ทีเด็ดบอล Genclerbirligi vs Galatasaray
‹ คู่ก่อนหน้าAmedspor vs Konyaspor · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 205 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sivasspor vs Sariyer · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Turkey Super Lig
🕒 17-10-2026 20:00 น.
81SILVERK♦
🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน Galatasaray แฮนดิแคป -1/1.5 @1.82อันดับ Galatasaray #1 vs Genclerbirligi #13 (ห่าง 12 อันดับ จาก 18 ทีม)80SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Galatasaray ชนะ @1.34เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Galatasaray ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 1
Genclerbirligiเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 8 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 205 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★100⚖️ เสี่ยง 38% ★★★แพงเกินจริง65.8พลังทีม83.0GenclerbirligiGalatasarayใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.6783% @1.34สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82
Galatasarayทีมเยือน · อันดับ #1 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Rafael LuisMF · 21 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1⚽
✓ ชนะ
Victor James OsimhenFW · 27 ปี£75Mคะแนน 8.42⚽
Tiago Maria Antunes GouveiaFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.6VS2⚽
✓ ชนะ
Rafael LeaoFW · 27 ปี£50Mคะแนน 8.23⚽
Sekou KoitaFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3⚽
✓ ชนะ
Baris Alper YilmazFW · 26 ปี£30Mคะแนน 7.8Galatasaray ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.8พลังที่แท้จริง65.8พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+17.2Galatasaray นำ 17.2 · ตลาดให้เต็ง 68%พลังทีม83.0พลังที่แท้จริง83.0พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านGenclerbirligiรอง 1/1.5 @2.03แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Genclerbirligiการ์ดรับหลวม🕳️12.6Galatasarayการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGalatasarayต่อ 1/1.5 @1.82JOKERเจอกันทีไรชนะ
80Galatasaray ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง
81ทีมเยือน Galatasaray แฮนดิแคป -1/1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 4.8Galatasarayกองกลาง🎯57% vs 45%Galatasarayดาวเด่น 1
£75MOsimhenดาวเด่น 2
£50MLeaoดาวเด่น 3
£30MYilmazการ์ดรับหลวม🕳️10.8Genclerbirligiการ์ดยิงดุ🔥12.6Galatasarayการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Galatasarayการ์ด 12 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.02พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน Galatasaray แฮนดิแคป -1/1.5 @1.82อันดับ Galatasaray #1 vs Genclerbirligi #13 (ห่าง 12 อันดับ จาก 18 ทีม)80SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Galatasaray ชนะ @1.34เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Galatasaray ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 1
Genclerbirligiเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 8 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 205 / 33720:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★100⚖️ เสี่ยง 38% ★★★แพงเกินจริง65.8พลังทีม83.0
GenclerbirligiGalatasaray
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.6783% @1.34
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82
Galatasarayทีมเยือน · อันดับ #1 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Rafael LuisMF · 21 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Rafael LuisMF · 21 ปี£5Mคะแนน 6.81⚽
✓ ชนะ
Victor James OsimhenFW · 27 ปี£75Mคะแนน 8.4
✓ ชนะ
Victor James OsimhenFW · 27 ปี£75Mคะแนน 8.42⚽
Tiago Maria Antunes GouveiaFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Tiago Maria Antunes GouveiaFW · 25 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Rafael LeaoFW · 27 ปี£50Mคะแนน 8.2
✓ ชนะ
Rafael LeaoFW · 27 ปี£50Mคะแนน 8.23⚽
Sekou KoitaFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Sekou KoitaFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Baris Alper YilmazFW · 26 ปี£30Mคะแนน 7.8
✓ ชนะ
Baris Alper YilmazFW · 26 ปี£30Mคะแนน 7.8Galatasaray ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.8
พลังที่แท้จริง65.8
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+17.2
Galatasaray นำ 17.2 · ตลาดให้เต็ง 68%
พลังทีม83.0
พลังที่แท้จริง83.0
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านGenclerbirligi
รอง 1/1.5 @2.03
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6Genclerbirligi
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Galatasaray
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGalatasaray
ต่อ 1/1.5 @1.82
JOKERเจอกันทีไรชนะ
80Galatasaray ชนะ
80Galatasaray ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง
81ทีมเยือน Galatasaray แฮนดิแคป -1/1.5
81ทีมเยือน Galatasaray แฮนดิแคป -1/1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 4.8Galatasaray
กองกลาง🎯57% vs 45%Galatasaray
ดาวเด่น 1
£75MOsimhen
£75MOsimhenดาวเด่น 2
£50MLeao
£50MLeaoดาวเด่น 3
£30MYilmaz
£30MYilmazการ์ดรับหลวม🕳️10.8Genclerbirligi
การ์ดยิงดุ🔥12.6Galatasaray
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Galatasaray
การ์ด 12 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.02
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.8 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Genclerbirligi = วงกลม · Galatasaray = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Genclerbirligiตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Galatasarayตัวจริงที่คาดว่าจะลง
70Egribayat I.6.1
77Dursun A.5.8
2Thalisson Kelven6.0
6Goutas D.6.0
13Pereira P.6.1DO42Diabate O.6.1
7Gouveia T.6.6
10Tongya F.6.3
35Ulgun O.6.1
83Luis R.6.8
9Mendes P.6.1
1Cakir U.7.4
4Jakobs I.7.0
42Bardakci A.6.9
6Sanchez D.7.5
53Yilmaz B.7.8
8Gabriel Sara7.8
99Lemina M.6.7
27Leao R.8.2
83Batrakov A.7.8
11Akgun Y.7.5
45Osimhen V.8.4Genclerbirligi4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
Galatasaray4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Genclerbirligi vs แนวรุก Galatasaray
4vs123.8 – 8.4 คะแนน
Genclerbirligi คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs531.8 – 38.0 คะแนน
Galatasaray คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Genclerbirligi vs แนวรับ Galatasaray
1vs46.1 – 29.2 คะแนน
Galatasaray คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Galatasaray คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Genclerbirligi vs Galatasaray
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGalatasaray ต่อ 1/1.5 @1.82การ์ด 12 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.02การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGalatasaray +17.265.8 vs 83.0
🃏ศึกดาวเด่นGalatasaray ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGalatasarayโอกาสชนะ 68%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Galatasaray @1.34100/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Galatasaray · บิลหลัก 1X2 @1.34
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Galatasaray ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.34 · ควรเป็น @1.46 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Galatasaray 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Galatasaray ต่อ 1/1.5
ได้ 62%เสียครึ่ง 19%เสีย 18%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Galatasaray · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Galatasaray ชนะ 1 ลูก28%
Galatasaray ชนะ 2 ลูก19%
Galatasaray ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ19%
Genclerbirligi ชนะ 1 ลูก10%
Genclerbirligi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Galatasaray ชนะ62%
Galatasaray ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Galatasaray คลีนชีท21%
Genclerbirligi ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Genclerbirligi ไม่แพ้38%
Galatasaray ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%2-27%0-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Galatasaray)
- โอกาส Galatasaray ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Galatasaray ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Genclerbirligi เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Galatasaray ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.34 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.46 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Genclerbirligi
ส1-1พ0-5พ1-2พ0-4พ0-1ส2-2
Galatasaray
พ1-3ช1-0พ0-4ส3-3ช3-1พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Genclerbirligiยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Galatasarayยิง 2.1 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Genclerbirligi
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
Galatasaray
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Genclerbirligi
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Galatasaray
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Genclerbirligi
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Galatasaray
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Genclerbirligi ชนะ 2เสมอ 1Galatasaray ชนะ 5
- 23-04-2026Galatasaray0 - 2Genclerbirligi
- 19-04-2026Genclerbirligi1 - 2Galatasaray
- 23-11-2025Galatasaray3 - 2Genclerbirligi
- 03-05-2021Genclerbirligi0 - 2Galatasaray
- 09-01-2021Galatasaray6 - 0Genclerbirligi
- 01-03-2020Galatasaray3 - 0Genclerbirligi
- 06-10-2019Genclerbirligi0 - 0Galatasaray
- 10-04-2018Genclerbirligi1 - 0Galatasaray
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Genclerbirligi@6.22 → @6.67▲ 7.2%
เสมอ@4.71 → @4.94▲ 5.0%
ทีมเยือน Galatasaray@1.36 → @1.341.7%
คู่อื่นใน Super Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-1-4-1 / 4-2-3-1)
Genclerbirligi
70Egribayat I.
77Dursun A.
2Thalisson Kelven
6Goutas D.
13Pereira P.
42Diabate O.
7Gouveia T.
10Tongya F.
35Ulgun O.
83Luis R.
9Mendes P.
Galatasaray
45Osimhen V.
11Akgun Y.
83Batrakov A.
27Leao R.
99Lemina M.
8Gabriel Sara
53Yilmaz B.
6Sanchez D.
42Bardakci A.
4Jakobs I.
1Cakir U.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 6.30 | 4.95 | 1.31 | 1.93 | 3/3.5 | 1.79 | 1.96 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 6.50 | 4.95 | 1.30 | 1.94 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 6.30 | 5.00 | 1.38 | 1.93 | 3/3.5 | 1.94 | 2.04 | -1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 6.30 | 5.00 | 1.38 | 2.05 | 3/3.5 | 1.82 | 2.04 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 4.50 | 1.37 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 6.20 | 4.60 | 1.39 | 1.90 | 3/3.5 | 1.91 | 2.02 | -1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 6.90 | 4.90 | 1.32 | 2.00 | 3/3.5 | 1.83 | 2.05 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 7.00 | 5.00 | 1.33 | 1.88 | 3/3.5 | 1.91 | 1.84 | -1.5 | 1.96 | |
| Live | 7.00 | 4.75 | 1.36 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 6.40 | 4.80 | 1.40 | 1.98 | 3/3.5 | 1.86 | 2.01 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.70 | 4.90 | 1.38 | 2.02 | 3/3.5 | 1.85 | 2.06 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 6.40 | 4.80 | 1.40 | 1.98 | 3/3.5 | 1.86 | 2.01 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 6.70 | 4.90 | 1.38 | 2.02 | 3/3.5 | 1.85 | 2.06 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| Sbobet | Initial | 6.10 | 4.63 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 2.05 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 6.20 | 4.58 | 1.34 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 2.05 | -1/1.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 6.45 | 4.64 | 1.34 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.87 | -1.5 | 2.01 | |
| Live | 6.90 | 4.79 | 1.38 | 2.04 | 3/3.5 | 1.84 | 2.03 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 6.75 | 5.00 | 1.35 | 1.89 | 3/3.5 | 1.86 | 1.78 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 7.25 | 5.25 | 1.37 | 1.97 | 3/3.5 | 1.82 | 1.78 | -1.5 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 6.67 | 5.06 | 1.38 | 1.89 | 3/3.5 | 1.91 | 2.00 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.55 | 5.43 | 1.37 | 2.02 | 3/3.5 | 1.85 | 1.84 | -1.5 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 6.50 | 4.80 | 1.36 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | -1.5 | 2.00 | |
| Live | 6.50 | 4.60 | 1.40 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 7.25 | 5.25 | 1.37 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.80 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 7.00 | 5.25 | 1.40 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.77 | -1.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 5.68 | 4.52 | 1.58 | 2.15 | 3.5 | 1.77 | 1.85 | -1.5 | 2.04 | |
| Live | 7.17 | 5.16 | 1.43 | 2.05 | 3/3.5 | 1.84 | 1.99 | -1/1.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR D1-13] Genclerbirligi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 15 | 8 | 13 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 9 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 7 | 6 | 16 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 16.7% |
| [TUR D1-1] Galatasaray | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 11 | 16 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 5 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 6 | 6 | 6 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 9 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 4 | 12 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Genclerbirligi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR Cup | 23-04-2026 | Galatasaray | 0-2 (0-0) | Genclerbirligi | 10-2 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 12.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| TUR D1 | 19-04-2026 | Genclerbirligi | 1-2 (0-2) | Galatasaray | 2-4 (0-1) | 7.00 | 4.10 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| TUR D1 | 23-11-2025 | Galatasaray | 3-2 (0-1) | Genclerbirligi | 4-2 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| TUR D1 | 03-05-2021 | Genclerbirligi | 0-2 (0-1) | Galatasaray | 2-6 (0-4) | 6.50 | 4.50 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| TUR D1 | 09-01-2021 | Galatasaray | 6-0 (4-0) | Genclerbirligi | 5-4 (2-3) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | L | 2.05 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 01-03-2020 | Galatasaray | 3-0 (2-0) | Genclerbirligi | 5-10 (1-7) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| TUR D1 | 06-10-2019 | Genclerbirligi | 0-0 (0-0) | Galatasaray | 4-5 (1-4) | 3.60 | 3.30 | 2.05 | D | 1.78 | -0.5 | 2.10 | W | U |
| TUR D1 | 10-04-2018 | Genclerbirligi | 1-0 (0-0) | Galatasaray | 5-6 (2-2) | 6.50 | 3.75 | 1.55 | W | 2.12 | -0.5/1 | 1.75 | W | U |
| TUR D1 | 04-11-2017 | Galatasaray | 5-1 (2-0) | Genclerbirligi | 4-7 (2-4) | 1.22 | 5.75 | 13.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| TUR D1 | 11-03-2017 | Galatasaray | 3-2 (2-1) | Genclerbirligi | 6-6 (5-2) | 1.40 | 4.00 | 7.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | D | O |
| TUR D1 | 16-10-2016 | Genclerbirligi | 0-1 (0-1) | Galatasaray | 3-3 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| TUR D1 | 13-03-2016 | Genclerbirligi | 1-1 (1-0) | Galatasaray | 3-4 (2-1) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.12 | W | U |
| TUR D1 | 17-10-2015 | Galatasaray | 4-1 (0-1) | Genclerbirligi | 16-3 | 1.44 | 4.20 | 7.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 17-05-2015 | Galatasaray | 1-0 (0-0) | Genclerbirligi | 4-5 | 1.22 | 6.00 | 13.00 | L | 1.70 | 1.5 | 2.20 | W | U |
| TUR D1 | 27-12-2014 | Genclerbirligi | 1-1 (0-1) | Galatasaray | 6-5 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| TUR D1 | 03-05-2014 | Galatasaray | 3-2 (0-2) | Genclerbirligi | 6-3 | 1.40 | 4.50 | 8.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| TUR D1 | 15-12-2013 | Genclerbirligi | 1-1 (1-0) | Galatasaray | - | 4.50 | 4.00 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| TUR D1 | 09-03-2013 | Galatasaray | 0-1 (0-0) | Genclerbirligi | - | 1.36 | 4.75 | 8.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| TUR D1 | 20-10-2012 | Genclerbirligi | 3-3 (1-0) | Galatasaray | - | 3.80 | 3.60 | 1.90 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| TUR D1 | 11-03-2012 | Galatasaray | 2-0 (0-0) | Genclerbirligi | - | 1.50 | 4.00 | 6.50 | L | 1.88 | 1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Genclerbirligi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 10-10-2026 | Genclerbirligi | 2-2 (0-1) | Amedspor | 6-3 (0-2) | 2.90 | 3.30 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Genclerbirligi | 0-1 (0-0) | Keciorengucu | 3-3 (1-2) | L | ||||||||
| TUR D1 | 20-09-2026 | Istanbul Basaksehir | 4-0 (2-0) | Genclerbirligi | 3-7 (1-3) | 1.42 | 4.33 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| TUR D1 | 13-09-2026 | Genclerbirligi | 1-2 (1-0) | Kasimpasa | 8-9 (3-3) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 07-09-2026 | Trabzonspor | 5-0 (3-0) | Genclerbirligi | 6-3 (3-1) | 1.57 | 3.75 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 29-08-2026 | Genclerbirligi | 1-1 (0-0) | Erzurumspor FK | 3-5 (2-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| TUR D1 | 24-08-2026 | Goztepe | 0-1 (0-0) | Genclerbirligi | 6-5 (2-5) | 1.67 | 3.75 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| TUR D1 | 16-08-2026 | Genclerbirligi | 2-1 (1-1) | Fenerbahce | 1-12 (0-5) | 5.75 | 4.40 | 1.44 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 05-08-2026 | Corum Belediyespor | 0-0 (0-0) | Genclerbirligi | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Kocaelispor | 2-1 (2-1) | Genclerbirligi | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Genclerbirligi | 1-0 (0-0) | Keciorengucu | - | W | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Kasimpasa | 3-0 (1-0) | Genclerbirligi | - | L | ||||||||
| INT FRL | 20-07-2026 | Genclerbirligi | 0-0 (0-0) | Iran U23 | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Genclerbirligi | 2-4 (1-2) | 76 Igdir Belediye spor | - | L | ||||||||
| TUR D1 | 18-05-2026 | Trabzonspor | 0-3 (0-1) | Genclerbirligi | 5-3 (3-3) | 1.33 | 4.75 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| TUR Cup | 14-05-2026 | Genclerbirligi | 1-2 (0-0) | Trabzonspor | 1-8 (1-1) | 5.00 | 3.60 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Genclerbirligi | 3-2 (2-2) | Kasimpasa | 5-4 (2-1) | 2.38 | 3.20 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| TUR D1 | 04-05-2026 | Karagumruk | 1-0 (1-0) | Genclerbirligi | 1-6 (1-3) | 2.35 | 3.25 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| TUR D1 | 26-04-2026 | Genclerbirligi | 1-0 (1-0) | Kocaelispor | 1-2 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| TUR Cup | 23-04-2026 | Galatasaray | 0-2 (0-0) | Genclerbirligi | 10-2 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 12.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Galatasaray Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 89% Over 0% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 14-10-2026 | Galatasaray | 1-4 (1-1) | FC Barcelona | 1-6 (1-3) | 7.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.90 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| TUR D1 | 10-10-2026 | Galatasaray | 3-1 (1-0) | Kasimpasa | 8-1 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 10.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Pendikspor | 3-3 (3-0) | Galatasaray | 6-11 (1-4) | D | ||||||||
| TUR D1 | 20-09-2026 | Trabzonspor | 4-0 (3-0) | Galatasaray | 1-5 (0-3) | 3.10 | 3.75 | 2.01 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| TUR D1 | 14-09-2026 | Galatasaray | 1-0 (0-0) | Kocaelispor | 16-3 (6-0) | 1.19 | 5.75 | 11.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-1) | Galatasaray | 1-4 (0-2) | 1.91 | 3.70 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TUR D1 | 05-09-2026 | Istanbul Basaksehir | 2-3 (0-1) | Galatasaray | 6-5 (4-4) | 3.80 | 3.80 | 1.76 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR D1 | 30-08-2026 | Galatasaray | 3-2 (1-1) | Goztepe | 6-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 22-08-2026 | Erzurumspor FK | 0-4 (0-3) | Galatasaray | 2-2 (0-1) | 8.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| TUR D1 | 15-08-2026 | Galatasaray | 2-2 (0-0) | Corum Belediyespor | 8-1 (5-0) | 1.13 | 7.00 | 17.00 | D | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Galatasaray | 1-2 (1-2) | Villarreal | 1-7 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 03-08-2026 | Galatasaray | 3-3 (1-1) | Rennes | 8-4 (4-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Galatasaray | 0-3 (0-0) | Venezia | 3-3 (2-0) | 1.45 | 5.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Galatasaray | 0-2 (0-1) | Monza | 4-6 (2-3) | 1.45 | 4.20 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Umraniyespor | 1-5 (1-2) | Galatasaray | 2-5 (1-5) | W | ||||||||
| TUR D1 | 18-05-2026 | Kasimpasa | 1-0 (1-0) | Galatasaray | 2-7 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Galatasaray | 4-2 (0-1) | Antalyaspor | 6-1 (5-0) | 1.17 | 7.00 | 15.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| TUR D1 | 03-05-2026 | Samsunspor | 4-1 (1-1) | Galatasaray | 3-6 (2-3) | 5.00 | 3.90 | 1.56 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 27-04-2026 | Galatasaray | 3-0 (1-0) | Fenerbahce | 6-4 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| TUR Cup | 23-04-2026 | Galatasaray | 0-2 (0-0) | Genclerbirligi | 10-2 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 12.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR D1 | 25-10 | Away | Konyaspor | 8 Days |
| TUR D1 | 03-11 | Home | Alanyaspor | 16 Days |
| TUR D1 | 09-11 | Away | Besiktas JK | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA CL | 21-10 | Away | Lille | 4 Days |
| TUR D1 | 27-10 | Home | Fenerbahce | 9 Days |
| TUR D1 | 31-10 | Away | Konyaspor | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.60 | 2.61 | 1.85 | 5.60 | 2.61 | 1.85 | 1.81 | 1/1.5 | 2.05 | 1.85 | 1/1.5 | 2.02 | 2.03 | -0.5 | 1.85 | 2.03 | -0.5 | 1.85 | |
| Initial | 6.30 | 5.00 | 1.38 | 6.30 | 5.00 | 1.38 | 1.93 | 3/3.5 | 1.94 | 2.05 | 3/3.5 | 1.82 | 2.04 | -1/1.5 | 1.84 | 2.04 | -1/1.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 2.63 | 1.83 | 6.50 | 2.63 | 1.80 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 6.25 | 4.50 | 1.37 | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 1.80 | 3 | 2.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.10 | 2.52 | 1.82 | 5.10 | 2.52 | 1.82 | 2.19 | 1.5 | 1.70 | 2.19 | 1.5 | 1.70 | 2.04 | -0.5 | 1.82 | 2.04 | -0.5 | 1.82 | |
| Initial | 6.10 | 4.63 | 1.34 | 6.20 | 4.58 | 1.34 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 2.05 | -1/1.5 | 1.83 | 2.05 | -1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.3 | 0.8 | Goal | 2.1 |
| 2.3 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 2.1 |
| 14.7 | Shot(OT) | 14.3 | 16.9 | Shot(OT) | 11.1 |
| 5.3 | Corner | 6.7 | 4.5 | Corner | 6.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.7 |
| 11.5 | Fouls | 10.7 | 12.4 | Fouls | 11.7 |
| 48.3% | Possession | 52.7% | 45.2% | Possession | 57% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Genclerbirligi ( 41 Matches) | Galatasaray ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 10 | 11 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 0 | 4 |
Erzurumspor FK
Eyupspor
Amedspor
Konyaspor