ทีเด็ดบอล ZNK Osijek vs HNK Gorica
‹ คู่ก่อนหน้าBodrumspor vs Bandirmaspor · ส. 17 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 373 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ararat Yerevan vs Shirak · ส. 17 ต.ค. 23:00 น.
Croatia 1.Division
🕒 17-10-2026 23:00 น.
ZNK Osijekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 373 / 39223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSZNK OsijekHNK Goricaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6128% @4.28สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94HNK Goricaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZNK Osijekต่อ 0.5/1 @1.84แนวรุก🔥11.4 vs 6.0ZNK Osijekกองกลาง🎯57% vs 47%ZNK Osijekการ์ดยิงดุ🔥11.4ZNK Osijekการ์ดรับหลวม🕳️8.4HNK Goricaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHNK Goricaรอง 0.5/1 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️9.0ZNK Osijekการ์ดยิงดุ🔥6.0HNK Goricaการ์ดได้ราคา💰6/10HNK Goricaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
ZNK Osijekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 373 / 39223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล
VS
ZNK OsijekHNK Gorica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6128% @4.28
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.94
HNK Goricaทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZNK Osijek
ต่อ 0.5/1 @1.84
แนวรุก🔥11.4 vs 6.0ZNK Osijek
กองกลาง🎯57% vs 47%ZNK Osijek
การ์ดยิงดุ🔥11.4ZNK Osijek
การ์ดรับหลวม🕳️8.4HNK Gorica
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHNK Gorica
รอง 0.5/1 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️9.0ZNK Osijek
การ์ดยิงดุ🔥6.0HNK Gorica
การ์ดได้ราคา💰6/10HNK Gorica
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
แนวรุก🔥11.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ZNK Osijek vs HNK Gorica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZNK Osijek ต่อ 0.5/1 @1.84การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งZNK Osijekโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ZNK Osijek · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา ZNK Osijek ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.61 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ZNK Osijek 34 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป ZNK Osijek ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 25%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ZNK Osijek · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ZNK Osijek ชนะ 1 ลูก25%
ZNK Osijek ชนะ 2 ลูก17%
ZNK Osijek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
HNK Gorica ชนะ 1 ลูก13%
HNK Gorica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
ZNK Osijek ชนะ55%
ZNK Osijek ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
ZNK Osijek คลีนชีท30%
HNK Gorica ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ZNK Osijek ไม่แพ้79%
HNK Gorica ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ZNK Osijek)
- โอกาส ZNK Osijek ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ZNK Osijek ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด HNK Gorica เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส HNK Gorica ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ZNK Osijek
พ1-4พ1-3ช4-2ส0-0ส1-1พ1-3
HNK Gorica
ส1-1ส2-2ช1-0ส1-1ส3-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ZNK Osijekยิง 1.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
HNK Goricaยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ZNK Osijek
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
HNK Gorica
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ZNK Osijek
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
HNK Gorica
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ZNK Osijek
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
HNK Gorica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
ZNK Osijek ชนะ 3เสมอ 2HNK Gorica ชนะ 3
- 02-08-2026HNK Gorica0 - 2ZNK Osijek
- 16-05-2026HNK Gorica2 - 0ZNK Osijek
- 14-03-2026ZNK Osijek0 - 0HNK Gorica
- 13-12-2025ZNK Osijek1 - 1HNK Gorica
- 28-09-2025HNK Gorica0 - 1ZNK Osijek
- 19-04-2025ZNK Osijek0 - 1HNK Gorica
- 08-02-2025HNK Gorica1 - 0ZNK Osijek
- 02-11-2024ZNK Osijek2 - 0HNK Gorica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ZNK Osijek@1.61 → @1.610.0%
เสมอ@3.60 → @3.630.9%
ทีมเยือน HNK Gorica@4.34 → @4.281.3%
คู่อื่นใน 1.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.61 | 3.80 | 4.25 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.61 | 3.80 | 4.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.33 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.64 | 4.00 | 4.50 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.64 | 3.80 | 4.50 | 1.97 | 2.5/3 | 1.81 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.86 | 1.86 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.64 | 3.75 | 4.15 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.64 | 3.75 | 4.15 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.61 | 3.50 | 4.27 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.61 | 3.50 | 4.27 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.68 | 3.72 | 4.28 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.89 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.71 | 4.48 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.66 | 3.80 | 4.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.78 | 1.82 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.50 | 4.29 | 5.38 | 1.93 | 3 | 1.82 | 1.87 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.66 | 3.96 | 4.84 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.75 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | 0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.70 | 3.75 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | 0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 3.85 | 4.36 | 1.72 | 2.5 | 2.05 | 2.95 | 1.5 | 1.35 | |
| Live | 1.65 | 3.96 | 4.54 | 1.81 | 2.5/3 | 1.92 | 2.37 | 1/1.5 | 1.46 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D1-3] ZNK Osijek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 18 | 14 | 16 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 5 | 15 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 4 | 7 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
| [CRO D1-10] HNK Gorica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 6 | 14 | 5 | 10 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 6 | 3 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 3 | 6 | 0 | 9 | 3 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| ZNK Osijek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 02-08-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-2) | ZNK Osijek | 3-8 (1-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| CRO D1 | 16-05-2026 | HNK Gorica | 2-0 (2-0) | ZNK Osijek | 4-9 (2-5) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 14-03-2026 | ZNK Osijek | 0-0 (0-0) | HNK Gorica | 5-7 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D1 | 13-12-2025 | ZNK Osijek | 1-1 (0-1) | HNK Gorica | 7-3 (1-2) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| CRO D1 | 28-09-2025 | HNK Gorica | 0-1 (0-1) | ZNK Osijek | 5-1 (1-1) | 3.10 | 3.10 | 2.37 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| CRO D1 | 19-04-2025 | ZNK Osijek | 0-1 (0-1) | HNK Gorica | 9-3 (2-1) | 1.91 | 2.90 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| CRO D1 | 08-02-2025 | HNK Gorica | 1-0 (0-0) | ZNK Osijek | 2-2 (2-2) | 3.20 | 3.25 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 02-11-2024 | ZNK Osijek | 2-0 (1-0) | HNK Gorica | 5-3 (4-2) | 1.48 | 4.20 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | U |
| CRO D1 | 19-08-2024 | HNK Gorica | 2-2 (1-0) | ZNK Osijek | 4-5 (2-0) | 4.75 | 3.60 | 1.73 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 28-04-2024 | HNK Gorica | 0-3 (0-1) | ZNK Osijek | 2-4 (1-3) | 3.80 | 3.20 | 2.05 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| CRO D1 | 18-02-2024 | ZNK Osijek | 3-0 (0-0) | HNK Gorica | 7-5 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D1 | 04-11-2023 | HNK Gorica | 3-0 (1-0) | ZNK Osijek | 4-3 (2-0) | 2.63 | 3.20 | 2.70 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| CRO D1 | 21-08-2023 | ZNK Osijek | 1-0 (1-0) | HNK Gorica | 2-2 (1-2) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CRO D1 | 08-04-2023 | HNK Gorica | 2-0 (0-0) | ZNK Osijek | 7-5 (5-3) | 2.70 | 3.20 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 29-01-2023 | ZNK Osijek | 2-0 (1-0) | HNK Gorica | 6-2 (3-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 17-09-2022 | HNK Gorica | 0-1 (0-1) | ZNK Osijek | 7-0 (3-0) | 3.60 | 3.30 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 17-07-2022 | ZNK Osijek | 2-1 (0-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1 | 1.93 | D | O |
| CRO D1 | 21-05-2022 | HNK Gorica | 1-1 (1-0) | ZNK Osijek | 4-6 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D1 | 13-03-2022 | ZNK Osijek | 0-0 (0-0) | HNK Gorica | 5-3 (2-1) | 1.50 | 3.75 | 5.75 | D | 1.93 | 1 | 1.93 | L | U |
| CRO D1 | 04-12-2021 | HNK Gorica | 1-1 (1-1) | ZNK Osijek | 8-3 (1-1) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ZNK Osijek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 10-10-2026 | ZNK Osijek | 1-3 (1-1) | Istra 1961 Pula | 10-5 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | ZNK Osijek | 1-1 (0-0) | Bijelo Brdo | 6-3 (4-0) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 19-09-2026 | NK Varteks Varazdin | 0-0 (0-0) | ZNK Osijek | 7-2 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D1 | 12-09-2026 | ZNK Osijek | 4-2 (2-0) | Dinamo Zagreb | 2-6 (1-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CRO Cup | 09-09-2026 | HNK Segesta Sisak | 3-1 (2-0) | ZNK Osijek | 2-10 (1-2) | 7.50 | 4.10 | 1.36 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 06-09-2026 | Rijeka | 4-1 (3-1) | ZNK Osijek | 8-3 (4-1) | 1.75 | 3.25 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D1 | 31-08-2026 | ZNK Osijek | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 4-2 (3-1) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 24-08-2026 | Hajduk Split | 4-0 (1-0) | ZNK Osijek | 0-2 (0-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 16-08-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 9-4 (4-2) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 08-08-2026 | Rudes | 1-6 (0-4) | ZNK Osijek | 4-4 (3-1) | 3.75 | 3.30 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D1 | 02-08-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-2) | ZNK Osijek | 3-8 (1-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | ZNK Osijek | 1-3 (0-1) | Caykur Rizespor | 2-3 (1-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-07-2026 | ZNK Osijek | 3-0 (1-0) | HNK Cibalia | - | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 19-07-2026 | ZNK Osijek | 2-1 (2-0) | Budapest Honved | 3-6 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 13-07-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | FC Neftci Baku | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-07-2026 | ZNK Osijek | 0-4 (0-1) | Paksi SE Honlapja | - | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 22-05-2026 | ZNK Osijek | 2-0 (0-0) | Slaven Belupo | 16-2 (9-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CRO D1 | 16-05-2026 | HNK Gorica | 2-0 (2-0) | ZNK Osijek | 4-9 (2-5) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 10-05-2026 | ZNK Osijek | 0-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | 1-4 (0-2) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 02-05-2026 | HNK Vukovar 91 | 1-0 (0-0) | ZNK Osijek | 7-4 (5-2) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| HNK Gorica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 09-10-2026 | HNK Gorica | 1-2 (0-1) | Rudes | 8-3 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | HNK Gorica | 3-3 (1-1) | NK Bravo | 2-8 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 28-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | HNK Gorica | 7-3 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 20-09-2026 | Istra 1961 Pula | 0-1 (0-0) | HNK Gorica | 3-3 (1-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 14-09-2026 | HNK Gorica | 2-2 (0-0) | NK Varteks Varazdin | 1-3 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO Cup | 09-09-2026 | NK Uskok | 1-1 (1-0) | HNK Gorica | 4-10 (3-2) | 9.50 | 5.00 | 1.22 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 05-09-2026 | Dinamo Zagreb | 1-0 (1-0) | HNK Gorica | 6-2 (2-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 01-09-2026 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | Rijeka | 2-8 (1-4) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Slaven Belupo | 2-0 (2-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-0) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 17-08-2026 | HNK Gorica | 1-2 (0-1) | Hajduk Split | 3-4 (0-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 09-08-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | HNK Gorica | 9-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 02-08-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-2) | ZNK Osijek | 3-8 (1-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 4-8 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | HNK Gorica | 1-2 (1-1) | St. Pauli | 9-4 (0-4) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 16-07-2026 | HNK Gorica | 1-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-7 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 13-07-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-1) | Goztepe | 3-3 (2-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | NK Brezice | 1-5 (1-2) | HNK Gorica | 0-3 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | HNK Gorica | 2-1 (0-1) | Zorya | 5-4 (2-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D1 | 23-05-2026 | Rijeka | 2-0 (0-0) | HNK Gorica | 7-3 (4-1) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 16-05-2026 | HNK Gorica | 2-0 (2-0) | ZNK Osijek | 4-9 (2-5) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 24-10 | Home | Rudes | 7 Days |
| CRO D1 | 31-10 | Away | NK Lokomotiva Zagreb | 14 Days |
| CRO D1 | 07-11 | Home | Hajduk Split | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 24-10 | Home | NK Lokomotiva Zagreb | 7 Days |
| CRO Cup | 28-10 | Away | Bijelo Brdo | 11 Days |
| CRO D1 | 31-10 | Away | Hajduk Split | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.24 | 4.60 | 2.19 | 2.24 | 4.60 | 1.72 | 1 | 2.08 | 1.67 | 1 | 2.03 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.61 | 3.80 | 4.25 | 1.61 | 3.80 | 4.25 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.25 | 5.00 | 2.20 | 2.38 | 5.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.62 | 3.60 | 4.33 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.23 | 4.35 | 2.15 | 2.23 | 4.35 | 1.74 | 1 | 2.08 | 1.74 | 1 | 2.08 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.61 | 3.50 | 4.27 | 1.61 | 3.50 | 4.27 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 8.7 | Shot(OT) | 10.7 | 11 | Shot(OT) | 14.3 |
| 3.3 | Corner | 4.3 | 5 | Corner | 3.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 0 | 1.9 | Yellow Card | 1 |
| 17.5 | Fouls | 11 | 14.5 | Fouls | 9.9 |
| 54% | Possession | 54% | 56.7% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| ZNK Osijek ( 44 Matches) | HNK Gorica ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 6 | 8 | 9 | 6 |