ทีเด็ดบอล Oud-Heverlee Leuven vs Francs Borains
‹ คู่ก่อนหน้าKSK Heist vs Royal Antwerp · ส. 17 ต.ค. 22:30 น. คู่ที่ 360 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RAEC Mons vs Charleroi · ส. 17 ต.ค. 22:30 น.
Belgian Cup
🕒 17-10-2026 22:30 น.
Oud-Heverlee Leuvenเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 360 / 41222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSOud-Heverlee LeuvenFrancs Borainsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4622% @5.13สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.97Francs Borainsทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuvenต่อ 1 @1.81การ์ดยิงดุ🔥7.8Oud-Heverlee Leuvenการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFrancs Borainsรอง 1 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Francs Borainsแนวรับ🛡️4.8 vs 14.4Francs Borainsการ์ดรับหลวม🕳️14.4Oud-Heverlee Leuvenการ์ดยิงดุ🔥9.6Francs Borainsการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Francs Borainsการ์ดได้ราคา💰8/10Francs Borainsการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Oud-Heverlee Leuvenเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 5 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 360 / 41222:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
Oud-Heverlee LeuvenFrancs Borains
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4622% @5.13
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.97
Francs Borainsทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuven
ต่อ 1 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥7.8Oud-Heverlee Leuven
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFrancs Borains
รอง 1 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Francs Borains
แนวรับ🛡️4.8 vs 14.4Francs Borains
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Oud-Heverlee Leuven
การ์ดยิงดุ🔥9.6Francs Borains
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Francs Borains
การ์ดได้ราคา💰8/10Francs Borains
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Oud-Heverlee Leuven = วงกลม · Francs Borains = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Oud-Heverlee Leuvenประมาณการจากมูลค่านักเตะFrancs Borainsไม่มีข้อมูลตัวจริง
1Dani van den Heuvel6.0
34Roggerio Nyakossi6.8
28Ewoud Pletinckx6.3
30Alessandro Fontanarosa6.2
27Oscar Gil Regano6.0
24Lukasz Lakomy6.3
8Siebi Schrijvers6.2
4Birger Verstraete6.0
18Robin Mirisola6.7
10Thibaud Verlinden6.1
19Chukwubuikem Ikwuemesi6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Oud-Heverlee Leuven vs Francs Borains
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFrancs Borains รอง 1 @1.97การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.87การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOud-Heverlee Leuvenโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 5 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Oud-Heverlee Leuven · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Oud-Heverlee Leuven ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.46 · ควรเป็น @1.76 (-17%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Oud-Heverlee Leuven 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Oud-Heverlee Leuven ต่อ 1
ได้ 25%คืนทุน 25%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Oud-Heverlee Leuven · คาดสกอร์ 1.1 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 1 ลูก25%
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 2 ลูก18%
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ22%
Francs Borains ชนะ 1 ลูก11%
Francs Borains ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Oud-Heverlee Leuven ชนะ51%
Oud-Heverlee Leuven ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Oud-Heverlee Leuven คลีนชีท15%
Francs Borains ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Oud-Heverlee Leuven ไม่แพ้73%
Francs Borains ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-19%0-29%1-36%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Oud-Heverlee Leuven)
- โอกาส Oud-Heverlee Leuven ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.46 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.76 (17%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 25%
- ระบบให้ Oud-Heverlee Leuven ชนะ 51% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (61%)
- Francs Borains รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Francs Borains ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 25%
- โอกาส Francs Borains ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Oud-Heverlee Leuven
พ1-2พ0-1พ0-3ส1-1ช2-0ส1-1
Francs Borains
พ0-1ช1-0ช3-0ช3-2ส0-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Oud-Heverlee Leuvenยิง 1.3 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Francs Borainsยิง 1.6 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Oud-Heverlee Leuven
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Francs Borains
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Francs Borains
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Francs Borains
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 1เสมอ 0Francs Borains ชนะ 0
- 09-11-2022Francs Borains0 - 5Oud-Heverlee Leuven
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Oud-Heverlee Leuven@1.51 → @1.46▼ 3.1%
เสมอ@4.00 → @4.16▲ 4.2%
ทีมเยือน Francs Borains@4.80 → @5.13▲ 6.9%
คู่อื่นใน Cup 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.46 | 4.10 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.46 | 4.10 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.48 | 4.50 | 5.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.48 | 4.30 | 5.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.48 | 4.30 | 5.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.40 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.45 | 4.10 | 5.75 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.82 | 1 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 1.44 | 3.89 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.44 | 3.89 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.45 | 4.33 | 5.55 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.49 | 4.07 | 5.50 | 1.89 | 2.5/3 | 1.91 | 1.86 | 1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.63 | 4.00 | 4.40 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.81 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.53 | 4.30 | 5.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.82 | 1 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.43 | 4.19 | 5.24 | 1.75 | 3 | 1.97 | 1.87 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.51 | 3.83 | 5.07 | 1.85 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 1 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.90 | 4.00 | 1.53 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.50 | 3.80 | 5.50 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.67 | 4.20 | 4.20 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.10 | 1 | 1.65 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.75 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 4.40 | 4.33 | 1.67 | 2.5/3 | 2.12 | 2.35 | 1/1.5 | 1.53 | |
| Live | 1.49 | 4.15 | 5.98 | 1.77 | 2.5/3 | 1.87 | 1.57 | 0.5/1 | 2.15 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-15] Oud-Heverlee Leuven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 2 | 5 | 6 | 14 | 5 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 4 | 3 | 12 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [BEL D2-4] Francs Borains | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 6 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Oud-Heverlee Leuven Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL Cup | 09-11-2022 | Francs Borains | 0-5 (0-2) | Oud-Heverlee Leuven | 2-8 (1-4) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Oud-Heverlee Leuven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 11-10-2026 | Saint Gilloise | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 9-4 (4-2) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | D | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 2-0 (1-0) | LaLouviere | 3-5 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-1 (1-0) | Cercle Brugge | 2-11 (2-5) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 07-09-2026 | Red Star Waasland | 3-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 7-5 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 04-09-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 10-1 (6-0) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-1) | Standard Liege | 6-3 (5-2) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-3 (0-1) | Club Brugge | 4-16 (3-9) | 6.00 | 4.75 | 1.44 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Charleroi | 3-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 3-6 (2-2) | Lille | 2-7 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | SC Heerenveen | 4-4 (2-2) | Oud-Heverlee Leuven | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Club Brugge Ⅱ | 3-0 (3-0) | Oud-Heverlee Leuven | 3-3 (2-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-0 (1-0) | Lierse SK | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 5-1 (0-0) | KVSK Lommel | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Olympiakos Piraeus | 1-1 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 6-7 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 7-0 (4-0) | Schaerbeek Evere | 6-2 (4-1) | 1.07 | 10.00 | 19.00 | W | 1.98 | 3 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-2 (0-2) | Racing Genk | 4-4 (1-4) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Charleroi | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 14-6 (5-3) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 3-0 (2-0) | Royal Antwerp | 1-11 (1-6) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 09-05-2026 | Standard Liege | 2-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 3-7 (0-5) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 02-05-2026 | Westerlo | 3-3 (0-3) | Oud-Heverlee Leuven | 4-3 (0-1) | 1.90 | 3.60 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Francs Borains Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 10-10-2026 | Lierse | 3-0 (1-0) | Francs Borains | 3-9 (1-5) | 2.90 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL Cup | 26-09-2026 | Diegem Sport | 0-0 (0-0) | Francs Borains | - | D | ||||||||
| BEL D2 | 19-09-2026 | Francs Borains | 3-2 (1-2) | Anderlecht II | 7-4 (3-3) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 07-09-2026 | Francs Borains | 3-0 (1-0) | Lokeren | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| BEL D2 | 30-08-2026 | Excelsior Virton | 0-1 (0-0) | Francs Borains | 0-7 (0-5) | 2.25 | 3.25 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D2 | 24-08-2026 | Francs Borains | 0-1 (0-0) | Hasselt | 9-10 (3-6) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D2 | 18-08-2026 | RFC de Liege | 1-2 (0-0) | Francs Borains | 7-4 (5-1) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Francs Borains | 2-1 (0-0) | RWDM Brussels | - | W | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Feignies | 0-2 (0-0) | Francs Borains | 2-4 (2-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Francs Borains | 3-0 (1-0) | Tubize | 1-6 (1-4) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Francs Borains | 2-3 (0-0) | Gent B | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Reims | 4-1 (3-0) | Francs Borains | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Francs Borains | 4-6 (4-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Francs Borains | 5-2 (3-0) | Schaerbeek Evere | 6-2 (2-1) | 1.25 | 6.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 24-04-2026 | Francs Borains | 4-2 (2-1) | Seraing United | 2-6 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Patro Eisden | 4-0 (1-0) | Francs Borains | 2-4 (2-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Francs Borains | 2-2 (1-1) | Genk II | 3-2 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D2 | 05-04-2026 | Lierse | 0-2 (0-0) | Francs Borains | 5-3 (2-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| BEL D2 | 21-03-2026 | Francs Borains | 4-1 (1-0) | Kortrijk | 8-4 (5-4) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| BEL D2 | 15-03-2026 | KVSK Lommel | 3-1 (3-1) | Francs Borains | 7-3 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 24-10 | Home | KVSK Lommel | 7 Days |
| BEL D1 | 01-11 | Away | Sint-Truidense | 15 Days |
| BEL D1 | 07-11 | Home | Mechelen | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 25-10 | Home | FCV Dender EH | 7 Days |
| BEL D2 | 01-11 | Away | Beerschot Wilrijk | 14 Days |
| BEL D2 | 08-11 | Home | Seraing United | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.94 | 2.38 | 5.40 | 1.94 | 2.38 | 5.40 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | |
| Initial | 1.46 | 4.10 | 5.20 | 1.46 | 4.10 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 1 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 4.75 | 1.95 | 2.50 | 6.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 1.48 | 4.50 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.97 | 2.32 | 4.94 | 1.97 | 2.32 | 4.94 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.44 | 3.89 | 5.20 | 1.44 | 3.89 | 5.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 1 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 2.4 | Loss | 0.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 12.5 | 16.1 | Shot(OT) | 11.2 |
| 3 | Corner | 8 | 3.2 | Corner | 5.6 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 13.3 | Fouls | 12 | 11.4 | Fouls | 16.2 |
| 42.3% | Possession | 54.5% | 47% | Possession | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Oud-Heverlee Leuven ( 2 Matches) | Francs Borains ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
Royal Antwerp
Charleroi
Club Brugge
LaLouviere
Racing Genk
Zulte-Waregem