ทีเด็ดบอล NK Bravo vs Radomlje
‹ คู่ก่อนหน้าRecreativa de Lamelas vs Vitoria Guimaraes · ส. 17 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 218 / 393เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Rosengard (W) vs Vittsjo GIK (W) · ส. 17 ต.ค. 20:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 17-10-2026 20:00 น.
NK Bravoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 218 / 39320:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSNK BravoRadomljeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8134% @3.59สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.95Radomljeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravoต่อ 0.5 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ
73NK Bravo ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4NK Bravoการ์ดยิงดุ🔥8.4NK Bravoการ์ดรับหลวม🕳️11.4Radomljeการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1NK Bravoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NK Bravoการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRadomljeรอง 0.5 @1.95กองกลาง🎯50% vs 43%Radomljeการ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Bravoการ์ดยิงดุ🔥8.4Radomljeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Bravoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 218 / 39320:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
NK BravoRadomlje
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8134% @3.59
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.95
Radomljeทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravo
ต่อ 0.5 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ
73NK Bravo ชนะ
73NK Bravo ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4NK Bravo
การ์ดยิงดุ🔥8.4NK Bravo
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Radomlje
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1NK Bravo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NK Bravo
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRadomlje
รอง 0.5 @1.95
กองกลาง🎯50% vs 43%Radomlje
การ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Bravo
การ์ดยิงดุ🔥8.4Radomlje
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Bravo vs Radomlje
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNK Bravo ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.86การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Bravoโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Bravo · บิลหลัก 1X2 @1.81
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา NK Bravo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.81 · ควรเป็น @1.77 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Bravo 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป NK Bravo ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Bravo · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Bravo ชนะ 1 ลูก23%
NK Bravo ชนะ 2 ลูก15%
NK Bravo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Radomlje ชนะ 1 ลูก14%
Radomlje ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
NK Bravo ชนะ50%
NK Bravo ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
NK Bravo คลีนชีท28%
Radomlje ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Bravo ไม่แพ้75%
Radomlje ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Bravo)
- โอกาส NK Bravo ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Radomlje เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด NK Bravo ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Radomlje ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Bravo
ช2-0ส0-0ช2-1ช2-1ส3-3พ0-1
Radomlje
ส0-0พ1-3ช2-0พ0-3พ1-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Bravoยิง 1.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Radomljeยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Bravo
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Radomlje
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Radomlje
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Radomlje
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Bravo ชนะ 5เสมอ 1Radomlje ชนะ 2
- 02-08-2026Radomlje1 - 2NK Bravo
- 09-05-2026NK Bravo2 - 1Radomlje
- 09-03-2026Radomlje1 - 3NK Bravo
- 24-11-2025NK Bravo0 - 4Radomlje
- 31-08-2025Radomlje0 - 6NK Bravo
- 10-05-2025NK Bravo4 - 0Radomlje
- 11-03-2025Radomlje2 - 0NK Bravo
- 04-12-2024NK Bravo0 - 0Radomlje
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Bravo@1.81 → @1.810.0%
เสมอ@3.46 → @3.431.0%
ทีมเยือน Radomlje@3.55 → @3.590.9%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.84 | 3.55 | 3.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.84 | 3.55 | 3.40 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 2.5/3 | 1.89 | 1.84 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.60 | 1.87 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.83 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.75 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.86 | 3.55 | 3.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.86 | 3.55 | 3.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.87 | 3.24 | 3.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.87 | 3.24 | 3.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.89 | 3.56 | 3.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.89 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.83 | 3.61 | 3.65 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.83 | 0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.84 | 3.45 | 3.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.82 | 3.60 | 3.90 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 2.03 | 3.44 | 3.39 | 1.88 | 2.5/3 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.85 | 3.61 | 4.15 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 1.85 | 0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.50 | 3.91 | 1.83 | 2.5/3 | 1.87 | 1.61 | 0/0.5 | 2.17 | |
| Live | 1.80 | 3.44 | 3.84 | 1.65 | 2.5 | 2.06 | 2.02 | 0.5/1 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-3] NK Bravo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 12 | 11 | 18 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 6 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 5 | 5 | 15 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SLO D1-10] Radomlje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 12 | 21 | 6 | 10 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 13 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 8 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 14 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 7 | 9 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | D |
| SLO D1 | 09-05-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | Radomlje | 8-4 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 09-03-2026 | Radomlje | 1-3 (0-2) | NK Bravo | 4-3 (2-3) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SLO D1 | 24-11-2025 | NK Bravo | 0-4 (0-2) | Radomlje | 1-0 (1-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 31-08-2025 | Radomlje | 0-6 (0-3) | NK Bravo | 5-10 (3-6) | 3.20 | 3.20 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 10-05-2025 | NK Bravo | 4-0 (4-0) | Radomlje | 3-1 | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 11-03-2025 | Radomlje | 2-0 (1-0) | NK Bravo | 2-5 (1-0) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 04-12-2024 | NK Bravo | 0-0 (0-0) | Radomlje | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.60 | 5.25 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 01-09-2024 | Radomlje | 1-1 (0-1) | NK Bravo | 3-4 (0-1) | 2.88 | 3.20 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SLO D1 | 27-04-2024 | NK Bravo | 1-1 (1-1) | Radomlje | 6-2 (3-0) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 03-03-2024 | Radomlje | 0-1 (0-0) | NK Bravo | 2-10 (2-5) | 3.10 | 3.20 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 05-11-2023 | NK Bravo | 0-2 (0-1) | Radomlje | 5-2 (1-1) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SLOC | 04-10-2023 | NK Bravo | 0-0 (0-0) | Radomlje | 3-1 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| SLO D1 | 28-08-2023 | Radomlje | 1-2 (0-2) | NK Bravo | 7-2 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.55 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SLO D1 | 14-05-2023 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | Radomlje | 7-4 (4-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| SLO D1 | 12-03-2023 | Radomlje | 3-1 (1-1) | NK Bravo | 4-5 (2-5) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 2.20 | 0 | 1.65 | L | O |
| SLO D1 | 12-11-2022 | NK Bravo | 1-1 (1-0) | Radomlje | 7-2 (4-1) | 1.91 | 3.25 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SLOC | 19-10-2022 | Radomlje | 0-2 (0-0) | NK Bravo | 2-7 (0-4) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SLO D1 | 05-09-2022 | Radomlje | 1-1 (0-0) | NK Bravo | 2-4 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SLO D1 | 18-03-2022 | Radomlje | 2-1 (1-0) | NK Bravo | 7-6 (3-1) | 2.63 | 3.20 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 6-8 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | HNK Gorica | 3-3 (1-1) | NK Bravo | 2-8 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | NK Olimpija Ljubljana | 2-6 (0-3) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Publikum Celje | 2-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 2-4 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Bravo | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 4-1 | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | D |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FK Shkendija 79 | 3-1 (1-1) | NK Bravo | 10-7 (5-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 26-07-2026 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | 10-3 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | FK Shkendija 79 | 1-6 (0-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-2 (0-1) | NK Bravo | 12-2 (6-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | NK Bravo | 1-2 (0-2) | Rijeka | 1-4 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 24-05-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Olimpija Ljubljana | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 09-05-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | Radomlje | 8-4 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 03-05-2026 | NK Publikum Celje | 2-3 (0-3) | NK Bravo | 5-6 (2-6) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Radomlje Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 10-10-2026 | Radomlje | 3-3 (2-2) | FC Koper | 2-10 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 21-09-2026 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (0-1) | Radomlje | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 14-09-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Maribor | 2-10 (0-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | D |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Rudar Trbovlje | 0-2 (0-0) | Radomlje | 2-3 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | D | U |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Nafta | 3-1 (0-0) | Radomlje | 5-5 (1-4) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 29-08-2026 | Radomlje | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 8-5 (3-1) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 16-08-2026 | Radomlje | 1-3 (1-3) | NK Aluminij | 6-3 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Mura 05 | 1-3 (0-1) | Radomlje | 5-0 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| SLO D1 | 27-07-2026 | FC Koper | 2-2 (0-2) | Radomlje | 5-6 (5-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 18-07-2026 | Radomlje | 0-2 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 5-1 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Radomlje | 0-1 (0-1) | NK Varteks Varazdin | 5-3 (4-2) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Radomlje | 0-2 (0-1) | Rijeka | 1-6 (0-6) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 26-06-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Dinamo Zagreb | 0-12 (0-4) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 23-05-2026 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | 3-4 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 17-05-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 2-1 (1-0) | Radomlje | 3-1 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | D |
| SLO D1 | 09-05-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | Radomlje | 8-4 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 03-05-2026 | Radomlje | 2-1 (1-1) | Maribor | 3-11 (2-6) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | D |
| SLO D1 | 26-04-2026 | NK Primorje | 2-3 (0-1) | Radomlje | 9-5 (5-4) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SLOC | 22-04-2026 | Radomlje | 0-1 (0-0) | NK Brinje Grosuplje | 3-2 (0-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Away | Velesovo Cerklje | 7 Days |
| SLO D1 | 29-10 | Away | NK Brinje Grosuplje | 11 Days |
| SLO D1 | 01-11 | Home | FC Koper | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Away | NK Podvinci | 7 Days |
| SLO D1 | 29-10 | Home | NK Mura 05 | 11 Days |
| SLO D1 | 01-11 | Away | NK Aluminij | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.31 | 2.28 | 4.05 | 2.31 | 2.28 | 4.05 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.02 | 1/1.5 | 1.68 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.84 | 3.55 | 3.40 | 1.84 | 3.55 | 3.40 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.82 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 1.98 | 1.78 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.25 | 3.71 | 2.34 | 2.25 | 3.71 | 1.65 | 1 | 2.17 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.87 | 3.24 | 3.36 | 1.87 | 3.24 | 3.36 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | 1.87 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 2.7 | 1.3 | Loss | 1.9 |
| 7 | Shot(OT) | 12.3 | 12.3 | Shot(OT) | 11.5 |
| 4 | Corner | 2 | 4.2 | Corner | 4.2 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.7 | Yellow Card | 3.1 |
| 15 | Fouls | 15.7 | 15.9 | Fouls | 14.6 |
| 46.3% | Possession | 38.7% | 42.7% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Bravo ( 44 Matches) | Radomlje ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 4 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 9 | 7 |