ทีเด็ดบอล NK Lokomotiva Zagreb vs Istra 1961 Pula
‹ คู่ก่อนหน้าSivasspor vs Sariyer · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 215 / 364เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Recreativa de Lamelas vs Vitoria Guimaraes · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Croatia 1.Division
🕒 17-10-2026 20:00 น.
NK Lokomotiva Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 215 / 36420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSNK Lokomotiva ZagrebIstra 1961 Pulaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2346% @2.63สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.78Istra 1961 Pulaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Lokomotiva Zagrebต่อ 0/0.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥10.2NK Lokomotiva Zagrebการ์ดรับหลวม🕳️8.4Istra 1961 Pulaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนIstra 1961 Pulaรอง 0/0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.2Istra 1961 Pulaแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Istra 1961 Pulaการ์ดรับหลวม🕳️9.6NK Lokomotiva Zagrebการ์ดยิงดุ🔥13.2Istra 1961 Pulaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Istra 1961 Pulaการ์ดได้ราคา💰7/10Istra 1961 Pulaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Lokomotiva Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 215 / 36420:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
NK Lokomotiva ZagrebIstra 1961 Pula
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2346% @2.63
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.78
Istra 1961 Pulaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Lokomotiva Zagreb
ต่อ 0/0.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥10.2NK Lokomotiva Zagreb
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Istra 1961 Pula
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนIstra 1961 Pula
รอง 0/0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 10.2Istra 1961 Pula
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Istra 1961 Pula
การ์ดรับหลวม🕳️9.6NK Lokomotiva Zagreb
การ์ดยิงดุ🔥13.2Istra 1961 Pula
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Istra 1961 Pula
การ์ดได้ราคา💰7/10Istra 1961 Pula
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Lokomotiva Zagreb vs Istra 1961 Pula
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนIstra 1961 Pula รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Lokomotiva Zagrebโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Lokomotiva Zagreb · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Lokomotiva Zagreb ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.22 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Lokomotiva Zagreb 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK Lokomotiva Zagreb ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 25%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Lokomotiva Zagreb · คาดสกอร์ 1.7 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 1 ลูก20%
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 2 ลูก12%
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Istra 1961 Pula ชนะ 1 ลูก16%
Istra 1961 Pula ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ40%
NK Lokomotiva Zagreb ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
NK Lokomotiva Zagreb คลีนชีท16%
Istra 1961 Pula ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Lokomotiva Zagreb ไม่แพ้65%
Istra 1961 Pula ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.532%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-16%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Lokomotiva Zagreb)
- โอกาส NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- Istra 1961 Pula ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Istra 1961 Pula ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Lokomotiva Zagreb
พ0-2พ1-2ช2-0ส1-1พ2-3พ0-1
Istra 1961 Pula
ส2-2ส0-0ช5-0ช3-2พ0-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Lokomotiva Zagrebยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Istra 1961 Pulaยิง 2.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Lokomotiva Zagreb
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Istra 1961 Pula
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Lokomotiva Zagreb
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Istra 1961 Pula
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Lokomotiva Zagreb
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Istra 1961 Pula
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 2เสมอ 3Istra 1961 Pula ชนะ 3
- 01-08-2026Istra 1961 Pula2 - 3NK Lokomotiva Zagreb
- 11-04-2026NK Lokomotiva Zagreb2 - 0Istra 1961 Pula
- 31-01-2026Istra 1961 Pula1 - 1NK Lokomotiva Zagreb
- 25-10-2025NK Lokomotiva Zagreb1 - 2Istra 1961 Pula
- 09-08-2025Istra 1961 Pula2 - 2NK Lokomotiva Zagreb
- 03-05-2025NK Lokomotiva Zagreb0 - 0Istra 1961 Pula
- 04-03-2025Istra 1961 Pula3 - 0NK Lokomotiva Zagreb
- 01-03-2025Istra 1961 Pula3 - 2NK Lokomotiva Zagreb
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Lokomotiva Zagreb@2.24 → @2.230.7%
เสมอ@3.35 → @3.370.5%
ทีมเยือน Istra 1961 Pula@2.63 → @2.630.0%
คู่อื่นใน 1.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.21 | 3.60 | 2.57 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.21 | 3.60 | 2.57 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.60 | 2.70 | 1.81 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.27 | 3.50 | 2.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.70 | 1.99 | 3 | 1.82 | 2.04 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.17 | 3.40 | 2.78 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.82 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.17 | 3.40 | 2.78 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.82 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 2.22 | 3.21 | 2.63 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.22 | 3.21 | 2.63 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.31 | 3.50 | 2.64 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.23 | 3.48 | 2.71 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.35 | 2.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.76 | 2.00 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.30 | 3.45 | 2.75 | 1.79 | 2.5/3 | 1.93 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.35 | 3.42 | 2.79 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.35 | 3.65 | 2.81 | 1.85 | 2.5/3 | 1.98 | 2.06 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.75 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.35 | 2.75 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.34 | 3.48 | 2.74 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 1.73 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.58 | 2.74 | 1.74 | 2.5/3 | 2.01 | 1.98 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D1-9] NK Lokomotiva Zagreb | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 17 | 7 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 14 | 3 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 6 | 10 | 7 | 22.2% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
| [CRO D1-6] Istra 1961 Pula | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 17 | 14 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 8 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 5 | 4 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 9 | 7 | 13 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| NK Lokomotiva Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 01-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-3 (1-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D1 | 11-04-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-0 (2-0) | Istra 1961 Pula | 5-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 31-01-2026 | Istra 1961 Pula | 1-1 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-5 (4-1) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO D1 | 25-10-2025 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-2 (1-1) | Istra 1961 Pula | 5-3 (0-1) | 2.45 | 3.30 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CRO D1 | 09-08-2025 | Istra 1961 Pula | 2-2 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 9-5 (3-1) | 1.91 | 3.00 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D1 | 03-05-2025 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 4-5 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.90 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| CRO Cup | 04-03-2025 | Istra 1961 Pula | 3-0 (3-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-3 (2-2) | 2.60 | 2.88 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CRO D1 | 01-03-2025 | Istra 1961 Pula | 3-2 (3-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-6 (0-3) | 2.35 | 3.10 | 3.20 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 01-12-2024 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-2 (0-2) | Istra 1961 Pula | 7-3 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 14-09-2024 | Istra 1961 Pula | 0-2 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-6 (1-1) | 2.35 | 3.30 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | U |
| CRO D1 | 29-03-2024 | Istra 1961 Pula | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 2-2 (2-2) | 2.70 | 3.30 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| CRO D1 | 16-12-2023 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-0 (1-0) | Istra 1961 Pula | 5-7 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| CRO D1 | 02-10-2023 | Istra 1961 Pula | 0-4 (0-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-8 (3-3) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | W | 2.15 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| CRO D1 | 24-07-2023 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | 9-3 (1-2) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D1 | 21-05-2023 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | Istra 1961 Pula | 6-7 (1-2) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO D1 | 19-03-2023 | Istra 1961 Pula | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (2-3) | 2.38 | 3.20 | 2.88 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 14-01-2023 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| CRO D1 | 12-11-2022 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-0 (1-0) | Istra 1961 Pula | 4-3 (2-2) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| CRO D1 | 04-09-2022 | Istra 1961 Pula | 1-2 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 6-4 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D1 | 23-04-2022 | Istra 1961 Pula | 2-2 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (2-2) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Lokomotiva Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 11-10-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-1 (0-1) | NK Varteks Varazdin | 6-5 (0-4) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D1 | 21-09-2026 | Dinamo Zagreb | 3-2 (2-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (5-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 13-09-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-0) | Rijeka | 2-11 (0-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | Tomislav | 0-2 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-6 (2-1) | 15.00 | 8.00 | 1.08 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 07-09-2026 | Slaven Belupo | 2-1 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-5 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D1 | 31-08-2026 | Hajduk Split | 2-0 (1-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-1 (3-1) | 1.42 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Rudes | 4-1 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (3-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| CRO D1 | 16-08-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 9-4 (4-2) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 09-08-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | HNK Gorica | 9-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-3 (1-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 4-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 8-3 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 3-11 (1-4) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 13-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (1-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-9 (1-9) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-2 (1-0) | Partizan Belgrade | 1-5 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-1 (1-1) | Vllaznia Shkoder | 5-3 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-1 (1-0) | NK Varteks Varazdin | 2-8 (2-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 23-05-2026 | Dinamo Zagreb | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-2 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 16-05-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (1-1) | Hajduk Split | 8-4 (3-0) | 3.60 | 3.40 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D1 | 09-05-2026 | NK Varteks Varazdin | 1-1 (1-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 2-5 | 1.95 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Istra 1961 Pula Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 10-10-2026 | ZNK Osijek | 1-3 (1-1) | Istra 1961 Pula | 10-5 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 20-09-2026 | Istra 1961 Pula | 0-1 (0-0) | HNK Gorica | 3-3 (1-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 13-09-2026 | Istra 1961 Pula | 3-2 (2-0) | Rudes | 2-4 (1-4) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| CRO Cup | 08-09-2026 | NK Zagorec Krapina | 0-5 (0-2) | Istra 1961 Pula | 2-8 (1-5) | W | ||||||||
| CRO D1 | 05-09-2026 | NK Varteks Varazdin | 0-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 29-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-2 (2-1) | Dinamo Zagreb | 4-8 (3-0) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | D | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 23-08-2026 | Rijeka | 3-2 (2-0) | Istra 1961 Pula | 6-4 (4-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D1 | 15-08-2026 | Istra 1961 Pula | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 5-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 10-08-2026 | Hajduk Split | 2-2 (1-1) | Istra 1961 Pula | 6-5 (4-1) | 1.38 | 4.33 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-3 (1-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Lecce | 2-2 (0-1) | Istra 1961 Pula | 6-2 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Istra 1961 Pula | 5-2 (2-1) | NK Orijent Rijeka | 9-3 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Udinese | 2-2 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Istra 1961 Pula | 2-1 (1-0) | Milton Keynes Dons | 5-4 (3-3) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| CRO D1 | 23-05-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | Istra 1961 Pula | 2-3 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 17-05-2026 | Istra 1961 Pula | 0-0 (0-0) | Rijeka | 7-4 (1-3) | 4.10 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 10-05-2026 | ZNK Osijek | 0-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | 1-4 (0-2) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 04-05-2026 | Istra 1961 Pula | 3-1 (2-1) | Slaven Belupo | 6-12 (1-7) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 27-04-2026 | HNK Gorica | 1-0 (1-0) | Istra 1961 Pula | 11-5 (7-2) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 24-10 | Away | HNK Gorica | 7 Days |
| CRO Cup | 28-10 | Away | NK Varteks Varazdin | 11 Days |
| CRO D1 | 31-10 | Home | ZNK Osijek | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 24-10 | Home | Hajduk Split | 7 Days |
| CRO D1 | 31-10 | Away | Slaven Belupo | 14 Days |
| CRO Cup | 03-11 | Home | NK Neretva | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 2.27 | 3.10 | 2.79 | 2.27 | 3.10 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.00 | 1/1.5 | 1.70 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.74 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.21 | 3.60 | 2.57 | 2.21 | 3.60 | 2.57 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 2.30 | 3.25 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.70 | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.23 | 3.06 | 2.72 | 2.23 | 3.06 | 2.08 | 1/1.5 | 1.74 | 2.08 | 1/1.5 | 1.74 | 1.79 | 0 | 2.05 | 1.79 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.22 | 3.21 | 2.63 | 2.22 | 3.21 | 2.63 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 | 2.04 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 2.2 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 15.7 | Shot(OT) | 14.7 | 17.5 | Shot(OT) | 13.5 |
| 4 | Corner | 3.3 | 4.8 | Corner | 4.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.3 | 3 | Yellow Card | 1.6 |
| 14.5 | Fouls | 10.3 | 14.1 | Fouls | 10.7 |
| 45.7% | Possession | 48% | 46% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Lokomotiva Zagreb ( 44 Matches) | Istra 1961 Pula ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 5 | 9 |