ทีเด็ดบอล Sivasspor vs Sariyer
‹ คู่ก่อนหน้าGenclerbirligi vs Galatasaray · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 206 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Lokomotiva Zagreb vs Istra 1961 Pula · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Sivassporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 206 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSSivassporSariyerใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3046% @2.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.76Sariyerทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSivassporต่อ 0/0.5 @2.04การ์ดยิงดุ🔥8.4Sivassporการ์ดรับหลวม🕳️6.0Sariyerการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSariyerรอง 0/0.5 @1.76กองกลาง🎯52% vs 45%Sariyerแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Sariyerการ์ดรับหลวม🕳️7.8Sivassporการ์ดยิงดุ🔥7.8Sariyerการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.87แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sivassporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 206 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล
VS
SivassporSariyer
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3046% @2.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.76
Sariyerทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSivasspor
ต่อ 0/0.5 @2.04
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sivasspor
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sariyer
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSariyer
รอง 0/0.5 @1.76
กองกลาง🎯52% vs 45%Sariyer
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Sariyer
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Sivasspor
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sariyer
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.87
แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sivasspor vs Sariyer
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSariyer รอง 0/0.5 @1.76การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.87การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSivassporโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sivasspor · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sivasspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.24 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sivasspor 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sivasspor ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sivasspor · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sivasspor ชนะ 1 ลูก22%
Sivasspor ชนะ 2 ลูก12%
Sivasspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Sariyer ชนะ 1 ลูก19%
Sariyer ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Sivasspor ชนะ40%
Sivasspor ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Sivasspor คลีนชีท29%
Sariyer ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sivasspor ไม่แพ้68%
Sariyer ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sivasspor)
- โอกาส Sivasspor ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Sariyer รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส Sariyer ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sivasspor
ส2-2ช2-1ส1-1ส1-1ช4-1ส1-1
Sariyer
ช2-0พ0-3ส1-1ช2-1ส1-1พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sivassporยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Sariyerยิง 1.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sivasspor
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
Sariyer
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sivasspor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Sariyer
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sivasspor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sariyer
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Sivasspor ชนะ 2เสมอ 1Sariyer ชนะ 1
- 07-02-2026Sariyer1 - 0Sivasspor
- 13-09-2025Sivasspor1 - 0Sariyer
- 15-05-2005Sariyer1 - 1Sivasspor
- 11-12-2004Sivasspor2 - 1Sariyer
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.32 | 3.30 | 2.72 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.32 | 3.30 | 2.72 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.80 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.73 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.13 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.89 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 2.04 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.22 | 3.20 | 2.82 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.18 | 3.25 | 2.82 | 1.70 | 2/2.5 | 2.06 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 2.22 | 3.20 | 2.82 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 2.00 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.18 | 3.25 | 2.82 | 1.70 | 2/2.5 | 2.06 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 2.27 | 2.97 | 2.73 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 2.05 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.27 | 3.00 | 2.72 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 2.05 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.16 | 3.16 | 3.10 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.31 | 3.18 | 2.78 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 2.05 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.25 | 1.75 | 2/2.5 | 1.94 | 1.83 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.80 | 1.96 | 2.5 | 1.77 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.22 | 3.28 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.87 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.39 | 3.41 | 2.92 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.07 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Willhill | Initial | 2.20 | 3.00 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.40 | 3.00 | 2.80 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.20 | 3.10 | 3.25 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.40 | 3.10 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.14 | 2.00 | 2.5 | 1.72 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.29 | 3.18 | 2.82 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.97 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-11] Sivasspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 14 | 13 | 12 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 9 | 6 | 7 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 11 | 7 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 7 | 14 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
| [TFF 1. Lig-7] Sariyer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 14 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 6 | 5 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 3 | 7 | 11 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sivasspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 07-02-2026 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Sivasspor | 2-1 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2025 | Sivasspor | 1-0 (0-0) | Sariyer | 3-5 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-05-2005 | Sariyer | 1-1 (0-1) | Sivasspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 11-12-2004 | Sivasspor | 2-1 (1-1) | Sariyer | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sivasspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 13-10-2026 | Bandirmaspor | 1-1 (0-0) | Sivasspor | 8-2 (4-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-10-2026 | Sivasspor | 4-1 (1-0) | Pendikspor | 5-5 (2-4) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Keciorengucu | 1-1 (0-0) | Sivasspor | 3-1 (0-1) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-1) | Sivasspor | 8-1 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Sivasspor | 2-2 (0-2) | Mardin BB | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 30-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (0-1) | Sivasspor | 6-1 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-08-2026 | Sivasspor | 2-2 (2-1) | Manisa BB Spor | 8-2 (6-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Sivasspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | 8-2 (3-2) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Pendikspor | 0-0 (0-0) | Sivasspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bandirmaspor | 1-0 (1-0) | Sivasspor | 5-9 (4-2) | 2.05 | 3.20 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Sivasspor | 2-1 (0-1) | 76 Igdir Belediye spor | 7-3 (4-0) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Corum Belediyespor | 3-1 (1-1) | Sivasspor | 10-3 (6-1) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (1-1) | Istanbulspor | 17-2 (6-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Boluspor | 1-2 (1-2) | Sivasspor | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| TFF 1. Lig | 05-04-2026 | Sivasspor | 1-3 (0-2) | Erokspor | 3-4 (0-1) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Manisa BB Spor | 0-1 (0-1) | Sivasspor | 4-10 (3-4) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sivasspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 9-6 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Sariyer Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 13-10-2026 | Sariyer | 1-4 (0-3) | Bodrumspor | 7-3 (3-3) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Umraniyespor | 1-1 (1-0) | Sariyer | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Sariyer | 2-1 (1-0) | Boluspor | 6-0 | 1.22 | 6.00 | 10.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | D |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Sariyer | 1-1 (1-0) | Bandirmaspor | 3-9 (3-5) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| TFF 1. Lig | 06-09-2026 | Keciorengucu | 3-0 (1-0) | Sariyer | 5-4 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Sariyer | 2-0 (0-0) | Pendikspor | 1-3 (0-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Antalyaspor | 1-2 (1-0) | Sariyer | 4-0 (3-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 24-08-2026 | Sariyer | 1-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 7-3 (3-2) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Erokspor | 1-1 (0-0) | Sariyer | 4-3 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-08-2026 | Sariyer | 2-0 (1-0) | Muglaspor | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Bodrumspor | 0-1 (0-0) | Sariyer | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Sariyer | 1-0 (0-0) | Erokspor | 7-4 (3-0) | 4.33 | 3.60 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Istanbulspor | 3-1 (0-1) | Sariyer | 4-1 (1-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 11-04-2026 | Sariyer | 4-0 (1-0) | Hatayspor | 7-0 (5-0) | 1.08 | 9.50 | 21.00 | W | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-04-2026 | Bandirmaspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | 2-3 (0-3) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Sariyer | 3-0 (3-0) | Serik Belediyespor | 2-5 | 1.62 | 3.60 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 22-03-2026 | Belediye Vanspor | 0-0 (0-0) | Sariyer | 6-5 (4-4) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sariyer | 3-1 (1-0) | Keciorengucu | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 11-03-2026 | Manisa BB Spor | 3-0 (1-0) | Sariyer | 2-4 (2-1) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 06-03-2026 | Sariyer | 1-2 (0-2) | Umraniyespor | 8-1 (3-1) | 1.83 | 3.40 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Away | Umraniyespor | 7 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Boluspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Away | Belediye Vanspor | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | Karagumruk | 7 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Belediye Vanspor | 15 Days |
| TFF 1. Lig | 09-11 | Home | 76 Igdir Belediye spor | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.00 | 2.03 | 3.40 | 3.00 | 2.03 | 3.40 | 2.01 | 1 | 1.75 | 1.94 | 1 | 1.82 | 1.76 | 0 | 2.00 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.32 | 3.30 | 2.72 | 2.32 | 3.30 | 2.72 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 2.10 | 3.60 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 1.96 | 3.38 | 2.93 | 2.00 | 3.33 | 1.70 | 0.5/1 | 2.11 | 1.65 | 0.5/1 | 2.17 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.27 | 2.97 | 2.73 | 2.27 | 3.00 | 2.72 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 2.05 | 0/0.5 | 1.77 | 2.05 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1 |
| 17 | Shot(OT) | 13.3 | 15.4 | Shot(OT) | 12.3 |
| 2.7 | Corner | 4 | 3.8 | Corner | 3.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.7 | Fouls | 11.7 | 13.1 | Fouls | 10.5 |
| 39.7% | Possession | 53% | 44.6% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Sivasspor ( 48 Matches) | Sariyer ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 4 | 7 |