ทีเด็ดบอล KSK Heist vs Royal Antwerp
‹ คู่ก่อนหน้าNK Mura 05 vs NK Nafta · ส. 17 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 359 / 392เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Oud-Heverlee Leuven vs Francs Borains · ส. 17 ต.ค. 22:30 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 22:30 น.
91GOLDK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Royal Antwerp ชนะ @1.24เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Royal Antwerp ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 0 KSK Heistเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 359 / 39222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★แพงเกินจริงVSKSK HeistRoyal Antwerpใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @7.6086% @1.24สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.95
Royal Antwerpทีมเยือน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🏠เต็งเจ้าบ้านKSK Heistรอง 1.5/2 @1.83แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8KSK Heistการ์ดยิงดุ🔥7.8KSK Heistการ์ดรับหลวม🕳️13.8Royal Antwerpการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRoyal Antwerpต่อ 1.5/2 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ
91Royal Antwerp ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.2KSK Heistการ์ดยิงดุ🔥7.8Royal Antwerpการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Royal Antwerpการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.98พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Royal Antwerp ชนะ @1.24เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Royal Antwerp ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 0KSK Heistเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 359 / 39222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★แพงเกินจริงVS
KSK HeistRoyal Antwerp
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @7.6086% @1.24
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.95
Royal Antwerpทีมเยือน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🏠เต็งเจ้าบ้านKSK Heist
รอง 1.5/2 @1.83
แนวรับ🛡️10.2 vs 13.8KSK Heist
การ์ดยิงดุ🔥7.8KSK Heist
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Royal Antwerp
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRoyal Antwerp
ต่อ 1.5/2 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ
91Royal Antwerp ชนะ
91Royal Antwerp ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.2KSK Heist
การ์ดยิงดุ🔥7.8Royal Antwerp
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Royal Antwerp
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.98
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง KSK Heist = วงกลม · Royal Antwerp = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
KSK Heistไม่มีข้อมูลตัวจริง
Royal Antwerpประมาณการจากมูลค่านักเตะ
41Taishi Brandon Nozawa6.6AC3Alvaro Cortes6.7
20Rein Van Helden6.5
5Daam Foulon6.3
44Maxime Busi6.2
48Arthur Vermeeren7.6
24Thibo Somers6.5
8Mauricio Benitez6.4
7Ibrahim Salah6.3SP33Snayder Porozo6.1
9Michael Frey5.8📜 บทสรุปคัมภีร์KSK Heist vs Royal Antwerp
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRoyal Antwerp ต่อ 1.5/2 @1.95การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.98การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRoyal Antwerpโอกาสชนะ 71%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 14 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Royal Antwerp · บิลหลัก 1X2 @1.24
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Royal Antwerp ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.24 · ควรเป็น @1.48 (-16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Royal Antwerp 59 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Royal Antwerp ต่อ 1.5/2
ได้ 59%เสียครึ่ง 19%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Royal Antwerp · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Royal Antwerp ชนะ 1 ลูก33%
Royal Antwerp ชนะ 2 ลูก17%
Royal Antwerp ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ19%
KSK Heist ชนะ 1 ลูก10%
KSK Heist ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Royal Antwerp ชนะ59%
Royal Antwerp ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Royal Antwerp คลีนชีท14%
KSK Heist ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KSK Heist ไม่แพ้41%
Royal Antwerp ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Royal Antwerp)
- โอกาส Royal Antwerp ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- KSK Heist เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Royal Antwerp ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.24 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.48 (16%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Royal Antwerp ชนะ 59% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (71%)
- โอกาส KSK Heist ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KSK Heist
ส1-1พ2-3ส2-2พ1-3ช3-1ส0-0
Royal Antwerp
ส4-4พ1-4พ0-1พ1-3พ0-2พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KSK Heistยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Royal Antwerpยิง 1.3 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KSK Heist
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 22
Royal Antwerp
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KSK Heist
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Royal Antwerp
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KSK Heist
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 3
Royal Antwerp
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
KSK Heist ชนะ 0เสมอ 0Royal Antwerp ชนะ 8
- 27-06-2019KSK Heist0 - 3Royal Antwerp
- 31-01-2016Royal Antwerp2 - 0KSK Heist
- 20-09-2015KSK Heist1 - 3Royal Antwerp
- 15-03-2015KSK Heist1 - 3Royal Antwerp
- 19-10-2014Royal Antwerp2 - 0KSK Heist
- 08-12-2013Royal Antwerp3 - 0KSK Heist
- 11-08-2013KSK Heist2 - 7Royal Antwerp
- 21-03-2013Royal Antwerp4 - 2KSK Heist
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KSK Heist@7.37 → @7.60▲ 3.2%
เสมอ@5.42 → @5.22▼ 3.7%
ทีมเยือน Royal Antwerp@1.24 → @1.240.0%
คู่อื่นใน Cup 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 7.90 | 5.40 | 1.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 7.90 | 5.40 | 1.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -1.5/2 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 7.00 | 5.75 | 1.25 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.25 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 8.90 | 5.40 | 1.26 | 1.94 | 3/3.5 | 1.76 | 1.79 | -1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 8.80 | 5.40 | 1.26 | 1.75 | 3 | 1.95 | 1.79 | -1.5/2 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.89 | -1.5/2 | 1.87 | |
| Live | 9.00 | 5.00 | 1.25 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.97 | -1.5 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 7.20 | 5.10 | 1.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | -1.5/2 | 1.94 | |
| Live | 7.40 | 5.00 | 1.23 | 2.04 | 3/3.5 | 1.76 | 1.85 | -1.5/2 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 9.00 | 5.35 | 1.25 | 1.93 | 3.5 | 1.87 | 1.92 | -1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 9.30 | 5.10 | 1.26 | 1.99 | 3/3.5 | 1.81 | 1.83 | -1.5/2 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 9.50 | 5.75 | 1.24 | 1.86 | 3.5/4 | 1.86 | 1.93 | -1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 8.25 | 5.25 | 1.31 | 1.96 | 3/3.5 | 1.77 | 1.94 | -1.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 7.66 | 5.62 | 1.22 | 1.86 | 3.5 | 1.83 | 1.92 | -1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 7.28 | 5.04 | 1.26 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.93 | -1.5 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 8.50 | 5.00 | 1.25 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.80 | -1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 9.50 | 4.80 | 1.25 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.91 | -1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 7.75 | 6.25 | 1.27 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 2.05 | -1.5 | 1.70 | |
| Live | 8.75 | 5.75 | 1.27 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.95 | -1.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 8.90 | 5.95 | 1.25 | 1.84 | 3.5 | 1.89 | 1.81 | -1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 9.50 | 5.35 | 1.27 | 1.98 | 3/3.5 | 1.76 | 1.95 | -1.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-12] KSK Heist | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 12 | 8 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 9 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 3 | 9 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [BEL D1-13] Royal Antwerp | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 12 | 20 | 7 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 11 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 9 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 19 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 4 | 5 | 8 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| KSK Heist Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 10% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 27-06-2019 | KSK Heist | 0-3 (0-1) | Royal Antwerp | 1-10 (1-9) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.82 | L | D |
| BEL D2 | 31-01-2016 | Royal Antwerp | 2-0 (0-0) | KSK Heist | 6-1 (3-1) | 1.16 | 6.00 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.85 | D | U |
| BEL D2 | 20-09-2015 | KSK Heist | 1-3 (1-0) | Royal Antwerp | 4-7 | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BEL D2 | 15-03-2015 | KSK Heist | 1-3 (0-2) | Royal Antwerp | 2-4 | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 19-10-2014 | Royal Antwerp | 2-0 (1-0) | KSK Heist | 11-3 | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.70 | 0.5 | 2.20 | L | U |
| BEL D2 | 08-12-2013 | Royal Antwerp | 3-0 (1-0) | KSK Heist | - | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | O |
| BEL D2 | 11-08-2013 | KSK Heist | 2-7 (2-4) | Royal Antwerp | - | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| BEL D2 | 21-03-2013 | Royal Antwerp | 4-2 (1-0) | KSK Heist | - | 1.70 | 3.80 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 02-09-2012 | KSK Heist | 1-2 (0-2) | Royal Antwerp | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 11-03-2012 | KSK Heist | 1-0 (0-0) | Royal Antwerp | - | 2.80 | 3.40 | 2.40 | W | 2.15 | 0 | 1.73 | W | U |
| BEL D2 | 30-10-2011 | Royal Antwerp | 0-3 (0-1) | KSK Heist | - | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 20-03-2011 | KSK Heist | 2-3 (1-3) | Royal Antwerp | - | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 24-10-2010 | Royal Antwerp | 1-2 (0-1) | KSK Heist | - | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KSK Heist Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 29% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 11-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 0-0 (0-0) | KSK Heist | 4-8 (3-3) | 2.30 | 3.80 | 2.35 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | KSK Heist | 3-1 (1-0) | Cercle Brugge II | 10-10 (6-3) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Belisia Bilzen | 3-1 (2-1) | KSK Heist | 4-9 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KSK Heist | 2-2 (0-1) | Kortrijk | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | Lyra-Lierse Berlaar | 3-2 (0-1) | KSK Heist | 7-9 (1-6) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | KSK Heist | 1-1 (0-1) | Thes Sport | 5-5 (2-4) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 12-2 (5-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Royal Knokke | 3-0 (0-0) | KSK Heist | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 23-08-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Tongeren | - | W | ||||||||
| BEL At C | 13-08-2026 | KSK Heist | 0-2 (0-1) | Dessel Sport | 9-6 (4-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Lierse | 1-2 (1-1) | KSK Heist | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | KSK Heist | 0-0 (0-0) | Patro Eisden | 3-11 (1-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | D | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | KSK Heist | 0-1 (0-0) | Mechelen | 6-7 (6-3) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 19-04-2026 | Berchem Sport | 2-4 (1-2) | KSK Heist | 7-11 (5-8) | 8.00 | 6.00 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 22-02-2026 | KSK Heist | 3-1 (1-1) | Rupel Boom | 12-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D2 | 25-01-2026 | Sint Truidense Reserves | 2-6 (1-2) | KSK Heist | 3-9 (1-5) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 04-01-2026 | KSK Heist | 4-0 (2-0) | Tongeren | 8-0 (6-0) | 1.40 | 4.33 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 23-11-2025 | Rupel Boom | 1-4 (1-2) | KSK Heist | 1-8 (1-4) | 1.80 | 3.70 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 08-11-2025 | KSK Heist | 5-0 (2-0) | Hades | 7-3 (6-0) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL Cup | 30-10-2025 | KSK Heist | 1-2 (0-1) | LaLouviere | 2-4 (0-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Royal Antwerp Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Westerlo | 5-1 (1-1) | Royal Antwerp | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Royal Antwerp | 0-2 (0-0) | Saint Gilloise | 1-7 (1-2) | 4.75 | 3.75 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Club Brugge | 3-1 (1-1) | Royal Antwerp | 9-4 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Royal Antwerp | 13-4 (6-3) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Royal Antwerp | 1-4 (0-1) | Sint-Truidense | 6-1 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Royal Antwerp | 4-4 (1-1) | Racing Genk | 5-4 (3-3) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Kortrijk | 0-3 (0-1) | Royal Antwerp | 3-10 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 10-08-2026 | Royal Antwerp | 2-1 (0-1) | Red Star Waasland | 5-3 (1-0) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Leyton Orient | 2-1 (0-0) | Royal Antwerp | 6-5 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Millwall | 1-0 (0-0) | Royal Antwerp | 7-4 (1-1) | 2.15 | 3.75 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Royal Antwerp | 3-0 (0-0) | Olympiakos Piraeus | 3-2 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Royal Antwerp | 2-4 (1-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | VfL Bochum | 1-0 (1-0) | Royal Antwerp | - | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | PSV Eindhoven | 1-1 (1-0) | Royal Antwerp | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Royal Antwerp | 2-0 (1-0) | Westerlo | 6-6 (2-3) | 1.85 | 3.75 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Racing Genk | 0-0 (0-0) | Royal Antwerp | 11-3 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 3-0 (2-0) | Royal Antwerp | 1-11 (1-6) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 10-05-2026 | Royal Antwerp | 0-1 (0-1) | Charleroi | 4-3 (1-0) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 03-05-2026 | Royal Antwerp | 0-5 (0-3) | Standard Liege | 7-3 (6-1) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 26-04-2026 | Westerlo | 2-4 (0-3) | Royal Antwerp | 2-7 (2-4) | 2.05 | 3.40 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 22-10 | Home | Tienen | 4 Days |
| BEL FAD | 25-10 | Away | Zelzate | 7 Days |
| BEL FAD | 01-11 | Home | KFC Houtvenne | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 24-10 | Home | Charleroi | 7 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Away | Cercle Brugge | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Home | KVSK Lommel | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 7.10 | 2.79 | 1.61 | 7.10 | 2.79 | 1.61 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.83 | -0.5/1 | 1.87 | 1.83 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Initial | 7.90 | 5.40 | 1.23 | 7.90 | 5.40 | 1.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | -1.5/2 | 1.90 | 1.80 | -1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 3.00 | 1.62 | 8.50 | 2.75 | 1.67 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 7.00 | 5.75 | 1.25 | 7.50 | 5.25 | 1.25 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.60 | 2.75 | 1.59 | 6.60 | 2.75 | 1.59 | 2.11 | 1.5 | 1.70 | 2.11 | 1.5 | 1.70 | 1.92 | -0.5/1 | 1.90 | 1.92 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Initial | 7.20 | 5.10 | 1.23 | 7.40 | 5.00 | 1.23 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.04 | 3/3.5 | 1.76 | 1.88 | -1.5/2 | 1.94 | 1.85 | -1.5/2 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.3 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 3.3 | 1.7 | Loss | 2.3 |
| 9.7 | Shot(OT) | 19.3 | 9.4 | Shot(OT) | 15.3 |
| 9 | Corner | 2.7 | 8.9 | Corner | 4.7 |
| 2 | Yellow Card | 3.7 | 1.7 | Yellow Card | 2 |
| 12.3 | Fouls | 13.3 | 13 | Fouls | 14.2 |
| 53% | Possession | 44.7% | 52% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| KSK Heist ( 4 Matches) | Royal Antwerp ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
Oud-Heverlee Leuven
Charleroi