-2023 | Ararat Yerevan | 2-1 (2-1) | Shirak | - | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ARM D1 | 08-05-2023 | Shirak | 0-0 (0-0) | Ararat Yerevan | 2-6 (1-2) | 2.60 | 3.30 | 2.38 | D | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| ARM D1 | 06-03-2023 | Ararat Yerevan | 1-2 (0-2) | Shirak | 8-1 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| ARM D1 | 25-10-2022 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-1) | Shirak | 9-1 (3-0) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 20-08-2022 | Shirak | 0-0 (0-0) | Ararat Yerevan | 4-8 (2-5) | 3.20 | 3.50 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-10-2021 | Shirak | 1-0 (0-0) | Ararat Yerevan | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ararat Yerevan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 11-10-2026 | Urartu | 2-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 2-6 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Ararat Yerevan | 0-4 (0-3) | FC Ararat Armenia | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 20-09-2026 | Ararat Yerevan | 1-0 (0-0) | FC Syunik | 4-3 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | Ararat Yerevan | 4-7 (0-5) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 05-09-2026 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 0-1 (0-1) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 30-08-2026 | FC Noah | 4-0 (3-0) | Ararat Yerevan | 2-1 | 1.11 | 8.00 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 21-08-2026 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-0) | FC Pyunik | 0-7 (0-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | BKMA | 1-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 4-8 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 07-08-2026 | Ararat Yerevan | 1-2 (0-2) | Sadarakpat | 11-4 (5-2) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Alashkert | 3-0 (0-0) | Ararat Yerevan | 5-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | Ararat Yerevan | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Ararat Yerevan | 2-1 (2-0) | Andranik | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-1) | Sadarakpat | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ararat Yerevan | 2-2 (1-1) | FC Van | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 26-05-2026 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-0) | BKMA | 9-0 (4-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 19-05-2026 | FC Noah | 8-3 (3-1) | Ararat Yerevan | 3-0 (3-0) | 1.13 | 9.00 | 13.00 | L | 1.95 | 2.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 10-05-2026 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-0) | Urartu | 3-4 (3-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ARM D1 | 01-05-2026 | Shirak | 0-2 (0-0) | Ararat Yerevan | 3-6 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 25-04-2026 | FC Ararat Armenia | 4-0 (2-0) | Ararat Yerevan | 5-3 (2-1) | 1.10 | 8.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 18-04-2026 | Ararat Yerevan | 1-0 (0-0) | FC Pyunik | 2-8 (2-2) | W | ||||||||
| No Data |
| Shirak Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Syunik | 2-0 (0-0) | Shirak | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 20-09-2026 | Shirak | 1-3 (0-3) | FC Ararat Armenia | 10-3 (6-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| ARM D1 | 13-09-2026 | FC Pyunik | 2-0 (0-0) | Shirak | - | 1.30 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| ARM D1 | 06-09-2026 | Shirak | 2-0 (1-0) | Sadarakpat | 6-11 (5-1) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 29-08-2026 | FC Van | 0-4 (0-3) | Shirak | 3-4 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Shirak | 0-1 (0-0) | Urartu | 6-12 (1-5) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| ARM D1 | 14-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | Shirak | 8-5 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 09-08-2026 | Shirak | 3-4 (1-1) | FC Noah | 3-4 (2-4) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 01-08-2026 | BKMA | 0-0 (0-0) | Shirak | 3-9 (3-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ARM D1 | 26-05-2026 | Alashkert | 2-0 (2-0) | Shirak | 2-1 (2-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| ARM D1 | 18-05-2026 | Shirak | 0-0 (0-0) | Urartu | 5-8 (3-2) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| ARM D1 | 08-05-2026 | FC Van | 1-0 (0-0) | Shirak | 3-4 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 01-05-2026 | Shirak | 0-2 (0-0) | Ararat Yerevan | 3-6 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 26-04-2026 | Gandzasar Kapan | 3-2 (0-2) | Shirak | 7-1 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 20-04-2026 | Shirak | 0-4 (0-2) | FC Ararat Armenia | 4-7 (3-1) | 7.50 | 4.50 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 16-04-2026 | Shirak | 1-1 (1-1) | BKMA | 2-4 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| ARM D1 | 12-04-2026 | BKMA | 0-0 (0-0) | Shirak | 4-2 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 06-04-2026 | Shirak | 0-1 (0-0) | FC Pyunik | 1-7 (0-4) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| ARM CUP | 02-04-2026 | Shirak | 0-2 (0-0) | FC Ararat Armenia | 4-5 (2-2) | 3.40 | 3.70 | 1.85 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 22-03-2026 | FC Noah | 3-0 (2-0) | Shirak | 10-4 (6-3) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 23-10 | Away | FC Van | 6 Days |
| ARM CUP | 27-10 | Away | FC Pyunik | 10 Days |
| ARM D1 | 31-10 | Home | Alashkert | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 24-10 | Home | Alashkert | 7 Days |
| ARM CUP | 28-10 | Away | Lernayin Artsakh | 11 Days |
| ARM D1 | 31-10 | Home | BKMA | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 2.63 | 3.25 | 2.35 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0 | 1.98 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 0.8 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.9 | Loss | 1.4 |
| 7 | Shot(OT) | 9.5 | 7.9 | Shot(OT) | 7.8 |
| 5 | Corner | 6.5 | 4.7 | Corner | 5.2 |
| 1 | Yellow Card | 1.5 | 2.3 | Yellow Card | 2 |
| 40.5% | Fouls | 41.5% | 43.3% | Fouls | 43.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ararat Yerevan ( 36 Matches) | Shirak ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 7 | 4 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 4 | 6 |