ทีเด็ดบอล Recreativa de Lamelas vs Vitoria Guimaraes
‹ คู่ก่อนหน้าNK Lokomotiva Zagreb vs Istra 1961 Pula · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 217 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Bravo vs Radomlje · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Taca de Portugal
🕒 17-10-2026 20:00 น.
Recreativa de Lamelasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 217 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 99% ★แพงเกินจริงVSRecreativa de LamelasVitoria Guimaraesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ2% @41.0098% @1.04สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -3.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Vitoria Guimaraesทีมเยือน · อันดับ #15 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRecreativa de Lamelasรอง 3.5 @1.90แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Recreativa de Lamelasการ์ดยิงดุ🔥8.4Recreativa de Lamelasการ์ดรับหลวม🕳️6.6Vitoria Guimaraesการ์ดได้ราคา💰7/10Recreativa de Lamelasการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVitoria Guimaraesต่อ 3.5 @1.90กองกลาง🎯54% vs 44%Vitoria Guimaraesการ์ดรับหลวม🕳️6.6Recreativa de Lamelasการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4/4.5 @1.95แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4/4.5 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 4/4.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Recreativa de Lamelasเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 217 / 39220:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★81⚖️ เสี่ยง 99% ★แพงเกินจริงVS
Recreativa de LamelasVitoria Guimaraes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
2% @41.0098% @1.04
สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -3.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Vitoria Guimaraesทีมเยือน · อันดับ #15 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRecreativa de Lamelas
รอง 3.5 @1.90
แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Recreativa de Lamelas
การ์ดยิงดุ🔥8.4Recreativa de Lamelas
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Vitoria Guimaraes
การ์ดได้ราคา💰7/10Recreativa de Lamelas
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVitoria Guimaraes
ต่อ 3.5 @1.90
กองกลาง🎯54% vs 44%Vitoria Guimaraes
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Recreativa de Lamelas
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4/4.5 @1.95
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4/4.5 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 4/4.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Recreativa de Lamelas = วงกลม · Vitoria Guimaraes = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Recreativa de Lamelasไม่มีข้อมูลตัวจริง
Vitoria Guimaraesประมาณการจากมูลค่านักเตะ
48Oliwier Zych6.3
13Joao Mendes6.4
21Toni Borevkovic6.3
23Tony Strata6.3
2Miguel Magalhes6.2
10Alan de Souza Guimaraes6.8
8Goncalo Nogueira6.7
16Benedito Mambuene Mukendi6.7OC7Oumar Camara7.0
11Gustavo Silva6.7
18Telmo Arcanjo6.5📜 บทสรุปคัมภีร์Recreativa de Lamelas vs Vitoria Guimaraes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRecreativa de Lamelas รอง 3.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 4/4.5 @1.85การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVitoria Guimaraesโอกาสชนะ 91%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 4/4.581/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vitoria Guimaraes · บิลหลัก แฮนดิแคป 3.5
ความเสี่ยงของบิล99%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vitoria Guimaraes ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.04 · ควรเป็น @1.31 (-21%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vitoria Guimaraes 89 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vitoria Guimaraes ต่อ 3.5
ได้ 1%เสีย 99%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vitoria Guimaraes · คาดสกอร์ 1.4 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vitoria Guimaraes ชนะ 1 ลูก42%
Vitoria Guimaraes ชนะ 2 ลูก23%
Vitoria Guimaraes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ13%
Recreativa de Lamelas ชนะ 1 ลูก8%
Recreativa de Lamelas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Vitoria Guimaraes ชนะ72%
Vitoria Guimaraes ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Vitoria Guimaraes คลีนชีท26%
Recreativa de Lamelas ยิงไม่ได้43%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Recreativa de Lamelas ไม่แพ้28%
Vitoria Guimaraes ไม่แพ้85%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-011%2-010%0-19%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vitoria Guimaraes)
- โอกาส Vitoria Guimaraes ชนะ 72% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- Recreativa de Lamelas ยิงไม่ได้เลย 43%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.04 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.31 (21%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 3.5 ต้องชนะห่าง 4 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 30%
- ระบบให้ Vitoria Guimaraes ชนะ 72% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (91%)
- Vitoria Guimaraes ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Recreativa de Lamelas
ช2-1พ0-2พ0-2พ1-2ส1-1ช4-1
Vitoria Guimaraes
พ0-1ส0-0พ1-2ส1-1ช1-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Recreativa de Lamelasยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Vitoria Guimaraesยิง 0.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Recreativa de Lamelas
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Vitoria Guimaraes
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Recreativa de Lamelas
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Vitoria Guimaraes
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Recreativa de Lamelas
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Vitoria Guimaraes
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Recreativa de Lamelas@15.00 → @41.00▲ 173.3%
เสมอ@9.00 → @15.00▲ 66.7%
ทีมเยือน Vitoria Guimaraes@1.10 → @1.04▼ 5.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 15.00 | 9.00 | 1.10 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.80 | -2.5 | 2.00 | |
| Live | 41.00 | 15.00 | 1.04 | 1.95 | 4/4.5 | 1.85 | 1.90 | -3.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 51.00 | 9.00 | 1.04 | 1.96 | 3.5 | 1.85 | 1.97 | -3 | 1.84 | |
| Live | 41.00 | 10.00 | 1.03 | 1.84 | 3.5/4 | 1.98 | 1.94 | -3/3.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 15.00 | 9.00 | 1.10 | 1.78 | 3/3.5 | 1.94 | 1.86 | -2.5 | 1.86 | |
| Live | 40.00 | 14.50 | 1.01 | 1.81 | 3.5/4 | 1.91 | 1.93 | -3 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 16.38 | 8.32 | 1.07 | 1.80 | 3/3.5 | 1.89 | 1.80 | -2.5 | 1.90 | |
| Live | 17.19 | 8.62 | 1.07 | 1.80 | 3.5/4 | 1.88 | 1.80 | -3/3.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 13.00 | 7.40 | 1.12 | 1.79 | 3/3.5 | 1.93 | 1.61 | -2/2.5 | 2.17 | |
| Live | 50.00 | 13.70 | 1.01 | 1.82 | 3.5/4 | 1.91 | 1.85 | -3/3.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -3.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Recreativa de Lamelas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [POR D1-15] Vitoria Guimaraes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 5 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 8 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 1 | 4 | 8 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Recreativa de Lamelas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Recreativa de Lamelas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR CUP | 19-09-2026 | Recreativa de Lamelas | 4-1 (1-1) | Santo Antonio | 8-2 (4-0) | W | ||||||||
| POR D3 | 07-04-2024 | Recreativa de Lamelas | 1-1 (0-0) | Beira Mar | 6-3 (4-3) | 3.75 | 2.70 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| POR D3 | 24-03-2024 | Valadares Gaia FC | 2-1 (0-0) | Recreativa de Lamelas | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| POR D3 | 17-03-2024 | Recreativa de Lamelas | 0-2 (0-0) | Amarante | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| POR D3 | 14-03-2024 | Recreativa de Lamelas | 0-2 (0-2) | Florgrade | 5-4 (1-3) | L | ||||||||
| POR D3 | 09-03-2024 | Rebordosa | 1-2 (0-1) | Recreativa de Lamelas | 5-2 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POR D3 | 03-03-2024 | Recreativa de Lamelas | 3-0 (1-0) | Paredes | 10-2 (7-1) | 4.75 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR D3 | 25-02-2024 | AD Marco 09 | 1-0 (1-0) | Recreativa de Lamelas | 3-3 (1-0) | 1.62 | 3.40 | 5.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| POR D3 | 18-02-2024 | Recreativa de Lamelas | 2-1 (2-0) | CF Oliveira Douro | 1-10 (1-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D3 | 11-02-2024 | Salgueiros | 0-1 (0-1) | Recreativa de Lamelas | 16-1 (4-1) | 1.40 | 3.75 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| POR D3 | 04-02-2024 | Recreativa de Lamelas | 1-1 (0-1) | Vitoria Guimaraes B | 9-2 (5-2) | 5.00 | 3.75 | 1.53 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| POR D3 | 28-01-2024 | Recreativa de Lamelas | 2-0 (1-0) | Vila Mea | 5-6 (1-2) | 3.60 | 3.20 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D3 | 21-01-2024 | S. Joao Ver | 2-0 (0-0) | Recreativa de Lamelas | 4-4 (1-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | D | U |
| POR D3 | 07-01-2024 | Gondomar | 1-0 (0-0) | Recreativa de Lamelas | 4-3 (2-3) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| POR D3 | 17-12-2023 | Beira Mar | 2-0 (0-0) | Recreativa de Lamelas | 9-1 (5-1) | 1.22 | 4.75 | 13.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| POR D3 | 10-12-2023 | Recreativa de Lamelas | 1-2 (0-1) | Valadares Gaia FC | - | 3.40 | 3.30 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D3 | 03-12-2023 | Amarante | 3-0 (2-0) | Recreativa de Lamelas | 3-1 | 1.17 | 6.00 | 12.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| POR D3 | 26-11-2023 | Recreativa de Lamelas | 1-1 (0-1) | AD Marco 09 | 6-7 (3-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POR D3 | 12-11-2023 | Recreativa de Lamelas | 2-0 (1-0) | Rebordosa | 5-2 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| POR D3 | 05-11-2023 | Paredes | 1-0 (0-0) | Recreativa de Lamelas | 5-2 (1-2) | 1.33 | 4.20 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Vitoria Guimaraes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 12-10-2026 | Benfica | 2-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 11-6 (9-1) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | L | 1.98 | 2 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 26-09-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-9 (1-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Moreirense | 3-0 | 1.46 | 3.80 | 7.00 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 13-09-2026 | Viseu | 2-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 17-4 (8-3) | 1.57 | 3.75 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 01-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 23-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-3 (2-3) | 1.76 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D1 | 15-08-2026 | Sporting CP | 3-2 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 5-1 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 12.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | W | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Varzim | 1-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (0-3) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | GD Chaves | 4-2 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Nottingham Forest | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (3-0) | Al-Ahli SFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | Academica Coimbra | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (1-4) | 1.71 | 3.60 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | Casa Pia AC | 6-4 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 05-05-2026 | Sporting CP | 5-1 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 1-7 (0-4) | 1.25 | 5.25 | 10.00 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| POR D1 | 26-04-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | Rio Ave | 3-5 (3-1) | 1.76 | 3.50 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 24-10 | Home | Maritimo | 6 Days |
| POR D1 | 03-11 | Away | Gil Vicente | 16 Days |
| POR D1 | 09-11 | Home | FC Porto | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 17.00 | 3.25 | 1.40 | 29.00 | 4.75 | 1.18 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | 1.98 | -1 | 1.83 | 1.95 | -1.5 | 1.85 | |
| Live | 15.00 | 9.00 | 1.10 | 41.00 | 15.00 | 1.04 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.95 | 4/4.5 | 1.85 | 1.80 | -2.5 | 2.00 | 1.90 | -3.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.4 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 12 | Shot(OT) | 13 | 11.1 | Shot(OT) | 8.6 |
| 6.3 | Corner | 6 | 4.6 | Corner | 6.1 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 1.9 | Yellow Card | 2.7 |
| 0 | Fouls | 16.5 | 0 | Fouls | 15.8 |
| 48% | Possession | 52% | 44% | Possession | 54.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Recreativa de Lamelas ( 1 Matches) | Vitoria Guimaraes ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |