ทีเด็ดบอล NK Mura 05 vs NK Nafta
‹ คู่ก่อนหน้าGKS Katowice vs Pogon Szczecin · ส. 17 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 358 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KSK Heist vs Royal Antwerp · ส. 17 ต.ค. 22:30 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 17-10-2026 22:30 น.
NK Mura 05เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 358 / 39222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSNK Mura 05NK Naftaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0741% @2.94สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.92NK Naftaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Mura 05ต่อ 0/0.5 @1.85กองกลาง🎯49% vs 42%NK Mura 05การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Mura 05การ์ดรับหลวม🕳️9.6NK Naftaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Naftaรอง 0/0.5 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0NK Naftaแนวรับ🛡️9.6 vs 13.8NK Naftaการ์ดรับหลวม🕳️13.8NK Mura 05การ์ดยิงดุ🔥10.2NK Naftaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.92แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
NK Mura 05เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 358 / 39222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
NK Mura 05NK Nafta
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0741% @2.94
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.92
NK Naftaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Mura 05
ต่อ 0/0.5 @1.85
กองกลาง🎯49% vs 42%NK Mura 05
การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Mura 05
การ์ดรับหลวม🕳️9.6NK Nafta
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Nafta
รอง 0/0.5 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0NK Nafta
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.8NK Nafta
การ์ดรับหลวม🕳️13.8NK Mura 05
การ์ดยิงดุ🔥10.2NK Nafta
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.92
แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Mura 05 vs NK Nafta
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Nafta รอง 0/0.5 @1.92การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.92การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Mura 05โอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Mura 05 · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Mura 05 ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.23 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Mura 05 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Mura 05 ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Mura 05 · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Mura 05 ชนะ 1 ลูก22%
NK Mura 05 ชนะ 2 ลูก11%
NK Mura 05 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
NK Nafta ชนะ 1 ลูก15%
NK Nafta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
NK Mura 05 ชนะ40%
NK Mura 05 ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
NK Mura 05 คลีนชีท15%
NK Nafta ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Mura 05 ไม่แพ้65%
NK Nafta ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Mura 05)
- โอกาส NK Mura 05 ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- NK Nafta เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.07 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.23 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- NK Mura 05 ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- NK Nafta ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด NK Nafta เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส NK Nafta ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Mura 05
พ0-2พ0-1ส1-1พ1-6ส0-0ส3-3
NK Nafta
พ0-1พ2-3ช3-1ช2-1พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Mura 05ยิง 1.0 · เสีย 2.3 ต่อนัด
NK Naftaยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Mura 05
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
NK Nafta
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Mura 05
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
NK Nafta
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Mura 05
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
NK Nafta
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 3เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Mura 05 ชนะ 2เสมอ 2NK Nafta ชนะ 4
- 01-08-2026NK Nafta5 - 2NK Mura 05
- 04-12-2025NK Mura 051 - 2NK Nafta
- 05-04-2025NK Nafta4 - 2NK Mura 05
- 02-02-2025NK Mura 050 - 0NK Nafta
- 28-09-2024NK Nafta0 - 0NK Mura 05
- 21-07-2024NK Mura 051 - 0NK Nafta
- 24-06-2020NK Nafta0 - 2NK Mura 05
- 25-03-2018NK Mura 051 - 2NK Nafta
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Mura 05@2.10 → @2.071.6%
เสมอ@3.33 → @3.310.5%
ทีมเยือน NK Nafta@2.88 → @2.94▲ 2.3%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.50 | 2.84 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.08 | 3.50 | 2.84 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 1.88 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.05 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.05 | 1.72 | 2.5 | 2.04 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.05 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.05 | 1.72 | 2.5 | 2.04 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.07 | 3.19 | 2.89 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.07 | 3.19 | 2.89 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.32 | 3.08 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.09 | 3.45 | 3.01 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.45 | 3.50 | 1.80 | 2.5 | 1.89 | 1.90 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.10 | 3.35 | 3.15 | 1.91 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.92 | 3.53 | 3.65 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.18 | 3.57 | 3.17 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.40 | 3.22 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.08 | 3.38 | 3.03 | 1.84 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-9] NK Mura 05 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 24 | 10 | 9 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 10 | 4 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 14 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 13 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 5 | 9 | 12 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
| [SLO D1-4] NK Nafta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 18 | 16 | 16 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | 9 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 8 | 12 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| NK Mura 05 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 01-08-2026 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0-5 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SLOC | 04-12-2025 | NK Mura 05 | 1-2 (1-1) | NK Nafta | 5-5 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 05-04-2025 | NK Nafta | 4-2 (1-1) | NK Mura 05 | 5-5 (4-1) | 2.63 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 02-02-2025 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 5-3 (3-1) | 1.38 | 4.10 | 9.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 28-09-2024 | NK Nafta | 0-0 (0-0) | NK Mura 05 | 5-3 (1-1) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 21-07-2024 | NK Mura 05 | 1-0 (0-0) | NK Nafta | 5-3 (4-2) | 1.90 | 3.30 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SLOC | 24-06-2020 | NK Nafta | 0-2 (0-0) | NK Mura 05 | 4-6 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 25-03-2018 | NK Mura 05 | 1-2 (1-0) | NK Nafta | 10-4 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 03-09-2017 | NK Nafta | 2-2 (1-1) | NK Mura 05 | 8-7 (7-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 14-04-2012 | NK Nafta | 0-3 (0-1) | NK Mura 05 | - | 3.60 | 3.50 | 2.00 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | W | O |
| SLO D1 | 04-12-2011 | NK Mura 05 | 2-0 (2-0) | NK Nafta | - | 1.80 | 3.30 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D1 | 28-09-2011 | NK Nafta | 2-2 (1-1) | NK Mura 05 | - | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SLO D1 | 31-07-2011 | NK Mura 05 | 0-2 (0-1) | NK Nafta | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Mura 05 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 3-3 (1-0) | NK Mura 05 | 7-7 (4-5) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 5-3 (4-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Mura 05 | 1-6 (0-3) | NK Aluminij | 5-4 (2-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D1 | 06-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | NK Mura 05 | 3-0 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SLOC | 02-09-2026 | ND Beltinci | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (1-4) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 5-5 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 16-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | NK Mura 05 | 3-2 (0-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Mura 05 | 1-3 (0-1) | Radomlje | 5-0 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 01-08-2026 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0-5 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 25-07-2026 | NK Mura 05 | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | 0-4 (0-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 18-07-2026 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | NK Mura 05 | 5-1 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 05-07-2026 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | 2-3 (1-2) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Mura 05 | 1-1 (0-1) | FC Noah | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Sturm Graz | 5-0 (2-0) | NK Mura 05 | 14-3 (9-3) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-0) | NK Mura 05 | - | D | ||||||||
| SLO D1 | 23-05-2026 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | 3-4 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 17-05-2026 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | Maribor | 2-3 (2-2) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SLO D1 | 10-05-2026 | NK Primorje | 0-2 (0-1) | NK Mura 05 | 1-4 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SLO D1 | 03-05-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-2 (2-1) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| NK Nafta Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 30% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 6-8 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 19-09-2026 | FC Koper | 2-0 (1-0) | NK Nafta | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 12-09-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (2-4) | 2.35 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Nafta | 3-1 (0-0) | Radomlje | 5-5 (1-4) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 31-08-2026 | NK Nafta | 2-3 (1-2) | Maribor | 1-8 (0-2) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (5-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SLO D1 | 15-08-2026 | NK Nafta | 1-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 4-9 (1-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 09-08-2026 | NK Aluminij | 1-1 (1-0) | NK Nafta | 3-3 (3-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SLO D1 | 01-08-2026 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0-5 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 26-07-2026 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | 10-3 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| SLO D1 | 17-07-2026 | NK Nafta | 0-2 (0-1) | FC Koper | 6-4 (1-3) | 3.80 | 3.75 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Nafta | 1-4 (0-1) | Partizan Belgrade | 0-3 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-0) | Budapest Honved | 3-7 (3-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-1) | FC Voluntari | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLO D1 | 31-05-2026 | NK Nafta | 1-0 (0-0) | NK Primorje | 5-3 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SLO D1 | 27-05-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 5-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 22-05-2026 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | 9-1 (2-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 18-05-2026 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (2-0) | NK Nafta | 2-6 (2-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 10-05-2026 | NK Nafta | 2-1 (0-0) | ND Beltinci | 5-6 (1-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | NK Bilje | 0-1 (0-1) | NK Nafta | 3-7 (1-5) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 29-10 | Away | Radomlje | 11 Days |
| SLO D1 | 01-11 | Home | NK Brinje Grosuplje | 14 Days |
| SLO D1 | 08-11 | Away | FC Koper | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Away | Triglav Gorenjska | 7 Days |
| SLO D1 | 29-10 | Home | NK Aluminij | 11 Days |
| SLO D1 | 01-11 | Away | NK Publikum Celje | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.23 | 3.45 | 2.62 | 2.23 | 3.45 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.61 | 1 | 2.09 | 2.17 | 0/0.5 | 1.67 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 2.08 | 3.50 | 2.84 | 2.08 | 3.50 | 2.84 | 1.91 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.55 | 2.20 | 3.39 | 2.55 | 2.20 | 3.39 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.63 | 0 | 2.23 | 1.63 | 0 | 2.23 | |
| Initial | 2.07 | 3.19 | 2.89 | 2.07 | 3.19 | 2.89 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.7 |
| 3 | Loss | 1.3 | 2.3 | Loss | 1.6 |
| 9.3 | Shot(OT) | 11.3 | 10.3 | Shot(OT) | 16.2 |
| 5.7 | Corner | 4.7 | 4.6 | Corner | 3.6 |
| 4 | Yellow Card | 1.3 | 2.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 16.7 | Fouls | 8.7 | 19 | Fouls | 11.1 |
| 42.3% | Possession | 40.3% | 48.5% | Possession | 41.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Mura 05 ( 45 Matches) | NK Nafta ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 8 | 14 | 3 | 1 |